ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หาดใหญ่ The Heavy Hitter dog meeting วันที่ 26/06/53
  • รับทราบครับพี่ชาย !!!
  • ด่วน ใครจะไปหาดใหญ่ โปรดอย่าจอง แอร์เอเชีย ผ่านระบบออนไลน์นะครับ

อันตรายมาก ผมเจอมาแล้ว มันหลอกชาร์จค่ากระเป๋า อีกห้าร้อยกว่าบาท

ตั๋วราคาสองพันแปดกว่าๆกลายเป็นสามพันห้า

กว่าจะรู้ตัวก็สายไปเสียแล้ว มันตัดผ่านบัตรเราเลย ขอคืนก็ไม่ได้ด้วย
    โทรไป มันบอกว่าเราโง่เอง ไม่อ่านให้ดีก่อน ตอนคอนเฟิร์มครั้งสุดท้าย
    มันบอกมีช่องให้ติ๊ก ผมก็ทำตามทุกอย่าง มันก็ออกมาราคาเหมือนเดิม
    ยังมี ค่า Convenience Fee ติดออกมาในบิลอีก

ผมสงสัยว่าผมโง่จริงหรือว่าเป็นทริกการเพิ่มราคาค่าตั๋วของมัน
    วันนี้ ลองจองใหม่อีกครั้ง ให้คุณดิเรก โดนเหมือนเดิม แสดงว่า มันจงใจครับ
    จึงประกาศให้เพื่อนๆทุกท่าน โปรดระวัง

ผมโทรไปด่ามาอีกรอบแล้ว มันบอกมีการบันทึกเสียง ผมก็ว่าดีเลย
    Fucking Marketing แบบนี้ มันก็คือการสร้างหลุมพลางให้ลูกค้าตกลงไป
    เงินห้าร้อยบาท หากจำเป็นต้องจ่ายไม่เคยเสียดาย แต่มันเจ็บใจที่เสียรู้มากกว่า

การตลาดเฮงซวย ขอให้แมร่งเจ้ง ไม่จำเป็นจริงๆ อย่าบินสายการบินนี้ครับ
  • แอร์ เอเหี้ย
  • แอร์เอเซีย Low cost Airline
    บริการก็ตํ่า เงื่อนไขยิ่งตํ่ากว่า

ผมแบนสายการบินนี้ตั้งแต่ปีที่แล้วๆครับ สุดจะทนแต่ยังดีที่ได้ด่าหัวพนักงานและหัวหน้ามัน...
  • $$$$$$$$ เริ่มนับถอยหลังแล้วครับ ตอนนี้กำลังฟิตน้องหมาเพื่องานนี้โดยเฉพาะ ชาวพิทบูลมากันเย๊อะๆนะครับ ดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ $$$$$$$$$$
  • :004:สถานที่จัดงานรอบค่ำอีกหน่อยครับ:004:
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=15358&page=1#Item_14
  • เฮ้ย...เลื่อนตั๋วไปแมร่งพรุ่งนี้เลยดีไม๊เนี่ย..?? โปรโมตกันขนาดนี้ จะฆ่ากันเลยเร๊อะ..!!
    มาเฟียยยยยย..เลื่อนตั๋วด่วนนน
    ไฟล์แนบ
    57141_headline.jpg 53K
  • ไปแน่ แต่ม่ายพา หมาไป จะดีไหมคับ
    ผมถนัด รอบค่ำจิงๆคับ
    พอดีมีความจำเปน คือหมา ม่ายพร้อม
    ขอไปร่วม เฉพาะตัวแระกัน
    แต่ขอฟิตตัวเองก่อน
    อิอิอิ
  • พาหมามาแจมในงานได้เลย เก็บหมาแล้วค่อยมูฟก็ยังทัน...ชิมิ ชิมิ พี่บิ๊กชิลล์ เมื่อวานไปดูสถานที่มิดไนท์มา ... ตอนแรกนึกว่าร้านคาราโอเกะกระจอกๆ ... ตะลึงๆๆๆๆ อลังการ ไพรเวท วีไอพีสุดๆๆๆๆๆๆ
  • 555 งานนี้ พวกเราทุ่มสุดตัว เพื่อทุกท่าน
    !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! งานนี้ใครไม่มา รอไปอีกนานแสนนาน 55
  • ใช่เลยใช่เลย ทุ่มไม่ทุ่มไม่รู้ ... มะวานศๅลาวัดหลิน ซิ่งวีออสตีลังกๅ3ตลบลงทุนไปคัดตัวน้องน้องที่ด่ๅนนอก ทุ่มสุดตัวเจงเจง :-)

ถึงงานมันจะไกล แต่สำหรับพวกเราชาวพิตบูล ก็แสดงพลังให้เห็นแล้วว่า ระยะทางมันไม่ใช่ปัญหา
    เรื่องแบบนี้มันอยู่ที่ใจครับ หากใครไม่มา รีบไปหาหมอเช็คด่วน ก่อนที่จะสายเกินเยียวยา ฮา..............
  • กอฟ..ถ้างานนี้ไม่เป็นดังจิตนาการที่งกรูตั้งไว้ มึงโดนแน่..!!
  • `จัดหนักแน่นอนครับ
  • จะพาพวกพี่ๆเค้าไปแบกอัฐกันหรือครับอ.กอร์ฟเห็นว่าจัดหนักๆ
  • อูบุนตู้ ไม่เอานะ ฮ่าๆๆ

หนักเกินทนวะ
  • พี่กอล์ฟค่ะ จัดให้แต่พวกหนุ่มๆนะ แล้วสาวๆล่ะเพ่ น้อยจายยยย
  • :004:จัดไปครับชอปปิ้ง ตลาดกิมหยง:004:
    ของทุกชนิด ราคาถูก ของหนีภาษี ของจีนแดง เสื้อผ้า อาหาร ของใช้ เครื่องสำอาง ฯลฯ
    สาวๆก็ขอเงินหนุ่มๆแล้วจ่ายให้หนุกไปเลยครับ
    ไฟล์แนบ
    skl_att570004001.jpg 111K
    IMG_1056.jpg 92K
    imgp0949.jpg 101K
  • อ้าวก็งานประกวดงายครับ ทุกคนสามารถมาด้วยกันได้ หมดเลย แล้วตอนกลางคืนก็มีพิธีมอบรางวัล กินข้าว แล้วก็เข้าพิธี อูบุนตู้ 555

เชิญเลยครับ

GOF_BB
  • :005:งานนี้ไม่จำกัดเพศครับ
  • อ่อแล้วน้องไม่ต้องห่วงนะครับ มีเพื่อนพี่คนนึงชื่อ พี่ link น่ารักมาก เดี๋ยวจะเทคแคร์น้องตลอดไม่ต้องห่วง หรือเขิน ครับ เชิญได้เลย
  • :004:ต้อนรับเต็มที่ ทุกเพศ ทุกวัยคร้าบบบบ:004:
    ไฟล์แนบ
    carabao-อาหารเช้า.jpg 111K
  • แล้วจารย์กอล์ฟทำไรครับ ไม่หลับไม่นอน
  • น้องเตย ดีใจด้วย

กอฟ ตอนรับน้องเขาด้วย อูบุนตู้ จิงๆ เหรอ ฮ่าๆๆๆๆ
  • ใครจะ เอาบนตู้ วะ...เฮ้อ ๆ ๆ แปลกดีเหมือนกันเว๊ย..!! เคยแต่เอาในตู้..
  • ... โทรศัพท์ ใช่ไหมจ๊ะ ฮา.........................
  • งานนี้ใครเมาแล้วงี่เง่า เจอ อูบุนตู้แน่ๆๆ
  • :004: http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=15468&page=1#Item_31 :004:
    วันงานป๋าติดบูลลี่แม็ก มาด้วยเปล่า มีทีมงานสนใจเยอะเลยครับ
  • เอาไป 12 ขวดพอไหม ขี้เกียจขนมันหนัก
    แต่ตอนนี้มีคนสั่งเอาไว้แล้วสองขวด ใครจะเอามากกว่านี้ต้องรีบบอกนะครับ

จะไปเมา ไม่อยากขนภาระเยอะครับ
  • :004:เอามาโหลนึงเลยเหรอพี่ ถ้ายังไงแบ่งเป็นรางวัลพิเศษ เฉพาะหมาแดงก็ได้นะคร้าบบบ:004:
  • :015:เอารูปมาฝากเพิ่มเติมงิ สงขลา และหาดใหญ่

หาดสมิหลาสงขลา และลิงเขาตังกวน:018:
    ไฟล์แนบ
    DSCF4994.jpg 120K
    DSCF4944.jpg 64K
  • อันนี้ หัวพญานาค ที่สวนสองทะเลสงขลา
    ไฟล์แนบ
    DSCF3882.jpg 101K
  • ขยับใกล้หาดใหญ่กันอีกซักนิด กับตลาดน้ำคลองแห

ถ้าจำไม่ผิดทุกเย็นวันศุกร์ เสาร์ อาทิตย์
    ไฟล์แนบ
    602.jpg 113K
    59.jpg 120K
  • ไหว้เจ้าที่เขาคอหงษ์หาดใหญ่

แวะเอามุมกลางวันมาฝาก:018:

ขอเป็นแรงใจสนับสนุนงานดีๆของชาวพิทบูล และชาวหาดใหญ่ด้วยนะคะ

:031:
    ไฟล์แนบ
    DSCF3027.jpg 97K
    DSCF2980.jpg 118K
    114.jpg 83K
  • รู้สึก จะ อูบุ้นตุ้ กันจัง ใครเมา ลักหลับ จับอัด อูบุ้นตู้ ดี กว่า 555+

หรือว่ารักสามเศร้าดี ไปเป็น แมง วัน เลย 555+

ยอดชาย พิชิตเหมือง ทอง555+

(สุดท้ายเดิน โดยสวัสดิภาพทุกท่านคับ)
    ไฟล์แนบ
    48.jpg 17K
  • REDWOOD KENNEL จากภาคอีสาน confirm ครับ !!!!!
  • เอาเว๊ยยยย งานครั้งนี้เริ่มไม่ธรรมดาแล้ว

ใครพลาด อาจจะไม่ได้เจองานมันส์ๆแบบนี้อีกนาน
  • :004:ท่านโจยังไงถ้าสะดวก ลงเบอร์ให้ผมหน่อยนะครับ จะได้ขอช่วยประสานงานนิดนึง ขอบคุณครับ:004:
  • สวัสดีุกทุกคน กอล์ฟ เห็นทีงานนี้ เฮียพลาดแน่

ลูกกลับมาพอดี ทั้ง 3 หน่วยเลย

ขออภัยทุกท่านจริงๆ ใจจริงอยากจะไป อยากไปเจอทุกคน

ฮ่าๆๆ สรุปว่าพลาด
  • พี่ใหญ่กรูพักหลังเริ่มอ่อนวะ ต้องพาไปปั่นเสียหน่อยแล้ว
  • อ้าววววววว.....งานนี้เฮียใหญ่ไม่ไป หญิงก็มาตอมเรากันเพียบเลยซิครับท่าน มาเฟีย..!!!!
  • เฮียใหญ่แกถือศีล พี่ก็รักเดียวใจเดียว เลิกเจ้าชู้แล้ว
  • :004:วันนี้เงียบจัง ช่วย Up ข่าวล่าหน่อยครับสมาชิก:004:
  • พี่hamerครับร้านริมบึงยังเปิดอยู่ป่าวพี่
  • เพิ่มเติมลูบได้คลำได้แต่ห้ามพากลับ
  • :004:น่าจะยังเปิดนะท่าน เดี๋ยวสอบถามชัวๆให้ครับ (จะให้ดีโทร.มาดีกว่าครับ....อิอิ):004:
    ไฟล์แนบ
    pic27243.jpg 29K
  • ถ้าไปก็อย่าลืมแลกแบงค์ 20 ไปกันคนละเยอะๆน่ะครับ

ใช้ดีจึงบอกต่อ
  • :o035:ถ้าแลก แบงค์ 20 ไปต้อง:o034: ร้าน วัวชนนาหม่อ หรือ วงแหวนคลองแงะ โชว์มาตอน 5 ทุ่ม จัดไปอย่าเสียพี่เอก อิอิอิอิ:o049:
  • ขอบคุณมากน้าบ่าว