ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• หวัดดีครับคุณหล้าอย่าลืมเอานางพอใจมากัดสปริงโพล and โดนัท ด้วยนะ...
  • เดือนหน้านังพอใจคงจะตั้งท้องพอดีครับ...เพราะว่าวันมะรืนมีแผนการจะทับแล้ว......
    แต่ยังตัดสินจัยไม่ได้ว่า จะใส่กับไอ้แม็ค ของพี่บอย รึ เต้าหู้ ของเพื่อนผมดี มันสวยทั้งคู่ครับ.....

ไม่ว่ายังงัย โขทัยมีงาน ผมไป ชัว..............ป้าบบบบบบบบ......:o061:
  • มีเวลาเตรียมงานอย่างนี้ ใจเย็นๆ ครับ ค่อยๆวางเเผนงาน..
    ผมเชื่อว่าถ้าทุกคนร่วมแรงร่วมใจ ทุกอย่างต้องราบรื่นแน่นอน ครับ..
    .เอาใจช่วย อีกเเรง:o010::o015:
  • ส่งรูปเจ้าโมฮันมาให้ดูครับเผื่อพวกหวันโลกไม่ได้เห็นนานแล้ว
    ไฟล์แนบ
    ย่อ62.JPG 37K
    ย่อ82.JPG 55K
    ย่อ22.JPG 45K
  • พร้อมเป็นเจ้าภาพแล้วโขทัย รวมพลกันอีกซักที่ดีกว่าพี่
    ไฟล์แนบ
    ย่อ52.JPG 56K
    ย่อ42.JPG 58K
    ย่อ32.JPG 49K
  • ไอ้หมูหัน 555
  • ดูกล้ามมันก่อนเพ่ บอย
  • ตื่นแต่เช้าจะไปขายของ ฝนดันตก สบายดีแต่ไม่มีตังค์ใช้
  • ตูก็เซ็งเหมือนกันฝนตกไอติมขายไม่ดี
  • หวัดดีคราฟหลับกันหมดยัง...?
  • ฝน ตก เปล่าคับ พี่บอย ไหนบอกว่าจะมาหาผมไงคร้าบ อุดส่ารอคับ

พี่แจ็ค สบายดีเปล่าคับ ว่างๆมาเที่ยวหา น้อง บูม บ้างนะคร้าบ

คิดถึงเสมอคับ
  • ไปแล้วพิดโลก แต่มันเสร็จธุระก็ดึกแล้ว เลยไม่ได้ไปไหนต่อเลย
  • โกรธ มาก :o028: ที่ไม่มาหาน้อง

ไม่เป็นไรคับ พี่บอย ใว้โอกาสหน้าละกันคับ:o010:
  • :o003:เมื่อไร บอยโขทัยจะมาเจอบอยพิด,โลกซักที่ ไอ้เราก็รอให้บอย ชวน บอยก็รอจะไปโขทัย บอยรออยู่นะ บอย:o003:
  • :o024:ถ้าพร้อมเมื่อไร บอย โทรบอก บอย เลยนะ:o024:
  • หวัดดีครับพี่บอย น้องบูมสบายดีกันหรือเปล่าพิดดลกฝนตกหรือเปล่าที่นี่ตกทุกวันเลย
    บุมแล้วลูกของลีโอ+แนต้าเป็นงัยบ้างถ่ายรูปให้ชมบ้างนะ..
  • คาดว่าหน้าจะเป็นเดือนหน้านะครับ โก๋บอย
  • :o032:ได้เยยคับ คุณบอย :o032:
  • :o060:อยากได้ลูก กาก้า มาเชยชม สักตัวทำไงดีน้า:o060:
  • ....ก่อนจะเอาลูกไอ้อาก้ามาเชยชม...ผมว่าพี่บอกให้เขาจัดมิทติ้งซะทีเหอะพี่บอย...
    ผมอยากไปทิ้งตัวที่โขทัยแย่แล้ววววววววว...........พี่บอย อย่าลืม บอกตาบอยนะ:o003:
  • เอาน่าตอนนี้คือทุกอย่างมันพร้อมแล้ว ขาดแต่สมาชิกในกลุ่มยังไม่มีเวลา คาดว่าจะเคลียงานกันจบเร็วๆนี้แล้ว
    ส่วนลูกอาก้าสงสัยจะอีกนาน หาแฟนยังไม่ได้
  • เดียวเอาลงให้ดูคับ พี่แจ็ค

ตอนนี้ เตี้ยสุดตีนคับพี่ หน้าตาแม่งเอาเรื่องคับหมาตัวนี้

ขอให้มันโตมาให้ได้ ใกล้เคียง ส้มจี้ด ก็พอใจแล้วคับพี่
  • จะรอชมครับบูม...
  • สวัสดีครับ พี่น้อง โขทัย จ.ตาก ฝนตกเหมือนกันครับ เช้านี้อากาศเเจ่มใสดี เเต่เย็นนี้น่าจะลงหนักครับ
  • มิทติ้ง มิทติ้ง......ๆๆ ๆ ๆ ๆ ...........:o002::o066::o066:.
  • หลับกันหรือยัง.....
  • โดนนำ1-0แล้ว
  • วันนี้ใครไปวัดบ้าง...?
  • เงียบจริงๆ งานเยอะกันจริงๆ
  • หวัดดี ทุกท่าน...:o068:
  • แบงก์มาแว๊ววววววววว คร้าบบบบบบบบบบบ
  • เงียบกันจังบ้านเรา...หายไปไหนกันหมดเนี่ย...?
  • :008::008::008:ท่านบอยสุโขทัยหายไปไหนครับ มารายงานความคืบหน้าแล้วครับ...:013::013::013:

เนื่องด้วยทางกลุ่ม ตะพานหิน ขอเชิญชวนเพื่อนๆ 4 จตุรมิตรและเพื่อนๆบ้านใกล้เรือนเคียงทั้งหลาย:063:

มาเยือนเมืองชาละวันเพื่อ "พบปะสังสรรค์ตามประสาคนรักพิทบูล" งานเล็กๆแต่เน้นความอบอุ่นครับ:063:

ตามฤกษ์งามยามดี วันเสาร์ที่ 18 กันยายน ยามแดดร่มลมตกซักบ่ายสามโมงเย็นพวกเรามาเจอกันนะ:062:

อาหารแบบบุฟเฟ่ หรือใครจี๊ดจัด:028:จะมากินเหล้ากลางวัน:027:ก็เชิญได้เลยเดี๋ยวจัดคอแป๊บไว้ต้อนรับ...

งานนี้อยากรู้ว่าชาวพิทบูลคอนหวัน พิดโลก กำแพงเพชร + จ.เลยและสุโขทัยชิมิ มีเมนูอะไรเด็ดๆบ้าง:063:งัดมาโชว์กันหน่อย

ส่งเมนูเด็ดมาประชันกันซักกลุ่มละเมนูดีมั้ยครับใครจะจัดอะไรมาช่วยแจ้งด้วยนะครับจะได้ไม่ซ้ำกัน:062:

ตอนนี้ทางกลุ่มได้ติดต่อจองร้านไว้เรียบร้อยแล้วนะครับ ส่วนทางเราก็จะเตรียมจัดหนักไว้ต้อนรับเพื่อนๆครับ

ว่าแล้วก็เอาบรรยากาศไปกระตุ้นต่อมอยากกันก่อนเลย ตอนนี้ขอบอกว่าพร้อมสุดๆ....:062::062::062:
    ไฟล์แนบ
    Photo-01076.jpg 91K
    Photo-01106.jpg 92K
    Photo-01116.jpg 98K
  • โขทัย ว่างัย..
    ถ้าไป มาตั้งทัพ พร้อมกันที่พิดโลก ดีมั้ยครับ..
    ท่านบอยตอบด่วน:o061:
  • สมาชิกยังกระจัดกระจายอยู่ ตจว อยู่เลย ยังไม่ไปไหนครับผม ง่าๆ
  • หวัดดีครับพี่เติ้ล...น่าสนอยู่ครับพี่เติ้ลแต่อยู่ที่จะว่างหรือเปล่าถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดก็น่าจะไปครับผม
    ว่างัยครับพี่บอย...?
  • พี่ไม่ว่างสิแจ๊ค ต้นเดือนพวกเราน่าจะว่างกันครบแล้ว ก็จะกำหนดวันมีตติ้งละ คงต้องเตรียมตัวของเราแล้ว พิจิตรก็อยากนะนี่ ดูแล้วคงมีอะไรอร่อยๆเพียบ หุหุ มีคอแป๊ปด้วย
  • พานหินจัดว่าอยู่ในสายแข็งครับ.อิอิ.555
  • หวัดดีครับ...ไปไหนกันหมดเนี๊ย...?
  • ไม่ค่อยอยู่บ้านสิเนี่ย หหุหุหุห
  • ห้องเงียบจัง ..........สงสัย จะไม่ค่อยว่าง
  • :o001:ท่านบอย ไปเที่ยวด้วยกันเหาะ มันไม่ได้ตรงกับวันจัด มิดติ้ง นิเราต้องมีสังคมนะเพื่อน คงไม่เหลือบากกว่าแรงหลอกคับ ท่านบอยชื่อผมเทาะ เอาแรงไวไม่เสียหายนะ เพื่อน แล้วอีกอย่างมันไม่ได้ไกลกันสักเท่าไร วิ่งรถไม่ถึงชั่วโมงหลอก แต่นั้นก็แล้วแต่บอยนะเราก็อย่ากให้ เพื่อนไป:o040:
  • มันต้องวันว่างอ่ะครับ โก๋บอย ท่าว่างอ่ะไปอยู่แล้ว หุหุ เรื่องเที่ยวของชอบอยู่แล้วว
  • ไปเหอะน่า ตาบอย..รับรองมันส์...........:o061:
  • หวัดดีครับเงียบจังบ้านเรา....
  • :o042:ผีจะหลอกแล้วครับ เงียบจัง
  • ขนมาฝาก แก้เหงาครับ

http://picpost.mthai.com/view_picpost.php?cate_id=33&post_id=416970

ชอบภาพ ชอบบอล ชอบรถ ...

ชอบแบบไหน ...??? โหวดได้ครับ
  • ห้องเงียบแบบนี้ เด๋วโดนถอดหมุดเด้ออออออออออ...........:m109:
  • หวัดดีครับหล้า...มารายงานตัวแล้วครับไม่ได้ไปไหน...