ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• 5555 มีผู้เข้าร่วมแล้วหนึ่งคน

ว่าแต่จะทำอะไรกันดีเนอะ
  • พักเวร...กลับบ้านเจอกันพี่แจ๊ค

คิดถึงไอ้ตัวจิ๊ดที่บ้านจะแย่อยู่ละ
  • ไม่ใช่แค่1หลอก ท่าไปหาดเสี้วอ่ะ อยากไปหลายคนน
  • a.......หาดเสี้ยวมีอะไรให้น่าไปน้า ถึงมีคนอยากมาเยอะ

สงสัยต้องมีเหตุ...555

แต่จะจัดทริปนี้จริงน่าจะมี

ตกปลา ดริ้ง เตะบอล ขับรถชมวิว....หรือใครมีอะไรแนะนำ ก็ลองลงบอร์ดดู

เดี๋ยวผมจะลองๆหาสปอนเซอร์ดู....ไม่รับปากว่าจะได้นะครับ
  • ขอขับรถไปดริ๊งครับ
  • ได้ทุกทริบที่กล่าวมา...555
  • เงียบจังวันนี้...?
  • พี่แจ๊ค....หมาไม่ค่อยกินอาหารเม็ดเลยอะ

พอผสมกับนมมันก็เลียกินแต่นม
  • บ้านนี้เค้าไปทำอะไรกันอยู่นะ....5555

พี่แจ๊ค...หมาพี่ไว้ใจให้เล่นด้วยได้แค่สองตัวเอง มีส้มจี๊ด/บราโว ที่มันเล่นด้วยได้

พออยู่ไกล้ๆกับสติงเร/ดอลล่า มันยังงัยๆก็ไม่รู้อะ
  • เงียบจังวันนี้...ต่อวันนี้เราไปไหนกันดี...?
  • สวนพี่หรือหนองหินก็ได้พี่...กะว่าจะหักให้มันเล่นขอบๆนี่แหละ

แต่เสียวไอ้ติงเรกับดอลล่าอะ....ถ้ากัดเข้ามาตรงคอไอ้รีออทคงตายค่าที่อะ
  • ลืมถ่ายกับส้มจี๊ดเลยอะ
    ไฟล์แนบ
    รีออท7.jpg 79K
  • อีกรูป...พอมีแววบ้างมั้ยละครับตัวนี้
    ไฟล์แนบ
    งงราย2.jpg 53K
  • ต้องท่ายืนสิ
  • ตกลงอาทิตย์นี้เราทำอะไรกันที่...ถ้าจะจัดมิตติ้งก็คงไม่พร้อมแน่

หาเรื่องกินเหล้ากันดีกว่าเนอะ 555 พี่น้องท่านใดสนใจมางานของดีศรีสัชมาเลยนะคราบ

หรือจะพาหมามาเที่ยวด้วยก็ดี
  • กินข้าวกลางวันกันหรือยัง....?
  • ศุกร์นี้มาเที่ยวหวันโลกหน่อยไหม
  • บ้านนี้เงียบจังเลย....ไปทามอารายกันอยู่นะ
  • แจ็คไม่เอารูปตัวเล็กมาลงบ้างครับว่าไปถึงไหนแล้ว
    งานนครปฐมลงมาเที่ยวดิ เดี๋ยวผมขึ้นไปด้วย
    ไฟล์แนบ
    IMG_91212.jpg 97K
  • อ้าวเงียบกันไปใหญ่แล้ว....ไปไหนกันหมดเนี่ย..?
  • เข้าเวร ทำงานคราบ....งานมันเยอะ

แต่พูดถึงมันก็เงียบจิงๆนะเนี่ย
  • หุหุ หมูหันมันหายไปใหนอะ? ขอบคุณท่าน j_one ทีแวะมาเยือน แม้มีเวลาเพียงน้อยนิดแต่ก็ดีใจหลายเน้อ ยังไม่มีโอกาศ เห็น HD เลยอะมาอีกทีขอแอ็คหน่อยเน้อ
    ไฟล์แนบ
    DSC01837.jpg 82K
    DSC018332.jpg 94K
    DSC018612.jpg 82K
    DSC018605.jpg 79K
  • ต้องมีสักวันที่จะพาอาก้าไปถ่ายรูปคู่กะสตอมให้ได้
  • สวัสดีครับพี่สมพงษ์ผมก็เสียดายจริงๆมีเวลาคุยกันแป๊บเดียวเพราะไปกับพวกพี่ๆเค้าไปรอบหน้าผมจะเอารถไปเองกะจะไปเที่ยวลำพูน
    เชียงใหม่สักคืนสองคืนชนแก้วกับพี่ซักหน่อยครับ...
  • วันนี้ว่างัยครับพี่บอย...ที่ีร้านพี่ axe หรือยังงัยครับพี่บอย...?
    ถ้าผมกลับมาทันก็คงได้ไปครับ...
  • มาเลยร้ายแอค มาไม่ถูกโทรมาเลย
  • งานสนุกไหมแจ๊ค
  • ผมไม่ได้ไปซักวันเลยพี่บอย...เมื่อคืนวานเป็นงัยบ้างผมกลับจากอุตรดิตถ์ก็ 5 ทุ่มแล้ว
    เลยไม่ได้ไปเลย...
  • กลับบ้านไปแป๊ปเดียวเอง เลยไม่ได้ไปหาเลยอะพี่แจ๊ค....พอดีมีงานด่วนจี๋เลย

แล้วแชมเปนคลอดรึยังเนี่ย
  • คืนนั้นเมานิดหน่อย เพื่อนไปต่อหาดเสี้ยวกัน แต่พี่ไม่ได้ไป
  • แวะมาทักทายชาวสุโขทัยครับผม
  • หวัดดีคร้าบบบบ
    ขอบคุณที่แวะมาเยี่ยมนะครับ
  • หวัดดีครับชาวสุโขทัย เสียดายไม่ได้ไปร่วมงานด้วยกัน.
  • เกือบได้ไปเหมือนกันครับพี่ แต่เคลียงานไม่ได้เลยอดไปเลยครับ ไว้บุกมาที่นี่กันดีกว่านะครับ
  • หวัดดีครับพี่น้องไปไหนกันหมด...?
  • เงียบจังนะบ้านเราเนี่ย....
  • เก๋าโต้ง..ไปไหนเนี่ย..คิดถึงจัง.:033:
  • อาก้าโดนเปิดซิงเรียบร้อย
    ไฟล์แนบ
    24092010(004).jpg 71K
  • เรียบร้อยแล้วอาก้า...มีเมียแล้ว...555
  • ติดแล้วววววววววววว ดีใจจังหาหมาแดงมาแทนไอ้แมกได้แล้ววววว
  • เดียวเจอกันแน่เรา จะเอามาเชยชมสักตัว
  • รอลุ้นต่อไปพี่
  • ได้ผสมซ้ำอีกหรือเปล่าพี่บอย...?
  • ซ้ำไปเมื่อวานแล้ว
  • ของเค้าดีจิงๆ...อ้าก้าสมชื่อ
  • หลับกันหรือยัง...?...พี่บอยอาก้าผสมเรียบร้อยหรือยัง....?
  • ท่านบอย ได้แมกรถยังคับ แต่ลูกหมานะ 1 ตัวเลยนะ
  • จ๊ากก พี่โทรมาคุยดิพี่ มีเรื่องตื่นเต้นจะเล่า 555
    ผมเสียวอยู่
  • ลุ้นอยู่ ห่างๆคับ

แดงๆ แรงๆ จะออกมาวิ่งเล่นกันอีกแล้วคับท่าน
    :063::063::063:
  • เก๋าโต้งอยู่มั้ย..