ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• สมัยนี้ เขานิยมเบียร์อุ่นกันแล้ว เรื่องตัวอักษรไม่ชัดต้องขออภัยจริงๆ มือสมัครเล่นทำได้ขนาดนี้ก็ดีใจแล้วครับ
  • เบียร์อุ่น มันจะอร่อยหรอครับป๋า ไม่เมาแย่เลยรึ :032:
  • พูดเล่นครับ แช่เย็นแล้ว แต่มันไม่มีแก้วเลยกระดกคนละขวดเลยหมดเรื่อง ฮ่าๆๆ
  • มันต้องอย่างนั้นสิน่า ฮ่าๆๆ ลองเป็นช้างสิ กระดกแบบนี้ ให้ คนละ สี่ขวดอย่างเก่งเลย ห้าๆ
  • เอาซองที่ฝากทำบุญ ไปทำบุญให้ ณ มหาเจดีย์ชัยมงคล

เอาไปจุดที่มีพระบรมสารีริกธาตุ ชั้นที่ 5 เลยจ้า

image

image

image

image

ทางขึ้น หวาดเสียวมาก ขอบอก

image

ภาพเจดีย์ เต็ม ๆ

image
    ไฟล์แนบ
    24.JPG 46K
    23.jpg 29K
    15.JPG 42K
    22.JPG 74K
    21.JPG 36K
    23.jpg 29K
    25.JPG 30K
  • image

image
    ไฟล์แนบ
    mafia3.jpg 208K
    mafia1.jpg 132K
    mafia3.jpg 208K
  • แฟนพันธ์แท้จริงๆ ผมว่าทำรวมเล่มให้หน่อยดิป้า จะเอาไว้เป็นของชำร่วย แจกมือใหม่ อิอิ
  • image
    ไฟล์แนบ
    mafia2.jpg 278K
  • image
    ไฟล์แนบ
    mafia.jpg 257K
  • สมาชิกใหม่ครับ ชอบพิตบูลต้ังแต่เด็กๆแล้วครับ แต่ยังไม่มีโอกาสเล้ียง ครับ
  • ฝน ตกกกกกกก !!! อากาศช่างเย็นสบายจริงๆ อยากนอน อยู่ตรงนี้ไม่อยากลุกไปไหนเล้ยยยย
  • วันนี้กลับถึงบ้าน เหนื่อยแต่ก็มีความสุข นั่งดื่มไวน์ ทบทวนเรื่องราวที่ผ่านมา อยากตะโกนขอบคุณท้องฟ้า ขอบคุณครอบครัว ขอบคุณคนที่อยู่เคียงข้าง ที่ทำให้ผ่านพ้นมรสุมครั้งใหญ่นี้มาได้

และขอบคุณ อเมริกัน พิตบูล เทอร์เรีย หมาที่เปลี่ยนมุมมองในการดำเนินชีวิตผมไปอย่างสิ้นเชิง
  • ขอภาวนา อย่าให้ใครต้องเจอเหตุการณ์แบบเดียวกับผมนี้อีกเลย มันเจ็บปวด มันหนาวเหน็บ อย่างบอกไม่ถูก ไม่รู้ว่าจะมีสักกี่คนที่โชคดีเหมือนกับผม ท้ายสุดก็อยากขอบคุณพลังแห่งความศรัทธาจากทุกท่าน ที่ทำให้ผมฟันผ่ามันมาได้

ขอบคุณสมาชิกชาวพิตบูลโซนทุกคนครับ ^:)^
  • บนท้องฟ้าไม่มีอะไรแน่นอนถ้ามองจากตรงนี้ เดี๋ยวก็มืดเดี๋ยวก็สว่าง อาจจะมีฝนก่อเป็นพายุหรือลม ลอยปลิวอยู่แค่นั้น สุขที่ใครเดินทางตามหามานาน ไม่ได้ไกลที่ไหน อยู่แค่นี้เอง....อย่าไปยึดอย่าไปถือ อย่าไปเอามากอดไว้ ก็จะไม่เสียใจ ตลอดชีวิตต้องผ่านการเปลี่ยนแปลงไม่ว่าใคร จะทุกจะสุขแค่ไหน ก็อยู่ที่จะมอง :063: :o001:

Credit : เพลงร่มสีเทา
  • "After the storm comes the calm" ฟ้าหลังฝนย่อมสดใสเสมอครับ
  • สาธุ
    ด้วยอำนาจบุญ ที่หลวงปู่จาม ได้เมตตา เคาะหัวให้ลูก
    ขณะ นั้น ลูกตั้งจิตอธิษฐาน ขอให้ลูกกระทำการสิ่งใด
    ขอให้ตั้งมั่นอยู่บนความดีงาม
    วันนี้ ลูก ต้อง ไปเป็น พยานศาล เพื่อพิสูจน์ ความบริสุทธิ์
    ให้ เพื่อนของลูก ขออำนาจบุญที่หลวงปู่ ได้เมตตา แผ่บารมี มาให้ลูก
    จงดลบันดาลให้ คนที่ ดูหมิ่น เหยียดหยาม เพื่อน ของลูก
    จงอย่าได้ ดื้อรั้น ให้ เป็น เวร เป็น กรรม แก่ลูกเลย เจ้าค่ะimage
    ไฟล์แนบ
    201_1806 (Medium).JPG 88K
  • วันแรกของการหยุดช่วง summer รู้สึกดีจริงๆ 555+ :013:
  • สวัสดีครับ พี่ๆ ทุกท่าน พอดี พักเที่ยง (แต่บ่ายแล้ว) แวะเข้ามาพักสมอง แวะอ่านโน้นนี่ ตามประสาครับ เข้ามา เวปนี่ สาระเยอะดีครับ ได้พบเพื่อนๆ พี่ๆ ในคอ เดียวกันหลายท่าน (โดยปกติผมพักทานข้าวแล้วก็แวะเข้าเวปเป็นประจำ อิอิ) อุ๊ย แวะดูเพลินไปหน่อยครับ ไปทำงาานต่อแล้วครับ
    ปล. หน้าร้อน และฝนตก ดูแลสุขภาพน้องหมาและตัวเรากันด้วยนะครับ
  • เว็บนี้ทำให้เข้าใจชีวิต มีครบทุกรส มันช่วยพิสูจน์ให้เห็นว่า อวัยวะที่ไม่มีกระดูก คืออาวุธที่อันตรายที่สุดของมนุษย์ :064:

ขอสมน้ำหน้าตัวเอง เพราะว่ากูมันหน้าใหญ่เอง ฮิ้วๆๆๆๆ :002:
  • ขอเปิด คาเฟ่ แดกกาแฟกลืนเลือด สมน้ำหน้าตัวเองดีกว่า จะได้ไม่ไปรบกวนกระทู้ชาวบ้าน

ขอย้ายเอามาปักหมุดนะ จะได้เล่นจากมือถือได้
  • กู น้ำตา เล็ด น้ำตา ร่วง อยู่ เนี่ย

แม่ง ทำไปทำมา ครอบครัว ชาวบ้าน เดือดร้อน กันหมด เพราะกู

ครอบครัว กู ไม่เดือดร้อน มั้ง เอี้ย เอี้ย เอี้ย
  • จบเรื่อง ขออยู่คนเดียวนะ ไม่อยากเจอหน้าใคร (สักคน) กูกลัวลิ้นมนุษย์ เพราะมันทำให้เจ็บ ซ้ำแล้วซ้ำอีก
    เริ่มเหม็นขี้ฟันมนุษย์ ขออยู่กับหมาดีกว่า ต่อไปจะเริ่มเห็นแก่ตัว และรักตัวเองให้เยอะๆ ไม่เชื่อหรอกว่าใครจะรักคนอื่นมากกว่าตัวเอง

ไม่ต้องเดาว่าด่าใคร ถ้าใครอ่านแล้วสะอึก กูหมายถึงมึงนั่นแหละ สาดดดดด :064:
  • แอบมา อีกแล้ว ฮ่าๆ (ล่อ โน๊ตบุ๊ค เปิดอีกเครื่องเลยพี่ ข้างๆโต๊ะทำงานนี่แหละฮ่าๆ) ก็พี่มาร์ค ทำเพื่อสังคม ย่อมมี มาร มาทุกด้านอยู่แล้วครับไงก็สู้ๆ ครับพี่ :062:
  • นับจากวันนี้ไป ไม่ต้องมา ร้องขอ ความเมตตา

พวกมึง ด่ากู ด่า มาเฟีย พวกมึง สนุกสนานกัน เย้ว เย้ว

กู ออกมาเตือน หาว่า กู อวดเบ่ง เอาตำแหน่งหน้าที่การงานผัวมาขู่

กู พิสูจน์ ให้เห็นแล้ว ว่า กู ทำได้ จริง ๆ ไม่เกี่ยวกับผัว กูเลย

ที่ออกมา ขอโทษ กู กะ มาเฟีย กูรู้นะ ว่า จริง ๆ พวกมึง อยากทำมั้ย?

กู กับ มาเฟีย ทะเลาะ กัน ทุกวัน

กู เครียด กู อ๊วก แตก อ๊วก แตน

ทีนี้ พวก มึง รู้ รึยัง ซาลาดดดดดดดดดดดดด เอ๊ย
  • คำพูดคนผมฟังจนจะอ๊วกแล้ว คุยกันไปคุยกันมา คนโน้นพูดอย่าง คนนี้พูดอย่าง วันนี้อย่างหนึ่งพรุ่งนี้อีกอย่างหนึ่ง เริ่มเซ็ง ไม่รู้จะฟังใคร ผมอยากเห็นการปฏิบัติมากกว่า เพราะท้ายสุดกรูรับเละอยู่คนเดียวอยู่แล้นนนนนนน :p
  • จริงๆ เลยพี่ โลกทางสังคมเน็ตมันเป็นสิ่งที่ หลากหลายอะครับ ผม อาจไม่รู้ในเรื่องที่พี่เจอนะครับ แต่ผมคิดว่าพี่คงเจอมา แบบ หนักมากกกกกกกกกกกก จนพี่เอือมละอา เฮ้อ มนุษย์ หนอ มนุษย์ :O ยากส์จะเข้าใจ
  • ตอนนี้ เอาสมาธิไปใช้กับการแข่งลากน้ำหนักดีกว่า เสียเวลาไปเยอะแล้ว

ขอบคุณครับ
  • ใช่ครับพี่ พี่ครับผมกำลังตั้งกลุ่ม พิตบูลปราจีนบุรีอยู่อะครับ ยังไงผมขอฝากตัวด้วยครับ จะทำทีมลากอะครับ เพิ่งเริ่ม อาจยังไม่เป็นรูปเป็นร่างเท่าไรครับ แต่ก็เริ่มแหละ กำลังบอกต่อๆ กันอยู่ครับ เพราะกระจัดกระจายกันเหลือเกิน
  • เอาใจช่วยครับ

• เอาเพลงนี้มาฝากเพื่อนๆทุกคนพี่ๆน้องๆ เพลงที่ฟังดีดีและมีความหมาย ความหมายดีดีมีให้สำหรับคนที่อยู่ข้างๆ เพราะคนข้างๆนี่แหละที่รับฟังเราทุกอย่าง ทุข สุข เศร้า สนุก เฮฮา คนข้างๆก็คือ ... เจ้าหมาน้อย สี่ขาส่ายหางดุ๊กดิ๊ก และ ครอบครัว คนรู้ใจ เพื่อน พี่น้อง ทุกคน คือ คนข้างๆ ....
  • อยากให้โซนนี้ เป็นโซนเปิดใจ ระบายความในใจ อยากให้คุยได้ทุกอย่าง หลบมุม มาหาที่เงียบๆ อยู่ในนี้กันมีอะไรแชร์ พูดคุย ระบาย สารพัดจะบอก หรือไม่ ก็อยากให้ ป๋าเปิดห้องอีกห้องหนึ่ง ชื่อว่า Toilet Zone เอาไว้ระบายหรืออะไรก็ตาม เพราะชื่อก็น่าจะบอกแล้วว่าห้องนี้เป็นแบบไหน
  • คืนนี้ยาวๆอีกแล้วครับ ลุ้นกันว่า จะสอบหัวข้อโปรเจคผ่านหรือไม่ ถ้าไม่ ก็ต้อง อยู่แบบนี้ไปอีก ปีนึง ไม่จบซักทีโวยย จะ แก่ตายอยู่แล้วววววว
  • ที่นี่ก็ได้ครับ พี่เปิดไว้ เพื่อการนี้อยู่แล้ว ระบายออกมาเลย มันส์ดี
  • ป๋า แปลนี่ให้หน่อย ใช้พี่กูเกิ้ลแปลละไม่ได้เรื่อง ''เครื่องวาดลายเส้นบนแผ่นไม้อัดด้วยโมดูลเลเซอร์ไดโอด"

แบบเอาแปลเป็นประโยค นะครับหรือใครที่เป็นผู้รู้ผู้เชี่ยวชาญ เพราะนี้คือหัวข้อโปรเจคจบ สำคัญมาก

ผมแปลมาได้ 2 แบบ คือ 1. the draft line machine on sheet of plywood with diode module laser
    2. the draw machine on sheet of plywood with diode module laser.

แบบไหนมันใช่แบบไหนมั่ว หรือแบบไหนโอเค หรือ แปลใหม่ ยังไงช่วงชี้แนะที help me plezzzz !!
  • The drawing machine on plywood sheet with diode module laser.

เอาแบบกระชับ ได้ใจความนะครับ พี่ก็ไม่เก่งเสียด้วย มั่วๆเอา อิอิ
  • ขอยืนยันไว้ตรงนี้อีกสักรอบ ทุกวันนี้ในเว็บนี้ ผมจะทำเพื่อหมา เพื่อสังคมหมา ผมไม่ได้ทำเพื่อใครคนใดคนหนึ่ง และผมไม่ได้ต้องการจะทะเลาะกับใคร ไม่ได้ต้องการทำลายใคร ผมจึงไม่สนใจ ไม่แคร์ว่าใครจะคิดกับผมอย่างไร ผมรู้ว่ายังมีอีกหลายคนที่คาใจ ยังไม่จบ แต่ผมจะบอกว่าง่ายมาก หากคุณไม่ชอบขี้หน้าผม เกลียดผมจนเข้าใส้ ก็อย่ามาเล่นที่เว็บนี้ อย่าไปงานไหนก็ตามที่ผมไป คุณจะได้ไม่ทรมานใจ ที่จะต้องมาเจอผมอีก :-D
  • สวัสดียามเช้าวันสุขแห่งชาติ รู้สึกว่ากาแฟวันนี้รสชาดดีมาก อากาศก็เย็นสบาย
  • อะฮ้า มะวาน ไปไหนมาหว่า วันนี้ ถึง รมณ์ ดี แต่เช้า ฮ่า ฮิ้วววววววว

อีโกลเด้น ปลอดภัยดี

ใครว่า หมาตอแหล ไม่เป็น คราวก่อน ไอเพชร แกล้งทำตาเหลือก พอหมอมา กระโดด หาหมอเฉยเลย แต่อีโกลเด้น มายามากกว่า แม่งแดกอะไรเข้าไปไม่รู้ ขี้เหลว อ๊วก ใต้ท้อง มีปื้นสีแดง น็อคไปเลย เรียกก็ไม่กระดิก ทำเอาตู น้ำตาร่วง โทรถามเฮียใหญ่ บอกไดเซนโต้ เลยป้าพร

โทรตามหมออิทธิ ที่มาดูแลประจำ ก็ติดงานกินเลี้ยงรุ่น โทรถามหมอ คนอื่น บอกอาการ ให้ดูเหงือก ซีดไหม อารามกลัว ตอนนั้น บอกหมอไป ซีดค่ะหมอ หมอถามต่อ ดูผิวหนังที่ท้องซิ เป็นไง แดงไปหมดเลยหมอ ตัวร้อนจี๋เลย หมอบอก เอามาหาหมอด่วนเลย สงสัยเกล็ดเลือดต่ำ (ขับรถไป ร้องไห้ไป)

image
    ไฟล์แนบ
    100_0113 (Medium).JPG 76K
  • สองแสบแข็งแกร่งอยู่แล้วครับป้าพร มันต้องไม่เป็นอะไร หายไวๆนะครับ
  • อ่านที่ป้าพรอยากบอกแล้ว มีบางอย่างที่รู้สึกคาใจ เรื่องนโยบายของเว็บ ผมขอย้ำตรงนี้ว่าทุกอย่างยังคงเดิม ไม่ได้ห้ามด่าแต่อย่างใดครับ แค่อยากให้ระมัดระวังการใช้ถ้อยคำให้มากขึ้น การจะต่อว่าใครควรมีหลักฐานชัดเจน ไม่ใช่พูดลอยๆ พูดแล้วไม่รับผิดชอบคำพูดของตนเอง หากไม่เอามาย้ำเดี๋ยวคนจะเข้าใจผิด เพราะขนาดจอนนี่สกูบ้าพิตบังเข้าใจผิดเลย หาว่าตอนนี้เว็บนี้กลายเป็นเว็บติงต้อง ห้ามด่ากันแล้ว

ทุกวันนี้ก็ไม่ได้ห้ามด่าครับ โปรดอย่าใจผิด ใครเหี้ยต้องช่วยกันด่าเยอะๆ กระชากหน้ากากมันออกมา ถ้ามีหลักฐานก็ช่วยกันเอามาประจาณ มาแฉ ลากใส้เน่าๆมันออกมาให้คนเห็น แต่ที่ห้ามคือด่ามั่ว ด่าเอามัน ด่าเฉพาะฝ่ายตรงข้ามแต่ฝ่ายตัวเองทำเหี้ยไม่ด่า และการใส่ร้ายป้ายสีฝ่ายตรงข้ามโดยไม่มีมูลความจริงครับ

พิตบูลโซนมันก็คือพิตบูลโซน มันไม่มีทางที่จะเป็นเว็บเลียไปได้ครับ เว็บนี้ไม่ต้อนรับคนขี้โกงเหมือนเดิมครับ

ผมว่าบางคนยังหลังประเด็น หยิบเอาเฉพาะจุดที่ตัวเองได้เปรียบมาพูด เดี๋ยวคนจะเข้าใจนโยบายเว็บนี้ผิด เว็บนี้ต้อวการส่งเสริมคนดี มีจิตสาธารณะ ส่งเสริมการรับผิดชอบต่อสังคม ต่อต้านคนเห็นแก่ตัว และ คนทำธุรกิจที่ไร้จรรยาบรรณ

ที่มีการฟ้องร้องเพราะมันด่ามั่ว ด่าเอามันปาก ด่าโชว์หญิง โชว์พาวเว่อร์ ทำตัวเป็นฮีโร่ สร้างการยอมรับด้วยวิธีการผิดๆ
    ดังนั้นมันต้องมีการรับผิดชอบ ไม่ใช่นึกจะด่าใครก็ด่า ที่ผ่านด่าเสร็จก็ไม่ต้องรับผิดชอบอะไรกันเลย ถ้ากล้าด่าก็ต้องกล้ายืดอกรับทั้งผิดและชอบครับ

อีกอย่างที่อยากพูดให้ชัดเจน ใครผิดก็ต้องว่ากันไปตามผิด จะยกเว้นไม่ได้ ถ้าผมทำเหี้ย ทำธุรกิจย่างไร้จรรยาบรรณ มีหลักฐานชัดเจน หรือโกงเงินโกงทองใคร ด่ามาเลย รับรองจะไม่มีการฟ้องร้องอย่างแน่นอนครับ
  • เมื่อวานเป็นวันที่ยุ่งมาก แต่ก็บริหารเวลาได้อย่างคุ้มค่า

ตอนเช้า มีการส่งออกอาหารสุนัขเอฟวันไปต่างประเทศอีกหนึ่งตู้คอนเทนเนอร์ มันเป็นช่วงเวลาแห่งความภาคภูมิใจจริงๆ
    ตอนเย็นไปสังสรรค์กับกลุ่มยังเติร์กที่ดีวัน พิตบูลคาเฟ่ ถึงบ้านตีหนึ่ง สนุกมาก มีน้องจากสุรินทร์แวะมาร่วมสังสรรค์ด้วย

วันนี้แฮงค์คร๊าบบบบ
  • เช้า ๆ แวะ เอารูป ตาโก้ง ยิ้ม ทำท่า แบ๊ว มาฝาก มาเฟีย อิอิimage
    ไฟล์แนบ
    kong1a.jpg 213K
  • ตูไป วาดลวดลาย สาละวันเตี้ยลง ไมเกรนหายเลย อิอิ

image

image
    ไฟล์แนบ
    พรซิ่ง.jpg 209K
    ทีม.JPG 266K
  • เฮ้อออ !! เบื่อกับ บรรยากาศแบบนี้จริงๆ จะตกก็ไม่ตก อึมครึมอยู่นั่นแหละ จะตกก็ขอเป็นกลางคืนจะได้ไหม ไปไหนมาไหนไม่สะดวกซะ

--------------------------------------------------

ส่วนเรื่องเวปบอร์ดเรา กำลังไปในทางที่ดีโดยภาพรวมๆ แต่ก็ยังมีอะไรให้เห็นกับเรื่องเดิมๆ ปัญหาเดิมๆ เข้าใจว่าทุกคนต้องมีการเริ่มต้น แต่ที่ไม่ชอบและขัดกับความรู้สึกก็คือ การไม่ใช้ ขาไม่ใช้มือ ไม่ใช้ความคิดของตัวเอง ทุกปัญหามันมีทางออกเสมอ บางทีสิ่งที่เป็นปัญหาอาจไม่ใช่อื่นไกล คือตัวเอง คำว่าพยายาม ไม่ได้มีไว้พูดไว้เท่ๆ แต่จะเท่ ต้องทำเองรู้ด้วยตัวเอง ไม่รู้ค่อย พึ่งคนอื่น

การเริ่มต้นที่ดี ย่อมเป็นไปในทางที่ดีในปลายทาง แต่ถ้าเพียงเริ่มต้นยังไม่พยายาม ก็ยากที่จะสรรหาบุคคลมาคอยเกื้อกูลได้ในทุกคราวทุกครั้งไป ....

--------------------------------------------------

วันนี้ 17.00 น. สอบหัวข้อโปรเจค โดนเละอีกแน่กู 555+
  • สวัสดิ์ดียามเช้าครับผม อากาศเย็นๆฉ่ำๆแฉะๆ ยังไงก็ ลุยย !!
  • ป๋า... เป็นกำลังใจให้ เท่าที่อ่านมา ... เจ็บใช่ไหม เหนื่อยใช่ไหม ช่างแมร่งเถอะ ป๋า ...

ถ้าผมเป็นป๋า ผมอยู่ไม่ได้นะ เพราะสิ่งที่ป๋าโดน แมร่งโหดสัส

• นี่ก็คือเหตผลว่าทำไม จบเรื่องราวต่างๆแล้ว อยากล้างมือ ถอนตัวจากวงการครับ

อยากรู้จริงๆ ว่าใครโดนแบบพี่ เขาจะทนได้ไหม และเขาจะแก้ปัญหาเหล่านี้อย่างไร
  • ว๊ากกกกกก !!! เฮียเหลียงมาตาก ... จะได้เจอตัวเป็นๆละโว้ยยยยย ป๋าไม่มาอ่ะ งั้นขอเจอเฮียเหลียงก่อนละกัน แมงโครตดีใจได้คุยโทรศัพกับเฮียเค้า ยังไม่รู้เลยว่าถ้าเค้ามาจริงๆ จะทำตัวยังไงว้า ตื่นเต้นหว่ะ ได้คุยด้วยแม่งก็รู้ว่า เค้าเป็นคนตรงและเจ๋งแค่ไหน มาคนเดียวด้วย แล้วก็ไม่รู้ด้วยว่าจะนอนไหน ยังไงอะไร อยู่ๆก็มาเลย สุดๆหวะ นั่งกินข้างทางละกันนะเฮียเหลียงคร๊าบบบ
  • มันเกือบจะล้มมันเหนื่อยมันล้าเหมือนแทบขาดใจ
    เดินมาจนท้อไม่เจอจุดหมายปลายทางที่ฝัน
    จะกลับดีไหมถ้าเดินต่อไปยากเย็นขนาดนั้น ยังถามใจ
    เดินต่อช้าๆไม่อยากปล่อยฝันให้มันหลุดมือ
    ที่สั่งให้ฉันไปต่อก็คือความเชื่อเท่านั้น
    ถ้าในวันนี้เรี่ยวแรงยังเหลือก็ยังต้องฝัน ต้องก้าวไป
    ฉันท้อแท้สักกี่ทียังมีหวัง
    แม้พลาดพลั้งสักกี่ครั้งยังฝันไกล
    แม้ฉันล้มฉันก็คงไม่ตาย
    ฉันยังไม่ตายฉันยังคงหายใจ
    ----------------------------------------------------------------

Let's go Project .... เพื่อฝันและอนาคต พยายาม อีกนิด มาแล้วครึ่ง ต้องเอาให้สุด พ่อแม่ พี่น้อง ครอบครัว คอยเราอยู่.... จะเหน็ด จะเหนื่อยก็ยังต่อเดิน..ต่อไป ....

งานครั้งยิ่งใหญ่ที่กำลังจะเกิดขึ้นนี้ เป็นกำลังใจให้พี่ๆทุกคนครับ ส่งแรงใจไปเชียร์ เพื่อ มิตรภาพ เพื่อสิ่งที่เรารัก อยากไปสัมผัสซักครั้ง แต่พลาดซะแล้ว เป็นกำลังใจให้ครับ

pitbull never die... :063:
  • ขออนุญาติลบเสนียดทางสายตาออกนะครับ

กระทู้นี้สำหรับพูดคุยในสิ่งสร้างสรรค์ อย่าเอาความอัปปรีย์จัญไรมาลงโดยเด็ดขาด มันละเมิดสิทธิของคนอื่น