ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เรื่องบูลด็อกจบแล้วครับ
  • เก่งจังเลย
    ข้อมูลทั้งหมดถูกต้องครับน้อง
    ตามต่อไปนะน้อง อย่าลืมนำหลักฐานทั้งหมดไปแจ้งความด่วนนะครับ
  • น่าสงสารยังไงก็ออกมาแสดงความรับผิดชอบด้วย
  • หมาตายแล้วหรือป่าวค่ะ
    ดูจากน้องหมาสกปรกมาก
    ตายไปแล้วป่าว

ปล.เป็นกำลังใจให้คุณเติ้ลค่ะ:063:
  • ไม่ก็ใครมีเบอร์ คนชื่อ A TIME เจ้าของน้ำหวานที่เพิ่งลงขายลูกที่ผสมกับ ชิว ชิว น่ะ ลองโทรไปถามมันดู ไอ้ 2คนนี้เป็น DUO กันถ้ามันไม่ตอแหลนะมันต้องบอกความจริง ทั้งเรื่องของน้องคนนี้ และเรื่องของเฮียใหญ่ที่เชียงใหม่ แล้วก็ที่ซ่อน..... น้าผีบอกให้แค่นี้ล่ะ คดีผีบอก ....
  • ชื่อ : ทินภัทร ทองปอน
    จังหวัด : สมุทรปราการ
    เขต / อำเภอ : อำเภอเมือง
    รหัสไปรษณีย์ : 10270
    เบอร์โทรศัพท์ติดต่อ : 0800882701
    แฟ็กส์ :
    อี-เมล์ : red_vampire2009@hotmail.com

เสริมอีกนิด อยู่หลังธนาคารกสิกรไทย ตรงข้ามหมู่บ้านปลาทอง ถนนศรีนครินทร์-เทพารักษ์
  • เน่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆแน่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • เหนื่อยใจว่ะ เรื่องแบบนี้มันไม่น่าจะเกิดเลย

ไปแจ้งความดำเนินคดีเลยน้อง ลักษณะนี้เข้าข่าย ฉ้อโกงหรือยักยอกทรัพย์ มันเป็นความอาญา
    แต่จำนวนเงินมันน้อยไปหน่อย ไม่มั่นใจว่าตำรวจจะดำเนินการให้หรือไม่เท่านั้นเอง
    หากจะตามจริงๆมันก็มีวิธี แต่ไม่ค่อยอยากแนะนำ

เบนซ์เอ๋ย รีบคืนเงินน้องเขาไปเถอะ
    หากน้องยอมเปลี่ยนใจไม่เอาเงินคืน แล้วใช้เงินนั้นเป็นรางวัลนำจับ
    เอ็งจะเดือดร้อน มีคนอาสารับงานแล้วนะโว๊ย ก็เตือนได้แค่นี้ละ

ขอให้จบลงแบบดีๆนะครับ :001:
  • โจทย์เยอะนะเรา ทำอะไรหัดคิดซะบ้าง โตๆๆกันแล้ว ระวังจะโดน...... นะจ๊ะ อย่าให้เงินมีค่ามากกว่าความรู้สึกนะ
  • :022:สงสารน้องเค้า
  • ดูแล้วค่ารักษาพยาบาลจะมากกว่าค่าหมาอีกนะเนี่ย
  • ผมพยายามทำทุกวิถีทางแล้วก้ยังติดต่อเขาไม่ได้เลยทั้งติดต่อน้องที่รู้จักกับพี่เค้า ก็มาบอกว่าไม่รู้จักไม่สนิทแค่เคยอยู่แถวๆเดียวกัน

เซงมากเลยหละคับ ที่อยุๆคนที่เค้ารุ้จักกันก้บอกปัดแบบ หน้าด้านๆเลย

พี่ๆท่านใดพอช่วย มือใหม่อย่างผมได้มั้ยคับไม่รุ้ผมจะพึ่งใคร เลยจิงๆ คับพี่..
  • พยามต่อไปครับ เรื่องนี้อย่าให้จบง่ายๆ มันจะเป็นเยี่ยงอย่าง
  • ใครรู้ที่อยุ่ ก็ช่วยแกะลอย มันหน่อยคับ สงสารน้องเค้า คับ 5000สำหรับ นักศึกษา มากนะคับ
  • ผมจะ พยายามอย่างที่สุดคับ พี่

เพราะผมรู้สึกแย่มากแล้วถ้าเกิดกับคนอื่นๆไปเรื่อยๆก็จะมีคนรู้สึกแย่มากๆ แบบผม

ซึ่งผมไม่อยากให้มันเกิดกับคนอื่น...
  • ไม่ก็ใครมีเบอร์ คนชื่อ A TIME เจ้าของน้ำหวานที่เพิ่งลงขายลูกที่ผสมกับ ชิว ชิว น่ะ ลองโทรไปถามมันดู ไอ้ 2คนนี้เป็น DUO กันถ้ามันไม่ตอแหลนะมันต้องบอกความจริง ทั้งเรื่องของน้องคนนี้
    -----------------------------------------------------------------------------------------
    ไอ้ผี...เรื่องนี้ไม่เกี่ยวกับผมครับ ถ้าไม่รู้อาไรอย่าสอด ผมกับน้อง เติ้ล Kachata_kk คุยกันตลอดและแนะนำให้ไปปรึกษาพี่มาร์ค เพราะผมก้ไม่รู้จะช่วยอาไรได้มากว่านี้นะ
    เพราะโทรหาไอ้ เบ้นท์ มันไม่ติดเลยติดต่อไม่ได้.. ว่าเจ้า เบ้นท์มันจะเอายังไง
    ขอบคุณนะที่บอกว่าผมเป็น DUO กับเบ้นท์นะ ปกติเบ้นท์ มีอาไรก็โทรมาหาตลอดนะแต่ไม่ได้เจอกันนะครับ บ้านอยู่คนละจังหวัด..สำหรับผม เบ้นท์มันก้ให้ความเคารพ อยู่นะ

**อันนี้เรื่องสำคัญเลย**

และเรื่องของเฮียใหญ่ที่เชียงใหม่ แล้วก็ที่ซ่อน..... น้าผีบอกให้แค่นี้ล่ะ คดีผีบอก ...
    ** ถ้าเรื่อง jojo+garfild ก็รู้พอๆๆกับมึงวะ น้าผี
    คือผมโทรไปถามเจ้าเบ้นท์ มันว่า หมาคลอดยังมีกี่ตัวสวยไหมวะ..// แต่เบ้นท์มันก็บอกว่า คลอดแล้วพี่ แต่ตายหมด...พี่ไม่รู้มันเป็นอาไร
    ผมก็ถามมันต่อว่าแล้วจะเอาไง
    เบ้นท์มันบอกว่าจะส่ง แม่หมาคืน เฮียใหญ่ cm
    ผมยังบอกมันเลย แบบนี้ไม่มีปัญหาเหรอวะลูกหมาเขาตายนะมึง
    เบ้นท์บอก เอียใหญ่เขาคุย ง่ายไม่มีปัญหาหรอกพี่
    ผมบอกไม่มีปัญหาก็ดี ..จะได้เข้าใจกันนะ
    ก้เป็นเรื่องที่คุยกันปกติที่โทรไปถามเรื่องสุนัข ไอ้น้าผี มึงอย่าโยงเรื่องมาให้กุ กูก็รู้เรื่องนี้เหมือนที่คนอื่นๆๆเขารู้กันนะ อ้อ**พอๆๆกับมึงนะ
    ถ้ามีปัญหา อาไรก็โทรมา ไครสงสัยยังไง 085-9011923 เอ

ส่วน น้อง เติ้ล ทำตามคำแนะนำพี่มาร์ค ดีที่สุด พี่ก็ช่วยได้ในส่วนที่พี่ช่วยได้นะ
    เพราะโทรติดต่อมันไม่ได้จริงๆๆ

** ส่วนเรื่องต่างๆๆ คงต้องให้เบ้นท์มาอธิบาย เองจะดีที่สุด เพราะเป็นคนก่อเหตุ**
    รอดูว่าจะจบยังไงครับ:012::011:
  • ก่อนอื่นผมต้องขอโทษ พี่เอ คับที่ตั้งกระทู้ขึ้นมาแล้วทำให้พี่เอเดือดร้อน..

*เรียนน้าผี พอดีอากจะมีอะไรเข้าใจผิดกันรึป่าวคับเพราะพี่เอ คอยช่วยประสานติดต่อพี่เบ๊นให้ผมตลอดไม่ขาด มีอะไรก้โทถามข่าวคราว คอยช่วยเหลือไม่ขาด คับ..

ซึ่งตอนนี้ทาง พี่เบ๊น ได้ติดต่อผมมา แล้ว

พอดีพี่เบ๊น บอกว่า มือถือหาย เลยติดต่อไม่ได้

ผมผิดเองที่ด่วนตัดสินใจคับ...

เราจะคุยกันพุ่งนี้ถ้าคืบหน้ายังไงเดี๋ยวผมจะมา ชี้แจงทีหลัง

ตอนนี้ขอบคุณพี่ๆทุกคนครับ
  • ต้องถูกต้อนให้จนตรอก มันถึงยอม บอกความจริง
  • **อันนี้เรื่องสำคัญเลย**

และเรื่องของเฮียใหญ่ที่เชียงใหม่ แล้วก็ที่ซ่อน..... น้าผีบอกให้แค่นี้ล่ะ คดีผีบอก ...
    ** ถ้าเรื่อง jojo+garfild ก็รู้พอๆๆกับมึงวะ น้าผี
    คือผมโทรไปถามเจ้าเบ้นท์ มันว่า หมาคลอดยังมีกี่ตัวสวยไหมวะ..// แต่เบ้นท์มันก็บอกว่า คลอดแล้วพี่ แต่ตายหมด...พี่ไม่รู้มันเป็นอาไร
    เบ้นท์มันบอกว่าจะส่ง แม่หมาคืน เฮียใหญ่ cm
    ผมยังบอกมันเลย แบบนี้ไม่มีปัญหาเหรอวะลูกหมาเขาตายนะมึง
    เบ้นท์บอก เอียใหญ่เขาคุย ง่ายไม่มีปัญหาหรอกพี่
    ผมบอกไม่มีปัญหาก็ดี ..จะได้เข้าใจกันนะ
    .......................................................................................................................
  • ใด้หมายังครับน้อง พี่ก็ติดตามบทสรุปอยู่นะครับ เอาใจช้วยด้วยนะครับน้องเติ้ล
  • ตอนนี้ยังคับ รอคุยกับพี่เบ๊น พุ่งนี้

พี่เค้าบอกจะโทหาพุ่งนี้ตอน 10 โมงคับ

แล้วพุ่งนี้ได้หมาหรือตกลงกันยังไง

ผมจะชี้แจงอีกทีครับ พี่ ก้เลย ปิดกระทู้รอคุยกันกับ พี่เบ๊น ก่อนครับ...

...................................................................................................................................
    ผมว่าคุณรู้จักพี่ใหญ่ ไม่ลึกพอหรอก ผมว่าเขาคงไม่ใช่หมูๆ แบบที่คุณคิดนะ ดูภายนอกเหมือนง่ายๆ คงไม่มีไรมั้ง
    แต่ลึกแล้วพี่แก สุดยอดจิงๆครับ
    ถ้า เขารับปากว่าทำได้ เขาก็ทำได้จริงๆ ไม่เปิดตัวโชว์สรรพคุณ(เหมือนบางคน)
    ยิ้มๆ เงียบๆง่ายๆ อะไรก็ได้ พี่ว่าไง น้องว่าไง พวกเราเอาไงดีครับ พวกเราo.k.ไหมครับ....
    นี่แหละเสน่ห์พี่เขา แต่พักนี้พี่เราทำหน้าโหดหวะ Benz ก็ยังไม่หายนี่หว่า (วันงานยังเห็นจอดซ่อนที่รีสอร์ทอยู่) หรือว่าช่วยน้องเขาตาม.....ไอ่ เบ้น...(เรด โนส)
  • มือถือหายแล้วงัยวะ ในเมื่อติดต่อมาแล้วทำไม่ไม่คุยกันทีเดียวให้จบ
    ทำไมต้อรอสิบโมงวันนี้ ไหนๆก็ติดต่อมาแล้วก็คุยๆกันให้จบว่าจะเอาอย่างไร มือถือหายโทรศัพท์บ้านก็มี

และมันเกี่ยวอะไรกับที่นัดหมายส่งมอบหมาวะ มือถือหายก็หาย ส่งมอบหมาก็ต้องส่งมอบหมา
    อย่างน้อยรีบโทรบอกเขาก็ยังดี ฟังคำแก้ตัวแล้วแมร่งยิ่งทำให้กรูยิ่งเกลียดวะคนแบบนี้

น้องเอ๋ยอย่าอ่อนต่อโลก กรูว่าแมร่งแถต่อ และไม่ได้ทั้งหมาทั้งเงินชัวร์
  • กูอยากรู้ทำไมไอ้เหี้ยใหญ่เชียงใหม่เสือกส่งหมาให้ไอ้เหี้ยเบ๊นทำว่ะ
  • เลขบัญชีที่เค้าจะให้ผมโอนตังก์ให้มีอยู่2 บัญชีครับ พี่

1. 275-202-899-0 ธ.ไทยพาณิชย์ วาสิณี ธรรมกิจ โอนไป 1500

2. 352-240-509-3 ธ.กสิกร ขวัญ แก้ววิลัย โอนไป 3500

ถ้าพี่ ท่านใดหาเจอ หรือพบเบาะแสสู่ตัวเค้ารบกวนติดต่อผมหน่อยคับ
    ..............................................................

ถ้าติดต่อไม่ได้หรือทำอะไรไม่ได้แล้วก็เอาหลักฐานการโอนที่มีไปแจ้งทางแบงค์ว่าเราโอนผิดบัญชีครับ ทางแบงค์ก็จะตามเงินมาให้เราเองครับ มีอะไรสงสัยโทรมาถามผมได้ครับ 084-8592369
  • 2 อาทิตย์ก่อนผมโทรไปถามหาซื้อลูกหมาแดง เขาก็แจ้งว่าลูกหมาตายหมดแล้ว พอถามถึงแม่หมาล่ะเปนไงบ้าง เขาก็แจ้งว่าคืนเจ้าของหมาไปนานแล้ว ตกลงมันยังไงกันเนี่ย ลูกหมาตายแม่หมาก็ไม่คืนจะรอให้นมแม่หมาหมดเต้าแล้วค่อยมาคืนมาเคียร์นี่ ยังไงๆหมอเขาตรวจย้อนหลังได้นะคุณเบ๊น เห๋อ เห๋อ เห๋อ
  • งง น้องสาวคุณไปเกี่ยวตรงไหน คนที่รับโอนเงินหรือครับ
  • เรื่องทั้งหมด ต้องรอ เบ้นท์ มาอธิบายดีที่สุดครับ.
    เพราะตอนนี้ผมก็ยังติดต่อไม่ได้..อีกตามเคย:012:
    เติ้ล.. ได้เรื่องยังไงก็โทรบอกพี่บ้างนะ...:003:
  • น้องคับพี่เอาใจช่วยคับ เห็นใจจิงๆ
    พี่มาร์คคับผมขอชื่นชมพี่เป็นอย่างมากคับ กระทู้นี้ทำให้ผมเห็นว่าพี่เป็นคนตรงไปตรงมาดีคับ
    คิดอะไรก็พูดแบบนั้น ช่วยเหลือทุกคนไม่แบ่งแยก ทำให้เวปนี้หน้าอยู่ขึ้นเยอะเลยคับ
  • 11 โมงกว่าแล้ว สรุปว่าอย่างไรครับ

ขอเดาว่าแห้วแดกตามฟอร์ม ถ้าจบมันจบนานแล้ว ไม่ต้องผลัดวันประกันพรุ่งแบบนี้หรอก

เล่นมานานจนอ่านนิสัยคนออกวะ เซ็งงงงงงง
  • น้องช่วยมาอับเดทข่าวคราวหน่อย อยากรู้ว่ามันทำได้ตามที่พูดหรือเปล่า

อย่าแอบหลังไมค์เป็นมวยล้มต้มคนดูนะครับ เตือนไว้ก่อน

ตอนตามก็ตามกันวุ่นวาย คนเขาก็ออกมาเชียร์กันเพียบ
    พอเรื่องจบไม่ใช่หายไปเฉยๆนะครับ
  • เห้ยเรื่องเกิดในนี้ จบตรงนี้ดิว่ะแบบนี้ไอ้พวกหาแดกถึงได้ลอยนวล ไอ้น้องถ้าเอ็งเล่นแบบนี้โดนดาบไม่ต้องมาร้องแล้วน่ะ
  • ไม่ หน้า เลย คุณ เบ๊น แค่เงิน แค่นี้ อ่านกะทู้ คุณมาก็ บ่อย เหมือนจะเป้น คนจริง แต่ที่ แท้ ยิ่งกว่าเด็กสร้างบ้านซะ อีก
    คืนๆ เงิน น้อง เค้า ไป ซะ
  • ผลัดไปเรื่อยๆเลยน่ะ ทำไมต้องพฤหัสด้วยแบงค์ปิดเหรอ
  • 13.30 น. เขายังไม่ติดต่อมาเหลอครับน้องเติ้ล พี่ๆเขารอฟังข่าวอยู่ครับผม
  • แทนที่จะรีบเคลียร์ให้มันจบๆ กลับสร้างเงื่อนไขใหม่ ให้ยากเข้าไปอีก
    คุณเป็นคนผิดคำพูดกลับน้องเขาแท้ๆ นี่ยังมีคดีอื่นที่แว่วๆเข้ามาอีก
    ตอนเอามาลงโฆษณาขายลงได้ แต่ทำไมลงชี้แจงไม่ได้ครับ

โคตรผิดหวังในตัวคุณเลยวะ งานนี้หากโดนใครเช็คบิล อย่าหาว่าผมไม่เตือนนะครับ

ขอให้โชคดี สำลีแปะหัวครับ
  • โปรดติดตามตอนต่อไป ^_^ ^+^ ^*^
  • (( ผู้ใหญ่รังแกเด็ก )) กดขี่ขมเหงกดดันจิตรใจเด็ก ทั้งๆที่ราอยู่แก่ใจว่าโกงเด็กมันจริงๆ (( มิตรฉาชีบ ))

พี่ๆที่พอจะช้วยน้องมันใด้ช้วยน้องมันทีครับผู้ใหญ่กำลัง รังแกเด็ก
  • ไอ้หนุ่ม พี่ว่าเอ็งโทรไปขอตังกับมันคืนเลยดีกว่าว่ะ อย่าเอาเลยหมาน่ะ เพราะเอ็งจะเห็นหน้าหมาแล้วก็จะนึกถึงหน้าไอ้เบ๊นมัน ทุกวันๆๆๆๆๆๆ มันจะมีความสุขอะไรว๊ะ เรื่องหมาน่ะตัดใจมันซะเถิดว่ะ

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

เอาทีละประเด็นนะครับ

อันนี้ผมก็ต้องขอเสือกด้วยคนนะครับ อันนี้ผมก็ได้รับข้อมูลมาจากปากเบ๊นซ์เหมือนกัน (เรื่องหมาตายอ่ะครับ)
    เบ็นซ์มันก็มาขอคำปรึกษาด้วยว่าทำอย่างไรดี ผมก็แนะนำเค้าไปว่าหมาที่ตายก็ถ่ายรูป (เอาแบบที่มี ว.ด.ป. นะ)
    แล้วก็ส่งให้พี่เค้าไปจะได้ไม่มีปัญหากัน เห็นบอกว่าโทรไปหาพี่เค้า พี่เค้าก็ไม่ว่างที่จะคุย (จริงเท็จไม่รุ้) แล้วเรื่อง
    ที่ว่าโกหกหรือไม่โกหกอันนี้ก็ต้องไปสืบกันเอาเองนะครับ ถ้าเบ็นซ์มันโกหกก็ต้องมีหลักฐานมาหักล้างกันด้วยเหมือนกัน
    อย่างที่พี่มาร์คพูดนะครับ ทำอะไรต้องตรงไปตรงมา ผิดว่าไปตามผิด ถูกว่าไปตามถูกครับ

แล้วเรื่องที่มาหาว่า A_TIME นั้นเป็นคู่หู DUO งั้นน้าผีคิดผิดแล้วครับ ยังมีกูอีกหนึ่งคน แล้วกูกลับ A_TIME
    มานั่งคุยกันแล้วว่าน้าผีตัวนี้น่าจะเป็นใคร (คนไม่ไกล้ไม่ไกลกันนี่แหล่ะ) ที่แม่งมาทำตัวสนิทสนมกับพวกกู
    แล้วก็มาโยงหาว่าพวกกูมีส่วนรู้เห็น ให้คนอื่นเค้าเข้าใจผิด ถ้าว่างนักก็ไปเลี้ยงหมามีงให้มันอ้วนท้วมสมบูรณ์ดีกว่ามั้ง
    ให้มันดูน่ารัก แล้วก็ไม่ต้องมาเสี้ยมหลอกครับ ถ้าคันมากก็โทรมาเลยครับ 089-200-5920 ฮง
  • เข้าท่าเว้ยผิดคำพูดแล้วยังมีขู่อีกกล้าเนอะ มึงลองเบี้ยวมันดูดิเจอกูแน่ว่าจะไม่เสือกล่ะ
  • ผู้ใหญ่ใจร้าย

:m020::m020::m020:
  • เฮียเหลียงออกโรงเอง กรูบอกได้คำเดียว มรึงหนาวแน่

ทำผิดแทนที่จะสำนึก กลับทำให้มันแย่ยิ่งกว่าเก่า
    น้องบอกมันโอนเงินคืนมาดีกว่าอย่าไปเอาเลยหมา เชื่อพี่เถอะ

ถ้าโอนเงินคืนไม่ได้ก็แสดงว่ากลายเป็นขี้ไปแล้ว
  • ผม ขอโทษพี่ทุกคน ในบอร์ดนี้ที่ทำให้วุ่ยวาย ด้วยครับ ผม

ณ ตอนนี้ 13.37

ทางพี่เบ๊นได้คุยกับผม อย่างเปิดอกจิงๆจังๆ แล้วคับ พี่ๆ

พี่เบ๊นตอนนี้ ชี้แจงว่า มือถือหายตานนี้อยุต่างจังหวัดไม่ได้ดุบอร์ดหรือติดตามหมาเพราะเหนว่าส่งหมามาแล้วแต่คนส่งหมาตอนนี้ติดต่อไม่ได้ ต้องรอพี่เบ๊นกลับบ้านก่อนแล้วก้ ประเด็นคือต้องรอคนส่งหมากลับมาให้ เลยจะต้องอีกสัก 3วันถึงจะส่งหมามาให้ผมได้...

ผมจึงตัดสินใจจะรอดูวันพฤหัสบดีคับพี่ เนื่องจากครั้งนี้ พี่เบ๊นสัญญาและรับปากผมอย่างแน่นอนโดยมี พยานและผู้ติดต่อให้ชัดเจน

ผมต้องขอโทษ พี่เบ๊น ที่กล่าวหา และใช้คำ ที่ไม่ดีทำให้เสียชื่อด้วยครับ

ผมขอขอบคุณ พี่ๆทุกคนในวงการนี้ ขอขอบคุณจากใจจริง

ขอบคุณกำลังใจและน้ำใจจากพี่ๆที่เข้ามาช่วยเหลือทุกท่านจนทำให้ผมติดต่อกันได้กับพี่เบ๊น

ขอบคุณพี่เอ ที่คอยช่วยเหลือ

*ที่สำคัญ

ขอขอบคุณ พื้นที่นี้ ที่ มีน้ำใจและช่วยเหลือผมมาตลอด

ขอขอบคุณ พี่มาร์ค ที่ช่วยปักหมุดและคอยช่วยเหลือ ผมซึ้งในน้ำใจพี่มาร์คและคนในบอร์ดนี้มากครับ

ตอนนี้ผมคงรอรับหมาหรือตังก์ที่โอนมา ภายในวันพฤหัสบดี เนื่องจากได้คุยกันเรียบร้อยแล้วคับและทางพี่เบ๊นเค้าก็รับปากอย่างแน่นอนมั่นใจมากด้วยคับ...

ผมคงจะลองเชื่อพี่เบ๊นอีกสักครั้งเปนครั้งสุดท้าย ครับ..

ขอบคุณพี่ๆทุกคนมากครับ
  • BENT ถ้าเข้ามาอ่าน
    พี่ขอให้ช่วยตอบคำถามทั้งหมดและเหตุผลต่างๆๆ//ปัญหาต่างๆๆของเอ็งๆ
    ทั้งหมด มีอาไร อธิบายไปให้หมด ขอความจริงๆ
    **ความจริงก็คือความจริง คงไม่มีไครมาทำอาไรเอ็งได้หรอกถ้าพูดความจริงๆ ทำในสิ่งที่ถูกต้องนะ***

อย่าหนีปัญหา นั้นมันไม่ใช่เอ็งๆๆนะ
    วันพฤหัส เพื่อนๆๆพี่ เขาจะรอดูว่าจะจบยังไง..
    แต่พี่ขอให้จบแล้วกันวะจะได้สะบายๆๆกันนะ :015:
  • หวังว่าเรื่องนี้คงเป็นแค่ เบ็นซ์กับน้องที่เสียหายคงเป็นแค่เรื่องเข้าใจผิดสื่อสารกันผิดที่ผิดเวลาแค่นั้นน่ะครับ

พิทบูลโซนเป็นสังคมเกี่ยวกับเรื่องหมาๆ ทุกคนเป็นพี่น้องกันหมดไม่ใช่ผมอยากยุ่งอยากเสือกมีแต่เปลีองตัว

ในเมื่อในอยู่ในสังคมนี้เมื่อมีพี่น้องเดือดร้อนถูกเอารัดเอาเปรียบจึงเป็นหน้าที่ของผมและพี่น้องทุกคนต้องออกมา

ทำหน้าที่เพื่อให้บ้านเล็กๆของเราน่าอยู่ต่อไป ชื่นชมคุณ A_TIME ที่ร่วมเป็นส่วนหนึ่งในการปกป้องเรียกหาความ

ยุติธรรมให้บ้านเล็กๆ ซึ่งเริ่มหายากมากในสังคมไทยในยุคนี้ครับ
  • ผมจะบอกน้องเจ้าของกระทู้ให้เลยครับ ว่ามันไม่ส่งให้หรอก ทั้งเงินทั้งหมา ไอ้คนๆนี้ มันขี้โกงจะตายครับ ถ้าเคยเห็นหน้ามันก็จะรู้เอง

แม่งหาผลประโยชน์ กับพิทบูลมาเยอะ พอตอนนี้ แม่งมีปัญหากับผู้ใหญ่บางท่าน เพราะแม่ง แหลไว้เยอะ แม่งเลยต้องหายจากวงการนี้ โดยปริยาย แต่แม่งเสือกไปทำกับเจ้าของกระทู้อีก คราวนี้มึงตายแน่ ไอ้สถุน หน้าตาเหี้ยแล้วยังทำตัวเหี้ยอีก ไม่มีความเห็นอกเห็นใจผู้อื่น กูผี ชม มึงคงจะจำกูได้นะ ไอ้เด็กเมื่อวานซืน

ครวยๆๆๆ ไครเคยเจอมันก็จะรู้ว่าโหงเห๊ง แม่งโครตโจร เลี้ยงหมาก็ ทุเรส หาแดกกับหมาตัวจิงไอ้เหี้ยเนี่ย
  • มาติดตามเรื่องไห้น้องด้วยคน
  • ....... ผมเห็นเฮียเหลียงออกหลายโรงเระครับ

........ฝากบอกไอ่พวกทำชั่ว พวกมึงเตรียมหนาวววววกันแน่
  • รอดูเหมือนกัน ว่าจะจบอย่างไง
    แต่ถ้าแนะนำ ขอเงินคืนดีกว่านะ
    จะได้จบง่ายกว่า ไม่งั้นถ้ามีอะไรติดขัดอีก
    ก็จะเสียความรู้สึกอีกนะจ๊ะ
  • ก่อนอื่นเลยนะครับต้องกราบขอโทษ พี่มาคร์ และเฮียเหลียง และผู้ใหญ่หลายๆท่านในบอดร์นี้ด้วยครับ และกราบขอโทษ พี่ A_TIME ที่โดนพลาดผิงถึงนะครับ และขอขอบคุณพี่ฮงที่ช่วยดำเนินเรื่องให้ ขอกราบขอโทษทุกๆท่านไว้นะที่นี้ด้วยครับ