ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พี่ปลัด lerzchai อยากเห็นจูล่งจัง
  • ถ้าไอ้ปลัดมันเลวจริงๆอย่างที่มึงว่า ป่านนี้มึงคงโดนลูกน้องแม่งกะทืบจมตีนแล้วมั้ง เซ็งว่ะ แม่งไม่ตีกันซักที กูปั่นมานานแล้ว เอาพวกไปรุมกะทืบไอ่ปลัดมันเลย ถ้าไม่สะดวกมึงก็ทิ้งชื่อที่อยู่บ้านพ่อพวกมึงไว้หรือมึงไม่กล้าวะ ถุย ไอ้ชิวาว่าหมาจรจัด กากๆ
  • ถ้ามึงเก่งแล้วมึงปลอมเป็นผีทำไม ก๊ากๆๆๆๆๆ
    ถ้ามึงเก่งก็เอาที่อยู่ของพ่อมึงมาก่อนดีมั้ย หรือมึงไม่กล้า ไอ้ขนตูด ก๊ากๆๆๆ ถุย!ๆๆๆๆ
  • c4 หมาของพระ พระคนนี้จับเจ้าc4ผสมตั้งแต่อายุ13เดือน
    ผสมมาเป็น10แม่ ไม่เคยติด เพราะมีปัญหาที่น้ำเชื้อ
    ก็คิดเอาเองเถอะครับพี่น้อง ฮ่าฮ่าๆ

ผีนายอำเภอ.........
  • ท่านปลัด สู้ นะครับ...:o015:
    แค่นี้ผมเชื่อว่าท่านปลัด...ต้องผ่านไปได้ แล้วก็ผ่านแบบสบายๆด้วย.........

วันที่ 27 เดือนนี้ถ้าว่างมาแอ่วพิดโลก มั่งนะครับ
    เรามีมิทติ้งเล็กๆ ที่เปี่ยมไปด้วยไมตรี ครับ...
    (ผมอยู่พิดโลก ที่เคยไปหาท่านปลัด ตอนไปสอบภาค ข. ที่ ลำพูนครับ):o030:
  • เพชรแท้ ไม่กลัวการเจียรนัย
  • บ้านนี้ผีดุจริงๆสู้ครับท่านปลัด เอาใจช่วย
  • พระเลี้ยงหมาขายได้ด้วยเหรอ ไม่ผิดเหรอ มันไม่ใช่กิจของสงนะ ทำไมเชียงใหม่ทำได้เปิดเผยเลยอะ

ไม่เข้าใจ เวรกรรม
  • เราเลี้ยงพิตบลู เเละรักมันเหมือนกันไม่ใช่หรอคับ

พวกเราคือกลุ่มเดียวกัน จะทะเลาะกันทำไมอะคับ

??
  • เจ้าของลูกจูล่งอัพเดทหน่อยครับอยากเห็นว่าสวยแค่ไหนครับ
  • ลูกจูล่งก็อยากเห็นเหมือนกันครับ
  • จุดจบของไอ้ปลัดขิกคือการขี้โม้
    ทำไม่ใด้อย่างที่ตัวเองโม้ไว้
  • ลูก จูล่ง แข็งแรงดีทุกตัว ทำมัยถึงจะ up ให้ใอ้พวกผีสถุนอย่างพวกมึง ที่ทำตัวเป็นผีไม่มีสารดูว่ะ ตอนนี้ลูกหมากูยังไม่ถึง 2 เดือน หนัก 10 กิโลผีอย่างพวกมึงว่าหนักไหม มึงว่าเป็นงัยว่ะ และแข็งแรงสดใสสมวัยว่ะ ไม่ช้ามึงจะได้เห็นเป็นบุญตาแน่ ใจเย็นๆตอนนี้วัคซีนยังไม่ถึงเข็ม 2เลย หูก็ยังอีกไม่ได้ตัดเลย 5555 มีเสียวแน่ขอบอก
  • สงสัยผีสองตัวข้างบนเป็นตัวเดียวกัน 555 ถามเองตอบเอง บ้าป่าวเนี่ย
  • เล่นเอง ชงเอง แดกเอง ไอ่ควาย รอยหยักในสมองมึงนี่น้อยจิงๆ สาดดดดดดดด
  • ตัวพอๆกันเลย
  • ลูกแซมๆตัวเมียใช่เปล่า
    ลุกจูล่งตัวผู้ทำไมกระดูกเล็ก หน้ายาวจังอ่ะ ชื้อไปเกือบสองหมื่นเลยเหรอ
    ไม่สมราคาที่ปลัดขิกขี้โม้ไว้เลย 555++++++
  • ผีตาถั่ว 5555+++ดูไม่ดีแล้วมาว่าเขา ลูกจูล้งกระดูกใหย่ดีนะยังอายุไม่สองเดือนเลย m1ใช่ไหมหมื่นแปดไม่แพงหรอกหมาสูงใหญ่ ในรูปถ่ายก็ตัวเท่าอีกตัวแล้วของเราตอนสองเดือนชั่งได้ห้าโลครึ่งแล้วของคุณ mae1421 กี่โลแล้วอยากเทียบทั้งสองตัวเลยลูกแซมแซมด้วย หมาแดงเราหน้ายาว แต่แข็งแรงกว่าบูลี่หน้าสั้น เราอึดกว่าเยอะ กัดกันไม๊ไอ้ผีกะจอก หมามึงยังไม่กล้าโช อ่อนหรอย...อิอิอิอิ
  • หมาหน้าสั้นกับหน้ายาวอันไหนดีกว่ากัน แล้วกัดกันใครจะตายก่อน
  • 555 ไอ่ผีขี้อิจฉา มึงขายหมาไม่หมดเหลอ 555 แม่มึงให้กุมาตามไปกินข้าว...ไอ่ฟราย..เฝ้าหน้าคอมทั้งวัน..มึงขายหมาไม่ออกหลอก...หมากระจอกสู้ลูกจูล่งไม่ได้ขายวันเดียวหมด555
  • ฮ่าๆๆๆๆๆ อีผีเกย์ตาถั่วดำ มึงดูยังไงว่าหมากระดูกใหย่
    หมาแดงของไอ้โค้กขายตัวล่ะห้าพัน สองเดือนหนักห้ากิโลครึ่งเหมือนกัน แล้วหมาของไอ้ปลัดมันใหย่กว่าตรงไหน ฮ่าๆๆๆๆ

หมาสายเลือดชั้นปลายแถว อาศัยว่าปากขี้โม้เก่ง ราคาเกือบสองหมื่นใครชื้อไปก็ต้องทำหน้าเหมือนควายถูกหลอก
    เอาไปต่อสายก็ลำบาก
    เพิ่มตังค์อีกหน่อยใด้จิ้มของดีค่ายใหญ่สบายๆ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ
  • ผีเกย์คู่ขาของไอ้ปลัดขิก เฝ้าหน้าคอมค่อยแก้ต่างให้ผัวเหรอว๊ะ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=12338&page=17

หมาของท่านปลัดคิกต่างจากหมาของคุณใหญ่เชียงใหม่ตรงไหนครับ

กรั๊กๆๆๆ
  • อ้าวงั้นชื้อลูกของrion พ่อของไอ้จู่ล่งไม่ดีกว่าเหรอครับ
  • "ผีตาถั่ว 5555+++ดูไม่ดีแล้วมาว่าเขา ลูกจูล้งกระดูกใหย่ดีนะยังอายุไม่สองเดือนเลย m1ใช่ไหมหมื่นแปดไม่แพงหรอกหมาสูงใหญ่ ในรูปถ่ายก็ตัวเท่าอีกตัวแล้วของเราตอนสองเดือนชั่งได้ห้าโลครึ่งแล้วของคุณ mae1421 กี่โลแล้วอยากเทียบทั้งสองตัวเลยลูกแซมแซมด้วย หมาแดงเราหน้ายาว แต่แข็งแรงกว่าบูลี่หน้าสั้น เราอึดกว่าเยอะ กัดกันไม๊ไอ้ผีกะจอก หมามึงยังไม่กล้าโช อ่อนหรอย...อิอิอิอิ"

อ่านดีๆสิผีตาถั่วเสือกสมองฝ่ออีก หมาแดงของผีตัวนี้หนักห้ากิโลครึ่ง แต่ไม่ใช่ครอกจูล่ง พ่อแม่มรึงไม่ได้สอนหัดพูดภาษาไทยหรือไงว่ะ กรั้กๆๆๆๆ
  • 5555 ผีอิจฉาจนขี้ขึ้นสมอง...หมามึงขายไม่หมดประสาทแดกเลยเหรอ ืกรั้กๆๆๆๆ
  • ไอ้mae_1421+ไอ้ผีโง่เองเสือกเชื่อคำขี้โม้ของไอ้ปลัด เล่นหมาคุณภาพต่ำแต่เสือกราคาแพง ตอนผสมไอ้จูล่งอายุแค่13เดือน

และกูก็เห็นลูกหมาตัวจริงมาแล้ว พวกมึงเตรียมตัวเอาปี๊บคลุมหัวกันใด้เลย ฮี่ๆๆๆๆๆๆ
  • หมาสายเลือดชั้นปลายแถว อาศัยว่าปากขี้โม้เก่ง ราคาเกือบสองหมื่นใครชื้อไปก็ต้องทำหน้าเหมือนควายถูกหลอก
    เอาไปต่อสายก็ลำบาก
    เพิ่มตังค์อีกหน่อยใด้จิ้มของดีค่ายใหญ่สบายๆ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ

^^

image

โดนจ๊ายยยยยย
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=4481&page=1#Comment_48651
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=4567&page=1#Comment_49243

กร่าง เบ่ง อวดโง่ ใส่ร้ายคนอื่น ขี้อิจฉา แปลงร่างเป็นผี สิ่งนั้นคือไอ้ปลัดขิกครับ กรั๊กๆ+++++

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=4574

เจอของจริงอย่างไอ้ใหม่28k ถึงกับหัวหดรีบขอโทษเลยเหรอว่ะ กรั๊กๆๆๆๆๆๆๆ++++++

กูขุดมาให้อีผีเด็กขนตูดเมื่อวานซืนกระจอกๆโง่เหมือนควายอย่างพวกมึงใด้อ่านกัน
  • ถ้าสองเดือนมันหนักเกิน 8 กิโลกูก็ยอมรับว่าใหญ่แล้วมึงไม่ต้องมาโม้ แน่จริงมึงถ่ายรูปตอนชั่งน้ำหนักมาดิ
    พวกผีอย่างกูยอมกินขี้เลย 5555 ถ้าไม่ถึงมึงกินขี้เลย
  • ไอ้พวกผีกระจอกขี้อิจฉา กูอ่านทู้แล้ว มึงกล้าแสดงตัวเหมือนปลัดไหม ถ้าผิดก็ขอโทษ นี่โว้ยคนจริง
    มึงเป็นผีซุกอยู่ในซอกดากแม่มึงไป ออกมาด่าแล้วก้หลบในซอกดากแม่มึง
    ต่อหน้าปลัดกุเห้นมึงยืนเอามือกุมไข่คุยกับปลัดเขา 5555
    หมามึงกากขายไม่ได้อย่างเขาก็เลยอิจฉา

กุไม่เคยเห็นลูกหมาแต่กุว่าตอนนี้น่าจะเกินแปดโลว่ะใหย่กว่าหมาพวกมึงตอนอายุเท่ากัน สองเท่า5555
  • ไอ้พวกผีที่อิจฉาหมาปลัด มึงเอาเวลาไปดูแลหมาพวกมึงเหอะ พิทบูลของใครใครก็รักโว่ย ทุกตัวมีดีหมด ของกุสายกัดหัวแหลมน่ายาวหนักไม่ถึงยี่สิบโล
    แต่กุท้ามึงกัดทุกตัว แน่จิงมะเลย หรือมึงไม่มีพิทบุลเลี้ยง ไอ้กาก
    ไอ่พวกหมาข้างถนน ไอ่เหี่ยอย่ามาเลี้ยงพิทบูลเลย มัวแต่หลบอยู่ในซอกดากแม่มึง 555

ปล.ไอ้ผีขี้อิจฉา แม่มึงให้มาตามไปกินข้าวที่ซอกดาก มัวแต่นั่งจ้องคอมด่าแต่หมาคนอื่น....555555
    อ้าวว....ลืมไป อย่าลืมให้อาหารหมาพุดเดิ้ลมึงด้วย ไอ้เหี้ย มัวแต่เฝ้าดูแต่หมาคนอื่นเขาไม่ดูแลหมากับแม่มึงเลย 5555555555555555555555
  • อย่าไปว่าผีขี้อิจฉาเลยครับ ตอนเด็กคงโดนพ่อเขาอัดถั่วดำ แม่คงโดนข่มขืน หมาก็กระจอก เก็บกดมากต้องมาแปลงเป็นผีด่าคนอื่น ในโลกความจริงเป็นเด็กขนตูดหลบๆซ่อนๆไม่กล้าแสดงตัวครับ 55555555555 ฮี้ววววววว
  • ลูกหมาหนักกี่กิโลแล้ว ถามจริงๆนะ อยากรู้ว่าใหญ่จริงไหม ถึง 6 โลหรือปะ ถ่ายรูปตอนชั่งมาด้วยนะ เคยเจอลูกหมาตอนสองเดือน 7.2 กิโลหมอบอกว่าใหญ่ที่สุดเท่าที่เคยเห้นนะ
  • สวัสดีครับคุณเล็ก 5555555
  • งานเข้าแล้วมึง555555
  • หมาสองเดือนหนักสิบกิโล ตอแหลป่าวว่ะไอ้ปลัด
  • ถามท่านปลัดดูดิ ว่าเป็นผีขี้อิจฉามันมีความรู้สึกยังไง 555++++++
    เมื่อก่อนท่านปลัดก็ใช่ย่อย
    แปรงร่างเล่นงานเค้าไปทั่ว
    เจอกับของจริงอย่างไอ้ใหม่28kเข้าไป ท่านปลัดถึงกับหน้าแหกหมอไม่รับเย็บมาแล้ว 555++++++
  • lerzchai CommentTimeMar 27th 2009 | March 27, 2009, 10:32 am
    เงินผมก็ซื้อหมาคุณไม่ได้ จริงครับ เพราะต้องควายด้วยครับ 5555+

--------------------------------------------------------------------

ขอความข้างบนนี้เป็นข้อความที่มึงใช้ทิ่มแทงคนอื่นเค้า
    มันถึงเวลาแล้วที่มันจะต้องกลับมาทิ่มแทงคนเหี้ยอย่างมึงบ้างล่ะ ก๊ากๆๆๆๆ
  • ไม่ถึงสิบโลครับ 9.99999โลเอง หนักกว่าหมาไอ้ผีขี้อิจฉาสองเท่า 55555 ไอ้ผีขี้อิจฉาชีวิตมึงด้อยกว่าปลัดทุกอย่าง เขาข้องใจก็ถามตรงๆไม่ต้องซ่อนเหมือนมึง มึงกลับไปหลบที่ซอกดากแม่มึงเหมือนเดิมดีกว่า แล้วที่มึงขอเงินแม่มึงไปซื้อหมากากๆมาเลี้ยงนี่ ไอ้เหี่ยเอารูปมาดูหน่อย พิทบูลผสมกะพุดเดิ้ลมั้ง อ่อนด๋อยเหมือนมึงเลย 55555

ฝากอีกนิด พ่อมึงฝากกุมาบอกมึงด้วย ออกจากซอกดากแม่มึงได้แล้ว ไอ่เหี่ยหลบอยู่ได้ 55555 แล้วที่พ่อมึงให้ไปเลี้ยงควายแล้วมัวแต่มานั่งอิจฉาไม่ยอมทำงานมานั่งจ้องด่าคนอื่นไอ่ทรพี รอแดกเงินพ่อแม่อย่างเดียว 555555
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=15731

หมาแดงสองเดือนตัวใหญ่กว่าหมาคุณปลัดเยอะครับ หนักเจ็ดโลกว่าเอง
  • ลูกจูล่งตัวที่กุเห้นตอนนี้หนัก10โล ครอกที่เอามาโชว์เบากว่าลูกจูล่งมึงเอามาไมเนี่ย ยิ่งโตจะยิ่งห่างอย่าเอามาเทียบเลย

และมึงว่างนักเรอะ ทำงานทำการบ้างไอ่เหี่ย เปิดรับผสมหมารอหาเงินแดกจากน้ำเชื้อมันอย่างเดียวไม่รุ่งรอก
  • ลำปางหนาวมาก 55555
  • เชื่อผมเถอะครับ พิตบูลมันเหมือนหมาต้องคำสาป ใครเอาเปรียบมันมีจุดจบไม่สวยสักคน
    วันนี้คนบางคนมีหน้ามีตาในสังคมอื่น มีตำแหน่งหน้าที่การงานใหญ่โต แต่กลับไม่มีที่ยืนในสังคมเล็กๆแห่งนี้
  • m1 ตอนนี้ 2เดือน14 วัน หนัก 11 โล พอดี
  • M1 ตัดหูยังครับ M 2 ตัดเรียบร้อยแล้ว จะพาไปตัดไหมวันเสาร์นี้ครับ ช่วงนี้ไม่ยอมกินเลย สังสัยเจ็บหู น้ำหนักเท่ากันเลยครับ ผมโทรไปหา M 1 ไม่เห็นรับสายเลยครับ
  • ไอ้ผีหน้าโง่ พวกมึงเตรียมแดกขี้ อย่างที่มึงพูดเลย
    กูไปดู ลูกไอ้จูล่งมาแล้ว เจ้าของแม่งชั่งทุกวัน กูจดมาให้มึงดู
    1 เดือน 18 วัน หนัก 6.0 กก.
    1 เดือน 19 วัน หนัก ไม่ได้ชั่ง
    1 เดือน 20 วัน หนัก 6.8 กก.
    1 เดือน 21 วัน หนัก 6.7 กก.
    1 เดือน 22 วัน หนัก 6.4 กก.
    1 เดือน 23 วัน หนัก 7.0 กก.
    1 เดือน 24 วัน หนัก 7.0 กก.
    1 เดือน 25 วัน หนัก 7.0 กก.
    1 เดือน 26 วัน หนัก 7.3 กก.
    1 เดือน 27 วัน หนัก 7.5 กก.
    1 เดือน 28 วัน หนัก 7.8 กก.
    1 เดือน 29 วัน หนัก 8.0 กก.
    2 เดือน หนัก 8.4 กก.
    2 เดือน 1 วัน หนัก 8.4 กก.
    2 เดือน 2 วัน หนัก 8.7 กก.
    2 เดือน 3 วัน หนัก 9.0 กก.
    2 เดือน 4 วัน หนัก 9.0 กก.

กูขี้เกียจพิมพ์ กูไปจดมาเมื่อวาน แม่งหนัก 11.8 กก.
    วันนี้กูว่า ต้องมี 12 กก. ใครจะแดกขี้รักษาคำพูดด้วย
    กูว่า พนันกะกูเลยดีกว่า 7หลัก กูก็จะขายรถสู้ กูว่า 3 เดือน ไม่ต่ำกว่า 13.0 กก. ใครเก่งแสดงตัวมา เอาเมลล์มาเดี๋ยวกูให้เบอร์ กูจะพาไปดู มึงเตรียมกล้องไปถ่ายด้วย เตรียมเงินมาด้วย เท่าไหร่ก็ได้กูสู้ อย่าเก่งแต่ปาก คุยกันในนี้แหละพยานเยอะ
  • อยากได้ หมาแดงใหญ่ซักตัว ต้องจ่ายเท่าไหร่ m1 m2 18000
    กูว่าถูกสุดแล้ว กูพนันต่อว่าโตเต็มที่ มันหนักเกิน 40 กก. ใครปากดีมาพนันกะกู

ต้องจ่าย 50000 หรือไอ้สัด
    พ่อพันธ์บางตัวแม่งหน้าสั้น คนแม่งชอบกัน เสียสมรรถนะ เหนื่อยง่าย เสียน้ำหนักปาก เสียพิทบูลหมด
    พ่อพันธุ์ บางตัวแม่ง ทั้งกาง ทั้งโก่ง คนแม่งก็ชอบกัน เสียสมรรถนะ มั๊ยไอ้สัด
    พ่อพันธุ์ บางตัวแม่ง หัวโตเกิน ไม่สมส่วน เปลี่ยนท่า กลับตัวช้า เสียหมา บรีดกันจนเสียสมรรถนะความเป็นพิทบูล

ไอ้พวกขี้อิจฉา ไอ้ผีตัวไหนแม่งบอก 2เดือน เกิน 8 โล จะแดกขี้
    ผิดตั้งเริ่มเลยนะเมิง ไปแดกขี้ไปไอ้หน้าเหี้ย
    ต่อกันเลยดีกว่า กูว่า 3 เดือน มันหนักเกิน 13 โล
    โตเต็มที่กูว่าเกิน 40 โล ไอ้หน้าเหี้ยตัวไหนจะเอากะกู นัดกันในนี้แล้วไปขอดูหมาเลย เอามั๊ยไอ้สัด อย่าดีแต่ปาก อย่าหดหัว
  • เอาเมลไป wee2002@hotmail.com แล้วเอาเบอร์ส่งมา เดี๋ยวจะเข้าไปดู แต่แน่ใจนะว่าเจ้าของมันกล้าให้ดู
    หมาไม่สวยก็ยอมรับเหอะ ไม่เห็นมีคัยกล้าเปิดตัวว่าลูกจูล่งเลย มัวแต่เถียงกะน้าผีระวังเจ็บตัวนะ อิอิ
    18000 หรือ 1800 ว่ะ แล้วไอ้ที่บอก สั้น กร่าง ห้วใหญ่ นี่มันฮ่วย สงสัยจะชอบแบบ แหลม ยาว หัวเล็ก
    m1 m2 คงสมใจแล้วสิ 555555555
  • เค้าหมายถึงสมส่วน ไอ้ควาย เค้าไม่ชอบใหญ่ ไม่ได้แสดงว่าจะชอบเล็ก เอาเมลล์ให้นี่คือจะพนันกะเค้าไหม
    ท้ากันในนี้เลยพยานเยอะ ตกลงกันได้แล้วค่อยแสดงตัว เท่าไหร่ว่ามา กูเอาด้วยคน
  • สั้น กร่าง หัวใหญ่ กูไม่เห็นเค้าจะบอกว่าห่วยเลย เค้าบอกว่ามันจะเสียสมรรถนะ
    สมรรถนะสู้พวกสมส่วนไม่ได้ กูก็ว่าจริง หรือใครว่าไม่จริง ก็ช่วยอธิบายให้กูหายสงสัยหน่อยซิ