ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พี่ปลัด lerzchai อยากเห็นจูล่งจัง
  • ไอ้เหี้ย wee2002 1800 พูดมาได้ จะพนันกะเขาก็ว่าราคามา
    ไอ้ที่มึงบอก 1800 น่ะ จะพนันกะกูก็ได้ กูว่าเค้าขายได้มากกว่า 1800 เอามัียไอ้ตุ๊ด
  • ลูกจูล่ง สวยไม่สวย แล้วแต่รสนิยมแต่ละคน ชอบแบบไหน
    แต่เค้าต้องการหมาสูงใหญ่ ก็ได้
    กูก็ว่าโตเต็มที่แม่งหนักเกิน 4o โล ไอ้พวกปากดี กูเปิดท้าพนันก่อนเลย
    3oo,ooo หรือมากกว่านี้ก็ได้ ใครเอากะกู ถ้าลูกไอ้จูล่ง m1 m2 คอกนี้ โตเต็มที่ หนักน้อยกว่า 40 โล กูจ่าย
    ไอ้ wee 2002 โอเค มั๊ยมึง
  • เก็บเงินไว้เลี้ยงดูหมาให้ดีๆกว่าไหม ไม่อยากได้ตังว่ะ หมาโคตผอม
    กล้าเปิดบ้านให้น้าผีไปดูไหมจ๊ะ ที่บอกโตเต็มที่ ต้องรอกี่ปีว่ะ 10 - 20 ปี
    หมาแก่ตายพอดี มึงลองโพสขายราคา เกิน5000ดูดิ มึงโดนน้าผีล่อแน่ 555555
    ****ผิดหวังก็เก็บเอาไว้เถอะเลี้ยงมันให้ดี ให้สมราคาที่ซื้อมาหน่อยดิ ตังที่พนันน้าผีให้
    เอาไว้แก้ช้ำ555555555555********
  • oh น้าผีพลาดแล้ว อ่านดูดีๆมันบอก "ลูกไอ้จูล่ง m1 m2 คอกนี้ โตเต็มที่ หนักน้อยกว่า 40 โล กูจ่าย "
    ***** มันบอก2ตัวรวมกันนี่หว่าอิๆๆๆๆๆๆ แม่งโคตหัวหมอเลย55555555555 m1 = 22 m2 = 22 รวมกัน = 44
    แม่งแดกตัง555555555555 *********
  • น้าผีขอท้า ใครกล้าลงรูปลูกไอ้ล่ง ให้น้าผีดูหน่อยดิ กล้าป่ะ
  • มาแล้วครับ มีคนบอกเข้ามาดู มีทั่งผีจริงผีปลอม มีคนน้อยจะรู้ได้งัยใครเป็นใคร เหี้ยตัวนี้มาแล้วใครมีอะไรว่ามา เรื่องของกูนะ ส่วนเรื่องปลัดไปถาม เขาเอาเองเดี่ยวตูโดนตืบ
  • ส่วนผีที่บอกจะมาซื้อหมา ตัวไหนละท่านที่ผมบอกจะขายและโก่งราคาถ้ารู้จักกันจริงมาเริ่มกันใหม่ครับ กูยังไม่เห็นถือตังค์มาซื้อหมากูเลย ตอนนี้ขายถูกๆด้วย
  • กูท้าจริงๆ แถไปเรื่อย ดูจากคำพูดแล้ว ขี้ตีน กล้าๆหน่อย กูท้า
  • มึงไม่ต้องไปบอกให้เก็บตังเลี้ยงหมาหรอก
    หมามัน แดกดีกว่ามึงอีก
  • โตเต็มที่ ปีครึ่ง
  • หมายิ่ง สั้น ยิ่งหายใจคล่อง ปากหนัก เหนื่อยยาก
    ยิ่งกาง ยิ่งกร่าง ยิ่งวิ่งเร็ว กระโดดสูง
    ยิ่งหัวโต หัวใหญ่ ยิ่งคล่องแคล่ว กลับตัว เปลี่ยมท่า รวดเร็ว
    จิงป่ะ
  • ไอ้เหี้ยสมพงษ์ ไอ้ควายแห่งเชียงใหม่ ระวังหัวมึงไว้เถิด
    ไอ้เหี้ยแอบมาเป็นผีโจมตีปลัด
  • โถ่ๆๆๆๆๆ ไอ้สมพงษ์มึงพึ่งมาหรือปลอมเป็นผีมานานแล้วหวะ 555+++++
  • เบื่อพวกแถ เป็นเด็ก
    ลูกจูล่ง เกิด 24-04-10 โตเต็มที่ ปีครึ่ง m1 หรือ m2 ก็ได้ อายุ ปีครึ่ง ถ้าหนักต่ำกว่า 40 กก. เค้าก็จ่าย 300000
    ถ้ามากกว่า 40 กก. เค้าก็แดก
    เอาก็เอา ไม่กล้าก็บอกเค้าไป อย่ามาแถ อย่าปากดี แมนๆกันหน่อย
  • image

หมาสูงโปรง แหลมเฟี้ยวแบบนี้ ถ้าปี่ครึ่งหนัก30โลก็เก่งแล้ว
  • ใครอยากรู้ไปดูตัวจริงเลย ขอเบอร์ เจ้าของ m1 กะ m2 จากปลัดเค้า m1 อยู่กทม นี่เอง อยู่กับ พี่ที่ผม เคารพ
    เจ้าของเค้าใจดี
    พวกใจแคบ แอบด่าเค้าว่าโง่ซื้อหมา ไปขอดู เค้าก็ต้อนรับดี เชิญไปดูได้
  • อ้ายสมพงษ์แฉพฤติกรรมผสมหมามั่วของปลัดหน่อยครับ
  • ก็เค้าท้าอยู่นี่ เอากันมั๊ยเล่า
    มั่นใจก็เอา
  • ลูกจูล่งนี้มันสายกัดนี้ว้า แล้วมันจะหนักเกิน40โลใด้ไงว่ะ
  • กูก็รอดูอยู่มันดี
    ปากดีกันอยู่ได้ แต่ไม่มีใครกล้าซักตัว ถุย
  • ใครว่าไม่ถึง 40 กก ไม่มีตัง ก็รวมตังกันมา
    เท่าไหร่ก็บอกพี่เขาไป กระจอก
  • กูว่างแสนหนึ่ง ลูกไอ้จูล่งไม่ถึง40โล
  • ดูแล้ว พวกปลัดคงสู้พวกลอบกัดไม่ได้
    เรื่อง ปากดี แต่ใจตุ๊ด นี่เก่งนัก
  • อ้า... แมนๆมาแล้ว โอเคครับ
    ผม ธีร์ รับคำท้า
  • คุณ ชื่ออะไรครับ ยังไม่ต้องบอกเบอร์กันก็ได้
    คุยกันในนี้ แล้วเดี๋ยวนัดเจอกัน อย่าลืมพาพยานมาด้วยนะครับ
    ผมอยู่ ชัยนาท เจอกันที่ไหนก็ได้ ครับ
  • เจอตัวจริง กันเลยดีกว่าครับ
    คุณ อยู่ที่ไหนล่ะครับ ผมไปหาที่บ้านก็ได้ ขอให้อยู่ในประเทศแล้วกัน
    หรือจะมาหาผมที่ชัยนาทก็ได้ครับ ยินดีต้อนรับ
    อยู่ จังหวัดไรครับ รายละเอียดเดี๋ยวค่อยว่ากัน
  • อ้าว...อย่าเงียบกัยสิครับ
    รอดูอยู่ ฝ่ายไหนจะแน่กว่ากัน
  • คุณครับ...วางเงินปากเปล่าแสนนึง เงียบไปเลย
    อยู่ที่ไหนครับ
  • กรรมการ ดูแล้วใคร ลอบกัด ใครเก่งแต่ปาก ใครตุ๊ด ผู้ใหญ่ในเว็บนี้ดูกันเอาครับ
  • CommentAuthorGhost CommentTime29 นาทีก่อน | July 21, 2010, 2:37 pm
    อ้า... แมนๆมาแล้ว โอเคครับ
    ผม ธีร์ รับคำท้า

ไอ้ธีร์ ชัยนาทไม่มีตัวตนหรอก ไอ้นี่มันคือไอ้ mae_1421 มีมิตติ้งที่ไหนช่วยเอาลูกไอ้ล่งมาดูหน่อยนะ
    อยากเห็นว่ะ จ้าวของแม่งขี้คุย 30โลแม่งหรูแล้ว น้าผีให้ 8ปีอิอิอิอิอิอิ
  • ผีฝ่ายไอ้ล่ง มีตัวเดียว555555
  • ตอนจูล่งก็ทีนึงแล้ว ผู้ใหญ่ในเว็บลองย้อนดูเอานะคับ
    ว่าหมาปลัดเค้า กินขี้ยัดไส้หมูมั่ง ขาพิการมั่ง แล้วเป็นไง ปลัดเอาไปเอ็กซ์เรย์ให้ดู
    พวกขี้อิจฉาเอ๊ย เห็นแล้วทุเรศแทนจริงๆ
    ด่าไปยันคนซื้อลูกจูล่ง ที่เค้าไม่เกี่ยวข้องด้วย ว่าเค้าโง่เป็นควายมั่ง อะไรมั่ง
    นิสัยผุ้หญิง อ่ะ
    ยิ่งโพสยิ่งทุเรศว่ะ กูดูแล้วมีไม่กี่ตัวหรอก
  • คุณเข้าใจผิดแล้วครับ
    ผม ธีร์ มีตัวตน จะมาก็ได้ หรือจะให้ผมไปหาก็ได้บอกจังหวัดมาครับ เดี๋ยวเอาบัตรประชาชนให้ดูครับ ผม ธีร์
    ผมรับคำท้า แสนนึง ของพวกคุณ
    นัดเจอกันเลยดีกว่าครับ จะได้มั่นใจกัน
  • ใครคือ mae_1421 ช่วยแสดงตัวด้วยครับ จะได้รู้กันไปเลย ดูip หรือจะสืบค้นทางไหนก็ได้ ครับ
    ผมไม่ได้ มาท้าพนัน เอามันนะครับ ผมเอาจริง
    ก็บอกแล้วว่าทางที่ดีเจอตัวจริง แล้วคุยกันเลยดีกว่า
    คนละครึ่งทางก็ได้ ตอนนี้ผมอยู่ อยุธยา เช็คได้ มืดๆผมจะกลับชัยนาท
    คุณอยู่ที่ไหนล่ะครับ
  • พวกคุณว่า หมาเค้า 30กก ก็หรูแล้ว ยังไงก็ไม่เกิน 40 กก.
    แต่ผมว่า เกิน ผมก็ท้าพนันพวกคุณ แล้วก็มีคน รับคำท้าที่ 100000
    อย่าเสียเวลาเถียงกันเลยครับ มีตัวตน ไม่มีตัวตน
    นัดเจอตัวจริง นัดตกลงทำสัญญากันเลยดีกว่า จะได้มั่นใจกันทั้งสองฝ่าย แล้วจะได้พูดได้เต็มปาก
    อย่าลับหลังกันเลยครับ เจอกัน แล้วตกลงกันอย่างสุภาพ พาผู้ใหญ่ที่คุณเชื่อถือมาด้วยก็ได้
  • เจอตัวจริงแล้ว พนันกัน ขำๆซัก 5000 10000 นึงต่อก็ได้ ว่าบัตรประชาชนผม มีคำว่า ธีร์ อยู่ที่ชื่อมั๊ย
    แล้ว ผมก็ไม่ใช่ mae_1421 ด้วย
    ดีมั๊ยครับ สนุกดี
  • ผมไม่รู้คุณอยู่ที่ไหน มาเจอผมที่ อยุธยาก็ได้ ผมอยู่ถึง ดึกๆ
    นัดกันที่ ร้านอาหาร ไหนก็ได้ซักที่นึง ดีมั๊ยครับ
    ถ้าจะมา ผมจะเป็นฝ่าย บอกที่อยู่เอง แฟร์มั๊ยครับ
    นั่งทาน อาหารค่ำด้วยกันซักมื้อ เดี๋ยวผมสั่งอาหารรอ
    ถ้าคุณนัดแล้วไม่มา ก็ไม่เป็นไร ผมก็ทาน อาหารค่ำของผมไป ผมจะได้ไม่ต้องรอเก้อ
    สูตรนี้ โอเคมั๊ยครับ
  • เอาบัตรประชาชนมึงมาดูก่อนเลย ไอ้เหี้ยท้าแหย่งๆ แต่เสือกเป็นผี
  • ถ้าไอ้ผีตัวนี้มีตัวตนจริง

กูขอวางด้วย5หมื่น
  • ถ้าคุณ อยู่ กทม วัน อาทิตย์ ที่ 25 ผมเข้ากรุงเทพ
    เจอกันแถว สะพาน พระราม 8 ก็ได้ ร้าน กินลมชมสะพาน ผมจะพาครอบครัวไปทานข้าวด้วย
    หรือ ถ้า คุณ อยู่ แถว ใต้ วัน ศุกร์ ที่ 30 ผมมีธุระที่ หัวหิน พอดี เจอกัน ที่ร้าน วิวสมุทร เป็นร้านของทหารเรือ อยู่ติดทะเล ในตัวเมืองหัวหิน
    หรือถ้า ไม่สะดวกอีก ก็จะนัดที่ไหนก็ได้ ที่คุณสบายใจ บ้านคุณก็ได้
    ถ้าภาคเหนือ ผมจะนั่งเครื่องไป แล้วคุณมารับผมก็ได้ ที่สนามบิน หรือจะให้ผมนั่งรถไปหาคุณที่บ้านเองก็ได้ ผมก็ยินดีครับ
    เอาสูตรไหนดีครับ
  • ใครจะให้ เบอร์ในนี้ล่ะครับ เบอร์ผมจดทะเบียน
    บัตรประชาชนยิ่งไปกันใหญ่เลย
    ผมยังไม่เรียกเอากับพวกคุณเลย หรือคุณจะให้ผมจะโทรไปหาคุณเอง ดีมั๊ยครับ
    ผมถึงบอกให้นัดกัน เจอตัวกันเลย หลอกกันไม่ได้ จริงมั๊ยครับ
  • วางเงิน ปากเปล่ากันเป็นว่าเล่น บอกว่าเจอตัวจริงกันเลยดีกว่า
    จะทำอะไร เท่าไหร่ก็ทำสัญญากันเป็น ลายลักษณ์อักษร
    จะมามั๊ยครับ ผมจะได้ให้ที่อยู่ ผมจะไปคอย แล้วผมจะถ่ายรูปมาลงให้ดูด้วย ว่าผมไปจริง
    วันนี้ผมอยู่อยุธยา ว่าไงครับ จะได้นัดเวลาที่คุณสะดวก และสถานที่
  • คนที่เป็นผุ้ใหญ่ เค้าดูรุ้ครับว่าใครจริงใครหลอก
  • ผมเริ่มสงสัยใน วุฒิภาวะของคุณแล้ว
  • นี่! แสนนึง หรือ สามแสน กระจอกไป 7หลักเลยก็ได้ มีคนเอากับผมเยอะ
  • ผมนัดเลยดีกว่า สองทุ่ม ร้านอาหาร ริมน้ำ โรงแรมกรุงศรีริเวอร์
    ผมจะโทรจอง โต๊ะ 1 ไว้ แล้วจะถ่ายรูปมาให้ดู ไม่ต้องกลัวผมจะหลอก
    มาก็มาตกลงกันอย่างสุภาพ ไม่มาก็เงียบไป ทีหลังอย่า
    ถ้ามาไม่ได้หรือเวลาไม่ทันให้รีบบอก
  • ลืมบอก เดี๋ยวบางคนแถอีก
    เวลา 20.00 น. โตีะ 1 ริมน้ำ โรงแรมกรุงศรีริเวอร์ อ.เมือง จ.พระนครศรีอยุธยา
  • มึงเอาโทรมาดีกว่าเดี๋ยวกูโทรไปเอง
  • wee2002@hotmail.com นี้ไงไอ้เหี้ยเมลล์กู ถุย! ไอ้เกย์แดกขี้ทำปากดีจะเจอกู

แค่อีเมลมึงยังไม่กล้าส่งมา กระจอกฉิบหาย
  • น้าผีผมบอกได้คำเดียวว่าผมไม่เคยเป็นผี ท้าให้เช็คเลยครับ ผมจะโจมตีท่านปลัดทำไม คุณมีเรื่องกับความเหี้ยผมตรงใหน บอกมาเลย ตรงๆครับมาเลย