ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • โชกุนเขาเรียกว่า หมาบ้า แล้วตั้ม ไม่รู้เจ้าของทำรายจิตใจมันยังงัยอะโหดๆๆๆๆๆๆ
  • อายุสั้นจริง ๆ ไอ้โชกุนได้เพียงปีเศษimage
    แต่ตอนนี้ได้ตัวใหม่แล้ว พูม่าลูกบ้าเที่ยวล่าสุดimage
    ไฟล์แนบ
    ภาพ054.jpg 109K
    189430[1].jpg 91K
  • ได้ตัวนี้มา อมยิ้มตลอดเวลาเลยนะ พี่สัน
  • ไม่อมธรรมดา อมซะแก้มตุ่ยเชียว5555
  • บอกได้คำเดียวสุดยอดดดดimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF0743.JPG 153K
  • 555555555
    image
    ไฟล์แนบ
    pitbull-spiked-studded-dog-collar-18-inch-S55_LRG.jpg 28K
  • ปลอกคอหนามนี้แหละแทงคอโชกุน ตายอ้อง เหอะๆๆ
  • image
    ไฟล์แนบ
    193853.jpg 139K
  • เดี๋ยวว่าจะจับไอ้พูม่า ใส่ซะหน่อย มันจะตายอีกมั้ยเนี่ย 555
  • เดี่ยวรอลูกหมาโต จะหาปลอกคอแบบนี้มาใส่ให้สักหน่อย ดีอ่ะป่าวimage
    ไฟล์แนบ
    designer-dog-collars.jpg 73K
  • ไม่เชื้ออย่าลบหลู่ ปลอกคอหาเมื่อไหร่กะได้ หมานะสิ อึๆๆ
  • อย่างงี้ ต้องไปถาม เก่ง ดีมั้ยพี่ ส.
  • อาทิตย์นี้เอาไอ้กัทไปทีลางซะหน่อย ไม่ลากนะ ให้กัด puma ตรงขาหลัง55
  • ระวัง พี่สัน เตะเอานะ
  • เอา บิ๊ก ซี ไปไม่ดีกว่าเหรอคร้าบ เอาไปประกบ หมาโต5555
  • สนุกกันจริง....5555
  • ที่ว่าเก่งมันชักช้าก็ จริงอย่างพี่ว่า....ใกล้จะคลอดแล้วนี้
  • จะประกบหมาโตนะ ถามตาเอ็ดดี้ยัง พี่ จ. 555++
  • image
    แบบนี้เหรอป่าว เอ็ด ที่ต้องการ
    ไฟล์แนบ
    buff_k9_large-300x2253.jpg 11K
  • นี่ๆเลย
  • ถูกกกกกกกกกกกกกกกกกก........ต้องแล้วครับ กำลังนั่งรออยู่เลย
  • ต้องการเหมือนกัน ต้องอย่างแรง ฮ่าๆๆ
  • เล็กไม่ต้องถ้าผม .......ตอนนี้จัดมาได้ทุกตัวมีต่อน้ำหนักให้ด้วย
  • หยุดยาวมานี้หมาแข็งแรงขึ้นอีกเยอะ
  • ถ้าได้มาแจ่มเลยimage
    ไฟล์แนบ
    buff_k9_beckiejoon-682x1024.jpg 123K
  • ถ้าได้นะจะทำ เฮกเตอร์เป็นแบบนี้เลยimage
    ไฟล์แนบ
    heman_buff_k9-300x244.jpg 18K
  • ได้ในรูปเหรอ
  • ถ้าได้มา มันเป็นอยู่แล้วแหละ
  • ใครนําเข้า Buff-K9 ช่วยนําเข้าเบียร์หมาให้เจ้าเบิกที จะได้มาวไปพร้อมกัน... :013:

image

image
    ไฟล์แนบ
    kwispelbier.jpg 39K
    kwispelbier2.jpg 47K
  • เต็กจะให้ทั้งคนทั้งหมาเมาเลยหรือไง แค่คนเมาก็แย่แล้ว
  • แบบนี้หุ่นหรือหน้า วะพี่ หุ่นพอได้ แต่หน้าสงสัยต้องผลักชนกะสิบล้อละมั้ง 555+
  • เต็ก วันอาทิตย์เอาเจ้าเบิร์ก มาลากโชว์หน่อยดิ
  • เดี๋ยวรอให้ไอ้พูม่า...โตเต็มปีสักหน่อยจะขอรองเบียร์ซักลังสองลังกับเฮกเตอร์นะเอส...กินกันฉันท์พี่น้องในกลุ่ม 555
  • lamphun

ดีครับพี่

ขายไปหมดยังครับพอดีผมไปต่างจังหวัดมาครับโทดทีครับ

นี่เบอโทรผมนะครับพี่ชาย0866603187แล้วเบอพี่เบอไรครับ
  • ให้อ้ายสม อีกที แก้ไขหมาละ สีดำไปเลยครับอ้าย

image
  • ว้าว!! พี่สรรค์ ฝากกินเบียร์ด้วย 3 เมา 2 ถอน 1 ฝัง (เชียร์พูม่า) 555 คนบ้านใกล้กันๆๆๆ เน๊อะพี่สรรค์!!
  • ว้าว!! พี่สรรค์ ฝากกินเบียร์ด้วย 3 เมา 2 ถอน 1 ฝัง (เชียร์พูม่า) 555 คนบ้านใกล้กันๆๆๆ เน๊อะพี่สรรค์!!
  • ช่วงนี้เก็บตัวอยู่ครับพี่สรรค์ บ้าฝึกลากซะจนผอมพุงไม่เหลือแล้ว ตกเย็นมาทั้งคนทั้งหมาถามหาแต่ชาบุชิ อิๆ

เมาด้วยกันดีแล้วเอ็ด เวลากลับมันจะได้พาผมกลับบ้านถูก...555

image

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1733.JPG 72K
    IMG_1677.JPG 88K
  • ไม่มีปัญหาพี่สัน วันอาทิตย์นี้ชิมลางไปก่อน (มันก็เมาทุกครั้งที่เจอหน้ากันแล้วนี้....555555)

เล็กพูดมากเดี่ยวลากมาเมาซะเลย....ฮิ้ว ฮิ้ว
  • ผมขอเชียร์ทั้งคู่ สองลังใครชนะ เอาไว้เป็นกองกลาง... :041: :020: :041:
  • เบิร์กฟิตขนาดนี้จะกินตับๆๆ ตับๆๆ ใคร? สกั๊ดป่าว!! พี่เต็ก 555
  • ฟิตให้เคยชินอยู่พิกัดนํ้าหนัก 70-80 ปอน์ดครับอัตมาเล็ก ตัวเต็งๆ Max Weight
    รู้สึกจะรวมอยู่รุ่นนี้หมด To be the Best, you have to beat the Best!!!

งานธันวาคมนี้ไม่กินตับๆๆๆ เค้า ก็โดนเค้ากิน... :013:

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1674.JPG 133K
  • เอาคลิปมาฝาก เพลงนี้ฟังทีไร กระตุ้นทุกที ไปซ้อมดีกว่า...

• บอกให้มาซ้อมลงรางวันอาทิตย์ด้วยกัน...มาดูฟอร์มมืออาชีพนังลูน่า...จะได้นำไปแก้ไขปรับปรุงให้ดีขึ้น ( หาเพื่อนเมา ) 555
  • กลัวเห็นมืออาชีพอย่างลูน่าแล้วท้อครับพี่สรรค์ แต่ถ้าหาเพื่อนเมานี่ไม่แน่...:013:

เย็นนี้ซ้อมลากไปด้วยดี ทั้งออกตัว ทั้งแรงถีบ ท่าสวย แต่ใครก็ได้ช่วยบอกวิธีเก็บลิ้นที่ห้อยเวลาลากที ยาวเหลือเกิน...:o008:

image

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1792.JPG 133K
    IMG_1793.JPG 118K
  • โทษทีน้องผีไม่มีแล้วครับ ว่างๆจะโทรคุยด้วยครับ
  • ตัดลิ้นเจ้าเบิร์กมาย่าง ก้อย น้ำตกดิพี่ มิดถึงโคนแน่ๆๆ 555 แกล้มบักสองซาว...แหล่มเลย!!