ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• บริการครับคุณโน้ต ฟรี ( เฉพาะเขตอำเมืองนครราชสีมาครับ )

ถ้าต่างหวัดผมขอค่าน้ำมันและค่าคนขับนิดหน่อยครับ เพราะผมต้องจ้างคนขับครับ
  • อ้อ ครับพี่ๆ
  • ว่าแต่ ผมยังไม่เคยเห็นหน้าคุณโน้ตเลย คนไหนนอ
  • 5555+ ไม่อาจเปิดเผยใบหน้าครับพี่เอ็กซ์ อายความขี้เหร่ตัวเอง 555+
  • คุยกันเพลินจัด เปลี่ยนหน้าแล้วเหรอเนี่ย 555+ คุยกัน 2 คนนะเนี่ย พี่กะผมอ่ะ 555+
  • เราคุยเอ็มกันครับคุณโน้ต 55+
  • อ่ะ เพื่อพี่เอ็กซ์ จัดรูปเก่าไปดูหน้าค่าตากันก่อน เหอๆ ^^
    image
  • 55+ หุ่นพอๆกัน ไปด้วยกันได้ :-D
  • ไปด้วยกันอย่าพาผมบิด 220 นะคุณโน้ต ผมกลัว จริงๆ
  • ถึง พี่เล็ก ...หายเมาแระ....เมื่อ คืนนี่ถ้าพี่ชายไม่ไปด้วยผมคงยาวกับพี่ แน่ ....อิอิอิ แต่มันติดลม ผมเลยไปกินบ้านเพื่อนต่อ เข้าบ้านอีกที ตี 2imageimage นี่รูปก๊วยเจ๋ง
    imageนี่รูปจูล่ง
    image อันนี้หมาผม
    image ประวัติ
    ไฟล์แนบ
    IMG_3221.JPG 176K
    jeng4.jpg 161K
    แก้ไข13.jpg 109K
    211548.jpg 134K
    ประวัตื บีเจ.JPG 44K
  • แดงๆลำปางเพียบบบบบบบบ
  • ไม่ขนาดนั้นพี่เอ็กซ์ 220 ยังไม่ปลิวพี่ เหอๆ
    แดงๆ ลำปาง ยังไม่เพียบเท่า่เชียงใหม่นะพี่เิอ็กซ์
  • good morning คร้าบทุกโคนนนนนนนนน
  • หมาขนร่วงอย่างแรง ... แถมเหมือนเป็นเรื้อนแห้งอีก
    ใครมียาผีบอกดีๆแนะนำหน่อยครับ เจ้าของตอนนี้กินไม่ได้นอนไม่หลับ แต่เพิ่งตื่น เหอ เหอ
  • มีเปรียบน้ำนักกันด้วยบอร์ดนี้ พี่ว่าเอ็กซ์อ้วนกว่าหน่อยนะ ดูตัวแล้วโน๊ตน่าจะตัวสูงกว่า ใช่หรือเปล่าไม่รู้
    หวัดดีน้องเปรม คงต้องหาหมอเอายามาทานแล้วหละ ยาม่วงก็โอนะ
  • ผมว่างั้นอ่ะคุณโน้ต เข้าไปดูบ้านเชียงใหม่แดงๆสวยๆเพียบบบบบบบบบบบ ไปหมด

อย่างนี้ต้องไปชมตัวจริงซะหน่อยแล้ว 55+
  • เรื้อนแห้งก่ะเปรม ไปติดไหนมานั่น ตาที่พี่เหบอก ยาม่วง ไม่ก็ ขมิ้นไปเลย ถ้ารวยหน่อยก็ไปหาหมอเด้อ

จะขึ้นชกกะพี่เอ็กซ์เดือนหน้าละพี่เห 5555+ อ่ะล้อเล่น ขำๆ นะพี่ 555+ โน้ตสูงไม่มากนะพี่เห 175 ครับ

ไว้พี่เอ็กซ์มาเหมือ จะพาไปแหล่ง สมพงษ์เซฟเฮ้าส์ 555+
  • ได้ข่าวมาว่า แดงๆของพี่สมพงษ์เด็ดๆทั้งนั้นเลย อยากชมตัวจริงนานแล้วครับ คุณโน้ตขอเบอร์โทรให้ผมหน่อยครับ
  • ว๊ายยยย อาย ผู้ชายขอเบอร์ผ่านสื่อ 555+ นี่ครับท่าน 0828925682

ขอพี่สมพงษ์เด็กๆ นี่ สวดยวดลวกเพี่ย
  • โว๊ะ พักเที่ยงละก็ยังไม่มีใครมาเหรอเนี่ย รกร้างจริงๆ เลยบอร์ดนี้
  • ดูกันยังๆ
  • อยากดูกันป่าว ก้านคอกัด
  • มาช่วยดันกระทู้ช่วงเที่ยง ... แต่เมื่อคืนก้อไม่ได้ดูกระบี่มือหนึ่ง เพราะตายคาวงเหล้า น่าอายจริงๆ เหอ เหอ
    :032: :032: :032: :032: :032:
  • จัดไปอีกสัก 1 ที ก้านคอกัด บิ กิน นี่ :m44: :m44: :m44:
  • ไม่เงียบครับคุณโน้ต โคราชมาแย้วววววววว
  • จัดไป เซรากาปอยยยยย
  • สวดยอดคุณโน้ต แจ่มๆ
  • 555+ อยากดูไงพี่ บิ กิน นี่ หื่น...น...น เย้ย ไม่ใช่ 5555+ ได้อุ้ม ลักขณา มาร่วมด้วยนา บึ้มๆ
  • คุยกันสองคน เล่นเอ็มดีกว่าป่ะ 5555
  • กระทู้ลื่นไหล เพราะผู้ชายสองคน งุงิงุงิ เหอ เหอ
  • ก็ไม่มีใครเข้ามา เลยมาปัดหยากไยให้ห้องสักกะหน่อย คนตั้งก็หายไป คนเก่าๆ ก็หายไป ไม่รู้หายไปไหนกันหมดนินา ชายเหงา 2 คนมาเจอกัน มันเลยบังเกิดความมันส์..................ส์ 555+
  • นอนก่อนแหละ ... พร่งนี้เอายาม่วงทาหมาก่อน
    ตามด้วยขี้ผึ้งเบอร์28 เหอ เหอ
  • หมาสีม่วงงงงงง เหอๆ ^^
  • 55+ ผมก็ว่างั้นแหละครับคุณนัท
  • ตื่นกานรึยังงงงง.....ขอเสาร์นี้......คงไม่่มีอะไรเปลี่่ยนแปลงแล้้วนะคราบบบบบ

• โหยยย คุยในนี้แหละ ช่วงให้บอร์ดไม่เงียบ คนตั้งกระทู้ ผู้ร่วมอุดมการณ์หายไปหมดแล้ว
    เพราะอุดมการณ์กินไม่ด้ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
  • นัท...ตื่นๆๆๆๆ....ดูลูกหมาได้แล้วววว
  • ถ้าฝนไม่ลงนะต่าย เหอๆ รึว่าแม้ฝนลงก็จะไป
  • โน๊๊ต...เอาอัปัง.....หัดลากฮายาได้แล้ววววว
  • เอ...จะโพสพร้อมกันอีกหลายรอบมั๊ยเนี่ย

ลูกหมาคลอดละก่ะท่านนนนนนนน
  • 5555+ รอชุดลากอยู่อ่ะ
  • หนิง......เสาร์นี้เอาเซเว่น...ไปด้วยยเน้อออออ
  • พี่่เอ๊ีก...เสาร์นี้ถ้ามาลำปางได้....โน๊ต...ให้เอาฮฮายากลับไปใช้้เลยนะนั้น........
    555555555555555
  • เปรม.....วันเสาร์..มาได้..จััดหนักเลยอ่ะ..เอาจำบ้านเลขที่ไม่ได้เลยนะะะะะะะะะะะ55555555555
  • เกม.....วันเสาร์....เตรียม..มิกเซอร์มาด้วยนะน้องงงง..55555555
  • พี่่เล็ก......คายไม่มาวันเสาร์...จับไปปล่อย..ในเหมืองเลยคราบบบพี่
  • เดียว...โจ้...เจน.......เอาหมามาด้วยนะ....วันเสาร์อ่ะ...
    ส่วนเจ้าของไม่ต้องมาก้อได้.......555555555555555555.............สรุปเจอกันนะพี่่น้องงงงง
  • ดี๋.....วันเสาร์เอาหมามา...ให้มานวิ่งตามจักรยาน...มาเลยนะน้องงงงงง
    ห้ามเอารถยนต์มา....