ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เรียนเชิญ เฮียใหญ่และน้องๆ วันที่ 18 นี้ที่ พิตบูลค่าเฟ่แอนด์ช๊อปครับ
    เที่ยงตรงเป็นต้นไป มาสังสรรค์เล็กแบบคนโตๆ ฮ่าๆๆๆ
  • โอ้วๆๆๆ งานนี้มีมาววว

ผมเอาเข้า D1 ไปเรียบร้อยแล้วครับ พี่น้องครับ
  • ต้องเอามาขุนเองเลยนัท ขุนกันสักปีแล้วค่อยเอาไปโรงเรียนน้อง

ของนัทยังใหญ่กว่าของพี่อีก ของเราเล็กสุดเลย ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ตัวใหม่ท่าจะแสบว่ะยีน ชื่อไรคับตัวนี้
    ไอ้ อาเทอ ดูจากรูป น่าคบหามากๆๆ หน้าตา โครตน่าไว้ใจเลยว่ะยีน
  • ไม่ทันแล้วพี่หนุ่ม ไปแล้วตั้งแต่เมื่อวาน
  • อยู่ตรงไหนอะพี่มาร์ค มีเเผนที่เเบบคร่าวๆไหมอะครับ

ตัวใหม่ชื่อนัง ZARA ครับพี่หนุ่มเเล้วไอ้เธอร์มันหน้าดุนิสัยเด็กยังอายอะพี่ อ้อนเค้าไปทั่ว :o008:

เจ้า Air Bus เราไป D1 ซะเเล้วบอกเเล้วให้ส่งมา J35 ก็ไม่เอา 5 5 5

เด๋วเอามาวัดกับไอ้ครูสกันใหม่ตอนออกมาละกันนะพี่นัท เดี๋ยวจะขุนไว้รอเลย :o003:
    ไฟล์แนบ
    402.jpg 74K
  • ไปง่ายๆครับ โชคชัยสี่ ซอย 52/1
  • เอาด้วย ขอขุนแข่งกับ D1 ด้วยคนคับ นัท
    ยีนส่งไข่ขาวด่วนน้อง เดี๋ยวไม่ทัน ของนัท ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ยีน ตอนนี้พอป้อนให้มันน่ะ กินเกลี้ยงเลย ฮ่าๆๆ ต้องเอาใจกันล่ะคราวนี้
    แต่ชอบที่มันโครตขี้อ้อนเลย
  • สองสามหนุ่มนี่จีบกันทั้งวันเว๊ยยย ฮ่าๆๆ
  • นิดหนึ่งครับ พี่มาร์ค
  • ขอบคุณยีนมากคับ
  • * GuPao
    * CommentTime3 ชั่วโมงก่อน | July 6, 2010, 12:29 pm [มี การแก้ไข]

ฮะๆพวกกระโหลกอ ย่าคิดมากเลยครับ

ควายอย่างผมหาไม่ถึงวันก็ได้เเล้วสองเเสนอะอยากได้ ก็ซื้ออย่าคิดมากเลย

คุ้มจะตายได้หมาน่ารักมานอนเล่นที่ห้องหนึ่งตัว อ่อลืมไปถึงพูดไปก็ไม่เข้าใจสินะ

เพราะพวกกระโหลกคงเคยจับเเต่เงิน หลักพันอืม....พิมพ์เเล้วสะใจจริงๆยังไงก็ขอบคุณที่ว่าผมมีเงินละกันครับ 5 5 5

อ่อสุดท้ายครับ...อย่าลืมสำเหนียกในชนชั้นของตัวเองนะครับ
  • เอามาไม่หมดจะมันส์ได้ไงละครับ

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=16143&page=1#Comment_221733

เพื่อมีต่อนะ
  • พวกมึงเข้ามาในนี้ กร๊าบบบบบบบบ ท่านGopaoกันล่ะยัง
  • วันนี้ไป D1 มา
    แอร์บัส ตัวหนาขึ้นเยอะเลยนะ ลองดูๆ ไว้พี่อ้อยชั่งน้ำหนักเมื่ือไหร่
    จะรีบโพสต์บอก จะได้เปรียบเทียบกัน

ไม่ได้เล่นหลายวัน น้องยีนโดนน้าผีเละเลย
    555 เอาน่าทั้งสองฝ่าย เถียงกัน ทะเลาะกันก็เป็นธรรมดา
    มีกระทบกระทั่งกันนิดๆหน่อยๆ ลืมได้ก็ลืม
    จะได้ไม่เครียด ไม่งั้นก็ยาว ไม่มีความสุขกันหรอกครับ
  • แต่ส่วนตัวผมขอเล่านิดนึง
    ผมรู้จักน้องเค้า เพราะหมาผมมันไม่ค่อยกิน ผมเลยไปปรึกษาคนขาย
    เค้าก็แนะนำให้โทรไปคุยกับยีน ทั้งๆที่ยีนมันไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียอะไรเล้ย
    แต่มันก็ตอบดีมาก
    หลังจากนั้นก็คุยกันเรื่อยๆ ผมไม่รู้เลยว่ายีนมันรวย
    รู้แต่ว่า เออ น้องมันอัธยาศัยดี
    จนได้ไปบ้านน้องมัน เออ มันรวยจริง

แล้วยังไงครับ ผมก็ไม่เห็นว่าเรื่องนี้จะเป็นประเด็นเลย
    ถ้ามันรวยแต่เลว อันนี้ก็น่าด่า
    ไม่เชื่อลองโทรไป มันคุยดีกับทุกคนๆ

ส่วนที่น้องมันพูดแรง อันนี้ก็จริง แต่ก็เห็นมันขอโทษแล้ว
    และถ้าไม่มีคนไปด่ามันแรงๆก่อน มันคงไม่ทำ
    ใครจะอยากไปสร้างศัตรูเป็นน้าผี จริงมั้ยครับ?
    เช่นนั้นแล้ว ก็จบๆ กันไปดีกว่า ทั้งสองฝ่ายครับ

ที่โพสต์เพราะอยากให้คนอ่านทั่วไปเห็นทั้งสองด้าน คือด้านที่ไม่ดี (ก็ตามลิงค์เลยนะ) และด้านที่ดี
    ก็ที่ผมเล่าให้ฟัง จะได้ตัดสินใครสักคนด้วยข้อมูลที่ครบถ้วนซะก่อนครับ
    :062:
  • พี่หนุ่ม
    ดีไม่ดี พี่อาจส่งลูกพี่ไปเป็นเพื่อนลูกผมก็ได้น๊าาาาาา อิ อิ

พี่มาร์ค
    ก็ผมพยายามจีบพี่แล้ว พี่ไม่ค่อยรับโทรศัพท์เล้ยยยย
    เนี่ยจะไปเอา อาหารที่ D1 แทนแล้ว งอลลล

ยีน
    พี่เอาไข่ผงนะ 1 ถุง เด่วจะอัดโมโจ แข่งกับพี่หนุ่มซะหน่อย 555
    แต่คงไม่มีตัวไหนสู้โมโจ ของพี่ได้ ขนาดขี้มันเอง มันยังจะกินเลย
    รึ เราเลี้ยงมันอดอยากเกินไป 555:001:
  • พี่นัทอย่าไปซีเรียสครับ เรื่องมันมีเเค่ไอ้ตัวที่ด่ายีนเเค่นั้นเเหละครับ

คนอื่นก็อย่างที่บอกสงสัยมาเอาฮาตามนิสัยคนไทย 5 5 5

จบไม่จบเถียงเเพ้ชนะมันก็ไม่ได้เกี่ยวอะไรกับเราหรอกพี่อย่าคิดมากสนุกๆพอ เอาเวลามาเล่นกับหมาดีกว่า

อุตส่าห์ไปหาไอ้แอร์บัสมาไมไม่ถ่ายรูปมาด้วยละพี่ อยากเห็นอะถ้ามันบึกเยอะจะได้เอาไอ้เธอร์ไปด้วย
  • นั้นซินัท รีบไปถ่ายรูปมาชมกันเป็นการด่วนน้อง จะได้ดูซิว่ามันบึกแค่ไหนแล้ว
    นัท ฝากถามพี่เค้าหน่อยดิว่าเค้าฝึกกันยังไง ตอนนี้ tank ของพี่มันก้อไม่ค่อยกินเลย นี่ก้อป้อนมันทุกวันแล้วน่ะ
    บางทีก้ออยากจะเข็กกะโหลกมันมากเลย

แล้วอับรูปเจ้าโมโจมาดูด่วน เดี๋ยวจะเอาเจ้า ร็อคโค่ แข่งด้วย ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แต่ห้ามเอาไปให้ d1 น่ะนัท ต้องอัดเองน่ะ เคป่าว
    ร็อคโค่ สองเดือนกว่าแล้ว โมโจล่ะ อายุเท่าไหร่แล้ว
    ยีน จะเอานัง ซาร่า แข็งด้วยมั้ยคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • อย่าเก็บเอามาเป็น อารมณ์ เลยว่ะยีน
    เอาเป็นว่าเรามีความสุขกับสิ่งที่เราทำและก้อไม่ได้ไปทำให้ใครเค้าเดือดร้อนก้อโอเคแล้วน้อง
    เราก้อบ้าตามประสาเรา ใครจะว่าไรก้อช่างเค้า ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • เอ้า พี่น้อง ใครที่มี น้องหมา อายุประมาณ สองเดือนกว่าๆ ขอเชิญร่วม แข่งขันเลี้ยงหมาให้สวยและแข็งแรงคับ ขอเชิญน่ะคับ สนุกๆๆกัน
    ได้มาเป็นเพื่อนๆๆกันคับ
  • จะสู้นัง ZARA ไหวเหรอพี่

เดี๋ยวหมดอารมณ์เเล้วส่งไป D1 เเบบพี่นัทหรอก :o028:
  • ของพี่ไม่มีส่งอยู่แล้ว สู้ตายโว้ย ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ว่าแต่มีสูตรไรดีๆๆ เอามาแบ่งกันบ้างน้อง ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ว่าไงคับ เพ่นัท เอาด้วยป่าว
  • rama 3
    1+1 = 3
    รักและรับผิดชอบต่อสังคม

ใครมีลูก blitz + amma อัพเดทให้ดูหน่อยครับ อยากเห็น ๆ ๆๆ ^__^
    ไฟล์แนบ
    ram3.jpg 71K
  • ไอ้พวกชั้นต่ำ วันนี้พวกมึงกราบท่านGuPaoกันรึยัง
  • ไข่ผงมาเเล้วนะพี่นัทพี่หนุ่ม ถุงละโลนะครับ

นี่ไงทำจากไข่ขาว 100% มีโปรตีนประมาน 86% อะพี่ทำจากไข่ขาวต้มสุกเเล้วนะ

อย่าให้เยอะนะพี่เดี๋ยวขึ้นตุ่มพรึ่บเลยละ

ส่วนกระโหลกตัวบนครับคนที่มีตัวตนในเวปนี้เค้าชั้นสูงกว่าผมหมดละครับ ผมกราบได้หมด

เหลือเเต่พี่กระโหลกละครับผมยังหาชั้นให้ไม่ได้เลย 5 5 5 :o028:
    ไฟล์แนบ
    148.jpg 65K
    230.jpg 55K
  • ถุงเท่าไหร่ รายงานด้วย ครับ เดี๋ยวเจมส์ ไปเอาถึงบ้าน ตอนนี้กำลัง ฟิตลูกน้องอยู่ 55
  • โด๊ปกันใหญ่

ไข่ผงด๊อกเตอร์อาทิตย์ที่แปดริ้วก็มีครับ
  • ท่านนัฐ ขออภัยโทรมาตอนไหนเนี่ย ไม่เห็นมี Miss call เลย
    และ miss call พี่ก็โทรกลับทุกสายนะ หากมันไม่โดนทับไปก่อน
  • จัดมาเลยคับยีน ขอบคุณคับ
  • :004: อยากเห็นแดงๆ ชุดนี้บ้าง คุณยีนช่วนจัดด้วยคร้าบบ :004:
    ไฟล์แนบ
    Picture 056.jpg 118K
  • ชุด Warhead x Jeeja ยีนไม่มีอะพี่

มีเเต่ Warhead x Sweet อยู่สองตัวอะครับตอนนี้ 7 เดือนเเล่ว

ในรูปตอน 5 เดือนอะครับอยากได้ชุดพี่เหมือนกันไอ้ Superman อะครับ

เสียดายโดนจองไปก่อนเลยไม่รู้จะเอาตัวไหนเลยอะ เสียดายมากกก:o048:
    ไฟล์แนบ
    1410.jpg 89K
    155.jpg 87K
    1213.jpg 72K
  • ของด๊อกเตอร์อาทิตย์นี่โลเท่าไหร่อะพี่มาร์ค

ของยีนนี่ให้เพื่อนเค้าหามาให้อะครับ ไม่รู้เเหล่งหรอก

ยีนได้มาถูกพอควรอะครับเเต่เพื่อนเค้าไม่ให้บอกอะ ถ้าเจมส์อยากรู้ก็โทรมาละกัน

เเบ่งๆกันใช้ได้ครับ จะได้บึ้กๆกันหมด 5 5 5 :o022:

ส่วนนิวไอ้ครูสมันพึ่งจะ 21.5 เองอะของของนิวนำไปไกลเลยนะเนีย :o066:
    ไฟล์แนบ
    162.jpg 100K
  • ของพี 18-19 ประมาณนี้ล่ะคับ ดีใจจิงโว้ย ของผมเล็กสุดเลยคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • พี่มาร์ค ผมโทรไปเบอร์ที่สั่ง F1 น่ะพี่ อยากได้ F1 สูตรลูกหมาสักถุงครับ ว่าจะไปเอา
    ยังไม่มีเวลาเลย พอดีวุ่นๆ เรื่องสวน เอาต้นไม้มาลงเพิ่มน่ะครับ
    ถ้าคิวว่าง มา Drop ที่บ้านผม ถุงนึงนะพี่ สีม่วงสูตรลูกหมาครับ

พี่หนุ่ม โทดที ตอบช้า ยุ่งๆอ่ะพี่
    โมโจมันอายุ เกือบ 2 เดือนครับ วันที่ 10 ก็ครบสองเดือนพอดี
    คงยังไม่ได้เข้า D1 (เพราะเค้าบอกเด็กไป ไม่รับ 555) และผมอยากทำความคุ้นเคยกับมันก่อน
    ท่าทางมันดื้อเอาการเลย
    แต่เรื่องน้ำหนักพี่สู้ผมไมได้หรอกครับ เพราะผมเลี้ยงหมาแบบ Reuse ตามกระแสประหยัดพลังงาน
    กินแล้วขี้ ขี้แล้วก็กินขี้ตัวเอง Reuse ตลอด 555
    เมื่อไหร่มันจะเลิกกินขี้ตัวเองน๊าาาาา T T

รูปมีในมือถือต้องโหลด เด่วขอพรุ่งนี้ล่ะกันครับจะโหลดให้ดู
    ส่วนรูปแอร์บัส คงต้องรบกวนพี่อู๊ด ถ่ายให้ดูดีกว่า
    น้ำหนักก็ รอทาง D1 เค้าชั่งให้จะรายงานอีกทีนะครับ

แต่ดูมันมีความสุขดี
    แฟนไปเยี่ยมน้ำตาแตกเลย
  • น้ำตาเเฟนหรือน้ำพี่อะพี่นัท ถ้าเป็นของพี่นี่เเตกเพราะดีใจใช่มะ 5 5 5

อย่าลืมให้พี่อู๊ดลงรูปนะพี่อยากเห็น ว่างๆมาพายีนไปทัวร์ด้วยละ

อยากไปเเต่ไปไม่เป็น 5 5 5 :o022:
    ไฟล์แนบ
    88.jpg 100K
  • เมื่อไหร่จะเอารูปมาให้ดูคับ นัท
  • ยีน วันไหนไป d1 ก้อโทรมาน่ะคับ
  • เดี๋ยวพรุ่งนี้เอาไปให้ 2 ถุงนะพี่หนุ่ม

เอามาเเปปเดียวจะหมดเเล้วเนี่ยพี่ คนโทรมาเเบ่งเยอะเลย

น่าทำเเล้วบวกสักถุงละ 100 ด้วยเนอะเพื่อได้ค่าอาหารหมาคืนบ้าง 5 5 5 :o022:

ส่วนไอ้ WEIGHT GAINER ใช่เเล้วน้ำหนักขึ้นเเน่นอนครับ ฟันธง
  • เอาไอ้ครูสมาอัพให้ดูเเล้วพี่หนุ่มพี่นัทเเล้วก็นิว

หนัก 21.8 โลครับ น้อยกว่าเค้าหลายโลเลย

ดูมันกว้างขั้นเนอะเเต่น้ำหนักไม่ไปไหนเลย

เดี๋ยวจะเอาไปเเข่งกับไอ้ Airbus มัน 5 5 5
    ไฟล์แนบ
    325.jpg 85K
    333.jpg 79K
    343.jpg 81K
  • รูปแรกน่าจะ 2 อาทิตย์ที่เเล้วมั้งรูปหลังปัจจุบันครับ

ใหญ่ขึ้นมาเเค่ 4 โลเองเเต่ดูกว้างขึ้นมาหน่อยเนอะ

พี่หนุ่มอย่าลืมอัพด้วยนะ นิวด้วย รอดูอยู่เน้อ
    ไฟล์แนบ
    403.jpg 74K
    334.jpg 79K
  • นี่นัง ZARA 2เดือนครึ่งเเล้วพี่หนุ่ม

10 โลนิดๆเองขึ้นมาจากเดือนที่เเล้ว 5 โลได้อะครับ

ตอน 40 วันมัน 6 โลอะรอเเข่งกับไอ้ลูก KEVIN พี่หนุ่มอยู่นะ :o022:
    ไฟล์แนบ
    272.jpg 78K
    233.jpg 87K
    242.jpg 99K
    253.jpg 94K
    262.jpg 74K
  • หมดเเล้วเน้อ

รอพี่น้องอัพอยู่นะครับ
    ไฟล์แนบ
    382.jpg 80K
  • โอ็ะลืมครับ

นัง ZARA ก่อนหลังครับอยู่มาเกือบเดือนจากสูงครึ่งโต็ะได้

มาตอนนี้ต้องก้มหลบเเล้วครับ 5.4 มาเป็น 10.2 ครับ

หมาเด็กๆนี่โตมันส์ดีจริงๆเนอะ
    ไฟล์แนบ
    203.jpg 100K
    393.jpg 95K
  • ช่วงนี้งานเยอะ ไม่ค่อยได้แวะมาร่วมสนทนาครับทั่น
  • งานเยอะอะดีเเล้วพี่มาร์ค

เดี๋ยวไม่มีงานเเล้วจะยุ่ง 5 5 5 :o022:
    ไฟล์แนบ
    532.jpg 72K
  • ยีนขอบคุณมากน่ะน้อง
    วันพุธเจอกันคับ
    นัท หัวเราะ เจ้า Tank เดี๋ยวจะพาไปเจอเจ้า Air Bus วันพุธ น่ะคับ
  • พวกที่ซื้อหมาราคาถูก อย่าลืมสำเนียกถึงชนชั้นของพวกมึงกันบ้างนะ
  • ใช่ๆพี่หนุ่มพี่นัทเเกหัวเราะเเบบสะใจมากเลยนะนั่น เอาตัวจริงไปจัดการเลย

เสียดายไม่ได้อัดเสียงไว้ :o022:

อ่อเเล้วกระโหลกตัวบนครับสำเหนียกครับไม่ใช่สำเนียก

จะพิมพ์อะไรก็คิดก่อนก็ได้ครับคนที่นี่เค้ารอกันได้ครับ เเล้วห้องนี้เท่าที่ดูก็ยังไม่เห็นหมาราคาถูกนะครับ

จะมีก็เเต่กระโหลกอะครับที่ไม่สำเหนียกซะที :o037: