ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • พี่เต้เตรียมตัวให้ดีนะ เราจะได้ไปติด ลม วน ที่ร้านชิดลมกัน

พี่เต้ไอ้อู๋กลัวโดนเล่น แบบนี้ต้องมีค่าปิดปากไม่พี่เต้
    ไฟล์แนบ
    DSCF1328.jpg 92K
  • ตื่นแต่เช้าดูแลเจ้าตัวเล็กละซิเนี๊ยคุณคี
  • มาเลยคุณคีผมขอแก้ตัว:o030: งานผมเคลียร์หมดแล้วที่นี้ไม่มีกลับก่อน

มา มา มา :o010:
  • ห้าๆๆๆๆๆๆ

เดวโอกาศหน้าดีก่าคัฟ

ผมไปแน่.....สาวเลยสวยต้องไปอีกรอบ

ห้าๆๆๆๆ......ไงก็ขอไห้เมานะคุนเบ๊นช์
  • >>>>>สวัสดีคราบทุกๆท่าน.......วันนี้พร้อมกันหรือยัง.
  • :015:หวัดดียามเช้า 10 โมง นะครับตัวนั้นล่ะ เต้ ไปซะแล้วหรอ:011:
  • เมืองเลย ใครใช้ bully-max มาแล้วบ้างครับ เจ๋งจริงป่าวครับ เต้ได้ใช้ป่าว
  • >>>>ผมใช้ BUIIY WHEY ตัวนี้คราบพี่........................
  • เด่วมานะครับ ตอนเย็นว่างจะมาก็มาเลยนะครับ เต้-แนน อู๋ เบ้นท์ อาร์ท และพี่ๆน้องๆ พิทบลู เลย
    เด่วจะได้บอกสาวเชียรืเบียร์ไว้ :015::015::015:
  • BUIIY WHEY กระป๋องที่เอาให้ดูที่บ้าน นั้นนะหรอ
  • ว้าวๆๆๆๆๆๆ ตอนเย็นหน้าไปอ่ะครับ คุณคี นั้งรถมายังทันนะครับ อิอิอิ

พี่ตั้มบอกไว้เยอะๆๆนะครับ แต่นิสัยผมก็ไม่ชอบแบบบนี้เท่าไหล่ อิอิอิ

แค่อยากให้พี่น้องสนุกกัน เจอกันตอนเย็นครับ
  • เบ้น ครับแต่ตอนเย็นเราขอจริงที่พูดไปว่าไม่กลัวอ่ะพูดเล่น วันนี้เค้าขอไปด้วยเพราะวันนั้นงานเข้าเกือบต้องเลิกกัน

เอาไงก็ห้ามเล่นกันเล่นขอแค่ว่าวันนั้นเราไปคนเด่วก็พอแล้วครับส่วนค่าปิดปากเราก็มีให้ตามกำลังที่เรามี อิอิอิอิอิ

อุ้ยๆๆๆๆๆๆๆ อายเลย แต่ในที่สุดเราทุกคนต้องช่วยเหลือกันเพราะเราคือพี่น้องกันใช่มั้ยพี่เต่ที่รัก 5555555555555555555555555
  • ระวัง ความลับไม่มีในโลก:013::013::013:
  • เค้ารูแค่ว่าไปดูหนังด้วยกัน แต่ไม่รู้ว่าไปบ้านพี่เต้ พี่น้องต้องช่วยกันนะครับ
  • :011:อ้าว...แล้วตกลงยังงี้ตอนเย็น อู๋ จะพาใครมาคนเดิมรึป่าวเกิดว่าพี่ทักผิด:015:
  • อีกคนพี่ คนนี้ของจริงวันนั้นเพื่อน อิอิอิ
  • อะนะ:032: วันหน้าก็พาเพื่อนๆเค้ามาด้วยนะ พี่จะมาคนเดียวเหมือนกันงั้น:013::013::013:
  • ไปข้างนอกก่อนครับ ยังไงก็เจอกันครับ ตอนเย็น มาไม่ถูกโทรถาม 080-1000981:015:
  • หวัดดี คัฟ พี่ๆๆๆๆ...

ผม มา แร๊ว จร้า....

เบ้นต์ สบาย ดี ป่าวๆๆ
  • สวัสดีครับ คุณโต้ง จะสบายดีกว่านี้ถ้ามีตังในกระเป๋าเยอะๆๆๆอ่ะ อิอิอิ
  • คับสบายดี
  • ชาวเลยขอเสียงหน่อย.......

ฟื้นจากความมึนเมากันรึยัง.........ห้าๆๆๆๆ
  • พี่อู๋!! คิ เหมือน กัล เป๊ะ!! เร๊ย คัฟ..5+
  • คุณคีไม่ทันได้เมาเลยกินแค่ 2 กลม กินกัน 5 คน อดเมาไม่มีตัวรีบชนกินเรื่อยๆถึง ตี1กว่ากลับบ้านเลยคับ

สรุปคุยกันยาวแต่ก็นุกนะคับ:o003::o061:
  • >>>>>ฟื้นแล้วคราบ....... เมื่อคืนถ้ามีสาวๆอีกนิดนะแจ่มเลย ฮา...................ๆ
  • แต่ผมเพิ่งฟื้นครับ มะคืนไม่ได้นอนเลย นัดกันบ่อยๆๆนะครับเหงาๆๆครับ
  • บ้านนี้ซ้อมกันหนักจังกว่าจะถึงวันงานพานหิน ระวังกรอบซะก่อนนะ
  • มาแล้วพี่น้องชาวเลย
  • น้องไหม่คลองขอนแก่นจร๊า
    ไฟล์แนบ
    IMG_88673.jpg 36K
  • มีนามว่า....T-Back

พี่เต้.......มาเมื่อไหร่มาติชมที่บ้านหน่อยพี่

กริ้วๆๆๆๆๆๆๆ
  • T-back....ลูกพ่อ.......

สวย ว่ะ คีย์.....ชอบๆๆ
  • >>>>ผมกรอบแล้วพี่บาสฮา.............ๆ
  • >>>>>สวยอะคี จัดมาๆพี่ก็ชอบตัวนี้อะน้อง อิ.................ๆ
  • น้องหมาสาวคับคุณคี ราคาก็น่าลองผมเห็นในบอร์ดหลักผมยังชอบ แถมโทรถามเลยคับ

ที่แท้ก็มาอยู่ใกล้ๆนี้เอง ออ แล้วตัวเมียตัวจริงสวยไมคับคุณคี
  • พี่เต้แบบนี้ต้องฉลองต้อนรับน้องหมาตัวใหม่ของคุณคีแล้วพี่เต้

เมาๆๆๆ5555
  • >>>>>นี่เป็นเหตุผลที่ดีมากๆเบ้น ฮา................ๆ
  • ที่สำคัญต้องมีสาวๆด้วยขาดไม่ได้นะคับคุณคี

ใช่ไหมพี่เต้5555:o003:
  • >>>>>อันนี้สำคัญที่สุดอะ อิ...........................ๆ
  • รูปนี้จัดให้พี่เต้คนเดียวเลยคับ
    ไฟล์แนบ
    2442010-55411-73202_big.jpg 38K
  • >>>>ขอของจริงดีกว่าเบ้น ฮา...........................ๆ
  • แต่ผมว่าอย่าให้เมียเรารู้จะสำคัญที่สุด งันเราได้อดนุกแน่ๆพี่เต้

แต่เราต้องหาโอกาสนั้นให้จงได้นะพี่เต้สู้ๆๆ:o034::o010:
  • >>>>>มันต้องอย่างนี้ซิเบ้น อิ.............ๆ
  • ดูรูปแก้ขัดไปก่อนพี่เต้ เดี๊ยวเราหาวันสุมหัวกัน เอ้ยๆ ไม่ใช่หาวันมิตติ้งกันมีเฮแน่:o036::o028:
  • คิดจะทำอะไรกันเหรอ.พี่นี้แหละจะรายงานเมียทุกคนทราบล่ะ...55555 คราวนี้เต้คงหนีเมียไม่พ้นหรอก55555
  • มีสปายมารู้ความลับของเราแล้วพี่เต้ แผนเราพังแน่ๆๆ55555
  • >>>>>ครั้งนี้ผมแย่แน่ๆ เจ้ดามาคุมน้องแบบนี้ ฮา...............ๆ
  • >>>>แฟนพี่ก็เข้ามาอ่านบอร์ดทุกวัน เช็กตลอด ฮา.......................ๆ เซ็งเป็ด อิ...................ๆ
  • ไม่มีพี่ดามาคุม พี่เต้ก็ยังจะไม่รอดแล้วพี่ สรุปพี่เต้เคยรอดพ้นสายตาพี่แนนปล่าวเนี๊ย:o051::o052:

ไม่อยากจะเอ่ยเลยใช่ไหมพี่เต้ อิๆๆๆ:o044:
  • กรรมพี่แนนเข้ามาอ่านบอร์ดทุกวัน เช็กตลอดเลย พี่แนนคงไม่ว่าผมนะพี่เต้ อิๆๆ:o002:
  • >>>>>รอดอยู่แล้ว อย่าลืมนะว่าพี่ยังโสดอยู่........................................