ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• อ้ายเก่งจ๊าว ฝากเซาะซักกันล๊อ เวสป้า 90 กับ 125 พร้อมใบอ่ะจ๊าว
  • ชุดลากยังอยู่ดีมีสุขเด้อพี่เปรมมมม ^^ ไม่เลอะ แต่เปรอะฝุ่นนิดหน่อย 555+
  • 150 CC. 3 เกียร์ รุ่นไรหว่าพี่เก่ง
  • อยากรู้มาดูเองที่บ้านครับ บอกว่าของมันหาอยากกกกกกกกกคร๊าบบบ
  • เป็นผู้หญิงขี่90ก่บ่อล่ะกะลังสวย เจียงใหม่มีเปอเลอะครับ
  • ไปผ่อ ละยกกลับลำปางได้ป่ะพี่เก่ง ^^ อิอิ
  • 125 ผู้หญิงก็ขี่งามดีดุ๊พี่เก่ง
    ขี่ 64 ซ้ำเหมาะ อิอิ ^^
  • ดีน่ะขี่64ถ้าขี่69ล่ะน่าดู5555555+555555
  • เกยมีละอ่อนลำปางมาถามซื้อ มากัน3-4ทุ่มรถอ้ายก่คุมผ้าไว้เพราะบ่ะได้ขี่ และบ่ะเกยบอกใครตวยว่าอ้ายจะขาย ละบ่ะเกยบอกตวยว่ามี150 3เกียร์ แต่มันไปฮู้มาได้จะไดก่บ่ะฮู้ แปลกขนาด เพราะรถกันนี้จะเอาไว้ฮื้อลูกชายขี่ตอนมันหย่ายยนะ
  • 555+ ขี่ 69 ก็เหนื่อยหน่ะก่ะอ้ายยยยย

ปั๊ดโท๊ะ รอลูกชายโตปู๊นก่ะ ซ่อนมาขี่ก่อนป่ะอ้าย ^^ อิอิ
  • เกยซ่อมล่ะบ่ะได้ขี่มันเลยสตาร์ตบ่ะติดนะก่า
  • แป่วววววว ซ่อมมาเก็บยะหยังเล่าอ้ายเก่งงงงงงงงง
  • พี่เก่ง แตนโสดน๊า ขอเปนลูกสะใภ้ได้ก่อ 55555555
  • โสด...ตลอด...น้องคนนี้
  • สาธุ สมพรปากนะจ๊ะลวกเพี่ย 555555555+ :o028:
  • เจ้า...คนงาน โทรศัพท์ แม่บ้านยืมไปใจ๋อยู่ อิอิ
  • 5555+++ ซื้อแจกเลยอ้ายสม
  • พี่โน๊ต....แช่งแตนหรอ??? ยิ่งหายากๆ อยู่ 555+
  • ทำแบบนี้บอลไป ดังทั่วโลกแน่ๆ 555
  • พี่เต๋าเรา สุดยอด เหอ เหอ
    :013: :013: :013:
  • เต๋า...สุดยอด ระวังโดยเต๋าต่อยนะ
  • ถ้าจะโดนเต๋าต่อย ก็บอกเต๋าไปว่า "กู เด็กพี่จอห์น" เด้อตาเปรมมม ^^ :013: :013: :013:
  • เข้ามาขอบคุณน้องโน๊ตที่ช่วยออกแบบโลโก้ให้กลุ่มอีสานครับ มีน้ำใจจริงๆ มีฝือกราฟฟิคไม่ธรรมดานะเนี๊ยะ
  • จริงๆแล้วเต๋าเค้าใจดีครับ ... หากไม่เมานะ เหอ เหอ
  • จิงเหรอตาเปรมมมมม
  • มิตติ้ง เดือนนี้ขอจัดม่วนๆสักรอบน่อ
    ร่วมด้วยช่วยกัน ความมันส์จะบังเกิด....ถ้าเมาไวรีบไปนอนเถิด ถ้าเมาเตลิดจะไม่ได้...กัน
  • เสี่ยอุ๋ยจะอู้เรื่อง บูช โทรอู้กับอ้ายใหญ่เลยเน้อครับ
  • เสาร์นี้มาม่วนกันตี้เจียงใหม่เน้อ ปี้น้องลำปาง เหอ เหอ
  • จัดไปๆ ยาวไปๆ ตาเปรมมมมมมมม
  • ลืมไปมิตติ้งคืนวันเสาร์ บอลแมนยูแตะตอน 23.30
    แสดงว่าอยู่ได้ถึงแค่เวลานั้น เหอ เหอ
  • อิจฉาท่านชายคนนี้จริงๆ เหอ เหอ
    :032: :032: :032:

• เอ้อ หว่ะ น่าอิจฉาจริงๆ ด้วย โดนไป 1000 คู่ 2000 เต้า เลยนะเนี่ยยยยยย 5555+
    ตาเปรมอย่าไปเลียนแบบเค้านะ ข้อหาอนาจาร ปรับไม่แพง แต่โดนยำได้นะพี่ 555+
  • ตั้งแต่เช้า ยันเย็นมีโน๊ตเข้ามาคนเดียวเองเหรอเนี้ย ... เหงาจังเนอะ
  • เหงาก็หาเบียร์กินสิคร้าบ...เปรม
  • ว่าจะอดเปรี้ยวไว้กินหวาน ... วันนี้ว่าจะงด แล้วไปจัดหนักพร่งนี้
    แต่เหมือนฝนจะตก หาเบียร์กินอย่างอ้ายจอนท์ว่าถ้าจะดี เหอ เหอ
    :055: = :005: + :041:
  • พรุ้งนี้!!! เย้ๆๆ ไปเชียงหม่ายยยยย >___<
  • พี่ จอนท์ ขะใจ๋ปิ๊กมาต้อนฮับน้องๆๆแหละ
  • อ๊ายสม.....วันพูกจะแวะแอ่วหาบ้านเน้อ เหอๆๆ ลักสกัดปิ๊กลำปางกำเต๊อะ 5555)
  • สาตุ เอาหื้อมันแต้เน้อน้อง 5555image
    ไฟล์แนบ
    DSC03436.jpg 48K
  • ท่าจะกลับไม่ทันนะสิ..พี่.ส
  • ดีละรอปัจจัยก่อน จัดหนัก
  • แตนเอาเกิบ มาเตะบอลตวยเน้อ
  • สาตุ๊ เข้าใกล้มันหื้อได้ก่อนเต๊อะ ดีกว่าอ้ายสม 5555
  • ป๊าดดดดดดดด.....ใช้สาวงามเมืองไปเตะบอล เสียภาพพจน์หมดอ้าย กั๊นแป๋งหน้างาม!! 555555
  • อ้ายจอนขึ้นเครื่องเลยอ้าย >____< 55555
  • สัก ติดแข้ง นึกว่านักบอล อิอิอิ
  • 555555555 ว่าจะสักแหมข้างนิอ้าย บ่าต้องมีผัวเลยจ๊าดนี้ เอิ๊กกกก
  • แล้วพรุ้งนี้มิตติ้งกันไหนอะอ้าย??? อู้กะอ้ายอุ๋ย ถ้าฝนตก บ่าตก ว่ากันแหมกำนิก่ะ????