ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • อ๊ะๆ ไม่ได้มีแต่หมานอกที่เจ๋ง ของในก็นี่
    "The Hidalgo" HECTER เหมือนม้า Hidalgo คึกไม่หยุด ลากไป 20 เที่ยว !!!!!!

image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    he3_resize.jpg 150K
    DSCI0322_resize.JPG 108K
    DSCI0324_resize.JPG 107K
  • พี่ตั้ม ไอเขียวๆมันใช้ไรพันเหรอครับ
  • image
    ไฟล์แนบ
    191737.JPG 112K
  • น่าเสียดายมากๆ ที่แบตมันหมดซะก่อน เลยไม่ได้ถ่าย PUMA เลย คราวหน้าจัดเต็มแน่นอนพี่สันต์
    ใครเห็น PUMA เมื่อวาน อึ้ง !!! สองรอบแรก โดดออกจากราง ส่วนรอบที่เหลือ มันเดินหน้าแบบไม่วอกแวกใดๆเดิน ตามมือพี่สันต์ ตบพื้น ป๊าป ๆๆๆๆๆๆ กลัวมันจะเดินเลยกลับไปถึงบ้านพี่สันต์จริงๆ 5555

image
    ไฟล์แนบ
    pi1A_resize.jpg 153K
  • MV รอสักหน่อยครับ ที่จะทำนี้จะคล้ายกับ MV Meeting แต่จะใช้ชื่อว่า Weight Pulling Pitbull Club1
    คือจะถ่ายทำทุกครั้งที่มีการ ซ้อมราง แล้วจะเก็บ ช่วงเด็ดๆรวบรวมไว้ เป็น MV ของหมาแต่ละตัวตอนใกล้แข่ง เอาแบบ เทห์ๆทั้งคนและหมาเลย ส่วนคลิปที่ถ่าย ต้นขั้วผมเก็บไว้ ถ้าต้องการ เมื่อไหร่ผมจะก็อปให้
    รอพบกับผลงานMV จาก " Beat Labrador " Production ครับ

image
    ไฟล์แนบ
    he5_resize.jpg 144K
  • ไอ้ที่พันนั่นมันสูตรพี่จอห์นเค้านะ รู้สึกจะหุ้มด้วยท่อแอร์แล้วใช้เทปกาวพัน เดี๋ยวพี่จอห์นคงมาตอบ เอ็ดก็ใช้พัน Hecter เหมือนกันนี่
  • งานนี้เทสลากเสร็จมีโม้ยาววววววววววววววววววแน่ๆเลยยยยยยยยยยยย5555555555555555555555555555555
  • พี่จอนท์เบียร์เหลือที่บ้านอีก2ขวดเน้อ จะซ้ำเมื่อไหรเพ่ วันนี้เล่นที่ลูกค้าขี้เกลียดin เฮ้ยนี้เก่งน่ะ เดี๋ยวตรูโดนเล่นอ่ะ5555
  • ตั้มพันชุดลากดิ พันไอ่เฮ็กเตอร์แล้วมันจะเดินไงว่ะตั้ม กร๊ากกกกกกกกกกก
  • เค้าไปเห็นกันหมดมีแต่จ้าววววววสำนักเท่านั้นแหละที่ไม่เห็นไอ่พูม่าเดินอ่ะ อิอิอิอิอิอิอิ
  • ไรมีเหลือตวยเป๋นได่จะได
    max อีน้องหมู่นั้นไปเล่นน้ำกั๋นตี่ใหนนิ
  • ไม่ได้ซุ่มหรอกพี่ จ. ไม่มีอะไรจะโชว์ต่างหาก เฮ้ย!! พี่เอ็ด ได้ข่าวว่าจะทำหมาลาก หรือจะเอาแฮคเตอร์ไปกัดนะ ลด น.น. สลิมสเลนเชียว หรือจะหนีไอ่พูม่านะ ลงอีกรุ่น กร๊ากกกกๆๆๆ
  • พยากรณ์อากาศแจ้งว่าสัปดาห์นี้ฝนจะตกทั้งสัปดาห์ ... แล้วเราจะเล่นสาดน้ำกันไปทำไม เหอ เหอ

http://www.tmd.go.th/province.php?id=2
  • เสี่ย ส น้องๆพวกนั้นเล่นน้ำหน้าบ้านผมคับท่านพี่555 :-)) image
    ไฟล์แนบ
    images.jpg 13K
  • ไม่หนีๆๆแต่พูม่าเดินยังงี้ ไม่หนีก็บ้าแว้ว
  • อ่าว! นึกว่าข่าวลือ เสี่ย ส. มานั่งยัน นอนยันซะงั้น โอ้ว!! แฮคเตอร์ใส่เกียร์ถอยซะแล้ว ว๊ากกกกๆๆๆ
  • Unbeatable!! PUMA VS HECTOR comming soon
  • พี่สันบอกว่าถ้าเอาถ้วยรางวัลเจอร์เก็นมาเดิมพันพูม่ามันก็จาคาบกลับบ้าน เอิกๆๆๆๆๆ งานหนักแน่ตู big c
  • เสี่ย ส. ถอดใจแล้วเหรอ หรือจะใส่เกียร์ถอยตามพี่เอ็ดอีกคน กร๊ากกกกๆๆ
  • ขอแก้ข่าวหน่อยนะเล็ก

HECTER ไม่ได้หนี PUMA และไม่ได้กลัวด้วย แต่มันอัดไม่ขึ้นเลยปล่อยมันอยู่น้ำหนักนี้แหละอีกอย่างมันเป็นแผน รุ่น 80 ปอนขึ้นไป มันมีแล้ว 2 ตัว OPTIMUS กับ PUMA แล้วจะไปแย่งกันทำไม รุ่น 60-70 มี LUNA รุ่น 70-80 ปอน ก็ต้องเป็น HECTER ใช่ไม เอามันให้ครบทุกรุ่นนั้นแหละ ทุกตัวซ้อมที่ค่ายเดี่ยวกันจะแย่งกันก็แค่ MAX WEIGHT เท่านั้นแหละ แล้วเล็กสนใจรุ่นไหนดีละ 5555555555
  • ก็หนีไปเล่นรุ่นใหญ่สุดๆเลย จาได้ไม่มีคู่แข่ง ไงล่ะจ๊ะ
  • กลัวทามไม เข็มเล่มเดียวก็อยู่แล้ว55image
    ไฟล์แนบ
    picth.com_CIMG7145[1].jpg 109K
  • คีแกนต้องรุ่นเดียวกะbig c นะซิ เจ้าสำนักไปเก็บของเหลือเมื่อไดดี เดียวบูด จะหลุต๊อง
  • ว่าง ไปป่าวล่ะคร้าบ ว่าแต่พี่เถอะ
  • เหรอว่าลงรุ่นนี้ก็ได้นะ
  • เต้าแจ้งสามคืนละวันนี้แหมท่าจะโดนปาดคอ55 นั้งผ่อคลิปหมาลากไปก่อนน้อ
  • ทำตัวดี แบบนี้ล่ะดีแล้ว ฮ่าๆๆ
  • อะส้มปากมาน้อกๆเอาซักกำดีก้า
  • ดูคลิปนี้ สุดยอด
  • 70 - 80 ปอนด์ หรือ 80 อัพ ก็ได้ แล้วแต่รุ่นใหน "มันจะท้าทายศักยภาพของผมและคีแก๊น" คร๊าบบ หรือจะจับนอกรอบกับแฮคเตอร์ก็ได้ อันนี้มันส์แน่นอน แม่นบ่เสี่ย ส. (คีแก๊นหมาเด็กกว่า) 555
  • เดี่ยว เอ็ด มันจะมาดื่มเบียร์ที่ร้าน ผมค้าบ ฮ่าๆ
  • ไปหาข้าวกินก่อน
  • เอาเว้ยไอ่เด็กยโสมันท้ารบซะแล้วเว้ย เอ็ดว่าไง มันละหว๊า อิอิอิอิอิอิ
  • ทั่นมาเอาเบียร์ที่เหลือไปกินด้วยไป๊5555
  • โชคดีนะที่ขาเจ้าเบิกเป๋อยู่ ไม่งั้นมีโชว์หนึ่งเส้นครึ่ง 555
    ส.ส. กับอัตมาเล็กมีฝีมืออย่าซุ่ม เอาภาพนิ่งมากระตุ้นด่วน...
  • ว่าไงทั่นเต็กมีคนทาบทามเบิกเป็นพ่อพันธ์แล้วใช่ไหมอิอิอิอิ
  • เฟร้นตัวนั้นมันส์จริงๆ 555
  • Coming soon ครับเก่ง เจ้าเบิกกําลังจะมีทายาทแล้ววววววว...
  • ไม่ได้ซุ่มท่านพี่เต็ก ไม่มีอะไรจะโชว์คร๊าบบ ช่วงนี้แย่คนนั้น คนนี้เล่น เอาฮาๆๆ ไว้ก่อน 555+
  • ฮาได้ตอนนี้ แต่ห้ามหน้าชาเดือนธันวาคมเด้อ ศักดิ์ศรีเป็นเดิมพัน งุงิๆ ...
  • จริงดิ เสี่ยส.ไม่สนใจเก็บไว้ทำลากสักตัวก่าทั่น
  • เอาน่าพี่เต็ก หากิจกรรมให้มันเล่นเพลินๆๆ ดีกว่าปล่อยให้มันนอนในกรงเฉยๆๆ ลากหรือไม่ลาก ช่างมันพี่ "สันทนาการ" คร๊าบบบ
  • Jergens 9:52PM Permalink
    เอาน่าพี่เต็ก หากิจกรรมให้มันเล่นเพลินๆๆ ดีกว่าปล่อยให้มันนอนในกรงเฉยๆๆ ลากหรือไม่ลาก ช่างมันพี่ "สันทนาการ" คร๊าบบบ
    แหมพูดดีน่ะเล็ก เต็กเอามีดแล่ปลาซูชิผ่ายางซะเกิบตาย กว่าจะได้ให้เบิกมันลากน่ะ55555

• ต้องหาหมาลากมาสักตัวแล้ว
    จะได้มีเรื่องโม้ กับพี่ท่านทั้งหลาย 55
    รอลูกอีแอลเอ็มนี่หล่ะ :032:
  • จริงด้วย 555
  • ถ้าจะมีหมาลาก หมาพิการต้องไม่ในบ้านน่ะครับนัท555555
  • จะเอากับเค้าเหมือนกันเหรอครับเต็ก555555
  • หมาพิการไม่มีครับพี่ มีแต่กบแดง 555
  • เอากบแดงไว้ล่อหมาลากก็ได้น่ะครับ กร๊ากกกกกกกกก