ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • สวัสดีครับชาว จ.เลย แวะมาทักทายครับ
    ไฟล์แนบ
    good.jpg 43K
  • ขอบคุณ คุณเอกสุ1000แทนพี่น้องเมืองเลยด้วยครับสวัสดีครับ:o068:
  • เสาร์ที่ 28 หรือคับพี่เต้ถ้าใช่กี่โมงคับ แล้วพี่หาคนปักตะไคร่ยัง:o028:

แต่ผมว่าอากาศน่าจะดีนะพี่:o034:
  • พี่เต้ได้รถแบบนี้ชักคันสาวจะนั้งด้วยไมพี่
    ไฟล์แนบ
    0712mt_10_z+1997_nissan_d21+rear_drivers_side_view.jpg 99K
  • ถ้าหมดฝนมะไร..จัดมิทติ้งบอกมั่เด้อ..
    อยากไปเที่ยว จ.เลย ครับ:m086::m024:
  • ถ้าไม่ติดอะไร จะไปแจมนะครับ หวังว่าฝนคงไม่ตก
  • วันเสาร์ ไหนครับพี่เต้แจ้งด้วยครับ

มะวานเรียนหนักไปหน่อยเลยไม่ได้กลับบ้านครับ อิอิอิ
  • ไปด้วยดิ...
  • พี่ศักดิ์ไปเลย แวะมารับที่พิดโลกมั่งนะพี่.........

เด๋วให้ตาเต้ พาทัวว์กันเนอะพี่........:o036:
  • อู๋เรียนหนักไม่กลับบ้านแล้วไปนอนไหนว่ะเพื่อน

:o038: :o036: :o028:
  • ว่างเมื่อไหร่จะไปจัดหนักที่เลยซะหน่อย...555
  • :008::008::008:ตาเต้อยู่ไหนมารายงานความคืบหน้าแล้วครับ...:013::013::013:

เนื่องด้วยทางกลุ่ม ตะพานหิน ขอเชิญชวนเพื่อนๆ 4 จตุรมิตรและเพื่อนๆบ้านใกล้เรือนเคียงทั้งหลาย:063:

มาเยือนเมืองชาละวันเพื่อ "พบปะสังสรรค์ตามประสาคนรักพิทบูล" งานเล็กๆแต่เน้นความอบอุ่นครับ:063:

ตามฤกษ์งามยามดี วันเสาร์ที่ 18 กันยายน ยามแดดร่มลมตกซักบ่ายสามโมงเย็นพวกเรามาเจอกันนะ:062:

อาหารแบบบุฟเฟ่ หรือใครจี๊ดจัด:028:จะมากินเหล้ากลางวัน:027:ก็เชิญได้เลยเดี๋ยวจัดคอแป๊บไว้ต้อนรับ...

งานนี้อยากรู้ว่าชาวพิทบูลคอนหวัน พิดโลก กำแพงเพชร+จ.เลยชิมิ มีเมนูอะไรเด็ดๆ:063:บ้างงัดมาโชว์กันหน่อย

ส่งเมนูเด็ดมาประชันกันซักกลุ่มละเมนูดีมั้ยครับ:062:ใครจะจัดอะไรมาช่วยแจ้งด้วยนะครับจะได้ไม่ซ้ำกัน

ตอนนี้ทางกลุ่มได้ติดต่อจองร้านไว้เรียบร้อยแล้วนะครับ ส่วนทางเราก็จะเตรียมจัดหนักไว้ต้อนรับเพื่อนๆครับ

ว่าแล้วก็เอาบรรยากาศไปกระตุ้นต่อมอยากกันก่อนเลย ตอนนี้ขอบอกว่าพร้อมสุดๆ....:062::062::062:
    ไฟล์แนบ
    Photo-01105.jpg 92K
    Photo-01115.jpg 98K
    Photo-01075.jpg 91K
    Photo-00994.jpg 64K
  • พี่เต้ว่าไงพี่ไปไมถ้าไปน้องขอไปด้วยคนน่าสนุกจังพี่

แล้ววันเสาร์นี้เอาไงพี่เพื่อนๆเขาเรียกร้องจัง:o066:

ถ้ายังไงโทรหานะพี่
  • อืม หน้าไปว่ะเบ้น ไงพี่เต้ถ้าไปชวนด้วยนะครับ
  • เฮ้ย พี่เต้ จัดหนักให้น้องๆ หน่อยสิพี่...
    จะได้มาจอย กัน..มันดี ครับ:o061:
  • สงสัยบ้านี้ไม่มีคนอยู่...........
  • จำไม่ผิดพี่bombeน่าจะชื่อพี่หล้าเปล่าคับถ้าผิดขออภัยด้วย:o036:ผมก็อยากจัดหนักเหมือนกันพี่หล้า:o024:

เดี๋ยวเย็นนี้ผมไปซ้อมคอบ้านพี่เต้ซะหน่อยแล้วคับอ้วกก่อนค่อยกลับบ้าน:o065::o049:5555

+++++++++++++++++++++++แล้วพี่เต้ว่างไมพี่:o018:++++++++++++++++++++++++
    ไฟล์แนบ
    funny110309_07.jpg 55K
  • จังหวัดเลยชื่อน้องเต้ดังซะเลย.ก็ดีใจด้วยที่น้องๆๆสนใจเรื่องพิบูลมากขึ้น..
  • อยากไปนะครับ ตะพานหิน แต่แฟนจะไม่อนุญาตินี้สิครับ ยังไงวันเสาร์นี้ยังจะไปเจอกันที่ริมกุดป่องเหมือนเดิมมั้ยครับ
  • หวัดดีคับทุกคน

วันเสาร์นะคับบบ

ขอรายละเอียดด่วนคับ

แล้วเจอกันเด้อออพี่น้องงง
  • ถูกกกกกกกกกก :o019: ต้องนะคร้าบบบบบบบบ คุณเบนท์........
    ชื่อ หล้า น่ารัก โคตรๆ คร้าบบบบบบบบบบบ...........:o028:
  • >>>>>>มาแล้วคราบพี่น้อง......เมื่อคืนหนักไปหน่อยพึ่งฟื้น มาต่อได้เลย อิอิอิ...........+++++++++++++++
  • >>>>>>>ขอขอบคุณพี่เติ้ล พานหินแทนพี่น้องเมืองเลยมากครับ...........

>>>งานนี้ไม่พราดแน่ๆพี่ บรรยากาศดีๆ สาวๆก็สวยด้วย เมนูครั้งนี้ถ้าผมทำต้องแปลกๆ เเละสุดยอด ฮาฮาฮา........................
  • >>>>>พี่ศัก มาหาผมจริงๆหรือปล่าว จะจัดให้อึ่งทึ่งเสียวเลยอะ.............

>>>>นายหล้า แฟนกลับมายั้ง ช่วงนี้ซ้อมทุกคืนเลยดิ เอารูปมาฝากบ้างนะ ฮา5555+++++++++++++
  • เต้แล้วเรื่องวันที่ 18 ว่าไงไปปล่าว
  • มาบ้านนี้ทีไรคิดถึงนายเต้ทุกที555ล้อเล่นน่ะ.อย่าถือสาพี่ล่ะ..วันที่18เดือนหน้า จะมีงานที่ตะพานหินคนอย่างนายเต้เหรอจะไม่มางานนี้..เรื่องเมาไม่พลาดอยู่แล้วจริงมั๊ยนายเต้..แต่พี่ว่าน่ะเรื่องสาวๆที่นายเต้พูดถึงน่ากลัวเหมือนกันนะ555....ไม่ได้พี่ต้องมาคุมประธานด้วยแล้ว..5555
  • >>>>>>ไปอยู่แล้วพี่บอยเจ้ดา....ไปไหน ไปกันสู้ตาย ครั้งนี้พี่จัด 3 วิด้วยนะ ฮา555++++++++++++++

>>>>>เจ้ สาวๆผมพูดเล่นอะ แต่ถ้ามีผมเอาจริงๆ 55555++++++++++++++++++++
  • โด่..........ไอ้เราก็คิดว่ารักเมีย เหมือนเรา ที่ไหนได้ ถ้ามีโอกาส ก็นอกใจเมีย..ตาเต้ นี่เจ้าชู้เนอะท่านประธาน:m020:
  • ท่านประธานพิดโลกคนนี้เป็นคนรักเมียรักลูกได้ดีมากแต่เสียอย่างเดียวกวนตีนไปหน่อย5555
  • >>>>>>ต้องเจ้ดาบอสใหญ่ของกลุ่มเรา พี่บอยอย่ายอมนะ สู้ๆ 5555555++++++++++++++=
  • >>>>>>วันนี้เบ้นอยู่ไหนหายอีกแล้ว อู๋รายงานตัวดว้ย ฮา5555+++++++++
  • ตกลงว่าพรุ่งนี้ จะมีการไปพบปะกันที่ กุดป่อง ป่าว ครับ
  • พรุ้งนี้วันเสาร์ที่ 28 ส.ค. 53 เจอกันที่กุดป่องข้างอาชีวะที่เดิมคับ

คุยกับพี่เต้แล้วคับเตรียมตัวด้วยคับเวลา 16.30 น.เจอกัน

ท่านใดสงสัยโทร 0868572050 เบนซ์:047:
  • อยากๆๆๆๆๆไปๆๆๆๆๆเลยๆๆๆๆๆ

พี่เต้ มีสุราป่าวอ่า วันเสาร์นี้อะ

อยากไปกิงด้วยจัง......กิ้วๆๆๆ
  • ช่วงเนี้ยเรียนหนักไปหน่อยครับพี่เต้ อิอิอิ

แล้วเจอกันครับตอนเย็น
  • แต่ตอนนี้มันเช้าไปขอนอนเอาแรกก่อนล่ะกันครับ

ไปกันเยอะๆๆนะครับชาวพิทบูลเลยทุกท่าน จะได้สนุกกัน :002: :065:
  • >>>>>นี่นายอู๋ มีการนอนก๊อกสองด้วยหรือ.5555+++++ เบ้นกรงเสร็จยัง วันหน้าจะไปดูผลงานนะ อิอิอิ..........++++++++++++
  • >>>>>>>คุณคีครับ....รีบมาเลยๆ เรื่องสุราไม่ต้องพูดถึงมีแน่นอนนิ..แต่เรื่องสาวๆมีเพียบ ฮา55555++++++++++++
  • จัดมาฝากพานหินซักสามสี่นางได้ปะ

เรื่องอาหารวันงาน ไม่ต้องจัดมามาก ตัดสินลำบากว่ะ

จัดมาแค่1อย่าง...หรือ1ลังก็พอ..555
    ไฟล์แนบ
    20100124172809_20090909004012_DSC04745.jpg 88K
  • ฝนตกอีกแล้วครับ พี่น้อง
  • เพื่อนเบนซ์ครับ ฝนตกอีกแล้ว :055: :056:

บอกแล้วให้หาสาวซิงๆๆๆมาปักตะไคร้หน่อยแต่หายากจังว่ะถ้ามีก็เด็กเกินไม่อร่อย อิอิอิ :013:
  • แวะมาสวัสดีและทักทายพี่น้องชาวจังหวัดเลยครับ:020:
    ไฟล์แนบ
    0131.jpg 111K
    56652654.jpg 32K
    165654.jpg 96K
  • ต้องขออภัยด้วยครับพี่น้องพิทบูลเลยทุกๆท่านเนื่องจากฝนได้ตกทั้งวันกลัวทุกๆท่านและน้องหมาจะไม่สะดวก

ที่จะมาจึงต้องงดมิตติ้งกันในวันนี้ ถ้ามีการนัดพบอีกจะแจ้งให้ทุกๆท่านทราบอีกครั้งครับ
  • ไม่ได้ไปเมืองเลยนานนนนนนนมากแล้ว อยากไปเยือนอีกสักครั้ง
  • พี่เต้เราต้องหาวันที่ดีที่สุดเหมาะที่สุดพลาดหลายครั้งเดี๋ยวพี่น้องพิทเลยจะเบื่อเอาพี่:o007:

ต้องมีสักวัน ต้องมีสักวัน 5555:o010::o061:

อดนุกเลยคับพี่น้อง:o065::o065:
  • สวัสดี ป๋ามาร์ค และ กลุ่มของพี่bigbung ที่แวะมาทักทายพี่น้องชาวจังหวัดเลยครับ

ว่างๆมาเที่ยวที่จังหวัดเลยบ้างนะครับ
  • >>>>>>>ใจเย็นๆนะครับพี่น้องเมืองเลย....ไม่ว่าคุณจะมี สายกัด และ สายโช หรือไม่มีสุนัข ขอให้ท่านมีใจรัก กลุ่มเรายินดีต้อนรับพี่น้องทุกท่านครับ.+++++++++++++++++++++

>>>>>>>ถ้าพี่น้องท่านใดใจร้อน....มาจิบเบียเย็นๆ พูดคุยและแลกเปลี่ยนความคิดกัน มาที่บ้านผมได้นะยินดีต้อนรับทุกท่านครับ.+++
  • >>>>>สวัสดีครับป๋ามาร์ค....อย่าลืมมาตามหัวใจนะครับ.+++++++

>>>>>สวัสดีครับพี่บัง.....มาจัด บึ๋ย ที่เมืองเลยได้นะครับ ฮา5555++++++ ผมชอบพี่จริงๆฮาตลอด.++++++++
  • >>>>>พี่น้องคลองขอนแก่นคราบ เข้าบอร์ดได้แล้ว.++++++++
    ไฟล์แนบ
    478.jpg 75K
  • ท๊อดทีพี่เต้.....

แบบว่าเม้าค้างรายงานตัวช้า.....กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆ