ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หาดใหญ่ The Heavy Hitter dog meeting วันที่ 26/06/53
  • โดม ผมขอเสนอชื่อ Bully Bar ครับ
    ถ้าไม่โดนยังมีโอกาสเสนออีกมั๊ยครับ
  • หวานหวานพี่ถอย IPHONE4 แล้วแต่เล่นไม่ค่อยเป็นงะสอนพี่มั้งชิ ว่างๆโทรหาพี่และเปิดfacebook เบอร์น้องหายไปแวววววว:019:
  • ผมเสนอ Drunken

พี่เบญซื้อไอโฟลแล้วต่อไปคงได้มาเหววในห้องนี้บ่อยขึ้นแน่เลย
  • อีกชื่อง่ายๆ Red Dog
  • เเม่นเว้ววว!!!!แต่ตอนนื้ยังเล่นไม่ชับงะ
  • โดม เอาใหม่ โอนลี่เรด หรือ เรดโซน ดีกว่า
  • ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยออกไอเดียครับ ร้านนี้ตั้งใจว่าจะทำให้เป็นจุดรวมกลุ่ม ให้นั่งกันสบายๆ ฟังเพลงชิวๆ เฮฮาไปตามเรื่อง บรรยากาศ
    ประมาณสายลม กับทะเล และอยากให้ทุกๆท่านมีส่วนร่วม ที่เปิดขึ้นก็เพราะอยากให้เพื่อนๆได้คิดว่าเป็นร้านของเรา และช่วยกันสร้างขึ้นมา โดยเฉพาะชื่อร้าน สามารถเสนอได้หลายๆชื่อครับ
    ขอบคุณมากครับ
    ไฟล์แนบ
    tpWTH9841787-02.jpg 83K
  • ข้างบนนี้เป็นตัวอย่าง โปรโมชั่น แต่ที่ร้านคิดว่าจะทำให้ถูกกว่านี้อีก
  • มีบารากุป่าวพี่โดม อิอิ
  • ได้ๆ บารากุ ชอบเหมือนกัน ว่าจะหามาตั้งที่ร้าน อ้นช่วยดูให้พี่หน่อย
  • เตามีหลายขนาดอ่ะดิพี่ ส่วนมากอ้นซัดกันเตากลาง พวกลองใหม่ยังไม่กล้าก็เตาเล็กๆ เตาใหญ่มันเติมถ่านได้บ่อยหน่อย
    พี่โดมลองดูแถวนั้นน่าจะถูกกว่ากรุงเทพเยอะอ่ะพี่ รสยอดนิยมที่นี่ แอปปิ้ลครับพี่ อิอิ ที่อ้นมีขายๆกันราคา ตั้งแต่ 700-1500อะพี่
  • พี่เอก ผึ้ง หวาน ใครอยากรับอุปการะเด็กน้อยบ้างครับ
  • พี่ในหมู่บ้านเค้าจะให้นะครับ
    ไฟล์แนบ
    25112010456_resize.jpg 77K
  • ช่วงนี้หมอตั้มอยู่ป่าวครับ ใครแวะไปช่วยตอบหน่อย
  • ไปมาเมื่อวาน ช่วงบ่ายเห็นป้ายติดหน้าร้านว่า "รักษาสัตว์นอกสถานที่" อิอิ

แสดงว่าต้องอยู่แน่นอน (รึเปล่า?) :015:
  • กำ ทำไมไม่โทรหล่ะโจ
  • ฮิ้ว ฮิ้ว ๆๆๆๆ เช้าแดดออกเย็นฝนตกยังไงกันหว่า
  • อย่างนี้ต้องเปลี่ยนโปรแกรมจูงหมาแล้วพี่เอก นอนแต่หัวค่ำ ตื่นจูงหมาแต่หัวรุ่ง
  • คิดถึงทุกคนนะคริ คริ(ไม่มีอะไรแค่กลัวตกกรอบ)
  • ถ้าคิดถึงกันจริงวันอาทิตนี้สงสัยต้องจัดกันซักยกแล้วมั้งคุณพี่
  • วันนี้ไปขอแบ่งบ๊อกจากพี่หมอมาแล้วครับพี่เอก อิอิ:062:

เจ้าซาร่านารักจัง แอบเห็นมาสองครั้งละ :018:

เอาบ๊อกมาเช็ดขัดล้างอย่างดี เคลือบกันสนิมเรียบร้อยโรงเรียนหลีเป๊ะแล้วครับ อิอิ

เดี๋ยวจะเอาใส่หมาลงเกาะให้เป็นตัวอย่างคนที่จะเอาพิทบูลมาเที่ยวเกาะ :062:

ขอบคุณ พี่เอก คุณหมอตั้ม และคุณหวานด้วยคับ :015:
  • ไม่เป็นไรครับ คนกันเอง ถ้าได้เบียร์เย็นๆซักชุดหน้าว่าจะ ปื๊ดๆๆๆๆๆ
  • ใน หาด ใหญ่ ท่าน ที่เลี้ยง สุนัข ชื่อแพนเตอร์บ้างคับสีดำ พี่เอก
  • ที่น้องพูดพี่ไม่เข้าใจ แต่ถ้าแพนเทอร์มี อยู่ที่ หูแร่หรือน้ำตกโตนไม่แน่ใจ จำไม่ได้ละ

ทีหลังเวลาพิมพ์เสร็จ กรุณาตรวจทานก่อนลงซักหน่อยก็ดีน่ะครับ จะได้เข้าใจง่ายๆหน่อยไม่ต้องคาดเดา
  • พี่ว่ายกเดียวไม่คนาพี่ร๊อกกกกเพราะคู่ต่อสู้ของพี่แข็งงงงแกรงมาก:m026::m025:
  • ถ้างั้นสงสัยต้องจัดหนักซะแว้ว
  • ปี้ป่อ..... ปี้ป่อ.....ปี้ป่อ.....:o025:
  • เช้านี้ไม่มีแดดตัดหญ้าข้างบ้านหวา หมาวิ่งนี้พ้นหัวแวว

เบื่อขนาดนั่งซ้อมอยู่บ้านคนเดียว

ดีเหมือนกันครับพี่เซ็ง
  • วันนี้ตื่นแต่หัวรุ่งจูงหมาอากาศดีมาก หมอกลงจัดคนสดชื่นหมาสดชื่นและไม่หอบมาก
  • สมาซิดหาดใหญ่รายงานตัวหน่อยจ้าาา วันนี้พี่กับพี่วัฒน์ว่างแว้ว
    จะขอร่วมแจมด้วย
  • อย่าพาเด็กๆไปเล่นนำ้ฑะเลจัง แต่ไม่มีรถ:002::002
  • เงียบกันจังเลย รออยู่นะเจ้าคะ เดี๋ยวชวนพี่ชายบุกถึงที่เลย
  • อุ้ยตายแล้ว่!!!เข้าผิดห้องแน่ๆเลยเรา!!!!คุยอยู่คนเดียว่่!!!!!!!! ไปดีกกว่าเรา!!อายจัง:o006:
  • 55555555 ห้องนี้มีพี่เบ็ญมาเช็คชื่อคนเดียวเลย 555555555

อยู่คนเดียวเหงาจัง
  • 555 พี่เบญ ว่าง คนอื่นหายหมด คิๆๆ

สวัสดีคับพี่ เบญ สบายดีนะคับ ไม่เจอกันนานเลยนะคับ

พี่ เอกขอเบอร์ หวานหน่อยคับ
  • ยินดีด้วยคับพี่เอกสำหรับเปิดร้านเน็ทวันแรก เด็กเล่นเต็มไม่พักได้นอนแน่
  • พี่โดม ผมเสนอชื่อร้าน BLESS คับ
  • :m060:ขอบคุณครับกิ๊ฟ เมื่อคืนนอนตี 3 กว่า เช้านี้ต้องเตรียมหลายเลยต้องตื่นเช้า แต่ฝนตก ทำไรไม่หลอยเลย

เบอร์หวาน 081-4782236 083-5115353

พี่เบญอย่าเพิ่งโกรธแล้วเงียบไปอีกน่ะครับ เดี๋ยวผมคุยเป็นเพื่อนเอง หลังๆห้องนี้ก็เป็นแบบนี้แหละ แต่ถ้าเราไม่ช่วยกันดันห้องๆนี้ก็ตกไป ยังไงเราก็ต้องช่วยกันดันต่อไปครับ *0*:m060:
  • โครตเซงเลยเพิ่งกลับถึง กทม เมื่อเช้า มีประกาศเตือนน้ำท่วมเฉยซะงั้นอุส่าสั่งของลงร้านไว้ซะดีกำลังจะเปิดอยู่แล้ว เฮ่อ เศร้าสุดๆ พอขากลับรถบนรถทัวยังเจอเรื่องซวยๆของรถทัว ดันรับขนของหนีภาษี ซ่อนไว้เต็มรถเลย ทั้งเหล้า ทั้งไวท์ ตั้งหลายลัง ไปโดนค้นที่ กรมศุลกากรที่ปราณบุรี มีขอให้คนบนรถช่วยซ่อนไว้ข้างๆด้วยแล้วเอาผ้าห่มปิด บอกไม่โดนตรวจหรอกน้องเขาไม่ตรวจผู้โดยสาร

ไปกินหมูทะริมรั้วมา 2วันติด อร่อยมากๆ
    ไฟล์แนบ
    1153.jpg 42K
  • หวานหวานเล่นเน็ตกับiponeแบบซื้อช.ม ระวังลืมปิดนะจ๊ะ
    เพราะเพื่อนพี่โดนไปหลายตังเลยล่ะ
  • น้องsensuiมีประกาศนำ้ท่วมที่ไหนคะ่? หวังว่าคงไม่ใช่หาดใหญ่อีกนะ
  • ตีิ้พี่สบายดีตี้กับเจ้ายี้ละเป็นไงบ้างไม่เห็นอับเดสรูปให้ดูมั้งเลย
  • เพิ่งไปถ่ายคลิปมากัน คับเดี๋ยวคืนนีจะนำมาให้ดูกันคับ

ว่างๆ วันไหน นัดนั่งดื่ม กัน หน่อยนะคับชวนรพี่วัฒน์
  • ถ้าจำไม่ผิด น่าจะเป็นทุ่งลุง นะครับ แล้วก็มีเตือนที่ พัทลุง ด้วย
  • ครับบ้านผมเริ่มตกทั้งวันทั้งคืนอีกแล้วทำท่ามีเสียวอีกละ 2-3 ปีที่ผ่านมาที่บ้านผมจะท่วมช่วงนี้แหละ ปลายพฤจิต้นธันวา

Sensui เสียดายไม่ได้เจอกัน แล้วลงมาอีกเมื่อไหร่ครับ ลงมาก็โทรมาละกัน 084-8592369,084-1965714
  • ใครอยากจูงหมา เชิญที่ร้านบังเกอร์เก่าได้เลยครับ มีเบียร์ไว้บริการสำหรับสมาชิกทุกท่าน
  • ช่วงนี้ไม่ได้ไปไหนเลย ทำร้านอย่างเดียว
  • ตี้!!พี่ขอพักดื่มก่อนขอนั้งดื่มโค้กแทนนะสุขภาพไม่ค่อนดี
    ส่งพี่วัฒน์ดื่มแทนแล้วกันขานั้นสู้ไม่ถอยช่ายมั้ยจ๊ะหุ หุ :o024:
  • สรุปน้องโดมได้ชื่อร้านรึยังจ๊ะ?? วันก่อนพี่กับพี่วัฒน์เอบไปดูมาแล้ว
    เห็นกำลังแต่งร้านอยู่
  • เพิ่งพาลูกชายไปตัดหูมาเมื่อวานเสาร์ ก้อกะว่าจาใส่ยาหยดเบตาดีนซะหน่อย แต่เขาไม่ค่อยยอมให้ใส่เลยหงะ อย่างมากก้อหยดลงเป้าหมายสักสองสามหยด แต่ก้อสะบัดซะทำไงดีคาบบบโทรถามหมอตั้มบอกไม่ต้องใส่ยาก้อได้ แล้วตอนตัดไหมแผลมันไม่แห้งเหรอคับ ไหมนะ (ที่ถามเพราะเคยมีแมวที่ผ่าตัดแล้วไม่ได้หยอดยาทุกวันช่วงก่อนตัดไหม ปรากฎว่าแผลมันแห้งหงะไหมมันแถบดึงไม่ออก)เลยกลัวว่าจาเปงเหมือนแมว)ใครรู้แนะนำหน่อยคับ