ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• วันพุธ ตอนเย็นๆว่าจะเข้าไปดูสายกัดเน้ออ
  • ยินดีต้อนรับคราฟ.....
  • ขอดูสายกัดหน่อยดิ เราก็มีนะ......
    ไฟล์แนบ
    angusADBAshow4-12-08[1].jpg 108K
  • :006::063::063::006:
  • หวัดดีครับพี่น้อง....ทำอะไรกันอยู่ครับ
  • หวัดดี โขทัย สบายดี นะ ครับ ตาแจ๊ก สติง เลย์ เป็นไง มัง อัปๆ มัง เนอ รอชม ครับ อาก้า ด้วย ตาบอย :o068:
    ไฟล์แนบ
    newpics004-14.jpg 51K
  • หวัดดียามเช้า.....?
  • หวัดดีครับ
    มาดันกระทู้เฉยๆ อิ อิ
  • ดันด้วยอีกแรง
  • ไอ้เรื่องดัน.ชอบ ช่วยด้วยอีกแรง
  • หวัดดีครับ....
  • ได้แต่หวัดดีน่ะแจ็ค ถ่ายรูปมาให้ดูหน่อยดิ หรือว่าวรรคซีลไม่ครบถ่ายไม่ได้รึ
  • แบงก์มาแล้วมาครับ ไม่รู้จะคุยอะไรคุยทางโทรศัพท์ดีกว่า
  • ห้องนีมีสาวสวยๆปะพี่บอย
  • มาแว้ว มาดันด้วยอีกคน แต่ว่าดันอะไรกันหลอ เมื่อวันก่อนเจอพิทลายเสือที่เซเว่นเป็นของผู้หญิงบอยรู้จักป่าว
  • ผู้หญิงน่าตาไงวะ แก่หรือเด็ก
  • สถานที่แบบนี้พอจะจัดมิตติ้งได้ไหม ณ อุทยานประวัติศาสตร์ศรีสัชนาลัย บริเวณ ตรงข้ามร้านอาหารแก่งศักดิ์ โดย พี่เปี๊ยกฮาลาเล่ย์
    ไฟล์แนบ
    28072010.jpg 106K
  • รึจะเป็น ที่นี่ดี มีโฮมสเตด้วย อนุเสาวรีย์พระยาลิไท
    ทั้ง2ที่มีข้อดีข้อเสียต่างกัน
    ที่อุทยานวิวสวยใกล้สถานที่ท่องเที่ยว แต่ไฟไม่มี
    ส่วนที่พระยาลิไทมีไฟ มีโฮมสเต มีที่โดดน้ำสำหรับหมาขี้ร้อนด้วย
    ไฟล์แนบ
    akjan02.jpg 74K
  • ไม่ใช่ครับพี่เอกลูกหมามันยุบไปหน่อยครับ
    มันไม่ค่อยกินอาหารมันเอาแต่เล่นครับทั้งวัน
    เดี๋ยวมันฟื้นตัวจะถ่ายให้ชมครับ...
  • ที่ไหนก็ได้พี่บอยบรรยากาศดีทั้งนั้น
  • มาถามหาแต่ผู้หญิงนะ คุณ AXE
  • จะมีข่าวดีแล้วหรือคับ พี่บอย

ทางโขทัยว่าไงพิดโลกก็ว่าตามกันคับ

พิดโลก ฟูทีมคับ :o051::o052:
  • ถ้ามีร่มเงาและสนามหญ้า ที่จอดรถสะดวก สาวเยอะเหมือนกันทั้งสองที่

ผมว่าน่าจะเลือกที่ๆมีไฟฟ้าใช้จะสะดวกกว่าครับ เพราะต้องอยู่กันจนมืดค่ำแน่ๆ

แต่ถ้าเจ้าของน้องหมาขี้ร้อนจะไปโดดน้ำตรงไหนครับคริ..คริ..
    :063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063:
  • จะได้ไปเที่ยวสุโขทัยแล้วโว้ยยยยย!!!!

ตะพานหินจัดไปแบบโคตรฟลูทีมเลยดีมั้ยครับ

ถ้ามีอะไรให้ทางเราช่วยโทรมาได้เลยนะครับ 089-9075755
    :062::062::062::062::062::062::062::062::062::062::062::062:
  • ด้านบนผมว่า เวิกกว่านะดูรมลื่นดี ขอบัตรเชิญ 1 ใบด้วยนะ
    ไฟล์แนบ
    3152.jpg 118K
  • เอ้า..ใครคิดว่าที่ไหนดีมาช่วยท่านบอยเลือกสถานที่กันหน่อยเร็ว...

อย่ามัวนอนหลับทับสิทธิกันนะครับ ประเทศชาติจะได้พัฒนาอุ๊บบบบ.......
  • ในรูปแรกเป็นบริเวณนอกกำแพงเมืองเชลียง ในบางสมัยก็เรียกเมืองสวรรคโลก ประวัติศาสตร์การรบพุ่งมียาวนาน ขนาดสมเด็จพระนเรศวรยังเคยยกทัพมาปราบเมืองสวรรคโลกมาแล้ว ดำลึกเก่าแก่ไปสมัยพ่อขุนรามคำแหงอีก ที่แห่งนี้บรรยากาศร่มรื่นเย็นสบาย มีนักท่องเที่ยวผ่านไปมามากมาย ชาวบ้านลูกเด็กเล็กแดง คงต้องแห่มาชมกันเยอะแน่ๆ แต่ไฟฟ้าส่องสว่งไม่มี ไว้แอบไปดูตอนมืดๆอีกทีจะเป็นเช่นไร
    ไฟล์แนบ
    280720102.jpg 106K
  • ที่แห่งที่2นี้ห่างไม่ไกลจากจุดแรกสักเท่าไหร่ เป็นบ้านพักโฮมสเตของเทศบาลตำบลท่าชัย มีลานสนามหญ้าอย่างที่พี่ก้านั่งหล่ออยู่ในรูป ที่จอดรถสะดวกสบาย บรรยากาศเป็นส่วนตัวมาก เคยใช้จัดงานสำหรับชาวไบเกอร์มาแล้วหลายครั้ง ด้านข้างมีทะเลสาปขนาดย่อมๆ เหมาะสำหรับบูลลี่ขี้ร้อน และ เรดโนสขี้โชว์ ไฟฟ้าส่องสว่างกำลังดี

เป็นการวางแผนในเบื้องต้นครับ ต้องการให้งานออกมาบรรยากาศอบอุ่นเหมือนนั่งอยู่ที่บ้าน ช่วยๆกันคิดหน่อยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    akjan01.jpg 68K
  • อืมมมม...มีข้อดีข้อเสียกันคนละแบบ

1...คนเยอะสาวเยอะ น้ำ-ไฟฟ้าไม่มี

2...คนน้อยสาวน้อย มีน้ำ มีไฟฟ้า เคยจัดงานไบค์
  • :m032:เขาจะเอา 111111111111111111111111111 นะจะเอาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:m032:
  • :m024:งานไนไม่ จาวๆๆ ก็ไม่มีสีสันดินจิงไม่:m024:
  • ภาพ ที่ 1 ก็ โอ เค ดี นะ ครับ ........

สนาม หญ้า กว้าง ขวาง ......ขอ ไม่ ให้ เทศ บาล มา ไร้ ก็ เต็ม ที่ กับ ชีวิต เลย ครับ
  • :o003:โย๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย:o003:
  • หลับฝันดีครับพี่น้อง....
  • ในอุทยานส่วนใหญ่ไม่น่าจะให้นำสัตว์เลี้ยงเข้าไปนะ จัดที่พยาลิไทยดีกว่า สดวกกว่า วันหยุดที่พยาลิไทยก็น่าจะมีสาวๆไปนะ
    ช่วงีนี้ไม่ว่างจริงๆวะบอย วันนี้ก็จะไปลำพูนอีกแล้ว จัดเตรียมไปก่อนเลยบอย ยังไงก็จะคอยช่วยอยู่แล้วไม่ต้องห่วง แต่ต้องบอกล่วงหน้าก่อนนะ
  • สถานที่ ที่ สอง กินขาด ครับ ท่านบอยยยยยยยยย..........
    เยี่ยมไปเลย ...วัน เวลา พร้อม แล้วแจ้งด้วยนะครับ:o010::o015:
  • เอาซักที่ซิเอาใจช่วย....
  • โหวด ที่ 2 ครับ เพราะอุทยานคงไม่สดวกและที่สำคัญไม่มีไฟ ส่วนที่ 2 เคยจัดงานไบร์ และน้ำ ไฟ สดวกกว่า
    ที่สำคัญน่านี้ น่าฝนด้วย การจัดงานควรมีแผน 2 ไว้ครับ ฝากไว้พิจารณาครับ
  • ไม่ทราบว่าถ้าเกิดฝนตกใต้ถุนศาลาข้างหลัง เราน่าจะใช้เป็นที่หลบฝนได้รึป่าวครับ...

แล้วอีกอย่างช่วงนี้ประมาณ5โมงกว่าๆก็มืดแล้ว กว่าจะมากันครบก็น่าจะ4-5โมงเย็นแล้วมั้งครับ...

ถ้ามีไฟฟ้าน่าจะสะดวกกว่ามั้ยครับ เพราะผมเคยจัดที่ๆไม่มีไฟฟ้ามาแล้วพอมืดปุ๊บแต่ละคนก็รีบกลับกันหมด...
    ไฟล์แนบ
    akjan012.jpg 68K
  • ต้องให้ความสะดวกกับคนรักพิดมาเป็นอันดับแรก ..ขอเป็นที่ที่2ครับ
  • อุ้ย!!! เพิ่งเห็น ห้อง"สุโขทัย"

สวัสดี Pitbull Sukhothai
  • เอาซักต้อนเที่ยงดีมั้ง เผื่อคนบ้านไกล อยากไป รอให้มาหาตั้งนาน
  • เอาแต่เช้าเลย.....เย้...5555
  • สำหรับพี่สมพงษ์มาก่อนเวลาก็ได้พี่ มาก่อนวัน2วันยังได้เลยพี่555

ถ้าเป็นสถานที่ ที่2 รับรองว่าส่วนตัวมากๆ จะมีของดีคอยต้อนรับอย่างอบอุ่นตามแบบฉบับของสุโขทัย
    ฝนตกใต้ถุนนั่งดริ๊งได้ บรรจุจอมยุทธได้เป็น100ห้องน้ำเพียบ ที่จอดรถสดวกสบายมาก อย่าว่าแต่มีตติ้งพิทบูลเลย มีตติ้งช้างยังได้
    อาจจะมีเหล่าไบค์เกอร์มาร่วมแจมบ้างเล็กน้อย กรุณาพกคนขับมาสำรองด้วยครับ

ตอนนี้จะได้ติดต่อขออนุญาติขอใช้สถานที่ก่อนนะครับ ส่วนเมื่อไหร่ขอให้ใจเย็นนิดนึง น่าจะเป็นหลังจากงานพิษณุโลก ต้องดูก่อนว่าจะมีปัญหาอะไรติดขัดบ้าง

โปรดติมตามชมตอนต่อไป
  • นั่น โยน งาน มาให้ พิดโลก ซะงั้น โด่.............:o011:.
    เอาก่อนเลย ท่านพี่...ชิว..ชิว...
    นะนะ เอาก่อนเลย อยากไป......:o040:
    แล้วจัดไว้รอด้วย ราคา หลังไมค์....(เบียร์ นะ มิใช่สาวๆ เฮอๆ.....):o048::o063:
  • มาสุโขทัยอย่าหวังจะได้กินเบียร์นะครับ 5555555555555555555555
  • ส.ร.ถ.เพียบครับ....
  • ถูกกกกกกก โดน
  • สวัดดีครับ...ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ...ชื่อเปี๊ยกครับอยู่สุโขทัย
    ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ
  • พี่เข้ามาแล้วนะครับบอย