ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

: : : : TAPHANHIN PITBULL CLUB : : : : - (( ' 0 ' )) ตะพานหิน พิทบูล คลับ (( ' 0 ' ))
  • ขอบคุณน้องพฤกษ ณ.บางมูลนาก มากๆครับ เป็นงัยนังบลูม่าถูกใจมั้ยครับ

อยากรู้อะไร สงสัยตรงไหน อย่าเก็บไว้คนเดียวครับ โทรมาได้เลยนะครับ

ถ้าเป็นเรื่องที่ผมก็ไม่รู้ ผมจะพยายามหาข้อมูลมาให้และสอบถามพี่ๆที่มีประสบการณ์ให้อย่างสุดกำลังครับ
  • ยินดีต้อนรับคุณเจต หนองบัวดว้ยครับ
  • เกือบมาไม่ทันประชุมเลยเรา
    ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ครับ
  • ยินดีด้วยอีกคนครับ คงครบแล้วมั้ง
  • หายไปกันหมดอะ
  • เอ๊!!เค้าทำไมมีนามสกุล ณ. กันหมดเลย เค้ามีเชื้อเจ้ากันเหรอประธาน ฮิๆ :030::030:
  • พี่ เติ๊น ครับ เอก ณ.โพธิ์ประทับช้าง นะ น้องผมเอง ฝากพี่ๆ ตะพานหิน ดู แล ด้วยนะครับ อย่าให้ :o065: นะพี่ 555+
  • โอ๊ววววๆๆ กลุ่มหินอ่อนคึกคักกันน่าดู ไฟแรงจริงๆ แต่เสียดายสาวเหลือน้อย ฮ่าๆๆ
  • รอดูตอนเดือนตุลาคมนะป๋า เรามีทีเด็ดที่เก็บไว้อีกเพียบ!!!!!!!

แต่ที่แน่ๆมีสาวน้อยลีลาเย้ายวนแน่นอนป๋าาาาาา
  • โอ้ย!!ไม่เอาแล้ว...เข้ามาในนี้บ่อยๆสงสัยความลับเรารั่วหมดแน่ๆพี่น้องเอ้ย?????
  • เมื่อกี้ที่งานโอท๊อปมีน้องที่มาขายของเอาพิทบูลมาด้วยชื่อไอ้กี้น่ารักดี

น้องเค้าอยู่ตาคลีนี่เอง เดี๋ยวเย็นวันอาทิตย์นี้จัดการไปอุ้มตัวมากรอกใบสมัครเลยดีมั้ยครับพี่น้อง
  • อย่าช้า จัดไปอย่าให้เสีย ท่านเติ้ล
  • จัดไปเติ้ลถ้าเอาไม่อยู่โทรมาจะรีบไปช้วยลากอย่างใว5555555
  • ทำไมเรียกน้องหมาว่าไอ้ไม่สุภาพเลยวะไอ้ประธานฮิๆ:013::013:
  • นั่นดิไอ้ประธานแ-งพูดไม่เพราะ
  • 5 5 5
    ไฟล์แนบ
    sexxy%20034.jpg 89K
  • อยากไป พานหินนนนนนนนนนนนนนนนนนน...........:o002::o002:
  • ข่าวด่วนประธานไม่รู้ไปเลียมือใครเข้าแม่รงเป็นลำไส้อักเสบเลย:002::002:
  • พี่แมทครับ พี่เติ้ล ขี้เเตรกหรอครับบบบบบบบบบบบบ :o021: ฮ่าฮ่า เลียมือ คิดได้งัยเพ่:o037:
    ยังงัยก็ขอให้หายเร็วๆนะ ป๋าเติ้ลลลลลลลลลลลลลล:o045:
  • ดีครับท่านทั้งหลาย พึ่งเห็นกระทู้ ไม่ว่ากันนะ
  • พี่เติ้ล ช่วงนี้ตะพานนำสมาชิกใหม่เข้าสังกัดเยอะเลยนะท่าน ว่างเอาสมาชิกมาแนะนำตัวด้วยนะท่าน
  • เออ ความคิดเข้าท่า
    เอารูปและรายนามสมาชิกมาแนะนำหน่อยก็ดีนะท่าน
    เจอตามงานจะได้ทักถูก
  • OK.ครับป๋า เดี๋ยวหายดีแล้วจะรีบจัดการให้ตามนั้นครับ
    เมื่อวานไปเจอของสแลงมาแย่เลยครับ
    ช่วงนี้หมอแนะนำให้กระซวกแต่ของใหม่ๆอายุน้อยๆ
    เพราะมันสดสะอาดและถูกหลักอนามัยครับ
  • ครั้งหน้าก่อนเลีย เอ๊ยก่อนกินอะไร เช็คเรื่องความสะอาด นิสสสสหนึ่ง ฮ่าๆๆๆ
  • เติ้ลเค้ากินแต่ของสะอาดครับป๋า แต่มันจะหมดอายุรึป่าวไม่สนใจ
  • พี่ๆ หินเเกรนิตทุกท่าน อย่างนี้ ขอเชิญชิม:o001:
    ของดีเมืองสองเเคว รับรอง สด หอมมมมมมมมมม ไม่มีหมดอายุ :o059:
    ผุ้ใดได้ชิม หรือ ลิ้มรส ต่างบอกว่าเยี่ยมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม.........:o062::o040:
    หรือมีอีกอย่าง หากท่านใดไม่อิ่มเรามีเมนูพิเศษ ในการทานในน้ำอุ่น:o039::o038:
    555555555555ฮิ้วววววววววววๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • เป็นเมนูที่น่าสนใจเป็นอย่างมากน้องหล้า
  • อย่าลืมจานใหญ่พิเศษให้ประธานเติ้ลกะพี่ใหญ่เจี๊ยบด้วยนะ ถ้าsizeธรรมดาสงสารน้องเค้า
  • โอ้ย!!!เที่ยวหน้าไปโดดน้ำที่พิดโลกดีกว่าเจ้าถิ่นเค้าออกมายืนยันซะขนาดนั้น

อ้อ!!ขอถามอีกอย่างกระเบื้องลื่นรึป่าว กลัวจะลื่นล้มขอบอ่างก่อนโดดน้ำ
  • บอลไทยจะแพ้อีกแล้วเซ็งว่ะ!!สมาคมนี่ก็แปลกคนไทยตัวนิดเดียวทะลึ่งเอาโค้ชที่เค้าถนัดแต่โยนยาวมาทำทีม มันก็ดีแต่โยนอย่างเดียว

ขนาดทีมชาติเค้าเองยังไม่เอาโค้ชชาติตัวเองมาทำทีมเลย ทีมหัวแถวในลีกก็โค้ชต่างชาติทั้งนั้นลองดูดิ แสดงว่าโค้ชบ้านเค้าไม่เก่งเท่าไหร่

ทำไมพี่ไทยไม่หาโค้ชที่จะมาสอนวิธีเล่นแบบสเปนที่ส่วนใหญ่เค้าก็ตัวเล็กเหมือนกันแต่ก็สู้กับพวกตัวยักษ์ๆในยุโรปได้ทุกทีม

แต่ถึงจะยังงัยก็จะเชียร์สุดใจครับ "บอลนอกแค่สะใจ บอลไทยอยู่ในสายเลือดครับ"
  • ดูบอลไทยต้องใจกว้างครับ

ถือคติว่า แพ้เป็นพระ ชนะเป็นแชมป์ครับ ฮ่าๆๆ
  • ดูเเล้วอย่างพี่เเมทต้องจานพิเศษ ใส่ไข่
    พี่บาสพิเศษกึ่งธรรมดา พี่เติ้ล ต้องพิเศษแซนวิส

เเต่ที่เเน่มาพิดโลกก่อนค่อยว่ากันเพ่

ป๋าเติ้ลดูบอลไทยต้องมีความสงบ จะได้สยบอารมณ์โกรธงัยเพ่.............

ป๋ามาร์คครับบอลไทยมรันจาไปมวยโลกครับป๋า ......ฮิ้วววววววววววววววววววววว
  • พี่เจี๊ยบมาพิดโลก ผมจัดพิเศษครับพี่ค้าบบบบบบบบบบบบบบบ
  • เฮ้ย!วันนี้ว่ายังงัยรายงานด้วยกี่ตัวกี่คนบอกมา:009::009::009:
  • แต่งซะหล่อไม่ได้ไปเที่ยวซะงั้น
    ไฟล์แนบ
    ___005.jpg 108K
  • ขออภัยครับเสี่ยแมท ตอนนี้ลูกสาวกำลังป่วยสงสัยจะติดเชื้อจากผมแน่ๆเลย

เอาไว้อาทิตย์หน้าครับเดี๋ยวจัดเต็มๆ ช่วงนี้ได้โอกาสพักตับไปด้วยเลยดีว่ะ
  • เดียววันเกิดพี่บิวกลุ่มนี้ไม่เดินทางมานะมีเรื่องให้พี่ฟ้าเอาหมามีแม๊ทคืนเลย 555555+ สวัสดีกลุ่มตะพานหินทุกคนครับบบบบ ( ผม mark Bb.crew ) พี่ มาเฟียเปลียนชื่อให้เลยต้องยอมจำใจ
  • หล้าจัดพิเศษให้ผม ผมถือว่าเป็นสัญญานะครับ(ห้ามเบี้ยว)
  • ด้วยเกียรติเรยพี่เจี๊ยบ ตะกี้พึ่งไปเทสมา...........
    ซู้สยอสสสสสสสสสสสสส
  • สวัสดี พี่ๆ ทุกท่าน

................................ ลีโอ แต่งตัว ซะ แนวเลย นะ พี่ :m087:
  • ราคาคุยทั้งนั้น แน่จริงต้องมีภาพมายืนยันด้วยถึงจะเชื่อ

ทั้งกลุ่มหินอ่อน และกลุ่มพิษโรค นั่นหละ ฮ่าๆๆ
  • ถ้าเป็นเราไม่ยอมนะเนี่ย ต้องมีรูปมาโชว์ป๋ามาร์ค ให้น้ำลายไหล หุ หุ
  • รูปป้าๆ ไม่ต้องเอามาลงนะขอร้อง ฮา......................
  • เอ้า พวกเราปล่อยให้ป๋าดูถูกใด้อย่างไรหาว่าพานหินมีแต่ป้าๆ
    ตายๆๆๆอย่างนี้อายเขาตายประธานเติ้ลจัดไปอย่างใว
  • ถ้ามีจริงลงนานแล้ว ไม้ต้องรอให้ทวงหรอก ฮ่าๆๆๆๆ

เพิ่งรู้กลุ่มหินอ่อนนิยมของเก่า ฮา.............................
  • พี่ๆ ฝากคู่ นี้ ไว้ ด้วยนะ ครับ จะ ออก แล้ว พี่ อิอิ.... :062:
    ไฟล์แนบ
    IMG0580A3.jpg 26K
    IMG0577A3.jpg 23K
    IMG0575A3.jpg 29K
  • น้องคนนี้ผมเอาไว้จูงหมาที่บ้านอ่ะครับป๋า.... เนี่ยขี้เหล้ลลลลล....ขี้เหล่ สุดในบ้านแล้ว ซกมกด้วยห้องก้อไม่เก็บผมต้องไปช่วยเก็บประจำเลย
    ไฟล์แนบ
    413812_12202598_1.jpg 37K
  • ที่พี่ไล่ออกจากบ้านก็เพราะไม่ค่อยชอบใส่เสื้อผ้านี่ละ ไม่นึกว่าจะไปอย่พานหินนะเนี่ย
  • เป็นงัยพี่บาส กดป๋ามาร์คเราไม่อยู่ เจอสวนกลับอีก ฮ่าๆๆๆ:006:
  • พี่ไม่ได้ใจร้ายนะ แต่พี่ไม่ชอบเด็กดื้อ ฮ่าๆๆๆ