ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกอะตอมกับสตอร์มหมาแดงลำพูน
  • ลูกหมาเกิด 16 มกราคม 2553 ครับ (รูปถ่ายเมื่อเช้า อายุ ณ ปัจจุบัน ก็ 33 วัน)
    พ่อหมาชื่อ Strom (สตอร์ม) เป็นลูกของ Stonecold Rama3 กับ Kuma Rama3 (ขออนุญาตอ้างอิงถึงครับ)
    สตอร์ม เป็นหมาแดงสายเชฟวี่ที่เหมาะสำหรับนำมาทำกิจกรรมหรือฝึกลากน้ำหนักได้ดี

ส่วนแม่หมาชื่อ Atom (อะตอม) เป็นลูกของ WILLIE'S LUNA TOM (ชาโดว์) กับ WILLIE'S FACIFIC TATA OF FULL MOON (ขออนุญาตอ้างอิงถึงเช่นกันครับ)
    อะตอม เป็นสายแก๊ฟ ที่มีกล้ามเนื้อและโครงสร้างดีมาก บางคนบอกว่ามันเหมาะสำหรับนำไปประกวด
    แต่ที่นำมาบรีดกับหมาแดงในครั้งนี้เพราะจมูกมันสีออกแดงๆ และขนาดของหัวที่ใหญ่มาก (ใหญ่กว่าหัวสตอร์มอีก)
    โดยหวังว่าจะได้หมาแดงหัวใหญ่ๆโครงสร้างดีๆ ซักตัวสองตัวเก็บไว้ครับ

ครอกนี้ออกมาทั้งหมด 6 ตัว ตัวผู้ 4 ตัวเมีย 2
    จมูกแดงทั้งหมด ขนสีเข้ม 2 ตัว สีจางๆ 4 ตัว ส่วนหน้าตาเป็นยังไง เชิญทัศนาเอาเองครับ
    ราคาลูกหมาอยู่ที่ประมาณ 8,000-12,000 บาท (ขออภัยที่ไม่สามารถระบุราคาที่แน่นอนแต่ละตัวได้ เพราะผมต้องอาศัยคำแนะนำจากพรรคพวกก่อนขาย)
    ติดต่อมาได้ที่ 081 796 7766 ปลัดเลิศชาย ลำพูนครับ
  • M1 ตอนทำคลอดออกยากสุดเพราะตัวใหญ่กว่าใคร แม่แบ่งไม่ออกซักที แถมเกิดมาไม่ยอมหายใจ ผมเลยให้พี่สมพงษ์เป่าปากให้
    พี่แกอัดซะเต็มปอด เล่นซะพุงป่องเลย พอโดนไปสองปู้ด เออว่ะ มันฟื้นแฮะ หลังจากนั้นเพื่อความชัวร์พี่สมพงษ์เลยอัดไปอีกหลายปู้ด
    แถมพี่สมพงษ์เรียกชื่อมันว่าไอ้ฮาร์เล่ย์ เพราะดูแล้วมาร์คกิ้งมันคล้ายเจ้าฮาร์เล่ย์ของชลบุรีคูลแคมป์ขวัญใจของพี่สมพงษ์พอดี
    ตอนนี้กล้ามเริ่มออกตั้งแต่เด็ก วิ่งฉิวเลย ส่วนผมเรียกมันว่าไอ้บุญรอดครับ
    ไฟล์แนบ
    m1-001.jpg 76K
    m1-002.jpg 89K
    m1-003.jpg 85K
  • M2
    ผมเรียกมัน ?ไอ้สงสัย? เพราะอะไร ลองดูหน้ามันละกันครับ
    ไฟล์แนบ
    m2-001.jpg 84K
    m2-002.jpg 83K
    m2-003.jpg 96K
  • M3
    คลอดออกมาเป็นตัวแรก ผมว่าหน้ามันเหมือนไอ้จูล่งมากเลย ส่วนพี่สมพงษ์บอกว่ามันสีเหมือนพ่อมัน
    ไฟล์แนบ
    m3-001.jpg 115K
    m3-002.jpg 110K
    m3-003.jpg 112K
    m3-004.jpg 86K
  • M4
    พี่สมพงษ์เอาไปแล้ว เป็นผลงานชิ้นเอกฝีมือแกเอง แต่คงไม่ขายแน่นอนครับ
    ไฟล์แนบ
    m4-001.jpg 79K
    m4-002.jpg 80K
    m4-003.jpg 105K
  • F1
    มีคนจองแล้วครับ ขออภัยด้วย
    ไฟล์แนบ
    F1-001.jpg 91K
    F1-002.jpg 89K
    F1-003.jpg 99K
  • F2
    ผมเก็บไว้เอง แหะๆ
    ไฟล์แนบ
    F2-001.jpg 96K
    F2-002.jpg 79K
  • พ่อกะแม่มัน
    ไฟล์แนบ
    strom002.jpg 83K
    strom003.jpg 24K
    atom.jpg 98K
    atom before breeding.JPG 86K
    strom-peddigree.jpg 70K
  • ขออภัยรูปแม่หมาเหมือนพ่อหมามาก
    ดังนั้น ขออธิบายหน่อย
    รูปที่1กับ2 รูปสตอร์ม (พ่อ)
    รูปที่ 3 กับ 4 รูปอะตอม (แม่)
    รูปที่5 เป็นสายเลือดทางพ่อครับ
  • หมาสวย รายละเอียดแน่นคับ:m113:
  • สวยมากครับ ทุกตัวเลย บรรยายไม่ถูกจริงๆ Rednose Forever pitbull บ้านโป่ง
  • ขอถามตรงๆๆนะครับ
    อะตอม ใช่ แม่หมาของคุณ หนึ่ง นิวไลน์ ใช่ไหมครับ

ถ้าใช่ชุดนี้..มันส์ครับ
  • M2 มาอยู่กรุงเทพด้วยกันมั้ยจ๊ะ
  • ขอบคุณทุกท่านครับ
    สำหรับคนที่ส่งสัยเรื่องการจัดส่ง ถ้าไม่ไกลผมจะไปส่งเอง
    ถ้าไกลมากจะส่งให้ทางเครื่องบิน (หรือ รถทัวร์ ในกรณีที่จำเป็นครับ)
    สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ครับ
    081 796 7766 โทรมาได้ 24 ชั่วโมง
    คนรักพิทบูลเหมือนกัน คุยได้ไม่ต้องเกรงใจครับ
  • อะตอม เป็นหมาของคอกวิลลี่มั้งครับ
    พี่สมพงษ์ได้มาจากคุณหนึ่งอีกที
    ตอนนี้สังกัดค่าย ล้านนาหมาแดง แล้วครับ
  • M3...อยากได้มาเป็นแฟนกับลูกสาวจัง..วางแผนไว้แต่เด็ก:032:
  • งามมากครับ แต่มีมีเวลาเลี้ยง อยากได้จิงๆ
    ผลงานเยี่ยมครับ ขอชมๆ
  • ยกความดีให้เจ้าสตอร์ม
    ผู้วางแผนการบรีดครั้งนี้ครับ
    มันรอจนพี่สมพงษ์เผลอ แล้วปฏิบัติการสายฟ้าแลบทันที 555
  • อยากได้ อยากได้ เอ็ม3 อ่ะคับ
    งามๆทุกตัวเลย ราคาสมเหตุผลดีจิงๆ
    บรีดได้เยี่ยมมากครับ ข้าน้อยขอคาระวะ
    โน๊ต...FDP...
  • :006::m001:ท่านปลัดครับสวยถูกใจจริงครับครอกนี้แต่จะให้ดีต้องให้พี่สมพงษ์แบ่งเจ้า M 4 มาไว้ทางแม่โจ้ดีกว่ามั้งครับตกลงไม่ปล่อยจริงหรือคับพี่ท่าน:m019:
  • :063:เชียร์ M3 กระบอกปากใหญ่สะใจ ใครพร้อมสอยเลย :063:
  • m3 กระบอกปากใหญ่คล้ายจูล่งครับ
    ไฟล์แนบ
    cut2re.jpg 93K
    julong.jpg 45K
  • น่ารักดี แข็งแรงโตไวๆนะครับ
  • บอกคำเด๋วสวยสุดยอด
    พูดอย่างอื่นไม่ออกละ
  • สวยมากครับท่านปลัดดดดดดดดดดดดดด
  • m3ราคาเท่าไหร่ครับ
  • สวยครับราคาสมเหตุผล
  • งามครับ Made in Northern Thailand
    ปีนี้เท่าที่คาดไว้ ล้านนาน่าจะมีหมาแดงเพิ่มขื้นอีกหนึ่งเท่าตัว... :067:
  • สุดยอดเลยอ้ายสมพงษ์ ผมเจเน้อ ว่างๆจะเข้าไปชมถึงที่เลย ส่วน Logo pitbull lanna กำลังทำอยู่ไม่รู้จะถูกใจพี่ๆpitbull lannaรึเปล่า
  • หมาสวยมากๆครับพี่เห็นแล้วอดใจแทบไม่อยู่อยากได้ตัวเมียจังราคาก็ยอมรับได้อีกต่างหาก
    สุดยอดครับ
  • สวยมากครับ
  • :063:ชอบ หมาแดงชุดนี้มากคุบ สุดยอด
  • คอกนี้โป่งใสดี ราคาเหมาะสมไอ้ผีอย่างกูขอชื่นชม

แต่คอกไหนกวนตีนระวังไว้นะโว้ย
  • ลูกหมาสวยมากครับ ราคากลางๆ ไม่เกินเดือนหมดแน่นอนครับ ชอบไอตัวของพี่สมพงษ์จริงๆงามแต้ :006:
  • งามแต้ ๆ ครับ ขอราคา m3 กำครับ

krozero_yo@hotmail.com

ยินดีจาดนักครับ
  • น่าชื้อจริงๆ เจ้าของก็คุยดี ถามราคาก็บอก เยียม!
  • คุณปลัดเจ้าM1/M3...ค่าเลี้งดูประมาณเท่าไหรครับ ขอราคาหน่อยครับ eak_chumneansart@yahoo.com จะได้มาเป็นแฟนกับG_CELL
    ไฟล์แนบ
    DSCF24432.jpg 26K
    DSCF25584.jpg 22K
  • สวยงามมากๆครับ หาที่ติยาก นับว่าโชคดีที่ไดเห็น
  • ขอบคุณทุกท่านครับ
    ตอนนี้เหลือ M3 ตัวเดียวครับ ราคา 8,000 บาท ค่าส่งฟรีครับ
    M2 น้องแบงค์สุโขทัย โอนมัดจำมาแล้วครับ (เล่นส่งส่งทีมงานบุกมาดูถึงคอกที่ลำพูนตอนดึกเลย แรงจริงๆ)
    ส่วน M1 ไม่เกินบ่ายนี้รู้ผลครับว่าใครได้ กติกาคือโอนมัดจำมาก่อนได้ก่อน แล้วแต่ความพร้อมและโชควาสนาครับ

ขออภัยบางท่านด้วยครับที่พยายามติดต่อมาแล้วไม่ได้รับสาย เนื่องจากแต่ละสายคุยค่อนข้างนานเพราะผมต้องคัดกรองคนที่พร้อมจริงๆ
    แบตก็หมดไปหลายรอบ แทบไม่ได้หลับได้นอนกัน แต่ก็มีความสุขครับ ได้คุยกับคนรักพิทบูลเหมือนกัน
    และขอขอบคุณทุกความเห็นที่อ่านแล้วรู้สึกมีกำลังใจ ซึ่งผมคิดว่ามันมีค่ามากกว่าเงินที่ได้จากการขายหมาซะอีก
  • สวัสดีครับคุณ lerzchai สบายดีนะครับ ลูกสุนัขชุดนี้สวยจัง สุขภาพและโครงสร้างดี หัวใหญ่ทุกตัว :o001:เพื่อน ๆ ท่านใดที่ชอบแนวนี้ไม่ควรพลาด ราคามาตรฐานเจ้าของอัธยาศัยดี ลองต่อรองดูครับ :063::063::065::015:
  • M3 กับราคา8.000 ผมว่าเกินคุ้มค่ากับคุณภาพ
    ชุดนี้สวยครับ.. :065:
  • 11.55 น.
    M1 ผู้กองเปี๊ยก สอยไปแล้ว ขออภัยท่านอื่นๆด้วยครับ
  • ขอบคุณปลัดมากครับ ที่ได้มอบโอกาสในการดูแลเจ้า M1 ขอรับปากว่าจะดูแลมันอย่างดีและจะส่งพัฒนาการของมันให้ดูตลอดครับ ผมต้องรบกวนติดต่อผมทางอีเมล์ด้วยครับ เนื่องจากไม่ค่อยได้เข้ามาในเวปไซต์เท่าไหร่ แต่ผมใช้ BB ซึ่งจะ Push mail ตลอด อีเมล์ผม tawpeak@yahoo.com ขอบคุณมากๆ ครับ
  • M2 เสร็จโจรแล้วครับ มาอยู่เป็นเพื่อนอาก้าแน่นอน ขอบคุณครับ
  • ขออภัยผู้ที่สนใจทุกท่านด้วยครับ
    ลูกหมาขายหมดแล้วครับ
    ตัวสุดท้าย M3 คุณเอมหาดใหญ่ได้ไปครับ
    ประมาณอาทิตย์หน้าจะพาไปฉีดวัคซีนให้ครับ หลังจากฉีดวัคซีนสี่ห้าวันก็จะขอดูอาการก่อน
    เมื่อร่างกายแข็งแรงดีแล้วผมจะส่งใบรับรองการฉีดวัคซีนไปพร้อมลูกหมาครับ :015:
  • เจ้าของเก่าแม่หมาโง่ใส่กับเอ็จอยู่ตั้งนานโง่ซะ
  • สำหรับท่านอื่นที่พลาดโอกาสไป ก็โทรมาคุยกับผมได้ตลอดครับ เว้นช่วงตี2-6โมงเช้า
    (เมื่อคืนมีคนโทรมาตอนตีสี่ ไอ้กระผมก็ลงไปเล่นๆว่า 24 ชั่วโมง ดันมีคนโทรมาจริงแฮะ)
    เผื่อมีลูกหมาดีๆในโอกาสหน้าจะได้แจ้งแฟนคลับไว้ก่อนลงขาย

ฝากรูป M 3 ไว้ให้น้องเอ็มหาดใหญ่ด้วยครับ

และสุดท้ายขอบคุณชาวพิทบูลโซนและพี่มาร์ค สำหรับสังคมดีๆ รวมทั้งพื้นที่แสดงผลงาน
    ถ้ามีสิ่งดีๆจะเอามาแบ่งปันกันอีกครับพี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    m-3-00001234.jpg 79K
    m-3-0000123.jpg 72K
    m-3-000012.jpg 80K
    m-3-00001.jpg 100K
  • :o070::o061::o048::o004::m080::m076::m051::m049::m020::002:
  • คอกหน้าก็อย่ามาตอนช่วงสอบน่ะครับ

ผมไปดูไม่ได้

เซ็งอ่ะ:o004:

ขึ้นเครื่องไปเชียงรายแล้ว ไม่แวะลำพูนแล้วเชอะ:o015:
  • หมดอย่างเร็วอ่ะ เอ็มสองน่ารักสุดๆไปเลย