ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

❤ ❤ ❤ PitBuLL Ubon Club™ ❤ ❤ ❤
  • ไอ้ หนุ่ย 14 มันหายไปไหน วุ่นกับลูกหมา อย่างเดี่ยว เมียจะทิ้งนะ
  • กินข้าวเที่ยงกันครับเฮีย เที่ยงแล้ว
  • ข้าวเที่ยงไม่มีครับ มีแต่ข้าวเช้า แล้วข้าวเย็นเลยครับ
  • เฮียกินอย่างนี้ ติดมาจากสมัยเรียนป่ะครับ
  • กลับมาจากสุรินทร์แล้วครับ

เฮียช่าย เอารูปตัวใหม่มาให้ดูหน่อย เดี๋ยวจะปั้นเจ้าสาวงามๆใว้รอ
    ตอนนี้พาไปเข้า รร.ตชด.ละ 555+เผื่อจะได้สงบเสงี่ยมเจียมตัวมั่ง
    ปล.เมื่อวานฟัดปลาคาร์ฟผมไป5ตัว ลงไปกระชากถึงในบ่อเลย กลุ้มใจ 5ตัวแพงกว่าค่าตัวมันอีกกลุ้มจิงๆ
  • โทษครับ คุณ Open ครับเลี้อยงปลาคาร์ฟ ด้วยหรือ ผมกำลังหาปลามาเลี้ยงอยู่ ผมหาแบบบ่อปลาอยู่ ด้วย แนะนำ การทำบ่อปลาให้ผมด้วยหน่อบครับ
  • 6 สิงหามีงานใช่ไหนเพ่
  • ผมหาในเน็ทนี่แหละครับเฮียสอง เวิร์คมาก ยิ่งอ่านเยอะ ยิ่งเข้าใจเยอะ
    ดอดไปดูของคนอื่นมาหลายๆบ่อ แล้วเอามาดัดแปลงเป็นสไตล์ตัวเอง เจ๋งสุดๆเลยครับเฮีย
    โทรคุยกันก็ได้ครับเฮียสอง 081-6710067
  • 6สิงหา งานอะไรครับพี่มาร์ค ผมเห็นมีแต่นัดชมจันทร์555+
  • ข่าวด่วนเลยครับ ลืมไปครับ ขอโทษจริงครับ วันที่ 6 กค 54 ที่ลงมิ้งติ้ง ผมไม่ว่างแล้วครับ สาเหตุ เพราะ ลุกสาวผม ออกวันนี้ ครับ ขอโทษจริงๆๆๆๆ ครับ งานนี้ไม่เป็นไร มีตัวแทนอยู่ครับ
  • กลุ่มพิทบูลอุบล สบายดีกันทุกคนไหม
  • อุบลเรา มีกี่ฝั่งครับ ใครรู้บอกผมด้วย
  • 2-3 ฝั่งมั้ง
  • ฝั่งอะไรครับเฮียสอง
  • ว่าไงยศ (open) ถึงกับส่งลูกสาวเข้าโรงเรียนเลยเหรอ 555 ตอนนี้เฮียจัดลูกชายมาอีกตัว
    ครม.ผ่านความเห็นชอบ ลูกชายมาใหม่ลายทั้งตัว เลยชื่อ ยากูซ่า ท่าทางจะซ่าไม่เบา คิคิ
    เดี๋ยวจะจัดรูปให้ดูนะ +แล้วตกลงถ้าวันที่ 6 ส.ค 54 สองไม่ว่าง ก้อเปลี่ยนวันก้อได้นิ หาวันที่
    สมาชิกพร้อมเพียง อยากจะให้เห็นหน้าตากันให้ครบ จะได้ นุกๆ ถ้าเป็น วันที่7 ล่ะ อยากให้
    เพื่อนๆ เสนอความคิดเห็นดู ถ้าเงียบกันมันก้อจะรวมกันไม่ได้สักทีนะ
  • หวัดดีพี่มาร์ค โทษทีไม่ได้ทักทาย ผมชายนะพี่จำได้บ่ แวะมา up อุบล บ่อยๆหน่อยนะพี่
    กลุ่มอุบลอยากได้กำลังใจจากพี่ทุกวัน
  • เฮียชายนอนดึกจังเลยคับ

ลูกชายใหม่ม่ถิงวันไหนคับ
  • เอารูปมาดูด่วนเฮียช่าย
  • วัดดี วันใหม่ กับสายฝน
  • อุบลเริ่มคึกคักแล้วท่านสอง ตอนนี้มาแรงกว่ากลุ่มอำนาจอีก upๆๆๆๆ
  • ตามพี่เหมาติดๆ
  • สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อยู่แล้วครับท่านเห
  • อุบลวันนี้ฝนตกอีกแล้ว 16 กค 54 อย่าลืมงานแห่เทียน ที่อุบลนะครับ
  • image ผมมองหาสาวอยู่ครับ ใครสวย บ้าง
  • ฝนตกหนักอีกแล้วคร๊าบบบ....

สนใจไหมครับเฮียสอง แต่ต้องรอเพราะพึ่ง5เดือนเอง อิอิๆๆ

image
    ไฟล์แนบ
    DSCF1996.jpg 103K
  • รอลูกสาวผมนะ ไอ้หมูป่าดราก้อนบอย ข่าวดีว่าวันอาทิตย์เขาจะส่งมอบตัวให้แล้วคับเฮีย
  • เอารูปหมูป่ามาฝากเฮียสองimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0750.JPG 163K
  • อีกรูปคับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0748.JPG 157K
  • ผมหล่อไหมคับ

อิอิอิ

image
  • เฮียชายเจ้ายากูซ่ามาถึงยังครับimage
    ไฟล์แนบ
    214591.jpg 83K
  • อัพรูปล่าสุดให้ดูหน่อยครับเฮียชายimage
    ไฟล์แนบ
    214590.jpg 85K
  • ลูกชาย ของเฮียชายถึงพรุ่งนี้ครับ ตอนนี้กำลังเตรียมงานตอนรับอยู่ครับ
  • หมาใครหน่อ สุดๆๆๆๆๆๆ ไปเลย โทษครับเรื่องมิ้งติ้ง กำหนด เป็น วันที่ 30 กค 54 นะครับ ขอความคิดเห็นด้วยครับ ฝากดูลูกหมาตัวนี้ด้วยครับ อนาคตคงไปไกล เหมือนของของแน่ๆๆๆๆๆๆๆ ครับ
    image
  • อีรูปครับ ไม่ค่อยชัดนะครับimage
  • 30ok คับ

ได้ข่าวว่าเฮียชายทำหมุดไปแจกด้วยนะคับ

เอาหมาไปเยอะนะคับ

เอาเสื่อไปด้วยนะคับ
  • 0k ครับ รับทราบความคิดเห็นครับ เดี่ยวเรื่องมิ้งติ้งผมจะคุยกับเฮียชาย กับเฮียหนุ่ย อีก ครับ
  • หวัดดีสมาชิกทุกท่าน ตกลงวันที่ 30 ส.ค. 54 แน่นอนครับ วันที่ทุกคนรอคอยมาแล้ว ผมจะจัดหมุดไปให้
    20 อัน (ถ้าไม่พอบอกได้) หวังว่าหมุดที่เอาไปคงไม่เหงานะคับ 555 ช่วยกันประสานสมาชิกที่ไม่ค่อยเข้ามากระทู้ด้วยนะ ส่วนรายละเอียดจะโทรปรึกษากันอีกที +ใครจะมาบ้าง ช่วยตอบรับด้วย (ลงชื่อด่วนคร้าบบบบ)
  • รับทราบครับเฮียimage
    ไฟล์แนบ
    216110.jpg 270K
  • เฮ๊ย ! ลงเดือนผิด เดือน กรกฎาคม ครับ (เดือนนี้แหละ) โทษทีครับ ตื่นเต้นไปหน่อย ที่เพือนqจะมากันเยอะ 555
  • ย้ำอีกครั้ง 30 กรกฎาคม 54 แน่นอน ไม่พลาด + โจ้ลงชื่อก่อนเพื่อนเลย อย่าลืมโทรตามเพื่อนๆด้วยเด้อ
  • เจ้าYakuza มาพรุ่งนี้ จะอัพรูปล่าสุดให้ดูนะ ขอบคุณโจ้ที่หารูปเจ้า Yakuza มาลงให้ +อาท บักHot hit มันอ้วนปานหมู สวดยอดเลย อยากให้ลูกที่บ้านกินแบบนี้จัง+เฮียสอง ได้ข่าวว่าซุ้มอะไรอยู่ รู้นะ จุ๊ๆ+
  • รับทราบครับ เฮียimage
    ไฟล์แนบ
    11072011417.jpg 137K
  • ผมหรือ เฮียชาย ผมซุ้มลูกสาวไว้ครับ 5 สค 54 เจอกันแน่ๆๆๆๆๆๆ นอนเลยครับ
  • ลูกชายของโอ็ด หน้าตีจังเลยนะ หน้าใหญ่ดีนะ
  • พี่โอ๊คเรื่องลูกสุนัขยังไงโทรหาผมนะคับ
  • ฝนตกแรงอีกแน่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เลย อาร์ม ไม่มีการ up แล้ว พิมพ์อย่างอื่นเป็นแล้ว55555555555555555555555555555555555555
  • ธรรมดาน้อเฮียๆๆๆ

วันนี้เล่นโน๊ตบุค

ถ้าโทรศัพต้องอัพๆๆๆดึกจังเลยคับ

นอนดึกจังเลยคับเฮีย

• 30 เจอกันน่ะคับ
  • โอ๊ค นึกว่า แพนด้า 555 + อาท up เพื่อนๆรอบดึกหน่อย ใครเข้ามาไม่กระทู้ เป็นหมัน 55555 ย้อเย่นงะ คิคิ
  • ไปท์ มาแล้วครับท่าน นึกว่านอนซะแล้ว