ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เรื่องธรรมดา ของผมก็เป็นครับ ยืนเทียบกัน ผอมเพรียวเลย
    ยีนยังบอกเลย "แอร์บัสเอ๊ย ที่บ้านเลี้ยงไม่ดี เลยผอมเลยนะลูก"
    ผมก็เลยคิดว่า "งั้นเอาแอร์บัสไปไว้บ้านยีน ส่วนเจ้าอาเธอร์มีแต่คนบอกว่าอ้วน
    งั้นเอามันมา diet ที่บ้านพี่ 555"
    แต่ไม่ได้พูดนะ
    เด่วน้องโดดเตะก้านคอ
    555
  • วันนี้กลับมาถึงบ้าน เป็นแบบที่เฮียย้งบอกเลย
    ไม่กินไรเลย
    กลับมาดูหงอยๆ หรือมันง่วงก็ไม่รู้
    นอนไปล่ะ
  • 5 5 5 Blue Tank ไปถ่ายมาเมื่อวานเองครับ

ของยีนก็เป็นพี่นัทถึงบ้านปุปสลบหมดเลยสงสัยเหนื่อยมาทั้งวัน

เจ้าของก็เหนื่อยเหมือนกันเหนื่อยตอบคำถามคนที่งานเมืองทอง ใช่ไหมพี่นัท 5 5 5

เป็นไงพี่นัทพอมันมีเพื่อนเเล้วสบายเราเลยใช่ไหม ไม่ต้องไปวิ่งไล่มันเเล้วปล่อยมันโดดเล่นเองเลย

อย่าลืมอัพไอ้ โมโจ นะพี่รอดูรูปเท่ๆมันอยู่ :o022:
    ไฟล์แนบ
    535.jpg 94K
    629.jpg 99K
  • ตอบคุณนิวครับยีนอายุ 23 เเล่วพี่นัท Airbus นี่รู้สึกจะ 28 มั้งส่วนพี่หนุ่ม Numhooker นี่น่าจะเกือบๆ 30 มั้งครับ

หรือไม่ก็เกินไปเเล้วมั้งไม่มั่นใจกับหน้าตาพี่เค้าเลยอะ 5 5 5 :o037:

เอาไอ้ สตาร์ครูสมาโชว์อีกรอบครับถ่ายมื่อวานเอง เสียดายไม่ได้ถ่ายไอ้ Airbus เลยอะพี่นัท

กลับกันเร็วไปหน่อย
    ไฟล์แนบ
    912.jpg 100K
    106.jpg 100K
  • นี่เลยจะๆคาตา

ถ้าติดมานะจะไปเก็บสินสอดกลับพ่อไอ้เเป็ะซะ :o069:
    ไฟล์แนบ
    718.jpg 100K
    812.jpg 100K
  • คับผม ยีนก้อชมกันซะงั้นว่าพี่หน้าตาแก่ แต่ก้อยอมรับน่ะคับ ว่าพี่แก่กว่าน้องๆๆๆแน่นอน สามสิบกว่าอย่างที่ยีนบอกนั้นแหล่ะ ยีนเชือกจูงไปชื้อที่ไหนมาน้อง เท่ว่ะ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ดีคับได้เป็นเพื่อนๆๆๆๆๆๆกัน ก้อจะพยายามอับรูปให้ดูความเป็นไปคับ
  • นัท กะ นิว หรือว่าเราเอาของเราไปให้ ยีน เลี้ยงเลยดีกว่ามั้ย ดูน่าจะเวอค กว่าเรามั้ยว่ะเนี่ย ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    รับมั้ยคับเพ่ยีน
  • อาหาร R3:063::063::063::063:
    ไฟล์แนบ
    2311.jpg 87K
    1124.jpg 107K
  • ส่งมาเลยพี่ๆ รับรองเเปปเดียวบึก 5 5 5

นี่ไงพี่นัทมันยืนเหมือนไอ้เธอร์ไหมละพี่ หน้ายังเหมือนเลย
    ไฟล์แนบ
    show6.jpg 43K
    show7.jpg 57K
  • งามแต้ๆ

กำลังเหนื่อยกับการดูแลลูกหมา ขอนอนสักเงียบจะมาโพสต์รูปให้ดู
  • จีบกันใหญ่เลย สองคนนี้
  • ไอ Ather ใหญ่ เดี๋ยว เจอ ฮานะ ขี่คอ เลย เดี้ยๆ วันนั้น ใจมันเต้นๆ ตุ๊บๆ
  • ยีน เอารูปพ่อ ไอ้เทอ มาดูกันหน่อยคับ
  • รูปที่ยีนลง ของค่ายไหนคับเนี่ย
  • มีหลานห่างๆบลูแทงค์ แจมได้ป่ะครับ อิอิ ปู่มันเป็นพี่น้องกะบลูแท้งค์
    ไฟล์แนบ
    28062010967..jpg 90K
  • พี่คับ ขอดูหน้าตากันหน่อยคับ อายูเท่าไหร่แล้วคับเนี่ย
  • จัดให้ครับ ตอนนี้อายุแปดเดือนกว่าๆครับ คลิปนี้ถ่ายตอนแปดเดือน ตอนนั้นยังไม่ค่อยหนาเท่าไหร่ครับ
    http://www.youtube.com/watch?v=26zCFXa4czk
  • อยู่ไหนคับเนี่ย
  • มันเป็นลูกใครคับ
  • อยู่สุราษ ครับ ผมชื่อเก่งครับ ยินดีที่ได้รู้จัก

พ่อมัน เป็นลูก คอนวิคกับแซสซี่ พระรามสาม
    แม่มัน เป็นลูก ทีโบน(ปัจจุบันตายแล้ว)กับซอนย่า พระรามสามเช่นเดียวกัน

จะเห็นว่า มันเป็นญาติกัน ทั้งสายพ่อและสายแม่เลย5555
  • คับ ประมาณนั้นเลยคับ ของผม ชื่อ เจ้า tank คับ ผมชื่อ หนุ่มคับ ยินที่ได้รู้จักเช่นกันคับ ได้เป็นเพื่อนกัน ดีคับ เอารูปมาอับกันบ่อยๆๆคับ

อายุเท่าไห่แล้วคับ
  • ผม29ครับ
    หมาอีก2วัน จะ9เดือนครับ

เดี๋ยวครบ9เดือนแล้วจะอัฟให้ดูอีกรอบครับ
  • 555 แซวแบบนี้เขิลนะพี่มาร์ค

ก๊ากๆ ไอ้แอร์บัสของพี่ โรคเก่ากำเริบอีกแล้ว
    ไม่กินเหมือนเดิม

กำลังลองยา หรืออะไรสักอย่างที่ทำให้อยากกินอยู่
    และกำลังทำซูชิหมาด้วย
    ไว้ถ้ามัน work จะถ่ายรูปให้ดู
    ตอนนี้อุปไว้ก่อน มันอาจไม่ work
  • ไม่ได้มาเล่นตั้ง 2 วันคิดถึงบอร์ดนี้จังเลยพี่มาร์ค 5 5 5

ของยีนก็เป็นพี่นัทเเต่ตอนนี้เริ่มหันมากินเเละอดไปตั้ง 2 วันได้

พี่นัทลองเอา WEIGHT GAINER ตักมา 1 ช้อนป้อนใส่ปากมันเลย เเล้วค่อยให้อาหารมันกินดู

เหมือนมันจะกินเยอะขึ้นนะมันอาจได้กลิ่นไอ้โมโจก็ได้เลยอยากไปเล่นมากกว่ารอสักพักอะพี่ยังไงรอดูรูปไอ้โมโจอยู่นะ

ส่วนพี่หนุ่มนี่ไงพ่อไอ้เธอร์ ชื่อ TWO-CHAINS ครับ หัว 27 หนัก 62 โลครับ ใหญ่สะใจดีเนอะขอเท่าพ่อมันก็พอเเล้ว 5 5 5 :o040:
    ไฟล์แนบ
    84.jpg 50K
    87.jpg 45K
    85.jpg 40K
    86.jpg 50K
    81.jpg 63K
  • หน้าตาพ่อ มันได้ใจจิงๆๆเลยยีน รับแขกดีมาก อย่างที่ยีนว่า แค่เท่าพ่อมันก้อพอแล้วคับ
    ช่วงนี้ไอ้ tank ของพี่ก้อไม่ค่อยกินเหมือนกัน มัวแต่จะเล่นกับพี่มันอย่างเดียวเลย
  • คับ คุณเก่ง อับรูปมาดูกันบ่อยๆๆคับ ว่าแต่มันชื่อไรคับ
  • ยีนคับ วันเสาร์ อย่าลืมน่ะคับ ขอบคุณคับ
  • หมาชื่อ วิลเลี่ยมครับ เรียกสั้นๆว่า ไอ้เหลี่ยม 5555 ครับคุณหนุ่ม

นี่ถ่ายเมื่อคืน
    ไฟล์แนบ
    DSCF1320..jpg 70K
    DSCF1312..jpg 87K
    DSCF1313..jpg 77K
  • ไม่รู้พี่บ้ารึเปล่าว่ะยีน

พี่เอาอาหารเม็ดแช่น้ำ พอนิ่มก็เอาไปปั่นรวมกับโครงไก่ ใส่เนื้อด้วย
    เสร็จเอาไป Freeze พอเริ่มจับตัว ก็ผสมไข่ต้มและผักปั่น
    แล้วก็ปั้นเป็นลูกๆ เหมือนโดนัท ใช้ whey protein แทนไอซิ่ง

บางอันก็เอาขนมที่ยีนให้มา ทำเป็น mini biscuit เลย
    แล้วก็ Freeze ไว้ ให้กินเป็นขนมแทน

เด่วจะลองเอามาปั่นเละๆ แล้วให้กินแทนข้าว ชอบเขี่ยอาหารเม็ดดีนัก

สงสัยจะอาการหนักแล้วตู
  • ได้ใจมากเลยว่ะ นัท สุดยอดเลยคับ เอาใจโครตๆๆ เหมือนจะมีเมนูแปลกใหม่มาล่อเจ้า แอร์บัส น่าดู ขอนับถือในความพยายามของคุณมากๆๆๆๆๆๆๆๆคับ ถ้าเจ้า แอร์บัส มันรับรู้ถึงความรักที่คุณมีต่อมัน ผมว่ามันกินจนตัวกลมแน่ๆๆเลยคับ เอ้า มาช่วยกันเป็นกำลังใจให้คุณนัทกันหน่อยคับพี่น้อง (แซวเล่น ไม่ว่ากันน่ะคับ )
  • ดูจาก รูป เจ้า tank ของผมจะได้ใหญ่เท่านี้มั้ยคับเนี่ย

เลี้ยงได้ดีมากเลยคับ คุณเก่ง
  • เป็น พี่น้อง กับเจ้า บิก ของยีน ใช่มั้ยคับ

เจ้า บิก ของยีนก้อสวยคับ ผมว่า พอๆๆกันมั้ยคับ
  • ยีน รูปหมาแดงที่ยีนเอามาลงเมื่อ สองวันก่อน มันชื่อไร จากคอกไหนคับ เท่โครต
  • เจอแล้ว ยีน ใหญ่โครต เห็นแล้ว กิเลส เลย
  • ไอ้เหลี่ยม ไม่ได้เป็นพี่น้องกับเจ้าบิ๊กของยีนครับ อายุอ่อนกว่ากันไม่ถึงเดือน

สำหรับเจ้า tank ผมมั่นใจว่าใหญ่กว่าหมาผมแน่ๆครับ เพราะพ่อมันใหญ่มาก ของอย่างนี้มันอยู่ในสายเลือดครับ ที่เหลือก็อยู่ที่น้ำเลี้ยงและความเอาใจใส่แล้วล่ะครับ สู้ๆ

นี่พ่อไอ้เหลี่ยมครับ
    http://www.youtube.com/watch?v=m3dZB4hdfvg
  • นี่ถ่ายตอนหมาผมอายุ 5 เดือน ก็ยังผอมๆโย่งๆครับ พออายุมันได้ฮอร์โมนจะเริ่มทำให้รูปร่างหนาขึ้นครับ
    อย่าให้ป่วยก็พอ เดี๋ยวชะงัก
    http://www.youtube.com/watch?v=hjoopvSgHp8
  • พี่นัทไม่จับฉีดใส่ปากเลยละเนี่ย 5 5 5

เป็นไงพี่หนุ่มไอ้ The Bus เท่มะ หล่อละสิ

พี่เก่งไอ้ Bull dog นั่นน่ารักดีเนอะคุ้นๆไงไม่รู้อะพี่ 5 5 5

เเซวเล่นนะอย่าคิดมาก :o040: ไอ้เหลี่ยมหล่อขึ้นเยอะเลยพี่ดูหัวใหญ่จัง
  • โห ยีนแซวแบบนี้ คิดค่าปรับเป็นโค๊กหนึ่งขวดครับ:m021:
    บูลด๊อกนั้น ไปนอนเล่นคุยกะรากจำปีเป็นที่เรียบร้อย:026:
  • ได้เลยพี่หนุ่ม
    จริงๆผมก็อยากดัดสันดานมันนะ แบบว่า ไม่กินก็อด แด...
    แต่เห็นยีนบอกช่วงนี้ยอมๆไปก่อน ไว้หยุดโตเมื่อไหร่ค่อยว่ากัน
    ก็เลยคิดว่า จริงแหะ เด่วออกมาไม่สวยไง
    เลยตามใจมันตลอด

นี่ได้ไอเดียใหม่อีกแล้ว แต่ไม่ทำดีกว่าเด่วมันติดเป็นนิสัยตอนโตมีปัญหาแน่นอน
    คือเวลาเอาของกินเล่นให้โมโจ ไอ้แอร์บัสมันจะมาแย่งไปเฉยเลย
    สุดๆ โคตรขี้อิจฉาเลย
  • ดูจากรูป พ่อไอ้อาเธอร์ถ้าเกิดมันโมโหขึ้นมาไล่กัด bully ตัวอื่นๆ นี่
    เจ้าของหมดตัวแน่ๆ
    ตัวละคำ ๆ ไปสวรรค์
  • 5 5 5 ถ้าพี่เก่งมากรุงเทพนะ เลี้ยงเป็นโหลก็เลี้ยงได้ 5 5 5

เเต่ดูเเล้วมันก็เล่นกันดีเนอะ งงเลยไมมันฟัดกันได้หว่า เล่นเอายีนเสียวด้วยเลย :o008:

พี่นัทจะมาบ้านยีนอีกเมื่อไหร่บอกนะจะได้เตรียมของไว้ให้ เเล้วอย่าลืมเอาไอ้โมโจมาด้วยนะพี่

อยากเห็นอะ
  • เอาดิ แต่แผลมันยังไม่ดีเลยอ่ะ
    เจอไอ้แอร์บัสแกล้งทุกวัน
    แอบไปดู เห็นรูป Hayabusa แผลสวยเชียวหายแล้ว
  • อาจจะแวะไปวันธรรมดาอ่ะ
    เดือนนี้เจอทำงานทุกเสาร์อาทิตย์เลย เซ็ง
  • คับเก่ง อย่างที่ว่าสายเลือด ตอนนี้ก้ออัดอาหารกันสุดๆๆคับ ใครมีไรดีมาแน่ะนำก้อจัดไป
    ก้อคุยกับยีน ยีนเค้าเลี้ยงเก่งคับ หมาออกมาใหญ่ทุกตัวคับ
    ของนัท ตอนนี้กี่โลแล้วคับ ของพี่ ได้ 19โล ชั่งเมื่อเช้า ซนโครตเล่นกับพี่มันกระจาย
    เอารูปเจ้า โมโจมาชมกันหน่อยคับ ของพี่จะมาอีกตัวก้ออีกประมาณ สองอาทิต บ้านกระจาย ต้นไม่ฃ้ตอนนี้จะเกลี้ยงแล้ว
  • ยีน เอาลูก the bus สักตัวมั้ยน้อง เห็นมันแล้ว ชอบโครต
  • น้องนิว สุพรร เอาเจ้า นาร่า มาดูกันหน่อยคับ
  • อยากได้เหมือนกันพี่หนุ่ม The Bus หน้ามันได้ใจมาก :o036:

เอารูปลูก ZOLO x M&M มาให้ดูครับ 2 เดือน 10 วันเเล่ว

กระบอกปากมันใหญ่ดีเนอะ
    ไฟล์แนบ
    33.jpg 59K
    24.jpg 78K
    62.jpg 67K
    72.jpg 67K
    114.jpg 51K
  • ทั้งใหญ่ทั้งยาวเลยนะเนี่ย 5 5 5

Rocket Line ใช่ไหมพี่นัท :o022:
    ไฟล์แนบ
    82.jpg 54K
    92.jpg 58K
    103.jpg 55K
  • เฮ้ยๆๆๆ กระจงพี่เข้าโรงเรียนแล้วเว้ยยย 555 น้องยีน

ของผมหนัก 20 โลอ่ะพี่หนุ่ม
    ซูชิหมาที่ผมบอกไปได้ผลนะ มีเท่าไหร่กินหมด
    แต่ผมว่าระยะยาวมันไม่ดีอ่ะ เหนื่อยเราเกินไป เลยจับไปดัดสันดานที่บ้านเมตตาซะเลย
    555
  • โรงเรียนไหนเนี่ยพี่ ไม่มีบอกเลย

ระวังมันกลับมาเเค้นไปฟัดไอ้โมโจละพี่ 5 5 5 :o037:

เมื่อก่อนยีนก็ทำนะเอาอาหารมาเป็นขนมเนี่ย เพราะรู้สึกถ้าเป็นขนมมันจะชอบกินมากกว่า

ไปๆมาๆไม่ใช่นี่หว่า มันกินเพราะเราป้อนมันอะพี่ ลองเอาขนมใส่จานให้มันนะแปปเดียวมันก็เบื่อ

เลยเปลี่ยนเป็นเอาอาหารนั่นเเหละมาปั้นเป็นก้อนป้อนทีละตัวเลย กินกันเรียบหมดไม่มีอิดออด

รับประกันพุงพุ้ยทุกตัวมีสิบก็อ้วนสิบ 5 5 5 :o028:
    ไฟล์แนบ
    323.jpg 90K
    172.jpg 79K
    74.jpg 73K
    93.jpg 55K
    66.jpg 87K