ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • บอกตั้มแล้วให้ชาดแบตกล้องมาเต็มๆเดี่ยวพูม่าไม่มีคลิป.......55555555555
  • ได้ก่าอ้ายเอาไอ่กั้ดมา เอ็ดต้องการแบบเจ็บๆ ไอ่กั้ดมันหัวแตกทายาม่วงแบบนี้เจ็บพอไหมเอ็ด55555
  • ไอ่พูม่าพรุ่งนี้ได้เจอพ่อมันแล้วอิอิอิอิอิ
  • เอ็ด เอาคลิป Hector น้อยมาฝาก...

• อยากเห็นแชมป์งานลากมหานคร เห็นเจ้าของว่าอ้วนเป็นหมูเลยจริงหรือป่าววววววว
  • ค้นดูคลิปเท็คนิคการลากไปมา เจออันนี้ ใช่นัง Luna ตัวเดียวกันหรือเปล่า???

• ใช่เลย ท่าลากแบบนี้ Tek ไปป่าวพรุ่งนี้
  • แม่นแล้วทั่น ตัวเดียวกันเลย อยากเห็นของจริงไปดูได้เลยพรุ่งนี้
  • สงสัย ตอนไป BigC พี่สมพงษ์ไปกินไข่เจียว จนอาหารเป็นพิษแน่ๆ เลย อิ อิ
  • เอาให้เต็มเลยน่ะแบตน่ะ5555555
  • พรุ่งนี้เราจะเห็นสายเลือด............ใช้ป่าวทั่นเจ้าสำนัก5555555
  • อยากเห็นมาก แต่พรุ่งนี้ติดลูกค้าต่างชาติครับ... :003:

ลากได้ขั้นมืออาชีพมาก เสียงคนกระตุ้นยังกะกระซิบ
  • สั่นสะเทือน วงการหมาลาก " The Return Of Iron"

image
    ไฟล์แนบ
    big10a_resize_resize.jpg 97K
  • ต้องไปฟังของจริงดิทั่นเต็กอิอิอิอิอิอิ
  • พรุ่งนี้มีหมูสนามจริงป่าวทั่นจอนท์5555555 ตั้มถ่ายเยอะน่ะหมูหนามอ่ะ555555
  • Iron จะกลับมาได้หรือไม่ ขึ้นกับชายคนนี้

image
    ไฟล์แนบ
    12_resize.jpg 174K
  • ไม่ทันลูกชายมันหรอกจริงไหมเพ่ อิอิอิอิอิ ถมเข้าไป อิอิอิอิอิ
  • สงสัยจะเป็นแบบนี้มั้ง แชมป์เก่าซูปเปอร์บูลของมิสเตอร์มาโค่... :020:

image
    ไฟล์แนบ
    Victorio_2_RED.jpg 55K
  • ใข่เจียวของคนอื่นเค้าตั้มแถวๆนี้แหละ555image
    ไฟล์แนบ
    Picture1002.jpg 53K
  • ตื่นๆๆ วันนี้มีซ้อม... :020: :062:
  • บรรยากาศ เคมูไก เหมาะขนาด อิอิอิimage
    ไฟล์แนบ
    Picture023-1.jpg 204K
  • กล้องพร้อม แบทเตอรี่พร้อม ครับบบบบบบบบบบ
  • นี่มัน หุ่น Pitbull ในแบบ ล้านนานี่

image
    ไฟล์แนบ
    n2.jpg 86K
  • หมาลากน้ำหนัก ของ Pitbull North ต้องยาวๆแบบนี้

image
    ไฟล์แนบ
    n.jpg 87K
  • แต่ไอ้เรามันชอบแบบนี้ วันนึงจะทำหมาลาก ไซค์นี้ (ตอนนี้ที่มีก็ใกล้เคียงแล้ว 555)

image
    ไฟล์แนบ
    t.jpg 131K
  • ชอบเหมือนกันตั้ม บึกๆ ตันๆ ขอแต่อย่าให้มีพุง... :020:

image
    ไฟล์แนบ
    07c2b54752a6eead73060d889b7eb1a2.jpg 119K
  • กินหอยแมลงภู่แต่ดันลืมดึงขนออกป่าว..lamphun!! กร๊ากกกก
  • เอาสิงห์นักลากล้อหมุนกันได้แล้วคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบ ไปบ้านพี่เก่งกัน
  • พี่ชอบกินแต่ เจอร์เก็น ชอบเลียยยยยยยฮิ้วๆๆๆๆๆๆสยิวกิ้วววว
  • รอลูก LM จะเอามาลากแข่งกะเค้าบ้าง :m33:

อ้ายสม บ่าเดี่ยวใบบัว เอาไปวิ่งแล้ว กลับมายังวิ่งเล่นได้อยู่เลย :m32:
    ฟิตเปรี้ยครับๆ :o037:
  • วันนี้หมาลากก็มัน กินเบียร์คุยกันก็มัน รอดูMVมันๆที่ตั้มดีกว่า5555555
  • lamphun จะกิน จะเลีย ก็ท้องเสีย แสดงว่า "หอยแปลงนี้เน่าแล้ววะพี่" เปลี่ยนหอยแปลงใหม่ชวนมั้งดิ อยาก....กกก 555+
  • มิน่าละ!! ผอมเชียว กินทีไรท้องเสียร่ำไป ที่แท้แพ้อาหารทะเล กร๊ากกกกกกก
  • ไลน์บรีด โจโจ้ครับ :015:
    image
    ไฟล์แนบ
    Desktop1 (640x353).jpg 243K
  • คู่นี้ตา กะ หลานเจอกัน ...
    ผมแหละชอบความจี๊ดของโจโจ้เป็นการส่วนตัว
  • เปรมชอบจี๊ด ใช่ไหม55ใหญ่มาจะไปจมหื้อได๋ยินเน้อ หมาตั๋วน้อยๆหมู่นั้นนะ บะเหลือเอิกๆๆ จะฮู้สึก เราเตือนนายอิอิ
    เจอร์เก็น อ้วนเอ้าอ้วนเอา ของบูดของเน่าเอาแล้วบะเป็นหยัง ฮิ้วๆๆๆ จะไปหื้อผอมเน้ออ้าย เฮ้อๆๆๆๆ
    โจ้ ปะ บัว ท่าพิการหลายตั้วอะนัท555imageimage
    ไฟล์แนบ
    13.jpg 36K
    1.jpg 117K
  • ผ่อหมาลากกะมัน กิ๋นเบียร์กะรำ อู้กั๋นกะม่วน เมียมาฮับ กะเมียโทรต้วยหา หมดกั๋น55555
    บะเดี่ยวทำเป๋นดี กุเตื่อ ค่ำมาแจะและๆๆ เขาจ่มหื้อฟังบ่ดายเน้ออ้าย
  • มันส์มากๆ เมื่อวาน MV กับภาพสวยๆรอสักพักนะคร้าบบบบบบ
    แต่มีสิ่งที่ไม่แน่ใจ ก็คือ เจ้าสองตัวที่ลากเมื่อวาน เนี่ย มันเป็น พิทบูลแน่หรือ เพราะมันตัวยังกับ เกรทเดน ชัดๆ
    ดูได้จากรูป

image
    ไฟล์แนบ
    TEST.jpg 168K
  • ตั้มมิวสิค...รอดูอยู่เอาแบบสวย ๆ นะ
  • ตั้มจัดงามๆ ด่วน... :020:
  • รูปข้างบน ใครไปแอบตัดหางเจ้า Hector...?

ด้วนยังก็โดเบอร์แมน 555
  • อ้ายสมพงษ์ F1 นี้มันรูปใบบัวตอนน้อยนิครับ ... ผมจำได้ (หากจำบ่ผิดนะ)
    หมาจี๊ดๆของผมขออย่างเดียว บ่ขบแม่ กะ บ่ขบเมียก้อป่อแหละ ถ้าจะอั้นเอาเข้าบ้านบ่ได้ เหอ เหอ
  • อ่าวอ้ายเล่นผมซ่ะและ5555555555555
  • เฮาบ่ะว่ากันโต้มาเดี๋ยวก็บังแล้วโต้กลับไปอะก่าเนาะอ้ายอิอิอิอิอิอิ
  • ถ้้าอ้ายบ่ะไปบ่อนต่อผมกะจะติดรถอ้ายปิ๊กบ้านเหมือนกั๋นเนาะ กลัวไปแล้วเดียวจะยาวววววววววววววววว
  • อ้ายลุกเจ๊านี้ฮื้อเมียฮู้ว่าบ่ะได้ปิ๊กบ้านดึกแม่นก่อ้าย ทรมานตัวเก่าแต้ๆ กร๊ากกกกกกกกกกกกกกก
    ปี้จะบอกหยังฮื้อ อ้ายก่ามาก่อนหน้าตี้ปี้ลุกซักกำอ่ะเนาะปี้ 5555555555
  • ดีครับส.ส. นานๆ เล่นเก่งมั่งก็ดี :013:
  • อ่าวทั่นเต็กไหงว่ายังนั้นเล่า5555555
  • เออ........อ้ายบ่ะดีเปิดคอมล่ะไว้เน้อเดียวปี้มาอ่านจะฮู้ความจริงเน้ออ้าย55555555555
  • ตั้มอย่าลืมทำทั้งพ่อทั้งลูกเลยน่ะ เอาไปงานพัทยา เดี๋ยวผมไปเป็นลูกมือคอยช่วยดูแลหมาให้ก็ได้น่ะ55555