ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เป็นโรคหัวใจอ่อนแอวะ
  • ..... :020:
    ไฟล์แนบ
    27.01.jpg 79K
  • ว๊ากกกกกกกกกกกก..!! ระดับ ซุปเปอร์ คลาสโนว่า ดับเบิ้ล บีโทเฟ่น เต็กกอ บลัดไลน์ ยังร้องหัวใจอ่อนแอ..แล้วเด็กรุ่นหลังอย่างผม หัวใจม่อ่อนปวกเปียก เลยเหรอคับท่าน..??
    อย่างงี้ต้อง ยามหามงคล เจียรไนเพชร ของ เจ๊เชง อีกแล้วครับท่าน..!! 5555+
  • น่าซื้อเอามาให้หมาแดก รักษาได้สารพัดโรค คุ้มแสนคุ้ม ฮ่าๆๆ
  • เอาเด่ะพี่..เราเอามาขายกันในบอร์ด..555555+ รวย เลอะ เทะ

เอ๊ะ เดี๋ยวนี้ Varabee หายไปไหนหว่า สงสัยต้องไปกระตุ้นถึงบ้านอีกครั้งดีมั๊งเนี่ย...
  • ไปทำอะไรน้องมันวะ พักหลังดูเพี้ยนๆ
  • ป๋า วันงานร้องเพลงนี้ให้ฟังหน่อยเด่ะ ชู้ในใจ ..ไปซ้อมมานะ ร้องดีมีค่าเทอม..!!

เนื้อเพลง

รู้ว่าทำผิด ที่ใจแอบคิดแย่งของคนอื่น
    ก็ยากที่จะฝืน ตั้งแต่ได้พบก็รักเธอ ลืมเธอไม่ได้เลย

ได้เพียงสัมผัส แค่ปลายเส้นผมหัวใจเคลิ้มสั่น
    ใกล้กันมากกว่านี้ ฉันอาจจะเผลอใจทำผิด คิดแล้วต้องห้ามใจ

ไม่ต้องการจะแย่งเธอจากเขา
    ก็รู้เขามาก่อน ที่เธอเจอกับฉันนั้นช้าไป

เป็นได้แค่ชู้ในหัวใจ ต้องปิดบังไว้ ได้แอบรักไปวันๆ
    ฉันต้องทนเหงาใจ รักเธอจนต้องทนเก็บไว้
    เป็นได้แค่ชู้ในหัวใจ จะอีกนานไหม จึงจะได้รักกัน
    หรือคงไม่มีวัน ฉันคงเป็นแค่ชู้ในใจ

คิดย้อนเวลา ถ้าปาฏิหารย์รักแท้มีจริง
    สิ่งหนึ่งที่อยากขอ ให้ฉันได้รักๆเธอก่อน ไม่ให้เป็นของใคร

ไม่ต้องการจะแย่งเธอจากเขา
    ก็รู้เขามาก่อน ที่เธอเจอกับฉันนั้นช้าไป

เป็นได้แค่ชู้ในหัวใจ ต้องปิดบังไว้ ได้แอบรักไปวันๆ
    ฉันต้องทนเหงาใจ รักเธอจนต้องทนเก็บไว้
    เป็นได้แค่ชู้ในหัวใจ จะอีกนานไหม จึงจะได้รักกัน
    หรือคงไม่มีวัน ฉันคงเป็นแค่ชู้ในใจ
  • งานประเพณีบุญบั้งไฟมาละ กลิ่นกระติ๊บ โชยรอบสอง

ป๋าสมัครเข้าแกงค์ บัฟฟาโล่ โบน ไปได้เลย 555
    ไฟล์แนบ
    similan-028.jpg 28K
  • เออ... เดอะลื่น ภาค 2 เหอ ๆ ๆ

ว๊าก.....!!! เพิ่งเห็น ตามาร์คขโมยซีน เสื้อกล้าม แป่ว..***
  • มามุขไหนวะ ตามไม่ทัน
  • เฮ้อ...ตั้งแต่หัวใจอ่อนแอนี่ คิดอะไรไม่ทันเอาเลยนะเนี่ย มั๊น เป๋น งึก งัก แม่นบ่ อ้าย..??
    ไฟล์แนบ
    0110.jpg 95K
  • ป๊าดดดดดดดด แม่งเอ้ยหมาก็สวย รถก็งาม คนจับหมาก็หน้าตาดี ทุกอย่างมันเข้ากันดีจัง จะดีอีกอย่างถ้าได้ไอ้ BIG ไปอยู่บ้าน 55555555:033::033::033::030:

ส่วนน้องเจ คนสวยส่วนปลาคาร์พขั้นเทพนั้นพี่คงไม่มีต้องไปขอพี่ปูปาร์คเวย์แล้ว อันนั้นของเค้าสวยขั้นเทพกว่าเยอะจริงๆ:005:
  • เมื่อวานเห็นลูก มาริโอ้ ชอบจัง :033::033::033:
  • รุปพี่มาร์คนี่นะถ้าเห็นแค่ครึ่งตัว แล้วนั่งลอยหน้าลอยตาแบบนี้ ไม่อยากจะคิดเลยจริงๆว่า ข้างล้างทำอะไร หน้าตามันถึงมีความสุขเหมือนขึ้นสวรรค์เสียจริงๆ:032::032::032::032::032:
  • เห้ยแปลกเนอะกระทู้โรคจิตรไม่มีสาระเหม็นปลาร้าเน่าคนชอบดู กระทู้ผมสวยงามมีสาระเต็มไปด้วยวิชาการพวกโรคจิตรไม่ชอบ
  • 55555555555555 น้อยใจอาราย ฮ.เหลียง
  • เช่นกันกับละครน้ำเน่าที่เรตติ้งกระฉูด..ตรงข้ามกับ สาระคดีที่ไม่มีแม้ผู้สนับสนุนรายการ ฉันใดก็ฉันนั้น สาธุ..!!
  • แสดงว่ายอมรับว่ากระทู้นี้เน่าหรือวะ

งั้นย้ายไปหาสารคดีดูดีกว่า ฮ่าๆๆ
  • 55555...พี่ต้น อุ้มเลยดิพี่...Bigchill เค้าคิดค่าเสียหาย+
    กะค่าตกใจไม่แพงหลอก แค่ blend 285 เต็มคันรถพี่ก็อยู่แล้ว...หุหุ
    ไม่เชื่อ ลองดิพี่...ดีไม่ดี เดี๋ยวพี่เค้าแถมไอ้ตัวลายเสือ หน้าแด่นๆ ให้อีกตัว
    :m021::m021::m021::m021:
  • ดีคับท่าน ว่าแต่สารคดี ยุโรป หรือ ญี่ปุ่น (คิมุจิ ๆ ๆ ๆ) ดีอ่ะ ฮ่า..ฮ่า..ฮ่า

เจ จ๋า เจ...เห็นพี่เป็นพวกขี้เหล้าเมายา ไปด้ายยยยยยย ใครรู้จักพี่ดีจะรู้ว่าพี่ไมเค๊ย ไม่เคย..!! ว่าแต่เมื่อไหร่จะเข้ามาดูเด็กน้อยๆชุดเทพซะทีหล่ะเนี่ย รับรองเปลี่ยนแนว หลงทางแน่ๆ เอิ๊ก ๆ

เฮ้ย..!! บักต้นว่าไงเรื่อง น้องเบี้ยว นับ 1 - 5 เอาไม่เอาเดี๋ยวจะหาว่าไม่มีสัญญานตอบรับจากหมายเลขที่ท่านเรียก.
  • ผมขอยกมือให้ ถอนหมุดกระทู้นี้ครับท่านประธาน เนื่องจากไม่มีสาระมอมเมาเยาวชนมีแต่เรื่องหยาบคาย

กล่าวอ้างถึงการผสมพันธุ์หมา ค้าหมาตัวน้อยๆตาดำๆอย่างไร้จิตรสงสาร เลวเอนด์ใจร้ายที่สุดตัวดำเสือกใจดำอีก
  • http://www.youtube.com/watch?v=ViExpzXT0Yc
  • ขอดูพฤติกรรมอีกสักพัก หากไม่ปรับปรุงตัวต้องเจอใบเหลืองก่อน แล้วตามด้วยใบแดง
  • ขายไปหมดอ่ะยังอ่ะคะ
    ตัวเท่าไหร่อ่ะ (แพงแน่เรย)
    :o013:
  • โอ้ย...สำหรับน้องโอปอ
    Bigchill เรียกค่าเสียหายไม่แพงหลอก
    แต่ว่าต้องเข้าไปเจรจาด้วยตัวเอง ถึงบ้านเลยนะ..หุหุ
  • มาอะไรนี่ เดอะลื่น

เค้าเถียงกันถึงสาระของกระทู้ อยู่ดีๆเอาคลิป บักจ๊าด กอตติลายน์ มาทำไม งง:026:
  • กระทู้ TOP HITS เช่นนี้จะมาถอด มาถอน กันได้อย่างไรท่านประธาร กระทู้นี้สร้างขึ้นมาเพื่อสร้างสรรค์ มิได้เหมือนกระทู้ดำน้ำที่วันๆหมกมุ่น มอมเมากันอย่างบ้าคลั่ง..!! เราควรหวงแหน และ อนุรักษ์ ทะเลของไทย ไม่ใช่วันๆเอาแต่เยี่ยวใส่ทะเล เยี่ยวไม่พอแถมบางกลุ่มมี ตด ลงทะเลด้วย..ขอให้ท่านวินิฉัยด้วยท่านประธาร ก่อนที่ท้องทะเลไทยจะไร้สัตว์สวยงาม..ขอบคุณครับ
  • ฮ่าๆๆ มาเยี่ยมคร้าบ.......ฮาๆๆๆ
  • เห้ยไข้แก็งค์ขี้โม้ งานวัดบางนาในพวกมึงถึงไหนแล้วว่ะไอ้หน้าเม็ดสิว(หัวช้าง)ด่าแม่งคาบ้านเลยซ่ะใจว่ะ :067:
    ไฟล์แนบ
    IMG_65312.jpg 93K
  • เหตุผลแต่ละท่าน ฟังขึ้น ศาลยกฟ้อง
  • http://www.youtube.com/watch?v=sF5wuBZNxMM
  • เรียนท่านประธาน..กระผมขอให้ นายเหลียง วงคำเหลา ถอนคำพูดคับ..!! ที่ผมไม่จัดงานที่ วัดบางนาใน มิได้คุยโว หรือ โม้ แต่อย่างใด เพียงแต่ตอนนี้ไม่มีตังค์จะแดกอยู่แล้วคับท่านประธาร จะเอาปัญญาที่ไหนจัดครับท่านประธาน..ถอนเถอะคับ ถอน..!!!!

ปล. ไอ่ลื่น มาแบบหวานเย็นอีกแล้วครับท่านประธาน กระผมสมควรปั้นมันเป็นตัวอะไรดีคับท่าน ช่วยชี้แจงด้วยครับ ขอบเตียง..!!
  • เอามันมาเป็นสายล่อฟ้า ดีไหม โธ่ไอ้เด็กเตะกระโถน
  • แวะมาทักทาย ชาว BB ทุกท่านครับ สบายดีทุกท่านนะครับ :005:
  • อาวพี่นพมาไงวะนั่น นานเลยนะพี่ไม่ได้คุยกัน
    พี่น้องครับเอาหลานๆมาผาก:030::059:
    ไฟล์แนบ
    zz122.jpg 78K
  • :033:พี่เรก ตัวอารัยอะพี่

หัวขาว มี one eye jack ด้วยคับท่าน :018:

ชุดนี้กี่ตัวเอ่ย?? :063::063:
  • น้าเรก ขอเอามาตุ๋นกินแกล้มเหล้าตัวดิ

วันเกิดตา จูกกรู้นี่เลย
  • http://www.youtube.com/watch?v=8YAb_oyRv3s
  • ไอ้ลื่น...เอาก๊อตติมาโพสบ่อยๆงี้ มีแผนการอะไรป่าวเนี่ย..??

สวัสดีครับพี่ นพดล ได้ข่าวไปอยู่วงการแมวมองส่งเด็กเข้าสังกัด ดารา นางแบบ ตอนนี้เป็นไงมั่งพี่..??

ประกาศ..!! ตอนนี้ BULLROCK KENNEL ขอทำการปิดปรับปรุงตับ ชั่วคราวจนถึงวันงาน จึงเรียนมาเพื่อทราบ..!!
  • เปล่าคร๊าบบบ เพ่ เค้าบอกว่ากระทู้นี้ ไม่ค่อยมีสาระ ผมเลยหาสาระมาช่วยลง เดี๋ยวจะหาว่ากระติ๊บแตกเป็นอย่างเดียว...555555555555555555+
  • ไม่น่าสอนมันลง คลิปวีดีโอ ในนี้เลย

ทำเป็นหละ โชว์ใหญ่เลย ช่วยๆชมเดอะลื่นหน่อย ว่า เก่งมาก ที่มันลงมานี่อย่าคิดว่าไม่หวังผลนะ ว่าให้ใครดู 555

น้าบิว จะมาว่าใครในนี้ก้ได้ แต่ผมขออย่างอย่าเหยียบย่ำท้องทะเล อันเป็นที่รักของพวกผม ขอบเตียงเช่นกัน :016:
    ไฟล์แนบ
    IMG_11185.jpg 72K
  • โถ้ๆๆๆๆๆๆๆ รู้สึกผมจะเตะกระโถน บ่อยจังเลยหน่ะนั่น...55555555555+
  • 11 ตัวจ้าน้องเจ เจ :030:
    พี่มาร์คก้อว่าไปมันไม่ใช่หมูคร้าบบบบบ
  • อ่อนไม่กลัวเลยคับ ท่านมาเฟีย แต่ที่กลัวตอนนี้มันเริ่มจะแข็งๆแล้วอ่ะเด่ะ ตับ อ่ะ..!!:031:
  • กัวตายเป็นเหมือนกันนี่ อ่อนวะ
  • นี่ขนาดกลัวตายนะเนี่ย พรุ่งนี้ 2 ขวด
  • :008::008::008:ตัดหูมาแล้ว เอามาฝากบิกชิวครับ
    ไฟล์แนบ
    a207.jpg 29K
  • งามเชียว:063:
  • ...................................