ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • >>>>>ฝนมันตกอะเบ้น ไว้วันหลังชวนกันไปหลายๆคน สนุกแน่ๆ...................
  • หมา พี่ เบนต์ สวย ดี นะ คัฟ เนี้ย!!

ชุด ลาก อ่ะ ทำ เอง หรอ คัฟ พี่.
  • ตอน นี้ มันนี ย้าย ค่าย แร๊ว คัฟ พี่ เต้!!

มี คน เค้า ซื้อ ปัย แร๊ว คัฟ.....ราคา 300 บาท!!

(แม่ ผม เอง คัฟ) อิอิ
  • หมาของพี่เต้เริมแก่แดดระวังหมาตัวผู้เข้าบ้านพี่ละเดี๊ยวจะกลายเป็นหมาบ้านไปนะพี่เต้5555
  • ใช้คับคุณโต้งชุดลากทำเองคับงบแค่ 100บาท เองคับแต่ก็ปลอดภัยกับหมานะคับประหยัดดีคับ
  • >>>>>ถ้าสุนัขบ้านเข้ามา จะจับแดกให้หมดอะ ฮาฮา..........
  • >>>>>โต้ง พี่ว่าสามร้อยมันอะ พอดียังหว่าเลย จะพอไหมเนี๊ย..........................
  • พี่เต้ใจร้ายคับพี่น้อง ถ้าสุนัขเข้าบ้าน จะจับแดกซะงันโอ้เวรกรรม:o045:

5 5 5
  • พี่ เบนต์ คัฟ..

ทำ ขาย หั้ย ผม ชุด นึง ดิ พี่...

หมา ผม 25 โล อ่ะ คัฟ.
  • คุณโต้งทำเองดีกว่าง่ายๆ ไปซื้อสายหุ้มท่อแอร์ 2ท่อน เชื่อก 4 เมตร ท่อpvc 60 ซ.ม.

วิธีทำดูจากรูปนะคับอธิบายไม่ถูกคับ(มีแต่รูปตอนใส่ลากนะคับ)
    ไฟล์แนบ
    SP_A3077.jpg 33K
    SP_A3073.jpg 37K
  • ผมก็ดูจากเพื่อนแซมคับคุณโต้งแกะๆเอาคับ

รูปนี้เจ้าไจแอนท์ ของเพื่อนแซมคับ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0901112.jpg 86K
  • พี่ เบนต์ คัฟ....ขอ เบอร์ โท น่อย คัฟ..

ช่วย ทำ หั้ย ผม ซัก อัน ดิ พี่!! (ขอร้อง ล่ะ)

เรื่อง เงิน เดี๋ยว ฝาก พี่ เต้ ปัย หั้ย คัฟ...

ชอบๆๆ ของ hand made..
  • มาอีกแล้ว.......

มาหาพี่น้องชาวเลยอีกแล้วจร๊า......กร๊ากๆๆ

อะแน่พี่เต้....คิดฮอตหลายๆๆๆ

ว่าแต่วันเน้.......ผมขอประชุมกะคุนโต้งซัก 6 ขวด

เพื่อซ้อมคอรอวันที่ 9 เน้อพี่เต้.....ห้าๆๆๆๆ
  • :o028:พี่เบนช์...มาเที่ยวพิดโลกดิพี่เดวจัดไห้แบลืมเมืองเลย

ไปเลย กร๊ากๆๆๆๆ........:o028::o028::o028::o028::o028:
  • ได้คับคุณโต้งที่ว่างบ 100บาท เชื่อกผมมีอยู่แล้วนะคับแต่ก็คงไม่เกิน 150 มังคับยังไงโทรหานะคับ :047:เบอร์0868572050

แล้วคุณSpecial_oneชื่ออะไรคับจะได้เรียกถูก ว่างๆจะไปเที่ยวกับพี่เต้ที่พิดโลกแน่คับผมขอชุดใหญ่นะคับSpecial_one:o039::o028:
  • สวัสดีครับ พี่น้องเมืองเลย
    พิทชลบุรี แวะเข้ามาทักทาย ครับผม
    ไฟล์แนบ
    meeting-pit-120x400cm_15.gif 106K
  • >>>>>>เบ้น Speciai_oneชื่อคุณคี คลองขอนแก่นคราบ บุคคลนี้อันตราย เมียเผลอมีใหม่ทันทีนิ ฮา............
  • >>>>>>สวัสดีครับ tb พิทชลบุรี ขอขอบคุณแทนพี่น้องเมืองเลยมากครับ ถ้ามีโอกาศ มาเปลี่ยนบรรยากาศเที่ยวทะเลหมอกบ้างนะ

เมืองเลยยินดีต้อนรับครับ..........
  • ห้าๆๆๆๆๆๆ...

พี่เต้ก็พูดเกินไปพี่.........น้องคนเน้ร๊ากเดวใจเดวเน้อ....

กร๊ากๆๆ
  • >>>>>คุณน้องคี น้องสาบานไหมคราบว่าไม่เคย ฮา.............ๆ
  • :o049:พี่เต้ไปพิดโลกวันไหนพี่ น้องโต้งช่วยให้ทำสายลากให้จะฝากไปให้ด้วยพี่
  • ไอ้ ค๊ย์ ขี้ โม้!!

ถ้า อย่าง คุณ รัก เดียว จัย เดียว!!

อย่าง ผม ก้อ หยุด หัว จัย ไว้ ที่ เธอ แหละ คัฟ...............

จัด น้ำ เน่า ปัย 1 แก้ว อิอิ..............55+
  • พี่ เบนต์....คัฟ..

ทำ สุด ฝี มือ เลย นะ คัฟ....

อยาก เห็น ของ ดี เมือง เลย เร็วๆๆ จัง..
  • เดี๊ยวจัดให้คับ น้องโต้ง อาจจะไม่สวยเหมือนของจริงแต่ใช้งานได้จริงไม่เป็นอันตรายต่อสุนัขแถมประหยัดคับ

ว่างๆมาเที่ยว จ.เลย กับพี่เต้นะมากินเบียร์กัน
  • พี่เต้เสาร์นี้ต้องว่างนะพี่ชวนพี่ตั้มแล้วนะพี่
  • >>>>>>>>เห็นด้วยกับโต้งโว้ย คุณคีหลอกเมียน้องหญิงได้คนเดียว คนอื่นรู้หมดแล้วว่านายเป็นคนทิ้งลูกทิ้งเมีย ฮา......ๆ
  • >>>>>>เบ้น...... ให้คุณโต้งมารับเอง ซิใจบอ................................
  • มั้ย เปง ราย คัฟ...พี่ เบนต์

เดียว มั้ย แน่...วัน ข้าง หน้า หมา เรา อาจ จะ เปง เนื้อ คู่ กัล ก็ ได้ พี่...อิอิ
  • สวัสดีครับ พี่เต้ เบ้น เพิ่งตื่นอาบน้ำ ไปดื่มกะเพื่อนมาซ้อมไว้รอวันเสาร์อ่ะ

ดีนะที่ตื่นมาอาบน้ำไม่งั้นหลับยาวเลย อิอิอิ
  • โอ๊ว.....เละ

สุภาพบุรุษอย่างผม...ไม่มีแน่นอนคัฟเรื่องนี้

ว่าแต่บ้านล่างยุตรงไหนพี่....กร๊ากๆๆๆๆ
  • ปัย ด้วยยยยยยยยยยย.........:o036:
  • >>>>>>อู๋ ตื่นดีแล้ว ถ้าหลับยาวน่าเป็นห่วง ฮา.....ๆ ซ้อมคอไว้กว่าจะถึงพี่ตับแข็งพอดี อย่าลืมสาวๆของละ.........................
  • >>>>>>คี... บ้านล่างมันคืออะไร พี่งงวะน้องรัก...........................................................
  • >>>>>>มาเที่ยวเมืองเลยนะหล้า มามาวกัน เฮฮาคนโสดอะ ฮา............ๆ
  • :o003::o003::o003::o039::o039::o039::o038::o038::o038:
  • คุณหล้าถ้ามาเที่ยว จ.เลยบอกด้วยนะคับอยากเห็นตัวเป็น555 ว่าจะตลกขนาดไหนคับ:o010:

ว่าแต่ไอ้บ้านล่างมันอยู่ตรงไหนพี่เต้ถามหาจัง.............555:o015::o029::o018:
  • คิ ถึง กาก้า อ่ะ พี่ เต้!!
    ไฟล์แนบ
    25012010644-small[1].jpg 28K
  • แต่ ก็ จะ สู้ ต่อ ปัย!!
    ไฟล์แนบ
    559[1]3.jpg 66K
  • ความเชื่อ..(น้าแอ๊ด สุดยอด)

http://www.youtube.com/watch?v=a-FNdYzqlBs&feature=related
  • พี่เต้ คงเป็นเหมือนที่พี่พูดแระ ดื่มทุกวันเลย

ไอ้เรื่องสาวๆๆเด็กมันแล้วแต่จังหวะพี่ขนาดผมยังดิ้นไม่ได้เลย

รอจังหวะดีๆๆๆอาจจะได้เเซบกัน 55555555555555
  • คุณเบ้น เลิกเรียนยังว่ะ เลิกแระกลับเลยหรอ ว่างๆๆมาหาเราหน่อย อยู่หอนี้แระ

สาวๆๆไม่ต้องเอามานะไม่ชอบ เอาเหล้ามาดีที่สุด อิอิอิ
  • อู๋ถามหาแต่เหล้าวันเสาร์ไม่ไปบ้านพี่เต้เดี๋ยวโดนแตะแน่

แล้วหออยู่ไหนวะ
  • >>>>>อู๋ หออยู่ไหน....... เบ้นพี่ไปด้วย พี่ก็เลิกเรียนแล้วเหมือนกันนะ ฮา..............ๆ
  • >>>>>โต้ง...ยังทำใจไม่ได้อีกหรอ มาหาพี่ เดี๊ยวพี่ปลอบใจให้มันๆ นายเบ้นจัดเด็กๆ ตามภาษาคนโสด อิอิอิ........................
  • ดี คัฟ พี่ เต้ ทำ ไร ยู่ อะ:m108:

หา ไร หม่ำๆ ยัง พี่ คิด ถึง

พี่ นะ ตอน นี้ มา :m086:หา ตัง ยู่

เชียง ใหม่ คัฟ ยาก ได้ หมา:m021:

เทพ มัง อะ นะ ฝัน ดี นะ พี
  • >>>>>ตี๋ไอ้น้องรัก.... ตั้งใจทำงานเด้อ เก็บเงินมาเยอะๆ มาเพื่อพี่ด้วย ซักวันมันต้องเป็นของเรา แวะเข้าบอร์ดบอยๆนะ..............
  • ใจเย็นๆ ครับ คุณเบนท์ เด๋วเราคงมีโอกาศได้พบกันแน่นอน.....:o061::o065:
    แต่เมื่อท่านพบผมแล้ว ท่าต้องเมาจนนอนแน่ ฮ่าๆ...:o065::o028::o028:
  • โต้งใจเย็นๆ พ่อเต้าหู้ แม่ลีโอ กำลังจะรีเทิร์น ครับน้อง..:o013:
    ราคา วงใน ไม่อุ๊บอิ๊บ.....วงนอกสบายๆเบา..:o060:.
  • >>>>>นายหล้า....น้องเขาต้องการให้นายมา ใจหน่อยๆ..............................
  • พี่เต้ที่ว่าเลิกเรียนพี่เรียนเอกอะไรพี่ ผมว่าพี่ต้องอยู่เอกตรวจช่วงล่างสาวๆแน่นอนเลย5555