ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • นายเต้อยู่บ้านไหนเนี่ย หาตัวยากจริงๆ
  • บ้านนี้คุยกันมันส์จริงๆ กะจะไม่เสียค่าโทรศัพท์กันเลยรึงัยครับ

เข้ามานึกว่าห้องแชทรูม อิอิ...

วันที่ 18 อย่าลืมมาเที่ยวตะพานหินกันนะครับ...
  • ((((( พี่เต้ กลับจากเชียงคานยังครับ ว่าจะไปด้วยก็ไม่ได้ไปต้องพาเพื่อนไปดูหนังที่อุดร เพิ่งกลับมารายงานตัวครับ

((((( คุณคี คุณเป้ มะคืนคุยเปนกันเองมากเลย มีโอกาศเราจะได้เจอกันอีกนะครับ
  • พี่ตั้ม อยู่ไหนเอ้ยยยยยยยยย
  • >>>>สวัสดีครับพี่ศัก พี่เติ้ล ช่วงนี้มาวทุกวัน วันไหนๆก็มาว จะตับแตกอยู่แล้วพี่ ฮา........................ๆ
  • >>>>>พึ่งกลับอู๋ บรรยากาศสุดยอดมากๆ คุณนาเดียปิดร้านกินกันเลย ขอขอบคุณนาเดียมากๆครับ...........................
  • >>>>>หล้าพรุ้งนี้ไปมาวต่อที่คลองขอนแก่น เตรียมตัวด้วยคราบพี่น้อง ฮา............................ๆ
  • เสียดายจังเลยพี่เต้ ตอนแรกจะไปแต่ก็ไปไม่ได้ ผมก็เพิ่งถึงบ้านตอนหกทุ่มเอง อิอิอิ :063:
  • กินกันหนักจังบ้านนี้ รักษาสุขภาพด้วยนะเต้.....

เดี๋ยวมางานพานหินแล้ว 3 วิไม่ไหวนะ....
  • ฮึ้ย...พี่เต้ งั้นเด๋วผมชวนบุ๋มไปด้วยดีกว่า....
    พาไปเที่ยวคลองขอนแก่นซะหน่อย.....เย็นๆ ค่อยว่ากัน ครับ...
  • มา ดิ พี่ หล้า....

วัน นี้ คาด ว่า จะ กิน กัล ที่ บ้าน ผม นะ..

ของ ฟรี..โต้ง ชอบๆๆ..55+
  • ผมด้วยคนคับ อิๆ
  • เบ้นเราอยากได้สายลากอ่ะเบ้าทำให้หน่อย เหมือนของโต้งเลย น่ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • สวัสดี ครับ พี่ เต้ พัก นี้ ไม่ ค่อย ได้ เข้า มา คุย เลย(สาว เยอะๆ)

คลองขอนแก่นมี ไป สอง คน เอง หรอ พี่......ไว้

งาน ตะ พาน หิน เจอ กัน ครับ พี่...
  • เพื่อนอู๋เอาจริงอะสายลาก จะทำให้ต้องมีค่าครูด้วยนะ อิๆ

ถ้าจะเอาจะเอาวันไหนบอกด้วยคับท่าน
  • พี่เต้ผลงานวันเสาร์ละพี่รอดูอยู่นะเอารูปสวยๆนะพี่ไม่สวยอายคนนะคับ555
    ไฟล์แนบ
    999.gif 28K
  • วันนี้ ห้องนี้ดูเงียบๆนะ....

ทำไงดีนะ อยากได้ชุดลากมั่งจัง...
  • ขอบขุนพี่น้องชาวเลยมากๆๆคัฟ......

ไห้การต้อนรับเปงอย่างดี......ไงก็มาเที่ยวพิดโลกกันบ้างคัฟ

ผมจะได้ต้อนรับบ้าง......ห้าๆๆๆๆ

คุนอู๋ กับคุนเบ้น มาพิดโลกเมื่อไหร่จะจัดไห้หนักๆๆเลยคัฟ
  • คุณคี ครับรูปที่จะลงขอแบบคัดๆๆหน่อยนะครับทะเลาะกะแฟน 5555555
  • เบ้น เอาจริงว่ะเพื่อน แต่การกินเหล้าเราต้องซ้อมบ่อยๆๆๆเด่วเค้าจะว่าเราได้ว่าอ่อน แต่อยากกินกะคุณเป้อีกจังเลย แต่คุณเป้ต้องต่อให้ผมก่อน อิอิอิอิ
  • เบ้น เร็วๆๆได้ยิ่งดีจะได้พาคัตเตอร์ทำกิจกรรมบ้าง
  • อ่าคัฟ เดวคัดไปไห้อย่างาม.....คุนอู๋

ห้าๆๆๆ
  • คุณคีลงรูปเต็มที่ไปเลยนะ อู๋มันไม่กลัวแฟนมันบอกว่างันแต่ผมก็ยังไม่รู้เลยแฟนของมันคนไหน:o015:

ที่แน่ๆงานนี้มีการง้อคับพี่น้อง:o036:
  • ตั้งแต่คลองขอนแก่นไปบ้านพี่เต้:o049: พี่เต้เงียบจังเลยนะพี่

สงสัยคงโดนของ(285)แน่ๆ:o065::o065::o042:
  • หวัดดีคับ พี่ๆน้องๆชาวเลย และน้องๆคลองขอนแก่น (นามสกุล แช่แก้ว)หลังจากดื่มดำกันวันนั้นแล้ว โอโห กว่าจะเสร็จเรื่องครับเมื่อวานนี้เสียเวลาทั้งวันเลยครับ ไอ้เราทีแรกนึกว่าจะซวยแล้วดันไป ที่อัยการจังหวัดเลย เจอญาติครับ พอดี อาเจ็ก เป็น อัยการจังเลย คมกริช ศรีตัน เลยโชคดีหน่อยครับ ครั้นไอ้ตอนโดน จับนี่นึกไม่ออกจริงๆ เหอเกือบเเล้ว ก็เป่า ไป 149 ละครับ ก็ระวังๆกันไว้นะครับ แต่ยังงไกยังไม่เข็ดครับ ดื่มเหมียนเดิมครับ เลยอดไป เชียงคานด้วยเลย
  • สงสัยจะไปเรียนกัน รึบ้างก็ พักผ่อน รึบางคน อาจจะกล่อม ลูกน้อย งั้นเดี๋ยวเย็นๆเข้ามาใหม่
  • แต่ยอมรับว่าถ้าไม่ได้ติดอะไรจะดิ้งต่อจนสว่างที่ บ้าน เต้ เลย (ถ้าไม่เกรงใจ)วันนั้น 5555+ ติดลมมาก ดิ้งด้วยแล้วคุยกันสนุกดี พอดีได้ไป ส่งป้าเอก เลยถูกหวย กลับบ้าน สรุป วันนั้นกลับบ้าน เช้าพอดีเลยครับ ฟ้า สางเลย
  • อ่าคัฟ.....พี่ตั้ม

เดวว่างๆๆๆจะไปติดลมด้วยไหม่คัฟ.......ห้าๆๆๆ

รูปคงช้าหน่อยเพราะงานยุ่งมากๆๆไม่ว่ากันเนาะคุนเบ๊นช์ คุนอู๋
  • ว้าวๆๆๆพี่ตั้ม อย่างงี้แสดงว่าป้าเอกตัวซวยมากเลยที่เด่วแบบนี้ต้องให้ป้าเอกรับผิดชอบคนเด่วเลย อิอิอิ

ว่างๆๆโทรชวนหน่อยนะพี่ตั้มสุดหล่ออยากเมา อิอิอิ
  • ขอร้องคุณ คี ครับรูปเอาแบบว่าถ้ามีโจทย์ไม่เอานะครับ ตอนนี้งานเข้าจริงๆๆครับมีโอกาศขอซงเหล้าให้คุณคีทั้งคืนเลยครับ
  • อู๋กลัวอะไรเพื่อนอะไรจะเกิดก็ต้องเกิดใครบอกให้มีเด็กๆมากว่ะ:o044:

ไหนว่าไม่กลัวแฟนอิๆๆ:o023:

อะๆๆๆปลอบใจสักรูป
    ไฟล์แนบ
    101763768.jpg 44K
  • คุณคี เราคงมีโอกาสเจอกันอีกครั้งนะคับคุยสนุกมากคับ

ถ้ามา จ.เลยอีกแล้วบอกจะรีบเข้าไปหาคับ:o010::o049:
  • คนไร วะ...น่ารัก ชิหายยยยยยยยยยยยยยยยย....................:o027::o036:
  • สาวประเภทสองสวยขนาดนี้ชอบไหมพี่หล้า5555
  • หวัดดีครับพี่น้องพิทบูลเลย
  • สวยขนาดนี้...ไม่ต้องถามครับ ท่านเบนท์....ผมยอมตาย......น่ารัก จริงๆ..สาระ.............:o027::o027:
  • ไม่นานนี้......คลองขอนแก่นแบบfull team

อาจจะไปเยือนเลยอีกห้าๆๆๆๆ.....เตรียมตัวไว้คลองบุ่งค้า(ใช่ปะชื่อนี้ปะอู๋)

ช่วงนี้ผมไม่ค่อยว่างๆๆๆๆรูปคงช้าๆๆๆหน่อยนะคัฟอู๋ เบ๊นช์

ส่วนเฮีย เต้ ป่วยคัฟ เลยไม่ได้เข้ามาห้าๆๆๆๆ

ก็เล่นกิงกัน 3 วันติดๆๆๆ น๊อกเลยเฮียเต้ กร๊ากๆๆๆๆๆ
  • คีย์....

ปัย เมื่อ ไหร่ บอก กรู ดั้ว...........

กรู มั้ย พลาด แน่ๆๆ...55+...........................
  • มุงทำไมตื่นไวจังวะโต้ง..........

กรูคิดถุงมุงจิงๆๆๆ.....ยุไกลกันเหลือเกิน......เอิ๊กๆๆๆ
  • สวัสดีคุณMATPANHIN แทนพี่น้องชาวเลยด้วยคับ

ว่างๆมาเที่ยว จ.เลยบ้างนะคับ
  • น้องโต้งสายลากเป็นไงใช่ได้เปล่า ถ้าไม่ได้โทรถามนะ

จะปรับตรงไหนเดี๊ยวจะบอก
  • อ้าวๆๆ ตื่น เช้า ก้อ ผิด อีก กรู..........:o067:

มึง เช้า กว่า กรู อีก.........:o018:

หวัดดี ตอน เช้า คัฟ พี่ เบนต์........................:o010:
  • ดี มาก คัฟ... พี่....

ตอน นี้ ก้อ ฝึก หั้ย ชิน ปัย ก่อง มั้ย รีบ...คัฟ
  • สวัสดีตอนเช้าคับ คีกับโต้ง เล่นกันแต่เช้าเลยนะคับ

ฝากดูแลบ้านด้วยนะเดี๊ยวไปเรียนก่อนคับ

ออๆ..คุณคีรูปวันนี้ให้ได้ดูนะคับ
    ไฟล์แนบ
    n1-1.jpg 38K
  • ตาเต้ ไปไหนหว่า.....
    คี สรุปว่าไม่ได้ปลาทุกลับไปกินหรอ
    อู๋ เมื่อคืนก็ดิ้งที่ร้านกับไอ้ แค (หัวฟู) ว่างๆก็มาดิ้งมันเกือบทุกวันนั้นล่ะ
    เบ้นท์ ว่างก็มาเด้อ
    ปล.แตป้าเอกไม่ต้องมานะถ้าไม่มีรถมาเอง5555+
  • ได้เลยครับพี่ตั้มเด่วไงตอนเย็นจะโทหาน่ะครับ

นี้เบอร์ อู๋ 0833513384
  • ใช่ๆๆๆๆๆๆๆ

พี่เต้หายไปเลยไปเที่ยงเชียงคานสงสัยติดใจข้ามฝังไปแล้ว อิอิอิ

ล่อเล่นนะพี่ อิอิ
  • เบ้น ให้มันได้เรื่องนะสายลาก อ่ะ
  • :013:ได้เลยครับ เด่วเย็นจะโทรหาแล้วกัน
    ตาเต้ สงสัย มัวไปซื้อปลาทู อยู่ล่ะมั้ง:013::013::013:
  • พี่ตั้ม ปลาทูนี้มันคือไรพี่ วันนั้นไม่กล้าถาม อิอิอิ