ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • ฮ่าๆๆๆรออาหารเสริมก่อนงานหน้าไม่พลาดแน่
  • ฟิตไปเรื่อยๆจะมา มันมาเองแต่เรดโนสมาไวจริงๆ
    ออกกำลัง+อาหารเสริมแจ่ม เด้วเจอจูเนีย supersport
    โครงบด+อาหารเม็ด+นม วิ่งขึ้นลงบันไดวันละ100รอบ555+image
    ไฟล์แนบ
    junior.jpg 180K
  • จะทำรีบทำอย่างมาคุย ฮ่าๆๆๆ ของอ้นตอนนี้ ลากรถบัสเจ็ดคันแล้วว้อยยย พี่มุกตามทันป่าว ฮ่าๆๆ
  • ว่าแต่อาหารตัวนั้นที่คุยกับพี่มุก อ้นโคตรอยากได้เลย ฟิตหนักๆๆให้กินท่าจะเห็นผลเยอะ ไม่ก้างนะเอากล้ามฮ่าๆๆ
  • ขอประทานโทษพี่น้องทุกท่านเรื่องเรือน้ำตาลคว่ำ
    ไอ้จูเนียมันว่ายน้ำอยู่พอดีเห็นเชือกที่เรือมันห้อยอยู่
    มันเลยใช้ปากงับสบัด2ทีคว่ำทั้งลำ อย่าบอกใครนะ...

อีกวันเค้ามาจ้างมันลากทราย20ตันไปส่งแถวพระราม8
    ไม่ต้องจ้างเรือเปลืองน้ำมัน555+ คงเห็นรูปที่พี่ถ่ายตรงสะพานนะ
  • แค่นี้ก่อนนะรถ10ล้อหาเสียงตกคลองหลังหมู่บ้าน
    เค้าโทรมาแล้วรถลากคิด5000 เอาไอ้โก๋ดีกว่าเค้าบอก3500
    พี่ไปก่อนนะ555+
  • เข้ามาดูรูปซูเปอร์หมา .. คริ คริ :m01:
  • โอ้....ลากแต่ของหนักทั้งนั้น....สงสัยเจ้าแทรกเตอร์จะไม่ไหวหนักเกิน แค่วิ่งก็หอบแล้ว5555555555
  • ฮ่าๆๆนี่เค้าเรียกทิกเกอร์ ไปกู้ไททานิคเนี่ย แมร่งดันไม่ว่าง ไม่งั้นลากให้ฟรีแล่ว กร๊ากๆๆๆ
  • ฮ่าๆๆๆ กระทู้ลากน้ำหนักลาม มาถึงปทุมเลยนะเนี่ยฮ่าๆๆๆ
  • ลามเยอะพี่ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ฟิตตามอ้นแล้วดูหมามันมีความสุขที่ได้ทำดีครับ แต่ไม่ขอมากนะเอาแค่เนื้อตัวตึงๆก็พอ
    ตอนนี้ก็8เดือนแล้วครับ รอเต็มขวบก่อนกะจะจัดหนักตามอ้นครับ

image
    ไฟล์แนบ
    9.JPG 176K
  • ได้เลยพี่มีอะไรถามเกี่ยวเรื่องพวกนี้ช่วยได้ยินดีครับผม
  • ตัวนี้ชื่ออะไรนะครับคุณกอล์ฟ 8 เดือนแล้วแต่บะระเหิ้มเลยครับ

แล้วตกลง เจ้าทิกเกอร์ลงลากกับเขาด้วยไหมเนี่ยอ้น จะได้
    เตรียมตัวไปเชียร์
  • ฟิตหนักยังไม่ได้พักเลยtigเรา ฮ่าๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    266236_1775042264908_1504878449_31534203_2435584_o.jpg 184K
  • กะทิครับพี่น้องใกล้คลอดแล้ว
  • ว้าวววสายไหนเนี่ยฮ่าๆๆๆๆ
  • สายไอ้ซูโม่น่ะดิ นมห้อยแดงเชียว สงสัยจะท้อง
  • ฮ่าๆๆๆๆๆๆ กี่เดือนละพี่
  • การจะเป็นผู้นำประเทศต้องตามเทรนกันหน่อย

ใครเอ๋ยดูเอา555+ เบอร์5ครับพี่น้อง

image
    ไฟล์แนบ
    a.jpg 39K
  • เดี่ยวก็ได้ไปลงอ่างหลอกพี่มุก5555
  • ฮ่าๆๆๆ เบอร์ 5 เสียด้วยนะท่านมุก

ลงอ่างอะไรเหรอเป้ อิๆๆๆ
  • หวัดดีครับทุกๆท่านวันศุกร์แลวครับหยุดอีก2วันหากิจกรรมทำดีก่า
    พี่ตั้มมันชื่อนาซาส อะพี่ ตัวมันใหญ่ดีเลยหากิจกรรมให้มันทำอะพี่ที่ไหนได้กล้ามมาเฉยเลย
    อ้นอยากให้เส้นกลางหลังขึ้นแบบไอ้ทิกเกอร์อะทำไง
  • พี่ตั้มนี้ครับพ่อกับแม่ไอ้นาซาสครับ มันเหมือนใครละเนี่ย

image
    ไฟล์แนบ
    picth.com_ad%5B1%5Dnew[1].jpg 99K
  • I am Number ...image
    ไฟล์แนบ
    263766_235719579776829_100000163651412_1173399_1049987_n.jpg 49K
  • อ๋อเจ้านาซาส เป็นลูกชุดนี้นี่เองนะครับเนีย 8 เดือนยังขนาดนี้
    ครบปี จะขนาดไหนครับเนี่ย

ต้น เอาอะไรมาอีกเนี่ยฮ่าๆๆๆ ปล่อยลำแสงที่มือได้ด้วยนะเนี่ย ฮ่าๆๆ
  • หวัดดีคับพี่น้อง....
    ....พี่ยุ่น..ทำไมไม่เอาลูกสาวมาทับกับลูกชายผมอะพี่...เสียดายจัง....อิอิ
  • .....เมื่อไรพวกเราจะได้ไปทำกิจกรรมเเบบนี้บ้างนะimageimage
    ถ้าทำได้สุดยอด!.....อิอิอิ :063:
    ไฟล์แนบ
    DSC_2141.jpg 230K
    DSC_2116.jpg 234K
  • ไม่ได้ตั้งใจทับครับอ๊อด มันพลาดครับ ไอ้กะทิยังเพิ่งฮีตแรกเอง พี่พลาด ตอนนี้ก็ดูแลอย่างดีมันขุดสวนในบ้านเป็นหลุมๆเพียบเลยหหลุมใหญ่ๆมันลงไปนอนได้เลย สงสัยเตรียมทำที่ออกลูกแน่ เดี๋ยวมีปัญหาคงต้องปรึกษาพี่น้องเราที่มีประสบการณ์อย่างท่านอ๊อดท่านมุกนี่ละ
  • เป็นภาพเมื่อ 2 ปีที่เเล้ว ดูทีไร...นั่งยิ้มคนเดียวทุกทีimageimageimage
    ...เป็นประสบการณ์ครั้งหนึ่งในชีวิตก็ว่าได้...เห็นเด็กๆเขาหัวเราะก็มีความสุขเเล้ว..
    ไฟล์แนบ
    DSC_2092.jpg 229K
    DSC_2093.jpg 243K
    DSC_2094.jpg 242K
  • นับวันเลยพี่ยุ่นน่าจะไม่เกิน 60 วันหรืออาจจะเลยซักวัน 2 วัน...เเต่ของผม 60 วันตรงเป๊ะ
  • นี่มันก็เดือนกว่าๆแล้วน่ะจะ2เดือนแล้วคงอีกไม่นาน ไม่รู้ออกมาเป็นไงลูกซูโม่กับกะทิ คงน่ารักดีน่าจะหลายสีเดี๋ยวออกมาเมื่อไหร่จะชวนเข้ามาดูน่ะ
  • จ๊ะ...กลับบ้านละนะ..bye
  • เดินทางปลอดภัยครับ วันนี้วันศุกร์ รถน่าจะติดใช้ได้เลย
  • พี่่กอฟครับ เส้นหลังขึ้นนี้ต้องสปิงโพลครับ หย่อนเชือกไว้ไม่ต้องสูงจนขาลอยนะครับ มันจะได้เส้นข้าง กับกลางหลังครับผม

ข้อเสียทิกเกอเลยคือ สีมันมองกล้ามเนื้อยากได้ใจจริงๆฮ่าๆๆ ต้องฟิตจัดมาก+อาหารเสริม ถึงจะจัดจริงๆ เสียดายงานลากงานนี้ไม่ทัน เห็นลุ่นน้ำหนักแล้วน่าลุ่นมากมี2ตัวเองเสียดายๆๆ
  • แบบนี้ครับพี่กอฟ
    image

ให้ขาติดพื้นไว้
    image
    ไฟล์แนบ
    3.JPG 263K
    4.jpg 244K
  • อ้าวอุส่าฟิตมานานทำไมไม่ลงวะนั้นเสียดายวะน้อง
    พี่มีของเด็ดให้มันลากได้หนักกว่าเดิมชัวแน่ๆสูตรนี้หลังไมโว้ย
  • 5555+งานหน้าพี่ ไม่พลาดแน่นอน
  • อ้าวอ้นไม่ได้เอาเจ้าทิกลงเหรอ ไม่เป็นไรไว้งานหน้าเนอะ ซุ่มไว้ก่อนฮ่าๆๆๆ

จริงๆนะท่านมุก เสียดายอุตส่าห์ฟิต ช่วยกันหน่อยเผื่อน้องมันจะเปลี่ยนใจฮ่าๆๆ
  • OK เข้าใจแล้วอ้น แต่ที่สำคัญไม่รู้จะหาไอ้สปริงโพลที่ไหนมาเล่นอะดิ ถ้าจะทำที่บ้านไม่ไหวไม่มีพื้นที่เลยอ้น วิธีอื่นๆป่าวอะ
    ได้ออกไปเก็บบอลก้ตอนเย็นที่สวนหน้าหมู่บ้านให้มันคล้ายเครียดแค่นั้นเองอยู่ที่บ้านนอนกรงทั้งวันอะไงก้ขอบใจนะอ้น
  • พี่ตั้มเสาร์อาทิตย์นี้ไปเที่วยที่ไหนพี่ ไอ้ตัวแสบของพี่นี้มันหัวใหล่มาดีจิงๆพี่ชอบๆๆๆๆๆๆๆ บอดี้มันส์สุดติ่งจิงพี่
    มุกฟิตๆๆๆๆๆๆๆหน่อยเร็วๆๆๆๆๆๆๆๆเดวไม่ทันอ้นตื่นๆๆๆๆๆๆๆฟิตๆๆๆๆๆๆๆก้น
    นั้นไงผมว่าแล้วพี่อ๊อดๆแอบเลี้ยงเด็กจิงๆด้วย55555555
  • วิธีอื่นอ้นไม่รู็นี่สิพี่ ฮ่าๆๆ
    อีกอย่างพาวิ่งเยอะๆๆครับ วิ่งช้าๆๆไม่ต้องเร็ว ให้มันลากยางเล่นบ้างก้ดี อายุมันได้แล้ว อีกอย่างยางไม่หนักเท่าไหร่ อาหารเน้นเนื้อมากกว่าอาหารเม็ดครับ ลดแป้ง
  • หวัดดีสำหรับวันหยุดสุดสัปดาห์ครับพี่มุก และเพื่อนๆชาวปทุมฯ ทุกๆท่าน ครับ :o068:
  • หวัดดีน้องสุเมืองสาวงาน555+image
    ไฟล์แนบ
    VANITY1.jpg 113K
  • รูปสวยพี่มุก
  • เป็นไงมั่งวะเปลี่ยนใจลงเลยเชื่อดิ
  • ไม่เอาอะไม่อยากลงละรอพร้อมๆๆดีกว่า
  • ไม่เป็นไรเนอะท่านมุก ไว้รองานหน้านะอ้น ฮ่าๆๆ

ขอบคุณครับคุณกอล์ฟ เจ้านาซาสก็โอเคเลยนะครับกำลังดีเลย
    แต่เสาร์อาทิตย์นี้ งดเที่ยวครับ เพลียหนักทั้งคนทั้งหมาฮ่าๆๆ

• ได้เวลาฟิตกันแล้วimage
    ไฟล์แนบ
    b3.jpg 273K
  • เอาสาวๆ ในสังกัดมาให้ได้รับชม ครับ หว๊าดดี คับพี่น้อง ชาวปทุม