ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หาดใหญ่ The Heavy Hitter dog meeting วันที่ 26/06/53
  • วันนี้ทำไมหัวหนักเป็นพิเศษไม่รู้
  • ขอบคุนพี่ๆทุกท่านอีกครั้งนะคับที่มางานพี่สาวผม
    ซึ้งน้ำใจพวกพี่ๆมากๆคับวันไหนมีโอกาศเด๋วผมจะไปเยี่ยมพี่ๆบ้างนะคับ
  • กินลีโอดูดีๆน่ะครับเดียวเจอของปลอม
    ไฟล์แนบ
    21112010171.jpg 41K
  • หาดใหญ่ซื้อแผ่นแสลทปูพื้นกรง ได้ที่ร้านไหนบ้างครับ ขอบคุณครับ
  • สวัสดี พี่เอก พี่โดม พี่ตี้ และพี่ๆ กลุ่มหาดใหญ่ทุกท่านครับ แวะเข้ามาทัก ว่าไปลอยกระทงที่ไหนกันเป็นบ้างสนุกป่าวคราบบบ
    สบายดีกันทุกทคนนะคร้าบบบ
    ไฟล์แนบ
    aon22.JPG 99K
  • ดีครับสุดหล่อ ไม่ได้ไปลอยครับ พอดีว่ามีปัญหากะ oleo นิดหน่อยเลยคุยกันยาว
  • สแล็ต ไปที่สุรศักเลยครับ
  • ครับพี่รักษาสุขภาพด้วยคร้าบบบผม
  • อ้น ในรูปร้านอะไรหว่า ดูคลาสสิคดี ตอบด้วยๆๆ กำลังทำร้านเหล้าอยู่
    เพื่อนๆ ทุกท่านถ้าว่างก็แวะเวียนไปได้ครับ ร้านเพิ่งเริ่มทำ กำลังขาดแคลนแรงงานอยู่ ฮาฮา
  • ดูดปาระกุ มัน เลยนะ (เรียกถูกป่าวเนี่ย)

พี่โดมตกลง ร้านบังเกอร์เก่าป่าวคับพี่
  • ชื่อร้านเพียวครับพี่ บรรยากาศดีมากๆครับ
    ไฟล์แนบ
    oat2.JPG 85K
    อ้น3.JPG 91K
  • ไหนๆก็ไหนๆแล้วดูดกันชาหวา หน้าจะเข้าท่ากว่า
  • ดูดแล้วมันรู้สึกไงอะพี่เอก อ้นชอบบารากุเพราะว่าดูดแล้ว มันลอยๆๆดีอะ สบายๆๆ ฮ่าๆๆ
    ไฟล์แนบ
    tigger23.JPG 89K
  • หวัดดีครับพี่เอก
  • เบอร์โทรผมครับที่พี่ลงไว้ผิดครับ0896555637ครับพี่
  • เค้าแต่งร้านแนว art ครับพี่ เอาของเก่าๆมารวมกัน ข้างในยังมีรถเวสป้า อีกสองคัน พอดีไม่ได้ถ่ายไว้ครับมือเริ่มสั่น ฮาๆ
    ไฟล์แนบ
    33.JPG 94K
    26.JPG 99K
    14.JPG 84K
  • ดูดแล้วมันวืดๆครับอ้น วืดแบบบอกไม่ถูก แต่หลอยแรงนิ ไปหัวชาไปเลยนิ

ครับพี่นึก ในเครื่องเบอร์ถูกแต่ตอนพิมพ์สงสัยจะพิมพ์ผิดโทษทีครับ

พรุ้งนี้หมอมาถึง ผึ้งจะทำแกงส้มปลาพงไปกินหวันเย็น ถ้าว่างค่ำๆเชิญน่ะครับ
  • อ้ะ เปิดบาร์เหล้ามั่งหวา 555
  • อยากลองแต่กล้า ฮ่าๆๆๆ เอาขึ้นหึ้งไว้ก่อนนะพี่เอก ของมันแรง ฮ่าๆๆๆ
  • ครับไม่ลองก็ดีแล้ว กินเหล้าก็พอได้ฉ๊อดแล้ว

หวัดไม่ดีลูกพี่ตี๋ เปิดบาร์ที่เบตงผมไม่ไปนา
  • จัดให้เลยพี่โดมมีอีกร้านชื่อสลัมบาร์ลงทุนน้อย
    แต่ไอเดียสุดยอดเดี๋ยวถ่ายรูปมาให้วันหลัง
    ไฟล์แนบ
    bar3.jpg 12K
    bar2.jpg 11K
  • ลาตรีสวัสดิ์ครับทุกๆท่าน เจอกกันพรุ่งนี้น่ะครับ 1 เมา
  • ตาอ้นขี้โม้ครับ คุณโดมอย่าเชื่อ จังหวะลอยๆ ไม่เห็นอะไรในร้านนอกจากสาวๆหรอกครับ 555

คุณโดมเปิดร้านเหล้าที่ไหนหว่า?

พี่เอกครับ มาดูดอย่างว่า มานั่งชายเลชิวๆที่นี่ก็ดีนะครับ อิอิ
  • โหวๆๆปู่โจ มาหา ว่าเราโม้ซะงั้นอะ มันลอยๆๆจริงๆๆเด็กเสริฟ อยู่ปี2มั้ง น่ารัก แต่มองไม่เห็นกางเกงมันนะ 5555+
    เจ้าภัทรไปด้วยไงเลยแค่มองอย่างเด๋ว 5555+ ล้อเล่นน แต่เด็กเสริฟมันหมวยดี ว่างๆมาดิพี่โจ เด๋วจัดให้ 55+
  • ไปดูดชิวๆสงขลาไม่ค่อยไหว เดี๋ยวขับไม่ถึงบ้าน แค่เหล้าอย่างเดียวก็สุดๆแล้วกว่าจะถึงบ้าน

โจอยู่ไหนครับ เสาร์นี้ถ้าฝนไม่ตกตอนเย็นๆอาจนัดกันพาหมาไปจูงที่ริมบึงศรีภูร ถ้าว่างมาเที่ยวได้ครับ
  • morning ครับพี่ น้อง
    เอก รัตภูมิ ถ้าผมเปิด บาร์เหล้า ในอนาคต แล้วไม่มาเป็นเกีรติ อันนี้ โกรธ ยัน ลูก ไอ ว่าน ทำบัตร เลยนะ เอาดิ :013:
    ท่าน โจ ธุรกิจรีสอร์ท ไปได้ด้วยดีนะครับ
  • หวัดดีพี่ๆ หาดใหญ่ทุกท่านครับ

พี่ตี้ อ้นทำคลิปเสดแล้ว มันอัพลงยูทูบไม่ได้อะ มันขึ้นerro อะพี่ พี่มีโปรแกรมไรอัพป่าว AVI ก็อัพไม่ได้ เปลี่ยนเป็น FIV ก็ยังไม่ได้ เริ่ม งงละ 555+ เด่วลองดูเรื่อยๆๆ ถ้าชื่อมันซ้ำนี่อาจจะเกี่ยวกันรึป่าวพี่
  • ดีๆครับพี่ ใว้ลูกว่านทำบัตรแล้วเราค่อยมาคบกันใหม่ 55555555555555555555 แต่คงไม่นานพี่เห็นว่าท้อง 5 เดือนแล้ว
  • พี่ตี้ อัพโหลดได้แล้ลวแต่เพลง ดันติดลิขสิธ มันมีวิธีแก้ป่ะครับพี่
  • น่าหรอยจังพี่เอกแต่ลูกอ่อนยังไปไหนไม่ได้เลยพี่
    ไม่ได้ดื่มมาเดือนกว่าแล้วยากมากเลยครับพี่
  • ผมหมายถึงที่เกาะหนะพี่เอก :018:

เดี๋ยวต้นเดือนหน้าลงส้รางบ้านเพิ่ม ชาวหาดใหญ่ ใครแรงดีอยากช่วยตกแต่งก็แบกเป้มาเที่ยวได้เลยครับ หุหุ มีกิน มีอยู่ สบายแฮ

พี่ตี๋สนใจรึเปล่า? จะยกห้องน้ำให้ตกแต่งซักห้องนึง อิอิอิ

งานผมเร่งมาก เสร็จวันที่ 20 ทั้งหมด 15 หลัง :027: (มีเวลา เกือบยี่สิบวัน)

ตาอ้นกับภัทร ถ้ามาช่วงนี้จะแจ่มมากเลย 555

เดี๋ยวเสาร์หน้า คงได้แว๊ปไปครับพี่เอก :065:

วันนี้จะเข้าไปเชคราคา ถังเก็บน้ำ(ถัง2000ลิตร+)ที่หาดใหญ่ แล้วพวกผ้าปู ใครมีที่ดีๆแนะนำบ้างเอ่ย?
    ไฟล์แนบ
    1011.jpg 103K
    1125.jpg 91K
    1215.jpg 100K
  • http://www.hardmouthkennel.com/ พี่เอกเคยเข้าไปดูหมาที่นี่หรือยังครับ ใช่แนวพี่รึเปล่า เอามาเล่นกล้ามน่าสนนะพี่แต่ถ้าเอามากัดไม่รู้จะดีรึเปล่าครับ
  • พี่โจชอบห้องน้ำแบบนี้จัง ไม่ทราบว่าราคาเท่าไหร่ได้ต่อห้องอะคับ
  • โจถ้าแท้ง 2000 ลิตรไปดูร้าน อะไรจำไม่ได้เยื้องๆเทคนิคหาดใหญ่ครับ ถ้ามาจากหาดใหญ่จะถึงก่อนเทคนิค ร้านอยู่หัวมุม ขายปั้มน้ำและแท้งครับ หรือไม่ก็ร้านตงประปา อยู่ข้างธนาคารกรุงเทพ เส้นบิ๊กซีครับ

เคยเข้าไปดูแล้วครับ คุณคิง แต่ไม่ค่อยถูกใจครับ อยากทำเองมากกว่า กำลังหาๆอยู่ครับ วันก่อนไปที่สุราษมามีสวยๆหลายตัว คงต้องรอเวลาครับเดี๋ยวจัดแน่น
  • หรือจะเฮไปบ้านพี่ดีครับพี่นึก 5555555555555555
  • เรียนเชิญทุกท่าน ร้านบังเกอร์เก่า กำลังปรับปรุงโฉมใหม่ เข้าไปได้ทุกวัน
    ขอบคุณอ้น มุก ด้วย กำลังคิดไอเดียแต่งร้านอยู่เลย
  • ได้สถานที่พบ ใหม่แล้ว ชาวหาดใหญ่

พี่โดม แล้วที่กว้างๆๆหมา เอาไป ผูก ได้ป่าว แล้วจะเข้าไปอุดหนุนคับ พี่
  • อยากไปมั่ง แต่งร้านมาโชว เลยพี่โดม
  • ขอบคุรพี่เอกมากครับ :015:

CommentAuthornirvana13 CommentTime4 ชั่วโมงก่อน | November 23, 2010, 11:51 am
    พี่โจชอบห้องน้ำแบบนี้จัง ไม่ทราบว่าราคาเท่าไหร่ได้ต่อห้องอะคับ

ผมทำราคาต่อหลังไม่แพงครับ ปูนสามกระสอบ อิฐบล๊อกใหญ่ 120 ก้อน ไม้เนื้อดีๆ 20 ท่อน ครับ อิฐแดงใช้ตกแต่งพื้น

รวมเครื่องสุขภัณฑ์ละขนส่งมาเกาะ ค่าใช้จ่ายประมาณ หมื่นนิดๆต่อห้องครับ (เฉพาะห้องน้ำ)

ศิลปะ มันมักเกิดจากการขาดแคลนทุนทรัพย์หนะครับ ฮา...

รอบเดือนธันวานี้เอาข้อผิดพลาดคราวที่แล้วมาทำใหม่ ถ้ามีไอเดียอะไรแปลกๆจะนำมาอัพเดทให้ชมครับ
  • ที่หาดใหญ่ไม่ทราบว่าที่ไหนรับทำเครื่องวิ่งบ้างครับ
  • ตอนนี้ร้านกำลังทำอยู่ครับ ปรับปรุงใหม่หมด ส่วนหมาถ้าพาไปมีที่ลาก ที่เดินเล่น ให้ทำกิจกรรมได้ครับ
    สภาพร้านเดิมๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC06004 (Small).JPG 56K
    DSC06010 (Small).JPG 55K
    DSC06009 (Small).JPG 76K
    DSC06001 (Small).JPG 56K
    DSC05998 (Small).JPG 52K
  • รบกวนเพื่อนๆ ตั้งชื่อร้านเจ๋งๆด้วยครับ ชื่อของใครได้เป็นชื่อร้าน ผมขอจัด Black Label พร้อมมิกเซอร์ชุดใหญ่ ให้เลย
    ไฟล์แนบ
    3ktr1.jpg 84K
  • หาดใหญ่ติชมมั่ง.......แนะนำได้ครับ.......:m001:
    ไฟล์แนบ
    DSC0017012.jpg 54K
    DSC0007682.jpg 66K
    DSC0016282.jpg 57K
    815.jpg 67K
    199.jpg 80K
  • ชื่อร้าน "เพื่อนเรา" ดีมั้ยครับคุณโดมแต่ถ้าเรียกไปนานๆอาจจะเพี้ยนเป็น เพื่อนเมาก็ได้นะครับ 55555.
  • พี่โดมร้านอยู่ส่วนไหนของหาดใหญ่ครับ หลุดไปแถวนั้นจะได้แวะไปอุดหนุน
  • อยู่แถว รร.อุดมศึกษาฯ ครับ ว่างๆเชิญได้เลยครับทุกท่าน
  • เมื่อก่อนร้านนี้นั่งประจำเลยเบียร์วุ่นกินหรอยร้านบังเกอร์
    เอาแนวน่ารักแล้วกันพี่โดมชื่อ madoodi
  • ชื่อ "ล้านเล่า" ครับคุณโดม อิอิ

"ล้าน" หมายถึงเงินครับคุณโดม :062:

"เล่า" มันก็คือมุมนึงของคนนั่งดื่มนั่งกินหนะครับ เรื่องเล่ามากมายสารพัดนับล้านเรื่อง อิอิอิ

เวลาคนถาม คืนนี้ไปกินเหล้าที่ไหน ..... เราจะได้ตอบว่า "ไปล้านเล่า" (ร้านเหล้า) 55 งงดีมั๊ยครับ

"ร้านนั่งเหล้า" ก็น่าสน เพราะกทม มีร้าน "นั่งเล่น"

ร้าน "นั่งเหล้า" หรือ "นั่งเล่า" ก็ความหมาย ชิวดีครับ อิอิ

แล้วจะไปอุดหนุนนัครับคุณโดม :062:
  • มีเมนูสำหรับคนไม่เมาบ้างมั้ยครับ ขอให้ร้านมีลูกค้าเยอะๆนะครับกิจการรุ่งเรืองโคตรๆครับ
  • พี่โดมเปิดแบบแนวไหน จะได้ตั้งชื่อถูก