ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

: : : : TAPHANHIN PITBULL CLUB : : : : - (( ' 0 ' )) ตะพานหิน พิทบูล คลับ (( ' 0 ' ))
  • สวัสดีคร๊าบบบบ กลุ่มหินอ่อน กร๊ากกกกๆๆๆๆๆ

แวะมาวางระเบิดยามเจ้าของบ้านไม่อยู่ ฮ่าๆๆ ไปดีกว่า
  • เดินทางกลับโดยสวัสดิภาพนะครับ
  • ปลอดภัยอยู่แล้วครับป๋าขอบคุณครับฝีมือล้วนๆ ฮาฮา55
    ไฟล์แนบ
    IMG_94972.jpg 84K
  • พึ่งจะฟื้นหากล้องยังไม่เจอถ้าเจอเดี๋ยวจัดรูปให้:065::065:
  • เชียงใหม่มาสวัสดีช้าหน่อย แต่ยังไงก็ไม่ลืมการต้อนรับที่อบอุ่นครับคุณเติ้ลและพี่ๆน้องๆตะพานหิน...
    ไฟล์แนบ
    DSC041042.JPG 98K
  • ทำไมดึงคอผมแรงจัง
    คิดอะไรกับกับผมรึปาวเนี้ย ฮ่าๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC03497_resize2.JPG 84K
  • 555+ หมาเทพ ไม่เห็น น่า ยังรู้ ว่า หล่อ แค่ไหน

.............................................................. ลีโอ :m001:
  • กลุ่มหินอ่อนมารายงานตัวแล้วครับป๋า เซ็ทนี้จัดมาให้ป๋าค่อยๆพิจารณาให้ทีนะครับ

ว่าพอจะกลับมาเป็นตะพานหินได้รึยังครับ เริ่มกันเลยดีกว่าไม่ไหวแล้ว
    ไฟล์แนบ
    P1010753.JPG 95K
  • หมากลุ่มนี้มันมีแรงดึงดูดพิเศษครับ ถึงเจ้าของจะอ่อนหัดก็เถอะ
    ไฟล์แนบ
    P1010755.JPG 88K
  • น้องๆเค้ากำลังปรึกษาอะไรกันอยู่น้า ได้ยินแว่วๆว่าน่ารักทั้งคนทั้งหมา
    ไฟล์แนบ
    P1010734.JPG 81K
  • เมื่อคืนไอ้ลีโอโดนขยำซะช้ำไปทั้งตัว ฮึ่มหมั่นไส้มันจริงๆ
    ไฟล์แนบ
    P1010733.JPG 86K
  • จัดมาฝากป๋าโดยเฉพาะเลยครับ น้องเค้าน่ารักมั๊ก..มั๊ก..
    ไฟล์แนบ
    P1010731.JPG 89K
  • ส่วนเจ้านี้หมาตัวเองก็ไม่ได้เอาไป แต่ใครจับตัวไหนมันเสียบตลอด
    ไฟล์แนบ
    P1010744.JPG 90K
  • ครั้งหน้าตะพานหินไม่พลาดแน่นอนครับ
    ไฟล์แนบ
    P1010763.JPG 98K
  • จัดไปป๋าค่อยๆพิจารณาตะพานหินป่วนทั้งงาน
    ไฟล์แนบ
    P1010760.JPG 97K
  • น้องคนนี้พอจูงหมาได้ไม่ยอมไปไหนเลยน่าร๊ากกกกกกกก
    ไฟล์แนบ
    P1010742.JPG 88K
  • ขอบคุณชาวลพบุรีที่น่ารักทุกๆท่านครับสำหรับการต้อนรับที่อบอุ่นครับ
    ไฟล์แนบ
    P1010758.JPG 95K
  • เช่นกันครับคุณเต็ก คงได้เจอกันเร็วๆนี้ครับ

เดี๋ยวมาต่อครับ พวกมาลากไปกระซวกน้ำเปลี่ยนนิสัยอีกแล้ว
    ไฟล์แนบ
    P10107662.JPG 98K
  • มาสวัสดีพี่ๆตะพานหินทุกคนนนนนนนนนเป็นไงกันบ้างสบายดีกันรึเปล่า
    พี่บาสสสสสเอาไจแอ๊นคืนเลยไม่งั้นโกรธธธธธธธ (พูดเล่นพี่เข้าใจ) ไว้มีโอกาสคงได้นั้งเมากันอีกนะพี่ตามประสาคนรักหมา
  • หวัดดีครับ กำลังพยายามหาตัวอื่นมาแทนอยู่ครับ ตอนนี้กำลัง FLASH BOY อยู่ไม่รู้ว่าจะไปได้แค่ไหน ถ้ามีโอกาสได้เมากันแน่นอนครับ
  • พี่ครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ................
    ผมเห็นน้องๆเเต่ละคนที่มา :o027: น่ารักโคตรๆครับพี่:o027: .
    ทำไงพิดโลกจะรวมได้อย่างนี้น้ออออออออออออออออ:o018::o037::o008:
  • เยี่ยมมาก กลุ่มหินอ่อน ไม่ทำให้เสียชื่อจริงๆ
  • ฝากไห้พ่อลีโอด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    ยังมีsizeงามๆรอคุณr.jpg 35K
    PIC_1159r.jpg 111K
  • แล้วตอนนี้ที่พิดโลกมีความคืบหน้ายังงัยบ้างได้สมาชิกเยอะรึยัง โทรมาคุยกันหลังไมค์ก็ได้นะ

อย่าเพิ่งท้อนะหล้าคราวหน้าบอกแต่เนิ่นๆนะจะได้จัดคิวถูก ครั้งนี้งานมันตรงกันพอดี

อยากไปเที่ยวพิดโลกจังโว้ยยยยย.....
  • OK..หินอ่อนก็หินอ่อนป๋า

เฮียเหลียงก็บอกตะพานหินอยู่นครศรีธรรมราช เพราะเอาจตุคามมาทำโลโก้

ป๋ามาร์คก็กรุณาตั้งชื่อเล่นให้ว่า "หินอ่อน"

น้าบิวหรือเหล่าทวยเทพทั้งหลาย จะกรุณามีคอมเม้นต์อะไรอีกรึป่าวครับ

จะได้จัดไปทีเดียวเลย แสดงว่ากลุ่มเราเป็นที่เอ็นดูของเหล่าทวยเทพนะเนี่ยอิ..อิ..
  • โอ้โห ยามดำน้ำเจอแบบนี้คงดีไม่น้อย
  • สวัสดีจ๊ะ
    พี่ ๆ ชาว ตะพานหิน
    ชาวลพบุรีของขอบคุณพี่ ๆ ทุกทานมาก ๆ ที่มาสร้างสีสันให้กับเรา
    ตะพานหินจัดงานครั้งหน้าเราชาวลพบุรีไม่พลาดแน่นอนคะ
  • :021:ยินดีต้อนรับชาวลพบุรีเสมอแต่ต้องพาสาวๆสวยๆมามากๆก็แล้วกัน:021::021:
  • แหมพี่นอ้งคู่นี้ช่างคิดอะไรเหมือนกันจริงๆ อีกคนจะอยู่ลบบุรีบ้างละ
  • ยินดีต้อนรับครับพี่น้องลพบุรีทุกๆท่านครับ งานวันนั้นสนุกมากๆครับ

คุณเป๋าอย่าถือสาครับ สองคนข้างบนนี่รูปไม่หล่อแล้วยังจะเจ้าชู้อีกเฮ้อ!!!!
  • น้องเป๋า ใส่ชุดนักศึกษาแล้วน่ารักจัง :030:
  • พี่ เติ๊น งาน น่า แบ่ง หมาแดง กะ บลูลี่ ปะ อิอิ หรือประกวด รวมแบบเดิม อะ .......บ้านผม คอหมาแดง เริ่ม มากแล้ว สิ

..........................................................................................................:m072:
  • พี่ๆพิจิตรครับ ผมอยากจะขอรบกวนดังนี้ผมอยากได้เหรียญ จอบเล็ก หรือ จอบใหญ่ก็ได้ขอแบบแท้ๆ

ทันหลวงพ่อเงินสร้างน่ะครับรุ่นใหม่ไม่เอา ส่วนเรื่องตังค์ตอนนี้ไม่มีครับมีใครจะบุญให้ไว้บูชามั้ย

ครับพี่เติ้ลสุดหล่อ
  • ประธานแทงกั๊กเราเลยนะ

แหมป๋ามาร์คน้องเป๋าใส่ชุดอะไรก็น่ารักทั้งนั้นและครับ

พี่เหลียงตอนหลวงพ่ออยู่ผมยังไม่เกิดอะดิกะว่าจะหาให้ซักหน่อยฮิๆ
  • เพชรเรื่องประกวดยังไม่ได้เข้าที่ประชุมเลย
    ยังมีเวลาอีกนานแล้วจะแจ้งให้ทราบ
  • ผมแพ้เครื่องแบบครับ
  • ป๋าเป็นโรคเดียวกับกลุ่มพานหินเลยแพ้เครื่องแบบสงสัยเป็นกำมพันธ์
  • ...ขอฝาก เท็ตดี่ ไว้ที่อ้อมอกของพี่ ๆ ทุกท่านด้วยนะค่ะ...
    ...ปล. เค้าถ่ายรูปกับคุณพ่อ...
    ไฟล์แนบ
    DSC034883.JPG 108K
  • น้องเป๋าที่บ้านเลี้ยงฮาเล่ไว้กี่ตัวเอ้ย!!!กี่คันครับ:013::013::013:
  • ข่าวด่วน!!!ข่าวด่วน!!! มีอะไรมาอวด เรียบร้อยแล้วครับพี่น้องอิ..อิ..

http://www.anajakmagazine.com/home/index.php?option=com_content&view=article&id=329
  • ถ้ามีประชุมรอด้วยนะโว๊ย
    แบบว่าอยู่ไกลอะ
  • เช้าแล้ว ตะพานหิน 55+ หวัดดีครับ พี่ๆ นั้งดู รูปเก่า แล้ว ก็ ใจหาย เวลา เดินเร็ว จริงๆ
    ไฟล์แนบ
    0000003.jpg 84K
    2211.jpg 84K
  • เที่ยงแล้วกินข้าวกันหรือยังพี่น้องกลุ่มพานหิน หิน หินๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ทำไมครับเสี่ยแม็ท จะเลี้ยงไง ยินดีเป็นอย่างยิ่ง
    เออ พึ่งนึกได้เรายังติดโคขุนฝั่งโน้นกันอยู่นี่น่า
  • พี่บาสขอเป็นวันศุกร์นะ พอดีไอ้เบี้ยวตัดหูด้วยจะได้มีเนื้อเพิ่ม
  • เดี๋ยววันสองวันนี้จะไม่อยู่จะไปโดดน้ำซักหน่อย
    ไฟล์แนบ
    20100120113117_1179091139-Save-the-Whale-Picture-Gallery.jpg 20K
  • วันศุกร์ไม่อยู่ครับกินเผื่อด้วยเน้อ
    ไฟล์แนบ
    f9.jpg 33K
  • :008::008:กลุ่มตะพานหินยินดีต้อนรับ:008::008:

น้องพฤกษ ณ.บางมูลนาก:063::063: และน้องเอก ณ.โพธิ์ประทับช้าง:063::063:

ด้วยความยินดีเป็นอย่างยิ่งครับ วันอาทิตย์นี้ถ้าว่างมาเที่ยวพานหินกันให้ได้:013::013:

อ้อลืมอีกอย่าง:067: รีบสมัครสมาชิกแล้วเข้ามาได้เลยครับกำลังรออยู่:065:

ใครเลี้ยงพิทบูลอยู่ใกล้ๆเชิญเข้ามาได้เลยครับ พวกเรายินดีต้อนรับทุกๆท่านครับ(ไม่ดุ:045:ไม่กัด)
  • ตอนนี้ที่ร้านมี เอฟวัน F1 ขายแล้วเน้อ:008::008::008: ของใครหมดมาหิ้วไปได้เลย:063::063::063:

เราไม่ส่งนะครับ :065::065:เพราะถ้าไปส่งถึงบ้านเดี๋ยวเพื่อนๆจะหาเรื่องออกมากินเหล้าที่ร้านกันไม่ได้ฮา....
  • :008::008::008:อยู่ไหนกันหมดรีบมาประชุมให้ไวเลยครับพี่น้อง

ตอนนี้น้องเอก ณ.โพธิ์ประทับช้าง มากรอกใบสมัครไว้ 6 ขวดแล้วนะ ช้าหมด อดแหลกนะครับ:064::064: