ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • หน้าสุดมึนเลยเจ้าหมาน้อย
    ไฟล์แนบ
    43.jpg 87K
  • เจ้า Ice กับลูกหยีๆๆ
    ไฟล์แนบ
    36.jpg 82K
  • อยากถ่ายมากตัวนี้ แต่เดินไปไหนตามเป้นฝูงเลยย 555+
    ไฟล์แนบ
    45.jpg 89K
  • ยามบ่าย กับอากาศ เย็นๆๆ
    ไฟล์แนบ
    23.jpg 100K
  • บรรยากาศ สบายจริงๆๆวันนี้
    ไฟล์แนบ
    32.jpg 112K
  • เก็บตกสักนิด
    ไฟล์แนบ
    38.jpg 108K
  • คุยกันเพลิน
    ไฟล์แนบ
    13.jpg 102K
  • ผมมาแล้วค้าบบ
    ไฟล์แนบ
    20.jpg 83K
  • โย่วๆๆ วันหลังใส่ผ้าใบนะพี่ 55+
    ไฟล์แนบ
    41.jpg 86K
  • ขอบคุณทุกท่านครับ ภาพรวมสวยๆโดย ฝีมือ พี่เปิ้ล คร้าบบ
    ไว้คราวหน้าพบกันใหม่ครับ
    ไฟล์แนบ
    46.jpg 104K
  • ขอบคุณรูปสวยๆจากน้องอ้น
    ไฟล์แนบ
    52.jpg 100K
  • รูปสวยๆ ชอบๆ ไอ้แสบกลับบ้านซัดข้าวกระจาย แล้วก็นอนตาย - -" สงสัยจะมันส์ไปหน่อย สนุกดีครับ
  • เพิ่งกลับจากไปทำธุระ เข้ามาบ้านเจอน้อง
    กลุ่มสเก็ตบอร์ดที่เลี้ยงพิทเหมือนกัน

บอกว่าจะเอาหมามา ก็เลยได้ออกไปอีกรอบ
    แต่คราวนี้แถวบ้านครับไม่ไกลฮ่าๆๆ

เลยคุยกันยาวเพิ่งจะเดินเข้ามาบ้าน

เห็นรูปสวยๆ มิตรภาพดีๆ บรรยากาศอบอุ่นเป็นกันเอง
    ของเหล่าชาวปทุมพิทแล้ว คราวหน้าไม่พลาดอีกแน่นอน

:o023:

.....................................

เสียดายต้องกลับไปทำธุระต่อ ไม่งั้นจะขอไปต่อด้วยคน
    เอ๊ยไม่ใช่ ต้องสองคนสิเนอะ

:o003:

ขอบคุณทุกๆท่านนะครับ สำหรับการต้อนรับ แม้ว่าจะ
    เกิดเอ็กซิเดนนิดหน่อย ขอบคุณมากๆครับ :o030:
  • เพิ่มเติมนะครับ พอดีถ่ายภาพหมาของ
    น้องเด็กสเก็ตบอร์ดมาฝากนะครับ

ถ้าจำไม่ผิดน่าจะ 2 ขวบได้ครับ

ไว้วันหน้า อาจจะพาไปด้วยอีกคนครับ

:m042:
    ไฟล์แนบ
    Combat 005.jpg 50K
    Combat 004.jpg 54K
    Combat 003.jpg 45K
    Combat 002.jpg 49K
    Combat 001.jpg 52K
  • จิ๊กกี้เป็นงัยบ้างครับ..มาราธอนเจ๋งครับเดี๋วยว่างๆจะลงรูปหลานเจ้ามาราธอนให้ดูครับ..ปทุมสุดยอด..
  • 1เดือนเต็มรอลุ้นอยู่พี่เอ
    พี่ช้วนว่างๆมาสนุกกันใหม่
    พี่ตั๊มขอบคุณที่แวะมาเยี่ยมเยียนมาราธอนเป็นไงบ้างพี่
    ยินดีที่ได้รู้จักครับพี่โกล
    ไฟล์แนบ
    jig 012.jpg 121K
  • สวัสดีครับ พิทปทุมทุกท่าน ... เอก ค่าเด ที่หมู่บ้านน้ำท่วมม้าย.... ดีครับ วิออสต้า..:013::013::013:
  • หวัดดียามเช้าคับทุกคน.......
  • เอ็กซิเดนนิดหน่อย หวังว่าพี่คงไม่โกรธ นะครับ 555555+

นั้นหมาของเด็กพี่หรอนี้ ล่ำดีแท้ ยืนสวยด้วย 5555+แจ่มคร้าบ คราวน่า พามาได้เลยนะพี่ สนุกๆกัน เฮฮามาความสุขดีครับ

พี่ช้วงจะเอาฟายภาพใหญ่ บอกนะครับเดี๋ยวส่งให้
    พี่ตั้มถ้าจะเอาบอกเลยนะครับเด๋วอ้นส่งให้ครับผม
    พี่เอ หวัดดีครับบบ

วันนี้มีเรียน 12.30ครับ เรียน วันแรก ด้วย555+ อวยพรน้อง หน่อยคร้าบบ
    ไฟล์แนบ
    3.jpg 105K
  • ตั้งใจหน่อยนะโว๊ยบอกไอ้ต้นด้วยขยันหน่อย
    จะได้จบทำงานเก็บตังเยอะๆซื้อที่ติดทะเลให้หมาวิ่งเล่น555
    ไฟล์แนบ
    446.jpg 82K
  • คับพี่มุกขอบคุณครับ

พี่ๆสกาไม่เป็นไรมากแล้ว

เสียดายอ่าตอนนั่งเรียงกันไม่มีต้นอ่า ฮือๆ

สกากลับมาคึกอีกแล้วฮ่าๆตอนเมื่อคืนมันหง่อยๆคิดว่าเป็นไข้

ที่ไหนได้มันหิวๆ 555
  • 555+ขอบคุณมากคร้าบบบ ตั้งใจละพี่ เล่นๆไมาได้ละอยากจบซะทีเรียนมาก เบื่อ ใช้คุ้มละชีวิตมหาลัย(ซัดมาเยอะ)555+

อยากไปเที่ยวเมือง เหนือ จริงๆ อากาศหนาว ๆหาสาวๆมากอด
  • ไอ้กาดูถูกฟรีมือต้มไก่ตรูรอบหน้านะหมึงเดี๋ยวตรูต้มให้กินใหม่555
    ความคิดเข้าท่าวะอ้น
    ไฟล์แนบ
    101.jpg 72K
  • ไอสกา มันคงยังไม่หายตกใจ คงกินไรไม่ลง 55555+ ความคิดอะไรพี่ จุ๊ๆๆๆ ไม่ดี เงียบไว้ๆ
  • ตอนเช้านี้มันคึกมากหาของกินอย่างเดียวเลยพี่

ฮ่าๆโดนยักกัดเข้าไปสมน้ำหน้ามันห้าว

ไปละพี่ให้อาหารสกาก่อน
  • หวัดดีพี่น้องทุกคนคับ

มันไม่มีอะไรจะพูดพูดไม่ออก

ทราบซีงใจกันทุกคนเลยคับ

อ้นขอให้ได้aนะไอ้น้อง

ต้นโอกาสหน้าเจอกันใหม่โว้ย
  • The first breeding (GOTTILINE WEEZY(G2son) X JIGKY(jasper+ebola) coming soon.
    G2 MEET SAVAGE X TI. ROBUST BULLY BY PITBULL PATHUMTHANEE.
    FREAK AND EXTREAM BULLY.
    ไฟล์แนบ
    weejik99.jpg 42K
    weejik 021.jpg 88K
  • PEDEGREE JIGKY
    JASPER AND EBOLA
    ไฟล์แนบ
    JIG PED.jpg 31K
    EBO.jpg 89K
    oo.jpg 55K
  • G2 SAVAGE AND TI.
    ไฟล์แนบ
    G.jpg 83K
    sasa.jpg 99K
    ti.jpg 65K
  • เห็นแล้วดีใจมากๆที่มิตรภาพของกลุ่มได้แพร่ขยายออกไปสู่ผู้อื่น...และยินดีที่ได้เห็นเพื่อนพี่ๆน้องทุกคนมาร่วมกันในการก่อเกิดพิทบลูปทุม...ถึงผมจะไม่ได้ไปแต่ก็คอยติดตามอยู่ตลอด....ดีใจมากๆ..น้องๆทุกคนขอโทษด้วยนะที่ไปไม่ได้..เมื่อวานเหมือนโชคไม่เข้าข้างหลานชายของแฟนเข้าโงพยาบาลผ่าไส้ติ่ง คราวนี้เลยแฟนเลยต้องวนไปวนมาอยู่2 ห้องทั้งน้องชายทั้งหลาน..โคตรวุ่นวายเลยคนอื่นก็ทำอะไไม่เป็นมีแม่ยายอายุก็มาก กับลูกชายที่ดูจะไม่ได้ช่วยอะไรเลย...ผมอยู่ทางนี้ก็เลยไปไหนไม่ได้..ของก็ไม่ได้ขาย...ตังส์ก็เลยไม่ได้...เบี้ยน้อยหอยน้อย..เซ็ง...
    *****พรหมลิขิตก็อย่างนี้แล......ที่เจอกันโดยมิได้นัดหมาย....******เป้ไปแอบทำอะไรตรงที่ไอ้ต้มไอ้ตุ๋นมัน....
    *****มุกไม่ต้องไปรื้อ อยากรื้อมาที่บ้านคุณคิมเลย อยู่ตรงที่ทำงานพี่รื้อให้ซะใจ*****มุก..ทำอย่างที่บอกหรือยังจ๊ะ....และอย่าลืมนะเจ้าคู้ข้างบนเหลือตัวไหนพี่เอา555555555:o028::o028::o028:
    ****อ้น...ตำแหน่ง photographer ประจำพิทบลูปทุม*****:o039:
    ***เปิ้ล ทำแบบนี้เจ้าออสก้าพี่ก็น้อยใจดิ.......:o029:
    ****อ๊อดเจ้า ICE กล้ามขาหลังสวย....เน้นๆเข้าไว้
    เด็กๆที่มาทุกตัว...สวยๆทั้งนั้น...ทำให้ปทุมดูมีชีวิตชีวาขึ้น:o068::o068::o068:
    ไฟล์แนบ
    DSCF3110.jpg 24K
    DSCF3112.jpg 30K
    DSCF3096.jpg 31K
    DSCF3089.jpg 22K
    DSCF3122.jpg 13K
  • สวัสดียามสายทุกท่าน

อ้นถ้าสะดวกส่งไฟล์ภาพมาก็ได้ครับ ว่าแต่เปิดเทอมวันแรก
    ขอให้เฮงๆนะ สะดวกโยธิน

ท่านมุกดูแล้วลูกออกมาน่าจะเจ๋งเป้งทีเดียวครับ

:m001:

ต้นเจ้าสกาไม่ยอมกินฝีมือท่านมุกเหรอฮ่าๆๆๆ สงสัยต้องให้
    ท่านมุกทำให้กินใหม่

:o013:

ท่านkadayเสียดายไม่ได้เจอกัน ไว้โอกาศหน้านะครับ

พี่เอ ไว้จะรอชมรูปนะครับ อยากเห็นเหมือนกันครับ

โอกาศหน้า ไว้จะหาขนมปังอร่อยๆไปฝากครับ :m021:
  • เลิกเรียนแล้ว แวะมาหา แฟนละเจ้าtigger ซะหน่อยคิดถึง มากๆ ฮาๆๆ
    พี่เอกมอบตำแหน่งให้อ้นแล้ว เยี่ยมไปเลย
    ขอบคุณมากครับพี่เป้
    โย่วพี่ตั้มเด่วกลับไปเด๋วน้องส่งให้ครับบ
    เอาหนมปังมาเยอะๆนะพี่อ้นชอบ ฮ่าๆๆ
  • แฟนพี่บอกว่ากลุ่มปทุมคึกคักดี เป็นกันเอง
    ส่วนเรื่องขนมปัง ต้องให้แฟนพี่จัดให้เพราะ
    เป็นหน้าที่เขานะครับ ฮ่าๆๆๆ

ไว้คราวหน้า ถ้าใครชอบขนมปังนมสด
    เดี๋ยวให้แฟนพี่จัดไปครับ

เรื่องรูปไม่ต้องรีบก็ได้ครับ

พอดีพี่หารูปเก่าๆเจอแล้วนะครับ ยังไงก็
    ขอเอามาฝากลงไว้ให้ชมกัน

ตอนเอามาแฟนพี่บอกใครต่อใคร ว่าหมา
    ตัวนี้เป็นพันธุ์ทาง คนแถวนี้เชื่อกันใหญ่ฮ่าๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    Marathon 2.4 M 006.jpg 74K
    Marathon 2.4 M 005.jpg 72K
    Marathon 2.4 M 004.jpg 66K
    Marathon 2.4 M 003.jpg 64K
    Marathon 2.4 M 001.jpg 67K
  • พี่ตั้ม แฟนอ้นชอบมากขนมปังนมสด ฮ่าๆๆ
    ขอบคุณสำหรับคอมเม้นเกี่ยวกับกลุ่มเราด้วยครับ ขอให้เป็นอย่างนี้ไปนานๆครับผม

พี่ตั้มครับถ้าหมาพันธ์ทางแบบ ไอธอนเดินผ่าน อ้นจะรีบไปอุ้มมันมาเลยคร้าบบพี่ ฮ่าๆๆ
    ตอนเด็กๆหัวมันปูดๆมาดีจัง โตขึ้นมาใหญ่หยั่งลูกส้มโอ สองลูกมรวมเลย ฮ่าๆๆชอบแววตามัน น่ารักดี
  • แววตาทำเป็นซื่อยังงั้นแหละอ้น ตัวดีเลยหละมัน ไอ้ที่ดุๆในบ้าน

แฟนพี่เพิ่งจับฉีดยาไอโวเมคเมื่อกี๊เอง เรียบร้อยไม่มีปัญหา
    มีแต่มันนี่แหละ ต้องขึ้นเขียงมีคนจับ ถึงจะยอม ชอบคลีนิค
    ไปหาหมอนัก เอาให้เข็ด

:m033:

พอดีเพิ่งได้ไฟล์ภาพวันงานจากพี่มา ขอเอามาลงฝากเพื่อนๆ
    พี่ๆน้องๆชาวปทุมหน่อยครับ ว่าแต่มีอ้นด้วยนะ สังเกตุดีๆหละ

http://www.youtube.com/watch?v=XBMqf1_pAiQ

http://www.youtube.com/watch?v=qEWDPn7eoZ8
    ไฟล์แนบ
    Marathon งานนครปฐม 002.jpg 54K
    Marathon งานนครปฐม 001.jpg 50K
  • ว้าวววมีช๊อต ตอนรับรางวัล ด้วยได้ยินเสียงแฟนพี่ตั้มแน่ นอน ฮ่าๆๆ ดูแล้วมีความสุขดีครับพี่ตั้มขอบคุณ มากครับ ที่เอามาลงให้ชมกัน
    ว่าแต่ อ้นนี่หล่อเนอะเวลา ออกกล้อง ฮ่าๆๆ ชมตัวเองละกันไม่มีใครชมฮ่าๆ

ดูภาพเคลือ่นไหวตอนรับถ้วยแล้วสวยจริงๆครับบ ดีใจที่ได้รู้จักพี่ตั้มจากภาพ อ้นเอง เย้ๆๆ
  • ไม่เห็นได้ยินเสียงแฟนพี่เลย ตอนไหนอ่ะ:o024:

ตอนได้รับรางวัลแฟนพี่ยืนอยู่กับพี่ไพโรจน์
    พี่ก็มองไม่เห็นเค้าเหมือนกัน แทนที่จะมาช่วยถือถ้วย:o051::o052:
    ดีนะไม่หล่นแตก แย่เลย ....
    มือนึงก้ถือถ้วย มือนึงไอ้มะระก็ลากซะอย่างนั้น....:o008:
  • แวะเข้ามาชมคะกว่าจะดูหมดทุกหน้าตาลายไปหมดแล้วฝากรูปนังตัวจิ๋วให้ท่าน kaday ใว้ชมคะ
    ไฟล์แนบ
    14092010(002)_resize2.jpg 109K
  • พี่มุก .... นิวบอกว่าขอชื่อfacebookพี่เปิ้ลหน่อยมะวานมันเปนเมลอ่า:006::o003:

พี่อ้น....เอาfacebookของพี่ภัทรด้วยเน้อ:013::o010:

พี่ตั้ม...ไอทรอนสวยดีตอนเด็กดูไม่ออกเลยว่าจะใหญ่โตขนาดนี้:017::o022:

พี่เป้...เป็นไงบ้างเงียบไปเลยโดนพี่อ้อมมั้ยมะวาน...เจอตับป่าว:015::o037:
  • พี่ตั้มคลิปวีโอพี่ตั้ม

ไอ้เสื้อขาวถือกล้องนั้นใครไม่รู้

555555555555555

ต้นเมื่อวานไม่ได้ซื้อตับ

แต่กลับไปจัดให้ตับตับตับตับใหญ่เลยวะน้อง
  • อัดเลยน้องต้น เจ้าสการ์มันต้องโดนอัด รีบหน่อย
    เดี๋ยว ครบ 12 เดือนแล้วมันจะไปช้านะครับ

:m001:

ท่านเป้ ไอ้มาราธอนในคลิป สงสัยจะโดนคนเสื้อขาว
    ขโมยซีนไปเสียแล้ว ฮ่าๆๆๆๆ

มันน่าจับมาจูงไอ้มาราธอนแทนผมจริงๆ :m045:
  • หวัดดีคับพี่ตั้ม
  • เขตนี้TOTหล่มอีกแล้วใช้มือถือดูคลิปไม่ได้ไอ้ต้นมรึงเอาเฟชไปผิดแผนหมดเลยอยู่ดีๆพี่เปิ้ลเป็นเพื่อนกับนิวแล้วตรูจะแอบจีบเพื่อนนิวก็พังดิวะ
  • หวัดดีท่านเป้ ยังไม่นอนอีกเหรอ ในรูปได้ใจจริงๆพับผ่า

ถ้าเจ้าอ้นถ่ายด้านหน้าท่านเป้ สงสัยมีหวัง สาวๆกรี๊ดแตก
    ว่างๆแวะมาแถวพระราม 8 นะท่านทั้งหลาย กระเทยแปลงเพศเพียบ

:o028:

ท่านมุก มีแผนอะไรกับน้องต้นเนี่ย ท่าทางจะมีลับลมคมใน :o016:
  • ไม่มีไรหรอกพี่ตั้ม นิดหน่อยหนะพี่

ฮ่าๆถ้าพูดถึงโดนอัดมะวานก็โดนไปละมันโดนมาตลอดอิอิ:o023:

คงจะหน้าตากวนอ่า:o011:
  • ไม่มีอะไรหรอกพี่ตั้มตู้เย็นบ้านใครว่างบ้างโครงไก่เต็มตู้ไปหมดไปตลาดไทยกับเป้ซื้อทุกอาทิตย์10กว่าโลแน่นจริงๆ
  • ไม่ใช่อัดแบบนั้นต้น ฮ่าๆๆๆ ไอ้นั่นไม่ใช่ :o008:

หมายความว่า ต้องอัดอาหารครับท่าน
    เดี๋ยวปีนึงแล้ว มันจะไปช้า ช่วงนี้ยังไม่ปี
    ต้องรีบหน่อย แล้ว ค่อยไปผ่อนตอน
    ปีนิดๆนะครับ

:m021:
  • กวนอย่างนี้อัดเจ้าของแมร่งเลยพี่ตั้ม555
  • ฮ่าๆๆๆๆ ท่านมุกก็ว่าไป ฮ่าๆๆๆ

ว่าแต่โครงไก่ตลาดไทย กก.ละเท่าไหร่ท่านมุก
    แถวบ้านพี่ กิโลละ 20 มั๊งถ้าจำไม่ผิด แต่เซ็ง
    ตอนต้องรอไปซื้อกลางคืนนี่แหละ

วันไหนถ้าจะขอฝากซื้อ เดี๋ยวจะรบกวนโทรไปบอก
    แล้วเดี๋ยวพี่วิ่งไปเอาที่ลาดหลุมแก้วเอง ถือว่าไปเที่ยว
    ฮ่าๆๆๆ
  • พี่ตั้มตลาดไทยน่าจะเปิดตลอด 24 มั้งคับพี่

วันนี้ราคาโครง 18 มั้งคับพี่

ราคามันมีขึ้นมีลงคับ