ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • แล้วเมื่อไรพี่เต็กกะเจ้าเบิกจะมาล่ะเนี่ย
  • เพื่อนๆพี่ๆทุกท่านอย่าลืมนะค่ะ วันเสาร์ที่ 10 เมษานี้เรามีนัดกันเน้อที่เก่าเวลาเดิม :005:มีทติ้งกันอีกแล้ว55 เห็นพี่เก่งว่าเราจะมีดินเนอร์เล็กๆกันด้วย อิอิ แขวนท้องรอเลยดีมั๊ยเนี่ย:062:
    ไฟล์แนบ
    1.JPG 29K
  • ตัดต่อขั้นสุดท้ายแล้ว น่าจะคงไม่เกินหนึ่งเดือนแล้วครับ มีมิตติ้งยังไงขอให้น้องนิ่ม เจ หรือใครก็ได้มองมาทิศตะวันออกเวลาพระอาทิตย์กําลังจะตกดิน

จะเห็นพี่จูงเจ้าเบิกมาร่วมด้วยเป็นแสงสะท้อนสีส้มเหมือนร้านขายส้มข้างทางไปเซ็นทัลแอร์พอร์ตพลาซ่ายามคํ่าคืนอย่างแน่นอน เจอกันไม่ช้าก็เร็วๆนี้ครับ...
    ไฟล์แนบ
    DSC01696.JPG 71K
  • มาเร็วๆนะค่ะพี่เอาของฝากมาด้วยก็ดี
  • อิอิ :013:
  • น้องกล้าถามพี่ก็กล้าให้นะเนี่ย...:020:
    ไฟล์แนบ
    DSC01972.JPG 81K
  • สวัสดีพี่เต็กให้ อะไรกันขอด้วย555+
    ว่าแต่ว่า พี่สบายดีนะคับ พี่เต็กมีวิดีโออะไรเด็ดๆ มาให้ดูบ้างครับ ไปเมืองนอก ถ่ายวิดีโอหมานอกให้ดูบ้างดิพี่เต็ก
  • มีแบบนี้ป่าวคร้าบ
    ไฟล์แนบ
    shredonchain1[1].jpg 9K
  • มองไปแล้วจะเห็นหน้าผากของพี่ส่องแสงสว่าง(เอ้าช่วยกันมองหน่อยเร็ว)
  • เอ้า! อยากได้เหมือนกันหรือครับคุณ tutie, เอาเป็น Space cake เลยดีมั้ย? :005:

ช่วงกลางเดือนนี้ที่อัมสเตอร์ดัมมีงานหมาน่าสนุกมาก ถ้าได้ไปยังไงจะถ่ายรูปมาฝากนะครับ...
  • ไม่เอารูปถ่าย จะเอาของฝาก
  • จ๊ะ ของน้องนิ่มไม่ลืมแน่นอน...:020:
  • ของเตยด้วยยยยยเน้อพี่เต็ก
  • พี่น้องไปเล่นหดน้ำกั๋นแจ่งไหนดีครับ
  • ฟรังโก้เปิดรับผสมนะคับ เป็นลูกของโฟรโด้ + ลักกี้ ของ นกน้อยฝางคับ สนใจโทรสอบถามราคาถามผมได้คับ ( โฟล์คคับ ) หรือ จะถามเรื่องอื่นเกี่ยวกับ พิทบูลได้คับ ( 087-0265120 )
    ไฟล์แนบ
    DSC00230 (Custom)[1].JPG 34K
  • ครับน้องเตยก็เช่นเดียวกัน มิตติ้งเมื่อวานนี้เป็นไงมั่ง?

ว่างๆจะโทรไปคุยเล่นนะครับโฟล์ค...:020:
  • มีทติ้งแต่ละที่ก็เมาตามระเบียบไงพี่เต็ก รีบกลับมาด่วนเลยเน้อมีงานใหญ่รอพี่อยู่เดี๋ยวจะแถลงข่าวให้ทราบโดยพร้อมเพรียงกันอีกทีนึงค่ะ
  • ฝากน้องใหม่ตวยเน้อ
    ไฟล์แนบ
    น้องKim(ber).gif 10K
  • วันที่ 8 พค ทราบมาว่าหลายท่านอาจจะไปไม่ได้ครับ ติดงานประกวดปลาวันที่ 9
    เลื่อนออกไปอีกหนึ่งอาทิตย์จะได้ไหม
  • ป๋าคับเดี๋ยววันที่17เม.ย.จะคุยกับคนจัดสถานที่กันอีกที่คับเขาขอดูผังงานเราคับเลยให้น้องเตยวางผังงานมาให้คนจัดสถานที่ดูกันอีกทีคับ แล้วถึงจะสรุปกันคับป๋า อยากมาเชียงใหม่จิงจิงมีอะไรอยู่ที่นี้เปล่าป๋า555555.........
  • ลืมหัวใจทิ้งไว้ที่นั่น จะไปรับกลับบ้านครับ ฮ่าๆๆๆ
  • โอเครับทราบค่ะมาเฟีย จะได้มีเวลาหายใจหายคอเพิ่มขึ้นกันอีกหน่อย
  • สวัสดีคะ โอนค่าเสื้อไม่ทัน ไม่ทราบว่าหมดยังอ่ะคะ
  • :013:ศรีสวัสดีปีใหม่...เจ้าปี้นายน้องกู้ผู้นายคนเน้อครับ:015:

:036:ปีใหม่นี้ก้อขอหื้อปี้น้องกู้คนมีความสุข..หลับหื้อได้เงินหมื่น ตื่นหื้อได้เงินแสนเน้อครับ ขอหื้อร่ำรวยกันถ้วนหน้าเต้อ..สาตุ:029:
  • สาตุ สวัสดีปีใหม่เช่นกันครับ โอเคครับน้องใหม่...:065:

น่าจะมีนะครับน้องวาราบี โทรจองกับน้องเตยเลยครับ นี่เบอร์น้องเค้า 086-7288957

วันที่ 17 ตกลงกันยังไงรีบอีเมล์คอนเฟิร์มพี่ทีนะครับน้องเตย จะได้เตรียมตัวและลงบทความในหนังสืออาณาจักรสัตว์เลี้ยงโปรโมรทไปในตัวด้วย...:020:
  • เตยขอสรุปคร่าวๆก่อนนะค่ะพี่น้องทุกท่าน เราจะจัดงานประกวดกันขึ้นในวันที่15 พฤษภาคมนี้ สถานที่จัดงานก็เป็นที่ Think park เหมือนเดิมค่ะ ส่วนรายละเอียดและผังงานเตยขออนุญาตไปแจงให้ฟังในวันที่ 17 เมษานี้นะคะ พี่น้องท่านใดที่พอจะมีเวลาว่างขอรบกวนเวลาตอน 5 โมงเย็นซักชั่วโมงนึงนะคะเพื่อที่เราจะได้คุยรายละเอียดงานให้เข้าใจตรงกัน พวกเราทุกคนเป็นเจ้าภาพร่วมกันนะคะ
  • เรื่องเสื้อท่านที่สนใจรบกวนสนโทรกลับเตยด้วยค่ะ เพราะกำลังจะสั่งทำล๊อตที่ 3 เตยทำตามออเดอร์นะคะ แบบว่าเคยมีคนสั่งแล้วไม่มาเอาอ่ะ เตยเลยกระเป๋าแฟบเลย
    ไฟล์แนบ
    42.JPG 38K
  • เสื้อผมเอาอยู่นะครับ พอดีวันนั้นติดธุระ จริงๆครับ 2 ตัวนะครับ L กับ S เจ้าของมันนี่นะครับ รอบหน้าไม่พลาดไปเอาแน่ครับผม ขอโทษด้วยครับ
  • สวัสดีปี๋ใหม่เมือง...
    ขอพรอันประเสริฐ จงบังเกิดแก่ ชาว pitbullzone ทุกๆคนครับ
  • นอนดึกเหมือนกันนะพี่ใหญ่ ผมรู้นะว่าพึ่งกลับมาจากไหน...:020:
  • ป๊อบเจ้าของมันนี่ใช่มั๊ยค่ะ คือว่าวันมีทติ้งเตยเอาเสื้อเบอร์ s ขายให้พี่อีกคนไปแล้วอ่ะค่ะแต่เดี๋ยวเตยสั่งให้ใหม่หลังสงกรานตร์พร้อมกับล๊อตที่ 3 ได้มั๊ยค่ะ ยังไงเสร็จทันใส่วันงานประกวดพร้อมกันแน่นอนค่ะ
  • สวัสดีคะ พี่เต็ก ได่พาอ้ายเบิกไปเล่นน้ามรึป่าวเอ่ยยย
    ขอบคุณสำหรับเรื่องเสื้อคะ ^^
    มีความสุขกันทุกๆท่านเช่นกานนะคะ
  • สวัสดีครับน้องวาราบี ช่วงนี้ไม่ได้พาเจ้าเบิกไปเลย แต่กําลังฟิตกล้ามเนื้อและความสามารถพิเศษอยู่

ยังไงถ้าเชียงใหม่มีงานกลางเดือนหน้าห้ามพลาดนะครับ ไม่งั้นพี่น้อยใจที่ไม่ได้เห็นหน้าจริงๆด้วย...:020:
    ไฟล์แนบ
    PICT0006B3.jpg 122K
  • พี่เต็กกลับมาทันงานใช่ไหมพี่ เอาเสื้อด้วยป่าวค่ะ เตยจะได้ทำเผื่อด้วยเลย
  • ....รีบกลับมาช่วยกันหน่อย Tex
    ปกติกลับเช้าครับ ช่วงนี้ปีใหม่พักผ่อนอยู่บ้าน family man ( แต้ๆครับ)
    ชาว pitbull lanna เล่นน้ำ ที่ไหนกันบ้าง ......... เดี๋ยวจะแจมตวยคน
  • ติดงานอ่ะ
  • ติดงานอะไรอ่ะนู๋นิ่มคนงาม
  • แบบนี้ พลาดไม่ได้เรยคะ พี่เต็ก ต้องไปป่ะอ้ายเบิกล่ะกา
    แหมบ่เมินคงจะได้เจอกานแว้วววววววววววววววว อิอิ
  • ยังไงก็ต้องกลับไปช่วยให้ทันครับ เพราะชีวิตที่เหลือเพื่อพิทบูลจริงๆ...
    ทําเผื่อพี่ 3 ตัวเลยครับน้องเตย size XL, L, S แต่กลับไปขอจ่ายเป็นเงินยูโรนะ :020:

ไว้เจอกันครับน้องวาราบี แล้วจะได้รู้ว่าตัวจริงเจ้าเบิกกับพี่ใครจะดูดีกว่ากัน...
    ไฟล์แนบ
    82.JPG 112K
  • ฮ่าๆๆๆๆ โอเคเรยคะ งานนี้ ความหล่อกินกันไม่ลงเรยทีเดียวคะ ตัดสินลำบากใจเรยนะเนี่ย อิอิ
    จะพยามไม่ให้พลาดเรยคะ ส่วนภาพนี้ น่าจะเปนเปนไตรคัลเลอร์ ดอย เจ้า เอิ๊กๆๆๆ:m071:
    ไฟล์แนบ
    varabee 001.jpg 56K
  • กำนัดกันวันที่17 นี้แล้วหรอครับ ผมคงอดไปอีกแล้วพอดีต้องเดินสายรดน้ำดำหัวญาติผู้ใหญ่อะครับ ถ้ายังไหวคงได้ไปครับ
  • ป๊อบ พี่กลับไทยมาละนะๆ ว่าง ๆมาถ่ายรูปที่บ้าน ให้หน่อยๆๆ
  • จ่ายเป็นเงินยูโรเตยก็เอาพี่เต็ก แต่งานนี้ไม่มีทอนนะ 5555 ของฝากอีกต่างหากเน้อ
  • จ๊ะน้องเตย ไม่ลืมแน่นอน...

รูปนี้ดูน้องวาราบีผอมไปเยอะเลย ว่าแต่ไตรคัลเลอร์ดอยตัวนั้นรับผสมหรือเปล่าครับ???:020:

Champ ไปเที่ยวที่ประเทศไหนมาไม่เห็นบอกพี่เลย...
  • เงียบจัง ระวังป๋าเก็บหมุดคืนเด้อ รึว่าจะแสดงพลังเงียบกันอยู่ เตรียมรับงานใหญ่ก๋า
  • ตกลงงานวันที่15 พฤษภาคมนี้ใช่มั้ยครับ??? ยังไงช่วยคอนเฟิรม์หน่อย ภุเขาไฟยุโรประเบิดผมยังกังวลอยู่...
  • งานมีวันที่ 15 พฤษภาคม แน่นอนค่ะ ภูเขาไฟระเบิดก็ช่างมันพี่ พี่เต็กกลับมาให้ทันเน้อ แล้วเตยขออนุญาตพวกเราเจอกันเย็นวันเสาร์ที่ 24 นี้ ที่think park นะคะ เพื่อที่เราจะได้มาคุยงานกันเพิ่มเติม ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
  • งานวันที่15จองห้องพักได้ใช่มั้ยคับ แล้วถามอีกนิดสวนสัตว์เชียงใหม่จูงหมาเข้าไปได้มั้ยคับจะพาลูกไปเที่ยวด้วย
  • สวนสัตว์ ห้ามเอาน้องหมาเข้า เดี่ยวมันจาไปกินสัตว์ของเค้าหมด อิอิ
  • ยังไงใครมีอะไรก็มาแจมความคิดกันนะครับร่วมด้วยช่วยกันเพื่อกลุ่มพิทบ้านเฮาทั้งเรื่องการขอสปอนเซอร์ผู้สนับสนุนต่างๆใครมีลู่ทางพอช่วยกันได้เชิญนะครับเราตั้งใจให้งานนี้เป็นงานแรกของเราก็อยากให้มันออกมาดีที่สุดที่พวกเราจะร่วมมือกันจัดให้ดีที่สุด
    ไฟล์แนบ
    ABCD0008.JPG 51K
    ABCD00092.JPG 52K