ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• พอดีว่าอันเก่าตกหน้าไปแล้ว น้องๆหาห้องไม่เจอครับ ขอบคุณนะครับ
    ไฟล์แนบ
    อาก้าเทพ.jpg 118K
  • โทรไปเลยซิคับ พี่ที่เบอร์พี่มาร์ค อ่ะ

บอกพี่มาร์ค ว่า " อยาก มีห้อง กับ เค้า จัง แล้ว นิ " 55+

พยายามคับ พี่:015:
  • หวัดดีคับ ผมอยู่โขทัยอ่ะคับ สนใจอยากจะหามาเลี้ยงดูซักหน่อยไม่ทราบว่ามีแนะนำมังไม่ครับ
    สนใจ เรดโนต พอจะมีแหล่งลูกสนัขไหมครับ ขอบคุณครับ
  • เรดโนต...หาไม่ยากคับ...ลองแวะไปดูเวป www.redredpit.com ดูซิครับ ...เผื่อท่านจะเห็นในสิ่งที่ท่านเห็นว่ามัน....ใช่เลย...หมากิจกรรมต้องให้ค่ายนี้ครับ....เรดโนตนครสวรรค์
    ไฟล์แนบ
    ใหม่0000000 copy.jpg 54K
  • ดีใจด้วยครับ ปักหมุดแล้ว รีบจัดมิ้ดติ้งนะครับ
  • เย้ๆๆ.....โขทัยมีบ้านแล้ว
  • เอ้าๆ..เอางัย ก็เอา มาช่วย อีกแรง:o015:
  • หวัดดีครับ แวะมาทักทาย

ดีใจกับชาวสุโขทัยด้วยนะครับ....
  • happy birtday!!!

สุโขทัย......เย้!!!!
  • โอ้วววว มาแล้ววว 5555555555+
  • หลับกันหรือยังครับ...คนโขทัย
  • คนโขทัยนอนดึก 555 นี่พึ่งหัวค่ำ
  • ดีใจด้วยครับ
  • พี่บอย คัฟ...หา โอกาศ จัด มิ้ตติ้ง เล็กๆๆ กัล ดี กว่า.....

อรุณสวัส นร้า คัฟฟฟฟ..................โต้ง..กงไกรลาศ!!!...............
  • ถ้ามีเดียว พิดโลกไปเต็มถังเลยคับ พี่บอย

พี่บอยผมว่าพี่น่าจะนัดรวมตัวกัน แล้วคุยกันนะคับจะได้รู้ว่ามีคนมากน้อยแค่ไหนคับ

แล้วก็มาคุยกันว่าใครจะช่วยอะไรบ้าง ถ้าเกิดพี่จะจัดงานอะไรทำนองนี้นะคับ

เห็น ทางบ้าน กง อยากให้มีงานจังเลย พี่บอย จัดให้คนบ้าน กง ซะหน่อยจะเป็นไรคับ

จาก บูม น้องคนที่น่ารักคับ
  • :m110: ยินดีด้วยครับ สำหรับบ้านใหม่หลังนี้ ผมก้อลูกหลาน สุโขทัยนะ
    ไฟล์แนบ
    10134.jpg 95K
  • อากาศ ดี จัง วัน นี้.....
  • อ่าสวัสดีครับทุกท่าน เรื่องมิตติ้งขอเวลาหน่อยนะครับ ยังไม่พร้อมเรื่องสถานที่ คือ หาที่ยังไม่ได้ ยังไม่ถูกใจ
    สวัสดี พี่ art_BB_youngblood พี่ชื่ออะไรครับ ผมบอย อยู่สวรรคโลก
    ส่วนเรื่องชาวพิทในสุโขทัย ก็มีเยอะพอสมควร ปกติท่าอำเภอสวรรคโลกเนี่ย จะเจอกันบ่อยมากอยู่แล้ว ตอนนี้ก็มีติดต่อกันได้ มีศรีสำโรงเพิ่มมาอีก เดี๋ยวได้สนุกแน่ครับ
  • :004: สวัสดีพี่น้องชาวสุโขทัยด้วยครับ ผมเคยทำงานอยู่สุโขทัยปีนึงครับที่เขื่อนยางซ้าย ยังไงก็ยินดีด้วยคร้าบบบบ :004:
    ไฟล์แนบ
    DSC032262.jpg 111K
  • ลืม บ้าน กง !! ได้ งัย พี่ บอย.....(น้อย จัย):o004:

บ้าน กง ก็ เยอะ นะ พี่...............55+:o052:
  • เจ้า มันนี่ ตัว น้อย!!!!
    ไฟล์แนบ
    CP2ACN521785-01[1].jpg 3K
  • บ้านกงรู้อยู่แล้วไง แต่มีน้องมือใหม่อยู่ศรีสำโรงไง
    บ้านกง เมืองเก่า คีรีมาศ ศรีสำโรง สวรรคโลก ศรีสัชนาลัย เท่าที่เห็นตอนนี้
  • ปัย กิน ข้าว กัล ดี กว่า....พี่ บอย ย ยๆ ๆ ....
  • อ้าว...พี่น้องสุโขทัยทำอะไรกันอยู่คร๊าฟ........
  • :063:สวัสดีครับ พี่ๆ เพื่อนๆ สุโขทัย:006::063:บ้านใกล้กันครับ:006:
    ไฟล์แนบ
    Picture 7282.jpg 53K
  • ครับสวัสดีครับ คุณkhunboy71ผมชื่ออาร์ต นะครับผมอยู่ กทม แต่ญาติๆ ผมรวมทั้งตัวผมเองเด็กๆก้อเคยใช้ชีวิตอยู่ที่สวรรคโลก
    ยินดีที่ด้ายรู้จักคร้าบ
    ไฟล์แนบ
    35696_116999828344986_100001049097584_116924_2141179_n.jpg 54K
  • หวัดดีครับแวะมาเยี่ยม ขอให้มีมิตติ้งเร็วนะครับ ตะพานหินฟูลทีม..
  • จิง หรอ คัฟ พี่ ศักดิ์++
  • ไม่ได้เข้ามาซ่ะนาน ที่บ้านเข้าเวปนี้ไม่ได้ไม่รู้เป็นไง
    บอย เมื่อวันจันทร์เห็นพิทตัวนึงวิ่งอยู่ที่ถนนคนเดิน
    ใช่ของอัยการป่ะ พี่เห็นวันวิ่งติดตัวเมียข้างถนนอยู่
    กลัวมันไปผสมกะเค้าว่ะ ไม่มีความรับผิดชอบเลย
    ใครรู้จักช่วยไปเตือนแกที
  • หวันโลกค้าบ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1028.jpg 103K
    IMG_1030.jpg 100K
  • พอดีจะเข้ากรุงเทพสักสองวัน
    มีใครรับฝากเจ้าสองตัวข้างบนได้บ้างมั้ยครับ
    ช่วงเข้าพรรษาครับ
  • พี่อาร์ตBB ยังได้กลับมาเที่ยวบ้านอีกมะครับ

พี่ศักดิ์ตะพานหิน ขอบคุณครับ แต่ยังก่อนนะครับ ยังไม่พร้อม

พี่บลูฝาก2วันใครจะรับเนี่ยพี่ โหดซะขนาดนั้น
  • เก๋าโต้ง...สูๆเค้าน่อย ดิ

เอารูปที่ มันนี่ ได้ที่ 1โชว์ น่อย ดิ

อยากเห็นมากๆเลยว่าโตไปถึงไหนแล้ว นิ
  • ...สวัสดีครับพี่บูลเป็นงัยบ้างสบายดีหรือเปล่าครับ...
    แล้วลูกของสิงห์+ลีโอของพี่ตัวอื่นๆเป็นงัยบ้างครับ
    ยังติดต่อได้หรือเปล่าอยู่ที่ไหนกันบ้าง...
  • ฝากดูแลกระทู้ และมาอับข้อมูลบ่อยๆนะครับ เนื่องจากมีกระทู้ปักหมุดเยอะ
    หากไม่อับมันจะหลุดจากเมนู แต่ไม่ต้องตกใจ
    เราไปขุดขึ้นมาใหม่ โดยการโพ๊สข้อความ มันก็จะกลับมาในเมนูอีกครั้งครับ
  • ขอบคุณคัฟ ป๋า!!! ที่ แนะ นำ คัฟ....

อรุณสวัส ชาว โขทัย!!!
  • ขอบคุณครับป๋า
    หวัดดีตอนเช้าครับท่าน ทุกท่าน
  • แจ๊คใช้ชื่อนิคเนมอะไรครับบอกหน่อย และก็ลงรูปส้มจี๊ดให้ดูแบบเต็มๆหน่อยครับ อยากเห็น
  • ผมใช้ j_one ครับพี่เอกแล้วผมจะลงรูปส้มจี๊ดให้ชมครับพี่เอก
  • ตอนเด็กๆ หุหุ
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment17.jpg 30K
  • ขออนุญาติ จัด ให้เลยนะแจ็ค สแปโร่...........:o010:
    ไฟล์แนบ
    ส้มจี๊ดตาแจ็ค2.jpg 71K
    ส้มจี๊ดตาแจ็ค.jpg 61K
  • เห็น ตัว จิง วัน งาน...อย่าง กะ gotti เลย คัฟ ตัว นี้!!!

เจ็บ จี๊ด.....
  • :o068:หวัด ดี คับ พี่ๆ โข ทัย
  • เอ๊...........วันงานมีคนมาวววววว.........:o065:

ละก็มีใครมะรุ มีสาวมาหาด้วยนี่หว่า...........:o006:.:o046:
    หมาได้ป๊อปปูล่า โหวดอีก...โอ้ว..พระเจ้า เจี๊ยวมันเยี่ยวด้ายยยยยย..........:o061:
  • นั่นแจ๊คเหรอ หวัดดีคับ
    ลูกสิงห์กะลีโอติดต่อไม่ได้เลย
    แล้วที่อยู่กับแจ็คเป็นไงมั่ง ขอดูหน่อยสิ
  • หวัดดีครับพี่ๆน้องๆสุโขทัยทุกๆท่านครับ:029::029::029:

วันนี้รบกวนขอความคิดเห็นจากทุกๆท่าน ที่บ้านตะพานหินกันหน่อยนะครับ.....
  • ฝากรูปแชมเปญให้พี่บูลสวรรคโลกครับ
    ไฟล์แนบ
    Picture 0332.jpg 101K
    แชมเปญ1.1.jpg 53K
  • :006:สวัสดีครับ พี่ๆชาวสุโขทัย ได้ข่าวว่าจะมีสิ่งดีๆเกิดขึ้นที่นั่นหรอครับ มีเมื่อไหร่บอกกันมั่งนะครับ ผมจะขอไปร่วมสนุกด้วยคน:063:
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment24.jpg 37K
  • พอดีน้อง เค้า เห็น เรา หล่อ มั้ง พี่ หล้า....55+...

ไม่ใช่ เยี่ยว ได้ อย่าง เดียว นะ....ทำ อย่าง อื่น ก้อ ได้ 55+..........
  • หุ่นเหมือนพ่อมันเลยแจ๊ค
    ว่างๆพาตัวจริงมาดูหน่อยนะ
    แล้วผสมไปบ้างรึงยัง
    ดูๆ ไอ้ก้าของตาบอยไว้นะ
    เห็นว่าเปิดรับเจ้าสาวแล้ว
    สนมั้ย
    นี่รูปล่าสุดเหรอครับ
  • ถ้าหวันโลกจัดมิ้ตติ้งเมื่อไหร่ผมจะพาไปให้ดูครับพี่บูล
    นี่รูปเก่าครับ