ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • พี่หล้าคับผมเจอไม่กลัว กลัวไม่เจอคับพี่ ว่างๆขับรถมากินลมที่ จ.เลยนะคับพี่หล้าถ้ากินลมไม่อิ่มไปกินเบียร์บ้านพี่เต้ต่อพี่

พี่เต้เลี้ยง555
    ไฟล์แนบ
    SANY0250.JPG 99K
  • พี่เต้ยืม sr ของพี่ขี่รับสาวๆแถวราชภัฎหน่อยพี่ คงจะมีสาวซ้อนนะพี่:o049::o003:
  • เห้อ......

เหงาจัง.......พี่เต้ปลอบผมหน่อยเหงาๆๆๆๆ

คลองขอนแก่นเหลือ 2 คนเองพี่.......เซงๆๆ
  • >>>>>กำลังนึกถึงคีอยู่พอดี .....คีมาหาพี่ดิเดี๊ยวจัดให้ คิดถึงวะไอ้น้อง ชิมิ.....ๆ
  • >>>>>>คลองขอนแก่นอยู่สองคนไปก่อนนะ ถึงเวลามารวมตัวเมื่อไรมี ฮา...............ๆ

>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>> จงรักษาคลองขอนแก่นเท่าชีวิต.
  • หวัดดีครับเต้........สบายดีนะครับฝนตกบ่อยป่าวที่พานหินฝนตกทุกวันเลย....

ตอนนี้ผมยุ่งโคตร ๆ เลย ต้องคอยดูแม่หมาท้อง 2 ตัว หมาบ้านตรงข้ามก้อเป็นฮีทอีกตอนกลางคืนมันมากันเป็น 10 เลย

ต้องคอยลุกมาไล่ หมาเราก้อจี๊ดจัดคอยโดดเรื่อยเลย เหนื่อยโคตร

แล้ว 18 จะมากันกี่โมงอ่ะ.....
  • คลองขอนแก่น น้ำลึกไมพี่เต้:o018::o028:
  • โหหหๆ ๆ ๆ

ไอ้ ตี๋ ที่ มึง ปัย ทำ งาน เนี้ย!!....กรู ดั้ย ข่าว ว่า แหล่ง เร๊ย นะ!!

เยอะ กว่า บ้าน เรา อีก...55+.

ถ้า ยัง งัย ส่ง พัสดุ มา นะ...(.....)
  • >>>>>>เบ้น.... sr สาวๆไม่ชอบหลอก มันสะเทือนตับอะ ต้องรถตู้ซิหลายคนดี พร้อมทุกสถานการ ฮา..........ๆ
  • ลึก มาก คัฟ....

มอง ลง ปัย มั้ย เห็น ดิน เลย อ่ะ พี่ เบนต์...:o037:
  • สะเทือน ตับ ซิ ดี พี่..

พอ เค้า เจ็บ ท้อง ก้อ พา มา ห้อง เรา ซะ.....

แร๊ว ก้อ ...........หึหึหึหึหึ......จ๊าก ก ++
  • >>>>>>พี่บาส....ผมสบายดีครับ ที่เมืองเลยก็ตกทุกวัน ต้องคอยดูแม่สุนัขเหนื่อยแย่เลย รักษาสุขภาพด้วยนะพี่.++++++++++++++

>>>>>>วันที่ 18 ผมว่าจะเดินทางแต่เช้าๆ สุนัขตรงข้ามบ้านพี่ไม่ต้องห่วง วันที่ 18 ผมจะไล่จับกินให้หมดเลยพี่ ฮา...........ๆ
  • >>>>> คุณโต้งนี่ ....อ่านเกมส์ขาดจริงๆ แผนนี้เราจะเก็บไว้คนเดียวซะหน่อย มีคนรู้ทันซะงั้น ฮา........ๆ
  • 55+

ไม่ ขาด ดั้ย งัย อ่ะ พี่...

ก้อ พี่ ทำ ประ จำ เร๊ย อ่ะ คัฟ...อิอิ..
  • น้องโต้งกินเบียร์ไม่ชวนเลยอะพี่เต้ถ้ามา จ.เลยต้องโดนซ่อมเด้งแน่ๆ555
  • >>>>>> ฮา..........ๆ โต้ง...คีอยู่ไหน อยู่ด้วยกันหรือปล่าวอะ...................
  • >>>>>>>เห็นด้วยกับเบ้นอีกแล้ว อิอิอิ...................ๆ
  • ไอ้ คีย์ กลับ บ้าน แร๊ว พี่....

พี่ เบนต์ เดว ว่างๆๆ ปัย กิน ที่ เลย พี่...

ยาว ว วๆๆ...55+
  • พี่เต้ฝนจะตกแดดจะออกน้ำจะท่วมบ้านพี่สงครามโลกครั้งที่ 3 เริ่ม

ก็จะไปถล่มบ้านพี่เต้ให้ได้เสาร์นี้ห้ามหนี้ไปไหนนะพี่5555
  • จะรอวันนั้นนะน้องโต้งแต่เราไปกินที่บ้านพี่เต้ให้พี่เต้เลี้ยง

เรากินอย่างเดียว:o028::o028::o065::o065:
  • >>>>>>จะมาถล่มบ้านพี่กันเลยหรอเบ้น......พี่หนีกลับพิโลกดีกว่าอะ ฮา.....................ๆ
  • >>>>>คีครับ....กลับถึงบ้านหรือยัง.................................................
  • แนๆๆห้ามหนี้นะพี่เต้สาวๆที่หาไว้ให้ก็อดดิพี่เต้:o036::o036::o039::o028:
  • >>>>>>ถ้ามีสาวๆ....สู้ตาย ฮา........................ๆ
  • อู๋หายเลยนะไปนอนกกสาวอยู่ไหนอยู่วะเดี๊ยวตูฟ้องน้องจ๋อมนะโว้ย5555

รายงานตัวกับท่านที่ปรึกษาเต้ด่วนๆ
  • โต้ง คิดได้งัยวะ สะเทือนตับ แล้วพาไปห้อง..แสร่ดดดดดดดดด......:o011::o023::o028:
  • รับคำท้า ครับ คุณเบนท์...:o030:
    พี่เต้ เตรียมสถานที่รบ ให้พร้อมนะพี่...
    เด๋วทางนี้ ผมจะรวบรวม นักรบ คอดี ไปจัดหนักถึงที่เรยยย คร้าบบบบบบบบบบบ:o028:
  • :o038:ผมขอตัวนอนก่อนนะพี่เต้เด็กๆรออยู่ :o003:.........เปล่าพี่ล้อเล่นพรุ้งนี้สอบเทสดินพี่ นอนก่อนนะคับ

ฝันดีนะ พี่เต้ฝากบอกพี่แนนด้วยละพี่:o038:
  • มาช้าอดเม๊าเยยตู......

ไงก็ฟานดีทุกคนพี่ๆๆๆทั้งหลาย

ไงก็เจอกัลมะไหร่....รับรองเดือดร้อนเมียพี่ๆๆทุกคนแน่...

กร๊ากๆๆๆๆ:o023::o023::o023:
  • กรรมๆพี่หล้าเอาจริงแล้ว ส่งสัยต้องไปฝึกวิชากับพี่เต้บ่อยซะแล้วเพื่อจะสู้พี่หล้าได้:o045::o010:

พี่เต้จุดอ่อนของพี่หล้าอยู่ตรงไหนพี่เต้ จะได้เล่นถูกจุดเอาแบบน็อคยกแรกเลยพี่เต้:o015::o039::o028:555
  • ถ้าไม่นับเรื่องเมีย กระโพ้ม ไม่มีจุดอ่อนคร้าบบบ.....
    และจุดที่แข็งที่ซู้ดดดดดดดดดด ของกระพ้มก็คือ..เอ่อ..... .... .......
    เอาไว้เด๋วบอกที่งานพานหินดีกว่า ครับ:o028::o028:
  • บ้านนี้คึกคักจิงวุ๊ย เยี่ยมมากครับ
    น้องเบ้นซ์ ฟิตไว้ กล้ามงามเมื่อไรอย่าลืมเอามาโชว์นะท่าน
  • ดีจ้านายเต้.วันที่15ตอนเย็นว่างเปล่า....มากินที่ร้านพี่น่ะหลังบ้านเสร็จพอดี..นายหล้าเค้าอยากจะให้มาคุยกันน่ะ..ก่อนที่จะไปตะพานหินน่ะพี่ก็เลยมาบอกเราน่ะ..อยากให้เรามาสนุกด้วยกันที่นี่พี่สงสารเราน่ะขับรถมาแต่ไกลก็อยากให้นายเต้น้องเรามาไม่ผิดหวังและได้สบายใจด้วยน่ะ..เรื่องกินไม่ต้องห่วงนะพี่ๆทุกคนที่นี่จะช่วยกันล่ะ..และที่ขาดไม่ได้..คือเหล้าใช่มั๊ย..ไม่บอกพี่ก็รู้น่ะว่านายเต้ชอบ..พี่รู้จักนายเต้ดีล่ะโดยเฉพาะสาวๆๆล่ะสุดยอดแล้ว5555
  • แต่บอกก่อนน่ะที่นี่ไม่มีสาวๆๆให้หรอกน่ะ..เพราะเมียนายหล้าและเมียนายเต้และเมียนายบูม..สั่งมาให้พี่คุมล่ะ5555
  • ขอร้อง ถ้ารักกันจริง เรือ่งหญิง อย่าบอกเมียเค้านร้า.......:o040:
  • โชคดีน่ะคนที่รักพิบูลกลุ่มพี่มีผู้หญิงพี่คนเดียวมาคุมหนุ่มๆๆที่มีเมียแล้ว..คนไหนบังอาจมีกิ๊กล่ะพี่นี้จะรายงานให้เมียๆๆๆทั้งหลายได้รับทราบด้วย555 ......
  • คุณ เต้ วันเสาร์นี้ ว่างตอนไหนครับ จะได้ไปเยี่ยม เยือนที่บ้าน สักหน่อยพอดีว่าผมจะเข้าขอนแก่นเลยจะเเวะไปหาก่อนอะครับ
  • ขอบคุณคับป๋ามาร์คที่ให้ขอเสนอแนะคับ

ฟิตทุกๆวันเลยคับเช้าเย็นครั้งละ 5 นาทีคับ
  • >>>>>>สวัสดีครับ....พี่น้อง วันเสาร์นี้ ตอนบ่ายๆแย็นๆ อะครับตั้ม โทรมาก่อนก็ได้นะ............................
  • >>>>>>>ได้ครับเจ้....ถึงตัวอยู่ไกล แต่ใจไปถึงแล้วเจ้ ฮา...........ๆ

>>>>>>>เจ้ดาครับ....ขอเป็นวันที่ 16 ได้ไหมคราบ................................
  • >>>>>>>พี่น้องคลองขอนแก่น เตียมตัวกันด้วยนะ จะมาวกันอีกแล้วนิ.............................

>>>>>ไอ้น้องต้น...... หายไปไหนวะ จะมาหรือปล่าว โทรบอกพี่ด่วนๆ อย่าเเอ๊กๆ เดี๊ยวโดดไอ้น้องรัก ฮา..............ๆ
  • วัน 16 แล้วกันน่ะนายเต้..เอาเมียมาด้วยน่ะ55555คราวนี้นายเต้หนีไม่พ้นแล้ว
  • ฮ่าๆๆๆๆๆ:o023: รู้ ดี จัง นะ:o034:

ไอ้ โต้ง เชียง ใหม่

จะ มี ไร ก็ มี คน ดิ

55555+:o023::o023:

พี่ เต้ ก็ พูด ถูก ถ้า รวม ตัว

กัน ก็ ดี กัน หมด 55555+:o023::o010:
  • >>>>เจ้ดาคราบ....แฟนผมไม่เอาไปได้ไหมคราบ จะไปหาแฟนเอาข้างหน้า ฮา..........ๆ
  • >>>>คุณน้องตี๋ .......เขารู้ทั้งประเทศ มาทางเหนือมีอะไรดีๆ ฮา.............๐
  • มั้ย รู้ จะ พูด รัย อ่ะ..

ปัย ดี กว่า...

พี่ เต้ เรื่อง เมา อ่ะ คัฟ...ผม เปง ทุก วัน แก้ มั้ย หาย แร๊ว พี่...

ตี๋ คิ ถึง มึง ว่ะ....ไอ้ เห็บ หมา!!55+
  • ถ้าจะไปหาแฟนเอาข้างหน้า:021::021:อย่าลืมเลยมารับด้วยนะ...
    ไฟล์แนบ
    Photo-0014.jpg 37K
    Photo-00133.jpg 39K
  • คุณเบ้น มะคืนออกไปทานเหล้ามา ตอนเช้าตื่นไปเรียนแถบไม่ไหว วันหลังทำสายลากให้หน่อยจะเอาให้คัตเตอร์ลองลางมั้ง
  • แต่วันเสาร์เมนูไว้หน่อยนะเพื่อนเบ้นคิดก่อนอยากกินไรดีงะ เมาๆๆๆๆๆๆๆ :065:
  • อารัยนี่ :o007:ยังเรียนกันอยู่ เมาทุกวันเลย...ขอพี่เมาด้วยคนดิ.:o003::o003:.คริๆ มาให้ได้เด้อ งานพานหินอ่ะ..
    มันส์ .:o061:.........คอนเฟิร์ม