ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • ขอแสดงความยินดีด้วยกะว่าที่ บัณฑิต ใหม่ด้วยนะจ๊ะ อิออ้นของเจ๊ เก่งจิงๆๆ
  • สวัสดียามดึกๆฮ่าๆๆ ดีเหมือนกันเนอะท่านเป้
    เพราะแถวบ้านพี่ โทษทีกว่าจะตั้งร้านเสร็จ
    ปาไป ตี1 คนง่วง หมาอิ่ม

แต่ราคาโครงไก่ถูกกว่าแฮะ :o008:
  • วันนั้นพี่นั่งติดสินเองข้างสนามพี่ให้ มาราธอนที่หนึ่งนะ เรื่องจริง
    เพราะ มันโชว์ที่สุดในกลุ่ม
  • ไอ้ธอนมันยกล้อหน้ารับถ้วยโครตเท่เลย
    ไฟล์แนบ
    j3.jpg 16K
  • เสียดาย ยุ่งกะน้ำท่วม เอาอาหารหมาแมว ไปช่วยพื้นที่น้ำท่วม ไม่ได้ไปแจม

โอกาสหน้าจะชะแว๊บไปแจม เด้อ
    ไฟล์แนบ
    J9868696-127.jpg 97K
    J9868696-126.jpg 100K
    marathon2.jpg 51K
  • เป้เอาเรือมาให้หน่อยเพื่อนพี่อยู่บนหลังคารถทัวร์ขอให้น้ำลดไวๆแล้วกัน
  • คุณ som_g...นังจิ๋วผิดคาด.....ตอนแรกนึกว่าจะเตี้ย..เล่นเป็นหุนนางแบบเลย..ยังนี้ต้องฟิตกล้ามอย่างเดียว
  • ขอบคุณครับพี่มาร์ค วันนั้นได้เสียงเชียร์จากพี่มาร์ค
    เลยรู้สึกมีกำลังใจครับพี่ ฮ่าๆๆๆ ก่อนเอาลงยังกล้าๆ
    กลัวๆ แต่เอาเหอะสนุกๆ ไม่คิดว่าจะมาได้ขนาดนี้ครับ

:o030:

ไอ้ยกล้อเนี่ยชอบนักแหละมุก แต่ขอ บอกว่าถ้าจับมัน
    ไถนา แบบเจ้าเกิ้ล ยากเลย ไถได้แต่ตอนจะอาบน้ำมัน
    เพราะมันไม่ยอมเดินมาให้อาบฮ่าๆๆๆ

:o028:

สวัสดีป้าพร เป็นอย่างไรบ้างครับทางนั้น

ท่าน kaday เห็นรูปในงานนครปฐมตอนกินโต๊ะจีนกับมุกแล้ว
    เสียดายเนอะ ถ้ารู้จักกันก่อน ผมจะได้ขอแจมด้วยคนครับฮ่าๆๆ

:o023:
  • หวกลับมาอ่านแทบไม่ทัน เจอเหตุการน้ำท่วมภาคใต้อีก ยิ่งตกใจหนักกว่า เดิม ไม่อยากจะเชื่อว่าเกิดขึ้น แถวเห็นจากรูปแล้วน่าตกใจมากๆๆ เพราะท่วมสูงมาก ช่วงเปิดเทอมนะครับ อ้นอาจจะหายไปบ้างแต่ไม่เงียบแน่นอนครับ
    ไอต้นเดี๋ยวพี่ เอา เฟช ภัทรมาให้ กวนตีนไม่เลิกนะเมิงงง 555

มาราธอน ยกล้อ อะ คำศัพ ใหม่ พี่ตั้ม กราบสวัสดีครับ พอดีน้องเพิ่งเลิกเรียนไม่เรียกอ้นละจะได้รีบวิ่งไปช่วยรับถ้วยแทนไงพี่ อุส่าอยู่ข้างๆละนั้น
    คุณเก๋งขอบคุณมากสำหรับคำอวยพร ขอสมพรปากเร็วๆนะครับ 555+

พี่มุกพอเข้าไปอ่านแล้วเป็นห่วงมากๆๆ เราควรทำไงดีพี่
    พี่เอกหวัดดีครับ
    ป้าพรหวัดดีครับ
    พี่มาร์คหล่อขั้นเทพหวัดดีครับ 5555+
  • หวัดดี...ยามเย็นคับ...
  • อากาศดีอย่างนี้หมากินโคตรเก่งเลยเห็นแล้วสบายใจจริงๆ
    ถ้ามันพูดได้นะพ่อๆๆๆหนูขอเยอะๆแล้วกัน
    ของผมยกล้อหลัง555
    ไฟล์แนบ
    1152.jpg 77K
  • ฮ่าๆๆพี่อ๊อดหวัดดี ตอนค่ำๆๆครับบบ
    พี่มุกของอ้นพอกัน ตอนนี้ กลับมาอัดบลูลี่แม๊กแบบเต็มที่ละ วันละสองเม็ด ไอtigger กินนมไปกล่องครึ่ง เอฟวันอีก หนึ่งกะละมังเต็มๆๆ
    ชามแบบไอเกิ้ลอะ ฮ่าๆๆ เห็นแล้วสบายใจ กลับมาอัดอีกซักที เพราะมีโปรแกรมฝึกหนักแล้ววว
  • อากาศดีปล่อยวิ่งเช้า2ชม.เย็น2ชม. ตกดึกเลือกมา1ตัวจะกอดตัวไหน55
    กินสะใจมากช่วงนี้ออกกำลังหนักๆได้เลยมันหลับง่ายด้วยไม่ร้อนพักผ่อนเพียงพอ
    ไฟล์แนบ
    55.jpg 100K
  • พี่ตั้มไอที่ว่ากระเทยแปลงเพศ เพียบนี่พี่ตั้ม จัดมาแล้วหรอออ ฮ่าๆๆ

ไว้ไปเยือนให้ได้แน่ นอน
  • พอดีเพิ่งเช้ามาบ้านฮ่าๆๆ ไว้ถ้ามีโอกาศปีหน้า
    ถ้าเกิดลงประกวดแล้วฟลุคได้ เดี๋ยวให้วิ่งไปรับ
    ถ้วยรางวัลแทนพี่ฮ่าๆๆๆ

:o003:

ว่าแต่ต้องลงไปจูงเองเลยนะฮ่าๆๆๆ :o028:

อากาศหนาวอัดได้รีบอัดเลยครับเวลาดี เจ้าทิกเกอร์
    นี่หัวไหล่มันสวยนะพี่ว่า

ท่านมุกตัวผู้มันนะยกล้อหน้าถูกแล้ว เจ้าจิ๊กกี๋มันก็ต้อง
    ยกล้อหลังถึงจะถูก อิๆๆๆ อย่าคิดลึกฮ่าๆๆๆๆ

ว่าแต่ยังไม่เคยจัด แต่พี่หมวยเขาเห็นแล้วชี้ให้ดูนะฮ่าๆๆ

ถ้ามาเยือนเมื่อไหร่บอกมาได้เลย ยินดีครับผม :o030:
  • วันนี้พอดีน้องคนที่บอก ที่เป็นเจ้าของหมาที่เอามาลง
    แวะมา ก็เลยเก็บภาพมาฝาก คิดว่าคราวหน้าเจอกัน
    จะเอาไปฝากกลุ่มปทุมด้วยครับ

กล้องพี่มันห่วยหน่อยนะ ไม่เทพเหมือนของอ้น อิๆๆ :m045:

เลยได้ภาพไม่ค่อยสวย ถ่ายตอนกลางคืนกล้อง
    คอมแพคนี่ไม่ไหวจริงๆพับผ่าดิ
    ไฟล์แนบ
    Combat 009.jpg 37K
    Combat 008.jpg 45K
    Combat 007.jpg 41K
  • หวัดดียามเช้าจ๊ะทุกคน...อากาศหนาวเเล้วนะ....ดูเเลน้องหมากันดีๆละ..
    ..............................ด้วยความปรารถนาดีจาก..vios-pitbullpathumthani:030:
  • อากาศหนาวอย่างนี้อัดหมาได้เต็มที่เลย
    บอกอ้นให้ตุ่นไข่ผสมนมตรูทำมั่งดีกว่าจะได้บึกๆ
    เปลี่ยนหัวนิกนึงอ้นเยี่ยมเลย55
    ไฟล์แนบ
    1136.jpg 108K
    jangle 001.jpg 108K
  • มุกพี่ว่าน่าจะมี..pitbullpathumthani ด้วยก็น่าจะดีนะ..คิคิ
  • ถ่ายกลางคืนเปิดแฟลชป่าวพี่ แต่ที่ดูก็ พอได้ครับ เห็น เจ้าหมาชัดเจนมาก
    ตอนนี้อัดอยู่ครับพี่ ตั้ม ขอบคุณที่ชมครับ อิอิ แอบดีใจๆๆ 555+
    tigger มันหมาเด็กๆ ไม่มีราคาอะไร เจ้าของมันก็แค่ นศ หน้าตาดีคนนึง ที่เลี๊ยงตามมี ตามเกิดครับ 5555+
    ตอนนี้ฟิตอยู่เรื่อยๆอาหารก็กินเยอะดี ตอนเย็นนี้ คงพาลากยางตามตารางต่อครับ ลากวันเว้นวัน พร้อมกับบลูลี่แม๊กเพิ่มความกระชับอีกวันละ2 เม็ด
  • อ่อ พี่อ๊อด โลโก้ อันนี้มันแค่ layout ครับ ยังไม่สมบูรณ์ เต็ม 100 อ้นใส่เครดิต กลุ่ม ปทุมแน่นอนครับพี่ ไม่ต้องเป็นห่วง
    ถ้าพี่อ๊อดจะทำชื่อ คอกบอกนะครับ เด๋วเรื่องโลโก้ อ้นให้น้องชายจัดการให้
    ส่วนโลโก้อันนี้ มันเองกับมือไม่มีใครเหมือนแน่ นอน 555+
    พี่มุกเรื่องหัวเดี๋ยวเปลี่ลนแน่นอนครับ หัวนี้คนใช้เยอะเหลือเกิน

พี่มุกก็น้า เอาตัวlayout มาลง เลยซะงั้น 55555+
  • ROBUST BULLY KENNEL. BY PITBULL PATHUMTHANEE.
    ไฟล์แนบ
    jangle 011.jpg 59K
    jangle 003.jpg 111K
  • กลุ่ม ปทุม คือบ้านของเราที่มีใจรัก ในพิทบลูและบลูลี่ ส่วนชื่อ คอก มันเป็นแค่สิ่งที่ยืนยันตัวตนของแต่ละคนมากยิ่งขึ้น ครับ
    ใครจะเรดโน๊ส ใครจะบลูลี่ สายไหนๆๆ เราก็รักกันแนบแน่นเหมือนเดิมแน่ นอนครับ
  • แค่เลี้ยงพิทเหมือนกันแค่นั้นพอรักและรับผิดชอบมัน
    ไฟล์แนบ
    1233.jpg 45K
  • ......ถูกต้องมากๆคับน้องมุก,น้องอ้น....เเละพี่จะยืนยัดอยู่อย่างยั๊งยืน:020:
    .................................vios-pitbullpathumthani
    ไฟล์แนบ
    DSC04181.jpg 18K
  • :022::002::002::002::002::002::002::002:...
    ไฟล์แนบ
    Copy of ไอ้เบียร์.jpg 17K
  • ท่านวีออส ที่บ้านผมสองตัวตอนเด็กก็ออกหัด
    เหมือนกันครับ แต่ตอนนั้นยังไม่ค่อยรู้เรื่อง

มีคนแถวบ้านบอกให้กินยาเขียว แล้วมันก็รอด
    มาได้ งงเหมือนกันครับ น้องเบียร์น่าตาน่ารักดี
    นะครับ

ส่วนอ้น เรื่องทิกเกอร์นี่ อย่างที่พี่มาร์คบอกแหละ
    ครับว่า พิทบูลแต่ละตัวมันมีของดีซ่อนอยู่ในตัว
    ของมันเอง อยู่ที่เจ้าของจะเห็นค่ามันไหม

:o010:

ว่าแต่ท่านมุกใช้ชื่อคอก ROBUST เหรอครับ
    สมกับชื่อคอกจริงๆพับผ่า แต่ละตัวฮ่าๆๆๆๆ

ส่วนเรื่องลวดลาย เอาแจ่มๆเลย จะได้เห็น
    แบบเสื้อลางๆกับเขาบ้าง ฮ่าๆๆๆๆ

มีพิทมีเพื่อนจริงๆ ตอนนี้แถวบ้านเพิ่งเจอคนเลี้ยง
    พิทเหมือนกันอีก 1 เป็นหมาของท่านออฟเมืองกาญ
    ครับ สวยดี แต่ว่ามาตอนกลางคืนเหมือนกัน ไว้
    เดี๋ยวจะถ่ายรูปมาฝากครับ

• อยากได้แบบหน้าตาดี กิจกรรมเด่น นิสัยน่ารัก
    หมายถึงหมานะพี่555 bullyแบบจิ๊ดๆๆ
    ไฟล์แนบ
    g22.jpg 59K
  • หน้าตาดี กิจกรรมเด่น นิสัยน่ารัก

ตรงกับอ้นเลยปะเนี่ยท่านมุกฮ่าๆๆ

ว่าแต่ถ้านึกถึงแบบนี้ นิสัยน่ารัก
    นี่อาจจะไม่ใช่แหงม เพราะออกดุ
    ไปหน่อย นึกถึงเจ้า EXCALIBUR
    เลยนะท่าน

หมาในดวงใจตัวนึงเหมือนกันครับ
    ไฟล์แนบ
    EXCALIBUR12.jpg 34K
  • ของผมก็ต้อง...G2 AND SAVAGE
    http://www.youtube.com/watch?v=-twU2FvK4xw&feature=related
    http://www.youtube.com/watch?v=nxD93zAox4w&feature=related
    ไฟล์แนบ
    SAVAGE1.jpg 30K
    mar1.jpg 96K
    g211.jpg 41K
  • หวัดดียามเย็นครับ พี่ตั้มละพี่มุก เรื่องเสื้อและลวดลายต่างๆทำแน่นอนครับแต่ลองคุยกันเป็นเรื่องเป็นราวก่อนครับฮ่าๆๆ
    อ้นว่าหมาทุกตัวมันมีดีหมดแหละ อยู่เราจะมองเห็นมันอ่ะป่าว ตอนนี้ขอพาทิกเกอร์ไปลากยางก่อนนะค้าบบบ
  • อ้นสอนแฮมเมอร์ ลากยางด้วยดิ มันกลัวเสียงยาง เดินไม่ออกเลย ทุกวันนี้สายลากยังใหม่กิ๊กอยู่เลย ซื้อมาได้เกือบปีแล้วมั้ง
  • มันต้องมีกองเชียร์พี่ช้วงลากเป็นแน่
    ไฟล์แนบ
    red.jpg 119K
  • อากาศดีจริงๆให้อาหารเกินโดสเลยช่วงวิ่งเยอะกินเยอะ
    กล้ามจะไดมีกับเค้ามั่ง อ้นปีหน้าเอาทิกเกอร์ไปแข่ง
    รายการมะหมามหาอึดน่าจะดีนะส่วนพี่วิ่งไม่ไหววะ555
    วิ่งกับหมาหมาวิ่งนำแน่
  • พี่ ช้วง คับ มันกลัวเสียงยาง แล้วตอนพี่ซื้อชุดลาก มาพี่ลองใส่ให้เจ้าแฮมเมอยังครับ ใส่แบบว่าให้มันคุ้นๆๆเลยอะครับ ของออ้นให้เล่นทั้งวัน ตกเยนพาจูงใส่ชุดลาก จูงแต่ยังไม่ ใส่ยางลาก แต่เอาเหล็ก ที่เป็นตัวล๊อค ทิ้งไว้ให้มันถู กับพื้นให้เกิดเสียง ตอนแรกๆๆจะตกใจ แต่ไม่ต้องสนใจ เดินต่อไปเรื่อยๆ สักพักมันจะเริ่มคุ้น พอมันทำได้ดีๆ เราก็ชม มันหน่อย
    ใส่ให้ชินก่อนพี่ ใส่ให้มันรู้ว่า พอได้ใส่แล้วมันจะได้เล่น 5555+ ส่วนเรื่องยาง รอไปลอง ม.รังสิตเลยพี่ ฝึกลาก ใจต้องแข็งพี่ หมา มันชอบ นอนเวลามันไม่อยากลาก เราต้องกำจัด มันออกไปใหได้เรื่องขี้เกียจ5555+

พี่ตั้มอ้นส่งรูปไปแล้วนะครับบ

พี่มุก อ้นฟิตอยู่แล้ววว555+
  • วู้ๆๆหลับกันรึยังจ๊ะ
    ไฟล์แนบ
    bb.jpg 89K
  • ไปอาบน้ามเตรียมนอนดีกว่าพรุ่งนี้เรียน 8.30 - - เรียนหยั่งเด็ก มัธยมเลยตู
    ไฟล์แนบ
    Black Ice at 7 monthss.jpg 114K
  • ไปและครับพี่ๆพรุ่งนี้เย็นๆๆเจอกัน
    ไฟล์แนบ
    Bazukiii.jpg 65K
  • บ้านใครมีบ่อว่ายน้ำสุนัขบ้างครับขอความกรุณาพาสุนัขที่บ้านไปเล่นด้วยบ้าง
  • พี่มุกวันนี้เญ้นไอกากินข้าวละพี่กินเยอะด้วย

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำพี่

พี่อ้นถ้าพี่มัธยมต้นก็อนุบาลแหละฮ่าๆแก่แล้วคนเราอ่า

พี่ตั้มหมาไอดอลพี่สวยดีอ่า

พี่มุกผมก็ชอบ savageเหมือนกานฮ่าๆ

ว่าว่างๆจะไปตลาดไทไม่รู้ว่ามันไกลป่าวต้องรีบอัดสกาแล้ว

เด๋วไม่ทันนอนกานหมดแล้วหรอ

พี่เป้ไปไหนอ่า
  • สวัสดีครับ ท่าน Goal

พามาเล่นที่สะพานพระราม 8 ก็ได้ครับ แม่น้ำเจ้าพระยานี่แหละครับ
    ยิ่งตอนนี้น้ำใสสะอาด มีบันไดหลายขั้นไม่ต้องกลัวจมทั้งหมาและ
    คนครับ... ผมพาเด็กๆ ที่บ้านไปเล่นค่อนข้างบ่อยเหมือนกันครับ
    ถ้าว่างมาได้นะครับ

ท่านชวง จะเอา Hammer มาลากเหรอท่าน กลัวถ้ามันลากเป็น
    ทีนี้หละ ผมกลัวจะลากไปทั้งคน ทั้งเครื่องลากหละดิท่านฮ่าๆๆ

ท่านมุก รายการมะหมามหาอึด อย่างนี้ต้องโดนไอ้มาราธอน
    แค่ชื่อก็บอกแล้ว ว่าขนาดไหน ฮ่าๆๆๆๆ

แต่ตัวจริงๆ แมร่งหมดตั้งแต่ออกตัวไม่เกิน 30 เมตร กร๊ากๆๆๆ :o023:
    เขามีแต่ม้าตีนปลาย ไอ้นี่หมาตีนต้น ฮ่าๆๆๆ

อ้นแต๊งกิ้วหลายน้อง ว่าแต่ เจ้าทิกเกอร์นี่ เวลาลาก เราต้องจูง
    มันด้วยไหมเนี่ย หรือ ไม่ต้อง

เพราะพี่ก็อยากให้ไอ้มาราธอนลากเหมือนกัน แต่ กลัวมันจะ
    วิ่งไปอัดเด็กเอานี่ดิ เดี๋ยวงานจะเข้า

ต้น ไอ้ตัวที่เอาลงก็พ่อพันธุ์ชื่อดังเลย ไอ้ Excalibur เป็นต้นสาย
    ของแม่ Bizmakie หมาสไตล์แปลก เจ้านี่ก็เป็นฟาวเดชั่นครับ

วันนี้พี่ลองเช็คราคาโครงไก่ที่แมคโครดู ก็ราคาไกล้เคียงกัน
    สงสัยจะไม่ต้องลำบากท่านมุกแล้วหละฮ่าๆๆๆ
  • ให้มันกินเป็นเวลาหน่อยต้นหน้าหนาวหมาไม่กินปรึกษาหมอเลย555
    พี่โกลจะแม่น้ำบ่อดินทะเลว่างวันไหนโทรมาแล้วกันแต่ขอเป็นกลางวัน
    แดดดีสักหน่อยเช้าเย็นไม่ไหวเด๋ยวกลัวปอดบวม
    ไฟล์แนบ
    125.jpg 97K
    47.jpg 84K
    92.jpg 61K
  • :o068: ที่ว่ายน้ำแจ่มเลยครับท่านมุก ไม่มีคนพลุกพล่านด้วย...
    น่าพาไปเล่นด้วย :o003: บางทีเล่นตัวเดียวมันอาจเหงาก็ได้... :o018:
    น่าพาไอ้ธอนไปเล่นน้ำกับเจ้าเกิลนะเนี้ย...(หมาไม่หนาวแต่คนหนาวไม่กล้าลงน้ำนะ :o071:

ช่วงนี้ไม่ค่อยแข็งแรงน่ะ...โรคแพ้อากาศถามหาซะแว้วว....) :o047: :o025:
  • น้ำสะอาดมากๆ
    ไฟล์แนบ
    49.jpg 60K
    115.jpg 71K
    2222.jpg 73K
    102.jpg 74K
    189.jpg 74K
    175.jpg 71K
  • สนใจก็บอกนะพี่ตั๊ม
    ไฟล์แนบ
    555.jpg 86K
    57.jpg 84K
    313.jpg 101K
  • หมาใครนอนท่าน่ารักที่สุดมามาโชว์กันหน่อนครับพี่น้อง
    จังเกิ้ล จิ๊กกี๋ ลูกหยี
    ไฟล์แนบ
    ja 003.jpg 85K
    ja 005.jpg 93K
    ja 006.jpg 72K
  • สนใจครับผม.... ตั้งแต่โตมาไอ้ธอนยังไม่เคยโดนน้ำทะเลซะกะที.. :m029:

เห็นแล้วอยากพาไปมั่ก ๆ ๆ.... :m057:
  • หรือว่าแบบนี้พี่ตั๊ม
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0674.jpg 62K
    แม่น้ำ.jpg 77K
    625.jpg 91K
    3215.jpg 52K
    541.jpg 95K
  • หวัดดีครับพี่ๆๆทุกท่านน เลิกเรียนบ่ายสอง หาข้าวเช้ากิน อิ่มค่อยดีหน่อย
    พี่ตั้มครับ tigger ต้องใส่สาย อยู่ครับ เพราะเพิ่งเริ่ม ถ้าไม่ใส่มันจะไม่ค่อยเดินเราต้องกระตุ้นมันคับ เด็กๆต้องฝึกให้ถูกท่าก่อน
    ไว้ อ้นพามันไปลากที ม รังสิตก่อน ใครอยากลองลาก เด๋วมาลองกันเลย ต้องใจแข็งหน่อยหมาบางตัวแทบไม่ลากเลย
    พี่ตั้ม ที่บ่อดินแถวบ้านพี่มุก ครับ สุดยอด น้ำเย็นมากๆๆหมาว่ายกันแหลก คนแทบไม่ผ่านเลย เพราะไม่กล้าผ่านเอจหมาเยอะสงสัยกลัว ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ จะไปวันไหนเสาร์นี้เลยมั๊ย พี่เป้ขับรถมา รับเอาหมาที่บ้านภัทรหน่อย ฮ่าๆๆๆ
    วันอาทิตไม่ว่าง เพราะไป คอนเสิต fat ที่เมืองทอง
  • สวยดีพี่เอกจัดไปเลย
    เด้งๆๆๆๆๆ5555 จิ๊กกี๋เยี่ยมเลยลูก
    ไฟล์แนบ
    ja 002.jpg 72K
    j7.jpg 109K