ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกอะตอมกับสตอร์มหมาแดงลำพูน
  • หมดแล้ว ล้านนาหมาแดง khunboy71 ฝากเลี้ยงดู ให้มันเจ๋งเหมื่อนอาก้า นะครับ แล้วเจอกันว่าจะมันรึเปล่า
    ไฟล์แนบ
    DSC01259.jpg 95K
    DSC01260.jpg 79K
    DSC01254.jpg 83K
    DSC01240.jpg 64K
  • เด๋วผมจะเทรนน้องให้เลี้ยงอย่างดีแบบอาก้าเลยครับพี่สมพงษ์ กลัวมันจะหล่อกว่านี่สิ ดูแล้วหวั่นใจ 555
    ไฟล์แนบ
    02-27-09-075755.jpg 13K
  • คุณพี่sompongครับ

รูปสุดท้ายยืนมาทีนี่เห็นอนาคตเลย กล้ามทั้งนั้น
  • การขายอย่างโปร่งใส่ ตอบใด้ทุกคำถาม

ขอชื่นชม
  • สุดยอดครับ:063::063::006::006:
  • อยากเห็นพัฒนาการเด็ก ๆ พวกนี้จัง ถ้าไม่รบกวนเกินไป กรุณานำมาให้ชมเป็นระยะนะครับ อ่อ...คุณเอมที่ได้ เอ็มสามไป อยู่ตรงใหนของหาดใหญ่ครับ จะได้เข้าไปชมตัวจริงบ้าง
  • ของดียอมมีมาเรื่อยๆ......รอๆ
  • :024:นั้นเต้อ ! บ่าตันได้อาเจียนโลหิต สักกำครับ

บ่าคึดว่าจะโว้ยขนาดนี้.....เสียดายขนาดครับ:022:

รอแก้ตัวรอบต่อไป....ช้าๆได้พร้าเล่มงาม:015:

:063:ล้านนาหมาแดงจงเจริญครับ:010:
  • ผมชื่อโมฮันนะครับ
    ไฟล์แนบ
    m2-0012.jpg 84K
  • หากผมชมว่าหมาคอกนี้สวยและถูกด้วย จะโดนด่าอะเป่านี่ ฮ่าๆๆ
  • ดีใจแทนคนได้ชุดนี้ไปด้วยครับ สวยมากๆ อุ้มมาแล้วทุกตัว storm กับ atom นี้เป็นเนื้อคู่กันจริงๆ หัวแบบแม่ รูปร่างแบบพ่อ เยี่ยมมมม
  • ขอบคุณสำหรับโอกาสดีๆน่ะคับที่ได้เอ็มสามมาเลี้ยงดู ส่วนพี่ๆที่อยากจะชมตัวจริงของเจ้าเอ็มสามต้องรอให้เดินทางมาถึงก่อนน่ะครับ

ผมอยุ่ที่หมู่บ้านลพบุรีราเมศวร์ธานี ตรงสหกรณ์ออมทรัพย์ครูน่ะคับ หมาคอกนี้เยี่ยมจริงๆขอชื่นชมคับ
  • หมดอะยังง
  • พี่ปลัดคับมีเบอร์โทรเจ้าของจูล่งรึป่าวคับขอหน่อยคับผมอยากได้ลูกของมัน
  • แสนเสียดาย เอฟ-2 มาก มาช้าเลยโดนท่านปลัด หล่อ ล๊อคไปเสป็คเลย ...
    ไฟล์แนบ
    GetAttachmentCAJ112M2.jpg 30K
  • น่าจะทำใบไว้
    ไฟล์แนบ
    DSC00933.jpg 84K
    Pedigree.jpg 74K
  • ปลัดกะเจ้าของจูล่งก็คือคนคนเดียวกันล่ะครับบบ...
  • :o036:สุโขทัยจะมีหมาแดงเจ๋งๆอีกตัวแล้วเหรอคุณบอย:o027:
  • สวยทุกตัวเลยครับคุณสมพงษ์
    โดยเฉพาะตัวที่เก็บไว้อะครับ
    :063::063::063:
  • ถูกต้องแล้วครับ tom_pitbull
  • อาก้ามีคู่เสียแล้ว
    เดวิลยังหาไม่ได้เลยครับ
    (กระเป๋าแบน ฮ่า ฮ่า ฮ่า)
  • หมายถึงคู่เล่นครับคุณป้อ ตัวผู้ทั้งคู่
  • ขอแสดงความเสียใจ กับผู้ที่พลาดลูกหมาคลอกนี้ด้วยนะครับ ไปดูมาแล้ว หน้าตาเหมือนลูกบลูด๊อกเลย
    งานนี้บลูลี่มีอายกันมั่งละครับ ขำๆนะ
  • ขายเก่งจริงๆท่านปลัดนี่ อนาคตช่วยผมขายลูกเจ้าเบิกคงดีน่าดูเลย...:020:
  • ขอบคุณทุกความเห็นครับ โดยเฉพาะพี่มาร์คที่ยอมเสี่ยงลงมาให้ความเห็น
    พอดีผมไปเพชรบุรีสามวัน ไม่ได้เข้าเว็บ เลยตอบช้าไปหน่อย
    ส่วนเรื่องใบเพ็ดคงต้องถามมืออาชีพว่าเขาทำกันยังไง ส่วนผมได้ก็ดี ไม่ได้ก็ไม่เป็นไร

อันที่จริงตอนลงขายอยากจะบอกว่าหมดภายในชั่วโมงเดียว
    แต่เป็นการจองปากเปล่า ผมเลยต้องตั้งกติกามาใหม่ว่า ใครพร้อมก่อน โอนเงินก่อนก็ได้ไป
    และก็ขออภัยสำหรับท่านที่เสนอมาว่าจะจ่ายในราคาที่สูงกว่า แต่ผมตัดสินใจขายไปแล้ว จึงไม่อยากให้คนที่โอนเงินมาจองเสียความรู้สึก

สำหรับจูล่ง ถ้ามีลูกแล้วจะบอก ส่วนใครจะได้ไปต้องแล้วแต่พรหมลิขิตด้วยครับ ผมคงไม่ต้องโปรโมทอะไร ถ้ามีลูกหมาพอเริ่มเดินได้ก็จะถ่ายรูปมาลง
    ส่วนท่านอื่นๆในกลุ่มล้านนาหมาแดงถ้ามีลูกหมาดีๆก็ยินดีช่วยขาย
    แต่ถ้าทำของไม่ดีมาก็ตัวใครตัวมันเด๊ออ้าย........