ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แล้ววันนี้ก็มาถึง...อวสาน Mustang
  • เพราะหมาตัวนี้ จึงทำให้มีชื่อ Tee Mustang อยู่ในวงการมาเกือบ10ปีแล้ว.ขอบใจสำหรับทุกอย่างที่ มัสแต็งก์ เคยให้ไว้
    เคยพูดเสมอว่า กลัวมันจะพลาด
    ชีวิต แลก ชีวิต
    ขอให้ มัสแต็งก์ ไปสู่ภพภูมิที่ดีกว่าเดิม
    Rest in Peace my dude
    ไฟล์แนบ
    DSCF2471.jpg 83K
    DSCF2468.jpg 96K
    DSCF2472.jpg 88K
    DSCF2470.jpg 104K
    DSCF2469.jpg 88K
  • กำ เสียจัยด้วยคับพี่ตี๋ สงสารมันอ่ะ ขอหัยเค้าไปสู่สุขติด้วย สาธุ
  • พี่ตี๋ผมถามอะไรหน่อยครับทำไมงูบ้านพี่เยอะจังอ่ะครับ
  • เสียใจด้วยครับพี่
  • สู่สุขคติครับ
    Choose to die rather than flee
    "ยอมตายมากกว่าวิ่งหนี"
  • จนได้ Rip Mustang
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคะ พี่ตี๋
    เหนแล้ว น่าสงสารจัง

................
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
    โน๊ต...FDP...
  • เสียใจด้วยนะคับสงสารจัง
  • เสียใจด้วยครับ
  • เสียใจด้วยนะครับ
  • งูเห่าครับชัวร์
  • เสียใจด้วยครับ เขาคงหลับสบายแล้วพี่ตี๋

ผมเชื่อว่ามัสแตงยังอยู่ในใจพี่เสมอ :033:

R.I.P Mustang :039:
  • :022:เสียใจด้วยครับ ไ:022:ปอีกตัวนึงแล้ว :022:แต่บ้านพี่นี่งูเยอะจริงๆ
  • เสียใจด้วยครับพี่ตี๋!! สงสัยต้องเปลี่ยนนามปากกาใหม่แล้วพี่ "ตี๋ ดงงูเห่า"
  • เสียใจด้วยครับ
  • เสียดายแย่เลย เจ้านี้มันสวยอยู่แล้วด้วย
    คอยดูผลงานมาหลายครั้ง(เก่ง! จับงูได้มาหลายตัวแล้ว)
    แต่ครั้งนี้เป็นครั้งที่เจ้าตัวนี้พลาด แล้วก็จบชีวิตลง น่าสงสารมาก
    แต่ไม่มีอะไรเสียใจเท่ากับคนเลี้ยง จะหาแบบนี้มาแทนที่ในโลกไม่มีแล้ว รัก+ผูกพัน
    เป็นกำลังใจให้คนเลี้ยงสู้กับความเจ็บปวดครั้งนี้ต่อไปครับ
  • เสียใจด้วยค่ะพี่ตี๋ :039:

R.I.P .., MUSTANG :024:
  • หวัดดีครับ เสียใจด้วยครับ

ตอนโน้นเหมือนผมเข้ามาเยี่ยมชม มันก็งับงูไปหลายตัวนิ

ทำไมพลาดหว่า แล้วลักษณะบ้านเป็นไงเหรอครับทำไมงูเยอะจัง พอดีบ้านผมต้นไม้เยอะมาก เคยเจองูพิษมาหลายตัวเหมือนกันยังไงช้วยเล่าให้ฟังทีนะครับ แบบว่าเลี้ยงมันยังไง มันกัดงูได้ไงงูตายไปกี่ตัวแล้ว กินนอนยังไงไรประมาณเนี่ย

ผมจะได้ป้องกันและแก้ไข ขอบคุณครับ
  • เสียใจด้วยนะครับ...
  • เสียใจด้วยครับ ผมเข้าใจเลยครับ เพราะหมาผมก็เคยเป็นอย่างงี้
    :002::002::002:
  • :056:เห็นกะทู้แล้วตกใจจริงๆ ยังไงก็เสียใจกับพี่ตี๋ด้วยครับ ยังไง Mustang ก็จะอยู่ในใจของพี่ตี๋ตลอดไป ผมเชื่อแบบนั้น:033:
  • เสียใจด้วยครับ หลับให้สบายนะ _mustang
  • :022:ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งครับ

Tom_Chonburi
  • เสียใจด้วยครับพี่ตี๋

RIP Mustang
  • เสียจัยสุดซึ่งคับ
  • เสียใจด้วยนะครับพี่:022:
  • เสียใจด้วยนะคับ
  • หมาตัวแรกทีให้โอกาศผมได้เดินเข้าสู่ครอบครัว พิทบูลโซน

RIP Mustang
  • อาลัยเอ๋ย...อาลัยลูก
    ที่พันผูก มิหนีหาย
    ด้วยรักนักลูกชาย
    สุดท้ายเจ้าจากจร

พ่อนี้รักลูกยิ่ง
    เหนือกว่าสิ่งอันอื่นใด
    วันนี้ลูกสิ้นลมหายใจ
    พรากพ่อไปให้โศกา

ขอให้ Mustang หลับให้สบายนะครับ

เสียใจด้วยอย่างสุดซึ้ง

:m020::m020::m020:
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคะคุณตี๋

เจ้ามัสแตง ยอดนักสู้ จงไปสู่ภพภูมิ ที่ดีนะจ๊ะ
  • เสียใจด้วยนะคะ ไม่อยากให้เหตุการณ์นี้เกิดขึ้นจริงเลย ยอมรับว่าใจหายเลยพอทราบ
    มันเจ็บแปลบๆ ตอนทราบและยิ่งพอเห็นภาพ
    RIP Mustang ใจนักสู้ :002:
  • ถึงไม่รู้จักกัน ก้อขอแสดงความเสียใจอีกคนครับ
  • RIP Mustang .ที่กล้าหาญคับ ..เสียใจด้วยคับพี่ตี๋ ... เขาจากไปอย่างทรนงและสมศักดิ์ศรีและองค์รักษ์ที่ดีคับ ...:039:
  • เสียจัยด้วยครับ

น่าสงสารน้องหมา

(ว่าแต่งูอะไรหรอพี่เล่นซะฮีโร่ดับเลย)

.......................................
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับพี่ตี๋
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับพี่ตี๋ จากป๊อป cmu
  • *** เสียใจด้วยคร๊าบๆๆๆ คุณTee Mustang ........

หลับให้สวงนะ Mustang.......***

:m009::m009::m009::m009::m009::m009:
  • เสียใจด้วยนะครับพี่ตี่ ไม่น่าเกิดเรื่องแบบนี้ขึ้นเลย เสียใจด้วยจริงๆครับ
  • :002:ไม่มีคำไหนเพียงพอสำหรับเหตุการณืครั้งนี้ บางทีคำว่าเสียใจอาจไม่พอกับความรู้สึกของเจ้าของหมา ผมเข้าใจเหตุการณ์นี้ดีครับเพราะหมาตัวรกของผมก้อตายเพราะงู ผมทั้งเกลียดทั้งกลัวงูฝังใจมาก ขอเปนกำลังใจให้พี่นะคับ
  • พิทบูลหมานักสู้

เสียใจด้วยครับ

-_-"
  • เสียใจด้วยนะครับ....
  • :039::039::039:ไปสู่สุคตินะเพื่อนยาก........พวกเราชาวพิทบูลจะสวดส่งดวงวิญญาณเจ้าไปสู่ภพที่ดีกว่า.........หลับให้สบายนะ.......ไม่ต้องเป็นห่วงอะไรทั้งสิ้น...........เจ้าจะอยู่ในดวงใจพวกเราตลอดไป:039::039::039:
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ คุณตี๋
  • ผมเสียใจด้วยครับพี่
  • ผม กลับไปดูกระทู้เก่าๆ

ทำไม งูบ้านพี่เยอะจังครับ

มันฆ่า งูกี่ตัวแล้วนั้น

เห็นเขียนไว้ 6 ตัวละ หรือเยอะกว่านั้นครับ
  • เสียใจด้วยครับ R.I.P.MUSTANG
  • เสียใจด้วยนะคับ
  • R.I.P. Mustang:022: