ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • มาทักทายครับคุณมุกยินดีด้วยครับ..สำหรับเจ้าKim กะ เจ้าTov คร้าบบบบบ
  • คุณมุขได้รางวัลไรบ้างนอ
  • ได้รางวัลอะไรเอามาลงด้วย น้องไม่ได้ไปวันที่พี่แข่งหวะ 555+
  • คุณมุขรอเซอร์ไพร์ทีเดียวเปล่า 55+
  • ฮ่าๆๆจัดหนักพี่มุก หวัดดียามเช้าครับเอ็กimage
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 278K
  • image

image

image

image

image

image

เอามาโชว์คุณมุข คุณอ้นซะหน่อย 55+ ตัวลายลูกวัวว่าจะลองฝึกลากน้ำหนักดู แต่ว่าจะรอโตกว่านี้ซะหน่อย
    ไฟล์แนบ
    IMG_1357.JPG 281K
    IMG_1378.JPG 274K
    IMG_1379.JPG 194K
    IMG_1411.JPG 248K
    IMG_1412.JPG 253K
    IMG_1413.JPG 228K
  • รูปร่างให้ครับ ลองทำดูซักตั้งแล้วจะรู้คนที่เหนื่อยอะเรา ไม่ช่ายหมา ฮ่าๆๆ ใช้ใจล้วนๆ
    มันไม่ได้ง่ายอย่างที่เห็นจริงๆฮ่าๆ เอาใจช่วยครับพี่image
    ไฟล์แนบ
    3.JPG 263K
  • ครับคุณอ้น ลองดูครับ 55+ มีโอกาสจะขอเทคนิคการฝึกคุณอ้นหน่อยครับ :-D
  • ฮ่าๆๆอ้นก็รู้บ้างไม่รู้บ้าง ต้องให้เครดิต ดีวันครับ สอนทุกเรื่องแจ่มมากฮ่าๆ
  • สวัสดีตอนสายครับทุกท่าน
  • พี่มุกหายไปไหน OMG!!!!!!!!!!!!!image
    ไฟล์แนบ
    jaa-go.jpg 23K
  • หลับยาว555+imageimage
    ไฟล์แนบ
    c5.jpg 50K
    c9.jpg 53K
  • สงสัยคุณมุขเหนื่อยจากการประกวด 55+
  • imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    6.jpg 187K
    21.jpg 281K
    25.jpg 215K
    1.jpg 237K
    9.jpg 203K
  • imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    5.jpg 208K
    17.jpg 228K
    27.jpg 219K
    35.jpg 270K
    3.jpg 216K
  • imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    5.jpg 208K
    14.jpg 239K
    22.jpg 244K
    26.jpg 198K
  • บรรยากาศงานคึกคักดีจริงๆเลยนะครับเนี่ย เสียดายเจ้าตอฟกับเจ้าคิมได้ที่ 3
  • คุณมุข คุณอ้น ตื่นกันยังนอ
  • หวัดดีครับพี่น้องทุกท่านimage
    ไฟล์แนบ
    t2.jpg 269K
  • หวัดมุกยินกับรางวัลด้วยนะ แหมไอ้TOV เก็บได้ทุกสนามจิงๆ หัวมาดีแท้มุก จิกกี้ฮีทมายัง
  • คิดถึงพี่ๆจังเลย อยากเจอๆimage
    ไฟล์แนบ
    i miss you wallpaper u orkut image photo scraps.jpg 23K
  • ตัวลายเสือทำไมไม่ลงแข่งลากครับจะไปช่วยเชียร์ซะหน่อย
  • สวัสดียามดึก สงสัยช่วงนี้บรรยากาศน่านอนฮ่าๆๆๆ น่าจะหลับกันหมดแล้วนะครับ
  • บ้านนี้ตื่นกันยังนอ
  • หวัดดีครับพี่ตั้ม
    หวัดดีครับพี่เอ๊ก
    น้าผีครับ พอดีเจ้าทิกเกอร์งานเมืองทอง มันไม่ทันจริงๆๆฮ่าๆๆ งานหน้าคิดว่าไม่น่าพลาดครับ
    ขอบคุณครับ
  • ของผมว่าจะลองฝึกลากยางมอไซค์ไปก่อนคุณอ้น ลองดูๆ 55+
  • ของเพื่อนอ้นที่ ม รังสิต หมาตอนนั้น6เดือน เอาจับลากยางรถยนเลย มันมาก ฝึกท่าทางต่างๆเรื่อยๆดูอาการหมาเอาครับ จบจากซ้อมก็นวดด้วยยาปกติ
  • ครับผม ลองดูๆ 55+
  • ลากพื้นดินนะพี่
  • หายากด้วย แถวบ้านผมมีแต่หญ้าครับคุณอ้น 55+
  • ได้เหมือนกันครับพี่ พื้นปูนน พื้นถนนไม่ไหว เท้าพังหมดของพี่เอ็กกี่เดือนละครับ
  • ตัวผู้ลายลูกวัว 3 เดือนครึ่งครับ

ตัวเมียสีน้ำตาล 3 เดือนกว่าๆครับ
  • งั้นวิ่งเล่นธรรมดาฝึกนั่งยืนหมอบคอย แล้วเรียกให้มาหาเราก่อนดีกว่าครับ ฮ่าๆๆๆเจ็ดเดือนเริ่มเบาๆ
  • ว่าจะสอนแบบนั้นอยู่คุณอ้น ติดตรงที่ไม่ค่อยมีเวลาอ่ะดิ 55+
  • ฮ่าๆวันละห้านาทีก็สอนได้ครับ เอาที่ละอย่าง อ้นฝึกนั้งก่อน เวลาให้อาหารจะสั่งนั่งจนกว่าจะสงบ ถ้ากระโดด หรือเห่า ก็ยังไม่ให้รอจนกว่ามันจะนิ่ง ถึงให้มันครับ
  • หวัดเด่ทุกๆท่าน ช่วงนี้แย่ฝนตก ขนร่วงผิวหนังอักเสบ รักษาเบื่อเลย ขอบคุณเรื่องยานะท่านมุก
    ผมรอชมชุดทีเด็ดของท่านอยู่นะ ฮิฮิฮิ
  • แจ่มไปเลยคุณอ้น อย่างนี้ต้องลองบ้างแล้ว
  • ยาย่าเป็นไงมั่งพี่kadayimage
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 268K
  • เอ้า ปทุมตื่นจ้า
  • หวัดดีคับพี่น้อง........
    ........โทษทีหายไปซะนานเลย...คิดถึงมากมายเลย
    ..มุกโทษทีวันนั้นไม่ได้ลงรูปให้ดู..งานเข้าซะก่อน..เครียดเลยทำอะไรไม่ถูกเลย...เฮ้อ!..วันนี้จะโทรหาโทรศัพท์ก็ถูกตัดอีก...สุดยอดเลย...อิอิ
    .........สงสัยต้องนัดเจอกันซะหน่อยเเล้ว!.
    .....พี่เอกเป็นไงบ้างพี่ไอ้เเทรกเตอร์ชอบกินปะ!
    .....สงสัย..มุกกับเป้...จะดังใหญ่เเล้วดูกระทู้ไหนี่เกี่ยวกับงานDOG SHOWก็เจอเเต่รูปเจ้าคิ้มกับเจ้าต๊อป
    .......byeimage
    ไฟล์แนบ
    Picture 498.jpg 23K
  • ตัวอะไรทำไมมันล้นเก้าอี้แบบนี้หละพี่อ๊อดฮ่าๆๆๆ
  • อยากพาหมาเล่นทะเลมั่งจังคุณมุข 55+
  • เจ้าเตอร์ก็กินแต่ต้องคลุกกับอย่างอื่นด้วยกินแบบไม่คอยเต็มใจเลยเสร็จเจ้าจีเซล เลยต้องกระจายให้ตัวอื่นกินด้วย..วันแรกอึเหลว...วัน2-3 ค่อยดีขึ้น
  • คุณอ้นคุณมุุขวันนี้เงียบๆ
  • มาแล้วครับพี่ตั๊มจัดเฟริสชุดนี้มาให้หน่อยพี่image
    ไฟล์แนบ
    x2v2h5.jpg 95K
  • หวาดดีพี่น้องชาวปทุมทุกท่านครับบบบบ เเละพี่อ๊อดครับผม พอดีมีโอกาศได้เจอพี่อ็อดเค้าเลยชักชวนมาคุยกันกระทู้นี้มีเพื่อนๆเยอะมากเลย>_< ผมชื่อ แบงค์ นะครับ ตอนนี้อยู่ นน จะถามว่าบ้านอยุ่ไหนอยุ่หลายที่มากๆ 555+ แต่เกิดกาญ ครับ ^ ^ ขอเข้าร่วมแก๊งนี้ด้วยคนนะคร๊าบบบบ เอาไว้มีโอกาศมี มิตติ้งอีกครั่ง จะไปร่วมวง ด้วย (ถ้าได้ไปจะจัดน้ำแข๊งกะมิดเซอไปไม่อั้น555+)image
    ไฟล์แนบ
    bank.jpg 65K
  • เห็นชุดนี้แล้วมันน่าจะมันส์เหมือนกันนะครับท่านมุกฮ่าๆๆๆ

ว่าแต่หายไปไหนกันหมดหว่า สงสัยจะทำงานกันหนักน่าดูนะครับ

สวัสดีครับคุณแบงค์ แบบนี้ก็เท่ากับว่าท่านมุกเอามาแต่เหล้านะครับฮ่าๆๆๆ
  • หวัดดีคับทุกท่าน
    หวัดดีคับเสี่ย.....เเบงค์...ออกตัวอย่างนี้เดี๋ยวต้องจัดหนักซะหน่อยเเล้ว....อิอิ
  • ปทุมฯ หายไปไหนหมด
  • คุณอ้นหายไปไหน ติดสาวแน่เลย :o003: