ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • อู๋วันนี้มีเรียนไมว่ะเพื่อน
    ไฟล์แนบ
    1_display.jpg 37K
  • หวัดดีครับชาวเลย...ศรีสะเกษมาทักทายครับ
    ไฟล์แนบ
    23010554.jpg 114K
  • เงียบ เนอะ!!
  • เส้น ทาง ยาว ไกล!! จับ มือ ไว้ แร๊ว ปัย ด้วย กัล..อิอิ
    ไฟล์แนบ
    hjytjy[1].jpg 33K
  • จะไปขอนแก่น เสาร์นี้ มีหมอที่ไหน แนะนำครับ จะเอาน้องหมาไปศัลยกรรม หูคร๊าบบบบ
    วันหลังถ้าว่างๆเชิญไป ดิ้งที่ร้าน ชิดลม นะครับ ถนน เลย-ภูเรือ แถวๆนาหนอง ตรงปั้มน้ำมัน นะครับถ้าไปจากแยก กรมมสุน เลี้ยวซ้ายตรงไป อยู่ซ้ายมือ ประมาณ 800 ม.จาก3แยก มีบริการ เครื่องดื่มครบทั้ง เหล้า เบียร์ -สด อาหารกับแกล้ม เปิดตั้งแต่ 18.00-24.00(หรือแล้วแต่ความสามารถ)ขอบคุณมากครับ
    ปล.ว่างๆเชิญนะครับพี่ๆน้องๆเพื่อนๆ ชาวเลย
  • สวัสดีครับกลุ่มพี่ๆศรีสะเกษ ขอบคุณแทนพี่น้อง จ.เลย มากครับที่เฃ้ามาทักทาย

ยังไงว่างๆมาเที่ยว จ.เลย นะครับ
  • เอางั้นดีเลยพี่ตั้ม เด่วไว้ว่างๆๆนัดเจอกันแล้วไปนั้งต่อที่ร้านพี่เลย
  • (( เบ้นเพื่อน )) มีเรียนตอนบ่ายว่ะมะคืนนอนดึกเกียบตีสี่
  • พี่ตั้มเสาร์นี้เข้าไปบ้านพี่เต้พร้อมกันนะพี่ ออเพื่อนอู๋ด้วยนะชัก 4 โมงเย็นไปไวเกินไปเดี๊ยวพี่เต้เตรียมตัวไม่ทัน555

แล้วพี่ตั้มจะไปขอนก่อนตอนไหนอะพี่ คงจะได้ไปแวะบ้านพี่เต้อยู่มังพี่
  • ครับงั้นเดี๋ยวผมถาม ผบ.ก่อนนะครับ
  • ว่าอยู่ไปเรียนตอนเช้าไม่เห็นแกจอดอยู่ เมาตลอดเลยนะเพื่อน

วันเสาร์ห้ามบอกว่าเมาแล้วไปไม่ได้นะไม่โดน.............:o051::o052::o028:
  • อะไรอะพี่ตั้ม ผบ. งงงง:o018:
  • พี่เต้เสาร์มีอะไรตอนรับพวกผมบ้างพี่ มีเด็กๆไมพี่(ไม่ใช่น้องหมานะพี่)

ขาดเหลืออะไรบอกนะพี่จะให้อู๋ซื้อเข้าไปเสริมอะพี่5555( พูดยังกะถึงวันใช่ไมพี่อิๆๆๆ)

งานนี้ไม่พลาดอยู่แล้วคับ.....................
  • >>>>>> สวัสดีครับคุณตั้ม......ดีๆครับพิทบลูเมืองเลยจะได้เจอกันบ่อยๆ................................

>>>>>>> ขอเปิดโปรแกรมต่อไป วันเสาร์ ที่ 11 นี้ที่ใกล้จะถึงแล้วกัน คุณตั้มเชิญที่ ร้านชิดลม พี่น้องจะได้สนุกทุกอาทิตย์ ฮา..ๆ

>>>>>> ใครมีโปแกรมอะไร แสดงความคิดเห็นได้นะคราบ แต่สาวๆห้ามขาดนะผมขอร้องงงงงง ฮา............ๆ
  • ได้เลยครับยินดีต้อนรับ ว่างๆก็เชิญครับ
  • >>>>>>>> เบ้นบอกอู๋ด้วย พี่ขาดทุกอย่างเลย ฮา.........ๆ
  • เอาไงเอากันพี่
  • >>>>>> นี่นายเบ้น รับปากกับพี่แล้วว่า จะหาสาวมา วันเสานนี้พี่ไม่ลืมนะ.....................ง
  • พี่เต้กินข้าวเที่ยงยังพี่ หรือพึ่งตื่นนอนอะ

เมื่อคืนเล่นดึกเลยละซิพี่
  • 5555555 พี่เต้เด่วเอาเหล้าไปมอมเลยให้พี่เมาแล้วพาเจ้าสองตัวที่อยู่ที่บ้านมามาด้วยได้ป่าว
  • กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆหน้าอย่างผมมีสาวๆ

คนเดียวก็ปวดหัวแล้วพี่ยังกะแม่อีกคน
  • ไปเรียนก่อนนะพี่เย็นเจอกัน
  • อ่อนว่ะเบ้น กลัวเมียงะเรียกว่าอ่อนๆๆๆๆ55555555
  • >>>>> พี่ก็ว่าอ่อนอะ นายเบ้น กลัวแฟน ฮา....................................ๆ
  • >>>>>> นี่นายอู๋ พี่รู้ทันเราแล้ว งานนี้พี่ต้องไม่มาวววววววว..........................................
  • พี่เต้ ไปเรียนก่อนนะครับ เบ้น กลัวเมีย ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • จะกลับไป เมืองเลยแล้วพี่น้อง
    สวัสดีพี่เต้ด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    Picture 18hggygyujjoij3.jpg 78K
  • ชุด ลาก เสร็จ ยัง คัฟพี่ เบนต์.............

มั้ย ดั้ย ตาม กำ หนด มี เคือง..นะ...

(แร๊ว ผม ง้อ ยาก ดั้ว)55+
  • มันนี่ ล่า สุด คัฟ พี่ เต้!!

พี่ เบนต์ หมา พี่ เปง หนุ่ม เมื่อ ไหร่ เจอ กัล ซัก ชุด..55+
    ไฟล์แนบ
    18082010948-small.jpg 52K
  • เมื่อไหร่....จะได้ไปเลยหน่อ

ห้าๆๆๆ.......อีกไม่นานเดวต้องไปเจอพี่น้องชาวเลยซักที

ห้าๆๆๆๆ.........เขาว่าสาวเลยสวยไม่เบา.....กร๊ากๆๆ
  • มาแล้วตาเต้ ตามสัญญา
    ไฟล์แนบ
    CIMG4096.JPG 83K
    CIMG4118.JPG 49K
  • น้องโต้งชุดลากจะทำพรุ้งนี้คับ จะเอาไปฝากพี่วันเสาร์นี้คับ

เพราะเสาร์นี้จะไปเมาๆที่บ้านพี่เต้
  • สวัสดีคับคุณ nang_paknampho น้องหมาสาวจังคับหน้าอย่างโหด หนาก็หนาสุดยอดคับ:063::063:

ผมว่าราคาหมาตัวนี้ผมซื้อไม่ได้แน่คับ:o008: แต่ก็อยากได้แบบนี้สักตัวอะคับ:o066:
  • กว่าผมจะได้แบบนี้ ก็เริ่มจากตัวเมียราคากลางๆครับ 3-4 ปีกว่าจะได้แบบนี้ ถ้าใครสนใจเรียนลัดมีตัวนี้นำเสนอครับ

ฮีทใก้ลมาแล้ว ลูก soljah boi
    ไฟล์แนบ
    CIMG4192.JPG 77K
    CIMG4199.JPG 74K
  • มีผลงานแล้วบอกด้วยนะคับ คุณ nang_paknampho ขอบคุณคับ
  • ดี:o068: อะ เก๋า โต้ง พ่อ หมา ตก ลง ตัว ไหน

อะ เก๋า เห็น ไหน ดี ก็ เอา หมด กู ว่า

มัน นี่ สง สัย โดน รุม:o070: โทรม ว่ะ ถึง จะ

ok ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:o023::o023:
  • สวัสดีพี่นัทครับ ยินดีต้อนรับเข้าสู่บ้านพิทบูลเมืองเลยครับ อิอิ
  • พี่นัท น่าจะอยู่ถึงวันเสาร์อ่ะนะจะได้ไปเข้าไปบ้านพี่เต้พร้อมกัน ลืมไปว่าเข้าพรรษา อิอิอิ

พี่เต้ ทานข้าวเย็นยังครับ

คุณเบ้น ทำไรอยู่หรอหรือทำกับข้าวให้แฟนทานอยู่ อิอิอิอิ

พี่ตั้ม วันเสาร์น่าจะได้เจอตัวจริงกันนะครับ :065:
  • มีโอกาสเล่นจังนะเพื่อน ที่ใครที่มัน
  • หวัดดี ทุกท่าน.........:o060:
  • พี่นัท ไหนว่าเข้าพรรษาทำได้กี่วันพี่ ฮ่าๆๆๆๆๆๆ
    น้องเมามากเลย เจอกันวันเสาร์นะครับก่อนกลับขอนแก่น
  • พี่หล้า ไม่แน้นะครับเราอาจจะได้เจอกันในงานวันที่ 18 นี้นะครับ
  • ด้วยความยินดี ครับท่านอู๋....อยากเจอตัวจริง พิทบลูเลย กันทุกคนเลยครับ....กริ้วววววววววว...........:o036:
  • 'งั้นแสดงว่าวันเสาร์นี้นัดกันตอนเย็นๆใช่มั้ยครับ งั้นผมจะไปขอนแก่นตอนช่วงเช้า แล้วขากลับเลย จะได้ไป วังสะพุง บ้านคุณเต้ แล้วกันงั้นครับ
  • ใช้คับพี่ตั้มวันเสาร์นี้พี่น้อง จ.เลย ไปบ้านพี่เต้กันนะคับจะได้คุยกันหลายๆเรื่องคับ

เอาเป็นเวลา 16.30 น.เจอกันบ้านพี่เต้เลยคับ ใครไม่รู้จักบ้านพี่เต้โทรหาผม

0868572050 เบนซ์ ผมจะพาไปคับ
  • อ้ายหล้าไปเมาบ้านอ้ายเต้ นำกันบ่อ้าย งานนี้ม่วน คักๆๆ งง งง:o015:

พี่หล้าไปเมาบ้านพี่เต้ด้วยไหมพี่ งานนี้มันส์แน่ๆ:o028:
  • กลับมาแล้วคับพี่น้อง

พอดีเงียบหายไปหลายวัน

ไปเที่ยวพัทยามาคับผม
    ไฟล์แนบ
    DSC_0950 (Medium).JPG 61K
  • ไปนำ.....เบนท์....:o066:
  • แล้วเราเจอกันครับทุกท่าน
  • ถึงน้องโต้ง เสร็จแล้วคับสายลากคงจะใส่ได้นะคับ
    ไฟล์แนบ
    SP_A3204.jpg 50K