ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

: : : : TAPHANHIN PITBULL CLUB : : : : - (( ' 0 ' )) ตะพานหิน พิทบูล คลับ (( ' 0 ' ))
  • เฮ้ยเอาจิงเว๊ย
  • :033:เอาไปเรียกน้ำย่อยก่อนนะป๋า:033:

อย่างนี้แถวบ้านเค้าเรียกว่า "เอาหมาล่อ...:033:ดัก" นะครับ:032::032:

มีลูกหมาน่ารักก็ดีงี้แหละครับกร๊ากกกกกกกกก:013::013::013:
    ไฟล์แนบ
    20(Custom).jpg 68K
  • กลับมาแล้วหรอครับกะว่าเกิน24ช.มจะแจ้งความคนหายนะเนี้ย555555
    จัดไห้ป๋าไปอีก1ชุดรับขวัญ
    ไฟล์แนบ
    post-259-1165394293.jpg 48K
  • เอามาประจานครับพี่น้อง สาวพานหินเสร็จหนุ่มคอนหวันเสียแล้ว :030:
    ไฟล์แนบ
    01b0.jpg 72K
  • :004::004::004: งั้นเราขอประจานมั่ง :004::004::004:
    :008::008:สาวคอนหวันก็เสร็จหนุ่มพานหิน ไปก่อนหน้าตั้งเดือนกว่าแล้วครับพี่น้องกร๊ากกกกก:013::013::013:
    ไฟล์แนบ
    DSC05088.JPG 79K
  • โอ๊ย!!นอนไม่หลับครับพี่น้อง สงสัยจะเป็นเพราะวันนี้แอลกอฮอล์ไม่ลงตับ

มันมีอาการนอนไม่หลับกระสับกระส่าย ตับไตไส้พุงห่อเหี่ยวผิดปกติ

ผบ.ทบ.ก็หลับไปแล้ว พรุ่งนี้ก็ไม่ต้องรีบตื่นมาปล่อยหมาแต่เช้าซะด้วยซิ

ว่าแล้วคืนนี้ต้องย่องออกไปหาคนป้อนน้ำเปลี่ยนนิสัยซักหน่อยดีกว่า

ใครจะไปยกมือขึ้น ร้านที่มีโคมาถอดมาโยกถึงโต๊ะอ่ะนะมาให้ไวแล้วเงียบด้วยนะ

ถ้าไม่เหมาะสมลบได้เลยนะป๋า แล้วป๋าขึ้นมาดูของจริงแบบใกล้ชิดเลยดีกว่าครับ
    ไฟล์แนบ
    474e.jpg 23K
  • ขอป๋าเจี๊ยบดูใก้ลชิดก่อนใด้ปะ
  • หมดกันภาพพจน์กลุ่มหินอ่อน หลงกลผมแล้ว ฮ่าๆๆๆ
    ตอนแรกนึกว่าธรรมมะธรรมโม เพิ่งรู้นะว่ากลุ่มนี้เป็นแบบนี้ ฮา....................

ระวังคนที่บ้าน สืบจากบอร์ด งานเข้าพังเป็นแถบเด้อ วู๊วววววๆๆๆๆๆ เสียววะ
  • รูปไม่ค่อยชัดเลยวะมือสั่นหรอท่านประธาน:o024::o024:
  • วันนี้ว่างพวกพี่ๆว่างกันหรือป่าวอะ:o062:
    ว่างทีไรมันจะต้องหาน้ำเปลี่ยนนิสัยดื่มอะ:041:
    ตกลงว่างัย:009:บอกด้วย:o065:
  • เสียใจครับป๋าถึงจะหายังงัยก็คงไม่เจอบอร์ดนี้ง่ายๆครับ www.pitbullzoneไม่ขึ้นบนทรูบาร์ของเครื่องผมครับ

ถ้าเว็บไหนเสี่ยงแก่การโดนสืบค้นจากผบ.ทบ. ผมจะใช้วิธีลิงค์เข้ามาจากเว็บอื่นครับ

อาจจะดูยุ่งยากไปหน่อย แต่ก็ปลอดภัยขึ้นอีกนิด.....

จริงๆผมก็ธรรมะธรรมโมนะครับ แต่ไปเจอคำพระท่านว่าไว้แบบนี้ เห็นน่าเลื่อมใสดีเลยลองนำมาปฏิบัติดูบ้างครับ
    ไฟล์แนบ
    8Y8I.jpg 38K
  • เออ เห็นด้วย อยากทำตามนั้น แต่เมียเติมมาอีกข้อไม่รู้ทำงัย

มีเมียเยอะไม่ว่า แต่ไปแต่ตัวทิ้งเงินไว้แล้วรีบไป เลยคิดหนัก ฮ่าๆๆๆ
  • แสดงว่าป๋ากลัว......ละซิครับ5555555ไอ้ผมก็คิดว่าเจ๋งจะไห้เป็นอาจารซักหน่อย
  • เฮ้ยพี่เจี๊ยบบบบบ พูดแบบนี้ได้อย่างไร มาว่าผมกลัว ดูถูกกันเกินไปแล้ว
    คนอย่างผมผ่านศึกมาแล้วโชกโชน แต่จะให้สู้กับเมีย ยอมแพ้ว่ะ ฮ่าๆๆๆๆ
  • C9 TODAY
    ไฟล์แนบ
    05022010218.jpg 99K
    05022010217.jpg 92K
  • โอ้ย!!นอนไม่หลับ

ตอนนี้ไข้ขึ้นและขาดคนดูแลครับ

หมอบอกเป็นเพราะพักผ่อนน้อยเกินไป

ทำไงดีอ่ะผบ.ทบ.ก็ทำงานคนเดียวไม่ไหว

ถ้าปิดร้านก็ไม่ได้ตังค์ สงสัยต้องหารองผบ.ทบ.มาช่วยงานอีกตำแหน่ง
    ไฟล์แนบ
    0890.gif 14K
  • เอาพวกเราทำไงดีดูท่าประธานเราจะแย่อาการคงหนักช้วยกันเร็วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • มีรอง ผบ อาการอาจทรุดหนัก เที่ยวนี้ปางตายเลยนะท่าน
  • วันนี้เงียบเลยสมาชิกกลุ่มพานหิน ไปหลงแสงสีอยู่ที่บ้าน Big Bill ฮาราจูกุซะแล้ว
    ไฟล์แนบ
    fat boy.JPG 109K
  • กลุ่มพานหินเย็นนี้เจอกันที่เดิมป่าวครับ คือว่าผมน้องใหม่อยากจะไปแนะนำตัวอ่ะครับ
  • เมื่อคืนท่านพลาดแล้ว สงกรานต์ทับคล้อ ยังไม่มันเท่าสงกรานต์บ้านตาบิวเมื่อคืน
  • โอ้ว!!เสียดายสุดๆอยู่เหมือนกันครับป๋า
  • เย็นนี้อาจเปลี่ยนสถานที่นิดหน่อยครับท่านกำนัน เนื่องจากอาการกระผมยังไม่หายดี ยังออกจากถ้ำไม่ได้ถนัดนักครับ

รบกวนทุกๆท่านมากินมาดื่มกันที่หน้าปากถ้ำกันเลยดีกว่ามั้ยครับ:065: ถึงกินไม่ได้แค่ได้กลิ่นให้ตับตื่นตัวก็ยังดีว่ะ:062::062::062:
  • เอ๊..เอ๊...??

ป๋ารู้จักสงกรานต์ทับคล้อด้วยหรอครับ แสดงว่าแถวนี้ดังไม่ใช่เล่นแฮะ:063::063:
  • เจ้าของฝากเอาแฟตบอยมาให้ดูอีกมุม
    ไฟล์แนบ
    DSCN1307.JPG 39K
  • เติ้ลฝากลงน้องคนนั้นหน่อยดิ
  • คนไหนไม่มีโว้ย!!!

ไอ้เสี่ยแมทนี่หางานให้อีกแล้ว เดี๋ยวปั๊ดจัดให้อีกหรอก

คนเดียวไม่มีโว้ย..มีแต่แพ็คคู่สนใจป่ะ จัดสวิงมา1ขวดเลย
  • ไรว้า ดูหน่อยก็ไม่ได้ :002::o002:จะเก็บไว้มัย :o027:เดี๋ยวบูดหรอก:o065:
  • ทำไมพักนี้บรรยากาศมันดูมาคุ มาคุยังงัยชอบกลแฮะ
  • อย่างว่าครับกลุ่มเรามันหน้าตาดีก้อต้องระวังตัวนิสนึง
  • เฮ้ย..รวมกระผมด้วยรึปล่าวครับฮ่า.ฮา.ฮา.ฮี้ว
    ไฟล์แนบ
    small_42376152.gif 50K
  • อ้าว เจี๊ยบหนองโบกกลับมาแล้วหรอครับ
  • อุ๊ยตาย..!!ผู้ชายน่ากลัว:017::017:

เอาปืนลมไปคืนลูกชายได้แล้วป๋าเจี๊ยบ:013:

แหมะ..ชักเข้าชักออกกระบอกเป็นมันเชียวเฮ้อ..เฮ้อ..:032::032:
  • สมัยวัยรุ่นไปเล่นสงกรานต์ทับคล้อ มันสุดๆครับขอบอก
  • :019: สวัสดีครับ แวะมาทักทาย เพิ่งเริ่มเลี้ยงมือใหม่ครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ แล้วจะเข้ามาทักทายบ่อยๆนะครับ วัฒน์ครับ
  • สวัสดีครับสคุณวัฒน์ ยินดีที่ได้รู้จักครับ อยู่แถวไหนอ่ะครับ แวะมาคุยกันบ่อย ๆ นะครับ
  • สวัสดีคุณวัฒน์ ยินดีต้อนรับครับ ถ้าอยู่ใกล้ๆเชิญแวะเข้ามาคุยกันที่ร้านได้เลยครับ:063::063::063:
  • วันนี้อากาศร้อนน่าจะมานอนเเช่น้ำนะ พี่ๆหินเเกรนิต...
  • กลับมาแล้วครับพี่น้องไม่มา2.3วันมีน้องไหม่มาเยื่ยมยินดีต้อนรับครับคุณวัฒน์

ตกลงหินแกรนิดหรือหินออ่นครับ555555
  • ท่านประธานเติ้ล ส่งเสียงหน่อย ปลอดภัยดีใช่ไหม ไม่ถูกผู้ปกครองตีนะ

บอกแล้วอย่ากลับดึก :015:
  • หวัดดีครับทุกท่าน ช่วงนี้งานเข้าทั้งงานราษฏ์งานหลวง จึงไม่ค่อยได้แวะมาทักทาย
    อย่าเพิ่งน้อยใจนะครับ มีหลายโปรเจควิ่งเข้ามา แต่ยังไม่มีอะไรลงตัวสักอย่าง ปวดหัวสุดครับตอนนี้

ท่านประธานเติ้ลสนใจเป็นตัวแทนสินค้าตัวใหม่ของผมหรือเปล่า ฮ่าๆๆ
  • ผมอยู่นครสวรรค์ครับ แต่ทำไม่ตะพานหิน คึกคักจังเลย น่าสนุกๆ
  • ย้ายมาตะพานหินสิครับคุณวัฒน์ มีฮาบ่อยๆ:o023::o023:
  • :o068:ประธานกลับดึกสิท่า:o006: งานเข้าเต็มเลยอะซิ :o024: ผ่านไปไม่ว่างซักที :o033:
  • ไปไหนกันหมดวะ:o023::o023: งานเข้ากันรึงัย:o021::o021:
  • ไม่ได้ไปไหนครับนั่งหายใจอยู่ไม่รู้จะทำอะไรไครคิดได้ช้วยบอกทีครับ
    ไฟล์แนบ
    20091227000356_a174566.gif 23K
  • ยังอยู่ครบ 32 ครับทุกท่านขอบคุณที่เป็นห่วง

ที่หายไปนี่ไม่ใช่อะไร งานมันยุ่งครับใกล้เทศกาลต้องโกยตั้งค์ก่อนครับ

ตอนนี้ไม่ไหวแล้วตาเริ่มลาย ตั้งแต่เจอสายแข็งมากลางวันก็งานยุ่ง

เวลานอนก็ไม่มี เริ่มปวดหัว เมื่อยตัวใครอยู่ใกล้ๆช่วยเข้ามาชวนกินเหล้าหน่อยครับ

อยากแล้วนะ เหล้าพร้อม โซดาพร้อม แต่รอคนมาชวนตั้งวงแค่นั้นเอง
  • สนใจครับป๋า แต่ผมไมมีตู้แช่นะ

ถ้าแถมตู้แช่ด้วยล่ะก็เยี่ยมเลย จะได้เอาไว้แช่เบียร์เย็นๆด้วยคริ..คริ..
  • หวัดดีครับคุณวัฒน์ยินดีที่ได้รู้จักอยู่ที่ไหนไม่สำคัญครับ เชิญเข้ามามันส์ในบ้านของเราได้เต็มที่เลยครับ

ไอ้เสี่ยแมทนี่เอะอะ..อะไรก็จะดึงตัวนักกีฬาตลอดเลย เวลาไปเที่ยวเจอสาวๆที่ไหนก็ชวนไปเที่ยวบ้านตลอดนิสัยอ่ะ....
  • ลุ้น..ลุ้น..ลุ้น........:024::024::024:
    ไฟล์แนบ
    TRUCK4.jpg 34K