ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

❤ ❤ ❤ PitBuLL Ubon Club™ ❤ ❤ ❤
  • เฮียชายก็นอนดึกเหมือนกันนะคับนิ
  • พิทบูล อุบลตื่นมารับอากาศตอนเช้ากันคับ
  • รายงานตัวครับ พิทบูลอุบลครับ วันนี้ ก็ 15 กค 54 นะ พร่งนี้ งานแห่เทียนอุบลนะ เย็นนี้เอาก็เอาเทียนโชว์ที่ทุ่งสรีเมืองนะ
  • สวัสดีทู้กกกคน เช้าวันใหม่ ทำงานๆ
    แล้วก็โดดงาน 555+
  • เฮียสองครับ วันนี้อาจแวะไปหานะครับ
    ขอไปทำธุระที่ธนาคารก่อนครับ
  • วันนี้ไม่ไหมธนาคารหยุด หรือเปล่าครับ
  • ถ้าฝนไม่ตกเดะโทรหา อาร์ทimage
    ไฟล์แนบ
    11072011420.jpg 80K
  • คับผม...........
  • ไปด้วยคนนะคับ อิอิ

• keetag512 มาจากไหน รู้เรื่องกับเขา ด้วยหรือ นึกว่าอยู่ในป่า จะไม่รุ้เร่องกับเขา55555555555555555555555555555555555555555555
  • !!!!!!! เฮ้.....ยินดีด้วยครับอุบลฯได้ฤกษ์แล้ว น้องๆอุบลได้เฮกันหละคราวนี้ดีใจกับทุกคนด้วยครับ ถ้ามีงานเลี้ยงต่อผมขอช่วยเบียร์ ๒ ลังครับ แต่ตัวผมไม่ได้ไปร่วมแสดงความยินดีด้วยนะครับ กะให้เป็นการส่วนตัวเฉพาะกลุ่มครับ มีอะไรให้กลุ่มอำนาจได้ช่วยเหลือรับใช้ก็ยินดีครับ +++++
  • ติดฝนจนดึกเลยเฮีย บ่ได้เมือเฮือนจั้กเถื่อ :022:
  • ทีมงานอำนาจมาจัดเบียร์ให้แล้ว 2 ลัง งั้นเราจัดเชียเบียให้ทีมงานอำนาจคืน 2 คน ฮา ๆ ๆ
  • -เข้ามาเชียร์ครับ รู้หรือเปล่าอีก ๘ veiw ก็จะครบ ๑๐,๐๐๐ คลิ๊กที่เข้ามาดูแล้วของกลุ่มอุบล วันนี้ได้เห็นชัวร์
    -ขอบคุณน้อง ลียองเจ มากครับ รู้ได้ไงว่าชอบขอเป็นเด็กเชียร์เบียร์ลีโอนะ ไม่จืดเกินไปและไม่แรงเกินไป ฮ่าๆๆๆๆ
  • น่านไง ท่ามีโอกาสจัดแน่นอนคับ คอเดียวกัน
  • ต้นเทียนปีนี้ครับ สดๆๆๆๆๆๆๆ ร้อนเลยครับ ของวัดศรีประดู๋ ครับ สวยสุดๆๆๆๆๆๆ เลยครับ จองที่ 1 เลยครับ แน่ๆๆๆๆ เลยimage
  • อันนี้ลูกชายผมครับ ด้าก้อนบอย บ้านดู๋ อุบล ครับ สดๆๆๆๆๆๆ ร้อยๆๆๆๆๆๆๆ เหมือนกันimage image
  • อีกรูปimage image
  • สวดๆๆๆๆๆยวดๆๆๆๆๆๆๆงามๆๆๆๆๆๆแต๊ๆๆๆๆๆๆหนึ่งเดียวในอุบลๆๆๆๆๆๆๆๆ(แต่ว่าเมื่อไหร่จะออกยาม่วงซะทีค๊าฟๆๆๆๆ)
  • พระเอกหล่อเหมือนเดิม ฮิๆๆๆๆๆๆ :033: เป็นตากอดอีหลีเด้อค้า
  • ฝากอีกรูป
    image
  • ฝากให้เฮียชายครับเจ้าคอตต้าพึ่งตัดหูเสร็จใหม่ๆจับกับเจ้ายากูซ่าคงมันน่าดู..อิอิ
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    5555.JPG 204K
    666.JPG 212K
    777.JPG 165K
    444.JPG 241K
  • ตัดที่ไหนมาครับ ใช่ที่อยู่สิรินธรรึเปล่าครับ
  • กลับดึกอยู่ลึกในซอยเปลี่ยว 555 พึ่งกลับบ้าน โทษทีว่าจะอัพรูป เจ้ายากูซ่าให้ดู ขอเป็น มื้ออื่นเด้อ
    เดียว สาวคอตต้า ไม่ธรรมดาจิงจิง จองเป็นเจ้าสาว บักหำซ่าเด้อ 555
  • อ้อ ขอขอบคุณพี่เห อำนาจ ด้วยคร้าบบบ ที่ส่งเบียร์ มาร่วมยินดี 2 ลัง แค่พี่เห มาให้กำลังใจ เราชาวอุบลก้อดีใจที่สุดแล้ว ขอขอบคุณอีกครั้งคร้าบบบ มาอุบลวันใหนกริ้งกรั้ง มาได้เลยนะครับ อุบลยินดีต้อนรับเสมอ
  • เสี่ยป้อมอุบล เข้ามาก้อ ล็อคอินเข้ามาทักทายกันหน่อย บักร็อกกี้ เป็นยังไง เดี๋ยวจะเอาอุปกรณ์เสริมหล่อ
    ไปให้นะ ขอเวลาผลิตก่อน พรุ่งนี้ลูกน้องทำงานอยู่บ่อ
  • เฮียชายคับ

พรุ้งนี้เย็นยังไงโทรหาผมนะคับ

• กลับดึกนะเฮีย ระวังนะนะ ฮ่าๆๆๆๆ
    แอบไปข้างบ้านเฮียโฮ้วมารึเปล่าเนี่ย
  • ได้เลยอาท + ยศพรุ่งเช้าทะเลทรายเด้อ บ้านพี่มุ้ย หกโมงครึ่ง+ ไปนอนก่อนนะครับเพื่อนๆ พรุ่งนี้เช้ามีนัด
    ปั่นจักรยาน หลับฝันดีทุกคน คร้าบบบบ zzzzzzzzzzz
  • อยากไปดู แห่เทียนอุบลจิงๆๆๆๆ คงสวยคัก
  • เพิ่งกับมาจากดูเทียนแวะมา Up ดึก ๆ จ๊ะ
  • วัดดีตอนเช้าครับ เมื่อว่าน เฮียชายก็ได้ ลูกชาย มาใหม่แล้วครับ ใหญ่มากๆๆๆๆๆ ครับ วันนี้ แห่เทียนนะครับ
  • เดี้ยววันนี้ผมจะไปชมตัวจิงเสียงจิงคับผม

ใครจะไป 17.00น นะคับทุ่งศรีเมืองคับ
  • วันนี้ วันพระใหญ่หรือเปล่า อาร์มตื่นแต่เช้าเลย หรือยังไม่ได้นอน เลย ตัวจริง เสียงจริง ต้องเจอกันที่ท่งเลยหรือ ไปได้หรือครับ งานนะอาร์มวันนี้
  • image ฝากให้ดู
  • เอาไปให้ติชม กันหน่อย ด้าก้อนบอย อุบล image image
  • เอาไปอีกชุดimage image image
  • พิทบูลอุบลสุดดดดดดดด อยู่แล้วimage
  • วัดดี แห่เทียน ร้อนๆๆๆๆ สุดๆๆๆๆๆ เลย
  • ยินดีครับเฮียไช้ อุบลเป็นกลุ่มใหญ่มีศักยภาพต้องซูฮกไว้ก่อน ไว้ผมได้เข้าไปอุบลจะขออนุญาตพาครอบครัวไปคาราวะเฮียนะครับ จะได้ทำความรู้จักกันไว้ด้วยครับ
  • โว๊ะ บ้านนี้ซะมาคึกคักแท้ คุยกันส่งเสียงดังไกลถึงคลองสามวา งานมีทติ้งนี้คงไม่ได้ไป แต่ขอส่งใจไปนำเด้อ
  • มาร์คครับ มิ้งติ้งคุยกันธรรมดาครับ ไม่มีอะไรมากมายครับ
  • ฝากความคิดถึงไปยังทุกคนด้วยเด้อ
  • เดี่ยวจัดให้ครับ
  • อยากรู้ว่าลูกหมาที่ผมใครอยากได้มั้ง555
    เป็นลูกระหว่าง....กับ......ใครอยากรู้โทรหาไอ้ต้องที่อยู่กลุ่มอุบลเก่า
    แล้วใครอยากดูการผสมวันนี้รับรองมี5555
  • พี่ๆกลุ่มพิทบูลอุบลอย่าลืมกันนะคับวันที่30นะคับ เวลา 17.00น. มีพี่บอกพี่มี่น้องบอกน้องนะคับ ไปรวมกันเยอะๆนะคับ
  • ภาพมาเพิ่มละเฮียช่าย แต่ก็ไม่ชัดเหมือนเดิม
    น้องมะขาม พี่ชายส้มโอ
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    4.jpg 125K
    6.jpg 102K
    01052011101.jpg 167K
  • หล่อมากๆคับคุณ open

หมาอยู่ที่ไหนคับ
  • -สวยดีนะยศ จัดมาเลย 555 โอ้ตสนใจมั้ย สั้นๆแดงๆ
    -วันนี้กลุ่มอุบลดีใจมาก ที่พี่เหอำนาจให้เกียรติมาเยี่ยมถึงอุบล ขอบคุณมากนะครับ
    -ลูกๆวันนี้เล่นสนุกมากๆ คืนนี้สลบแน่นอน เมื่อกี้เรียกกินอาหารแทบลุกไม่ขึ้น แถมกินนิดเดี๋ยว คงเหนื่อยมาก
    -พรุ่งนี้ลูกใครมาอย่าลืมโทรเรียกกันไปชมเด้อ
    -โจ้ ลูกสาวเป็นไง หลับลืมหิวแน่เลย ไอ้อ้วนhothit ถึงอ้วนแต่ก้อแรงดีไม่มีตกเลยนะ
    -สอง โชว์แต่ ดาร์กอนบอย เบื่อแล้ว อยากเห็นว่าที่เจ้าสาวของมันมากกว่า ได้ข่าวว่า ไม่ธรรมดา อัพอัพ
  • ลูกชายผมสลบเหมือนกันคับเฮีย แต่เรื่องกินไม่เคยยอมใคร อิอิ วันไหนลูกชายที่บ้านเฮียเหงาเรียกฮอดได้เสมอนะคับ มีที่วิ่งเล่นอย่างนี้ผมหามานานแล้ว YaKuZa &HotHit ครองเมือง5555+