ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • น้องโต้งดูในรูปเหมือนจะเบี้ยวๆพี่ว่างสายลากไม่ดีก่อนถ่ายรูปอะ

รับลองใช่งานได้จริงน้องโต้ง หมาไม่ได้รับอันตราย

ปลอดภัย ชัวๆ
  • สวัสดีครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1297.jpg 58K
  • สวย เร๊ย คัฟ พี่ เบนต์....

ชอบๆๆ ขอบ คุง คัฟ..
  • น้องโต้งเดี๊ยวพี่ไป เมาบ้านพี่เต้พรุ้งนี้จะเอาสายลากฝากพี่เต้ไว้เลย

เดี๊ยวเมาแล้วจะลืม อิอิๆ
  • พี่เต้หายไปไหน นอ พี่น้องประกาศคนหายด้วยคับ

ใครเจอพี่เต้ตามเข้าบอร์ดทีคับ เงียบเลยพี่เต้

พรุ้งนี้เจอกันนะพี่ เมาๆๆๆ อิๆ

http://www.clipmass.com/movie/รวมสภาพ-คนเมา-เห็นแล้วฮาดี---1635381337158945
  • อะไรที่ทำขึ้นเองนี่มันภูมิใจจริงๆเนอะ........:o036:
  • ช่วยน้องเห็นน้องอยากได้อะพี่หล้าไม่ได้คิดกำไรอะไรเลยพี่(เอาแค่ค่าอุปกรณ์ อิๆๆ:o003:) คนรักพิทเหมือกันช่วยกันคับ:o010:
  • เหมียนกัลเลย ถัก สายจูงให้มรัน...มรันก็ยังไม่เลี้ยงเบียร์พี่เลย...
    เด่ว ที่พานหิน จะถอนทุนคืนซะหน่อยยยยยยย........โดนพี่แน่ บักโต้งงงงงง:m024:
  • ว่าแล้ว ถักสายจูงให้สักเส้นหน่อยดิพี่หล้าผมถักไม่เป็นอะพี่ แล้วพี่เต้ถักสายจูงเป็นไหมพี่หล้า

ถ้าถักเป็นเสาร์นี้จะเอาเชือกไปให้พี่เต้สอนถักเลย
  • พี่เต้ ก็ถักได้...สวยด้วย..............คอนเฟิร์มมมมมมมมม...........:o036:
  • บ้านนี้ หลับกันหมดละ มั้งงงงงงง............:026::064:
  • >>>>>มาแล้วคราบบบบบ........สวัสดีครับ ช่วงนี้มาวหนัก พึ่งฟื้นอะ
  • >>>>>นายหล้า.....ถักเก่งมาก ไครจะถักติดต่อหล้าได้เลยครับไม่มีค่าบริการใดๆ ฮา..........ๆ
  • บอดตอนไหน ไม่คิดค่าบริการ...3 ขวด ต่อ 1 เส้น คร้าบบบบบบบบบ...........:o028:
  • >>>>>>สวัสดีครับ loeiscooter น้องสุนัขน่ารักคราบ ถ้ามีโอกาศว่างๆ มามาวกันคราบ...................................

>>>>>>สวัสดีครับ pitbullpipat สุนัขสวยถูกใจ แวะมาทักทายกันบ่อยๆครับ เมืองเลยยินดีต้อนรับ.............................
  • >>>>> 3 ขวดจะพอไหมนายหล้า เราเกทับ 6 ขวด ฮา.............................ๆ
  • โว๊ะ...อาไรของพี่เนี่ย....จะ 3 รึ จะ 6 ก็เอาหมด ละผมอ่ะ..:m030:..
    พี่น้องชาวเลย คนไหน อยากได้สายจูง ยาวเท่าไร สีไร..เด๋วจัดให้
    ขอแค่เรามีโอกาสได้พบกันครับ............:m024:
  • >>>>>ใกล้แค่นี้เอง ได้เจอกันแน่ๆ...............................
  • สวัสดีทุกท่านครับมาดึกหน่อย อิอิ
    loeiscooter ก็พี่นัทไงพี่เต้ อิอิ
  • โทษทีพี่นัทไม่ได้เข้าไปมันติดทางนี้อยู่ อิอิ
  • งั้นวันนี้ขอให้ทุกท่านนอนหลับฝันดีกันทุกคนนะครับ
  • พี่น้องเลยทุกๆท่านตื่นได้แล้วคับเราต้องฟิตร่างกายแต่เช้าหน่อยคับ:o055::o056::o010:

พร้อมที่จะไปออกศึกบ้านพี่เต้ยังคับ เตรียมตัวคับ 16.30 น.:o065::o061:

http://www.clipmass.com/movie/รวมสภาพ-คนเมา-เห็นแล้วฮาดี---1635381337158945
  • สัญญาว่าจะไม่เป็นแบบนี้..........:065::013:
  • ว่าไงคับท่านนายกหล้า วันนี้มีอะไรให้กระผมรับใช้ปล่าวคับ:o003:

ว่าแต้พี่หล้าเป็นนายกอะไรนะพี่:o015::o008::o003:
  • เดว วัน นี้ เจอ กัล นะ คัฟ.....55+
  • นายกหล้า ของ ผม ขยัน มา เปิด บ้าน ดี จัง นะ คัฟ....

เดว ว่างๆๆ ปัย หา เว ลา เปิด ประชุม กัล..
  • พี่หล้า ผมดูคลิปนี้ผมคงไม่กล้าจัดหนักกับพี่แล้วพี่:o008::o065:

อายคนอะพี่ แบบนี้ไม่พี่เค้าว่าเมาเหมืนหมา 5555:o003:
  • ตื่นแต่เช้าเลยนะน้องโต้ง พี่โทรหาเมื่อวานเสียงยังกะตื่นนอนใหม่ๆ

วันนี้จะเอาสายลากฝากพี่เต้ไปให้นะ จะได้ตอนไหนถ้าพี่เต้เลยนะ
  • อย่าถือคนบ้า อย่าว่าคนเมา...เคยได้ยินป่าว ท่านเบนท์...:o028:

ว่างัยรองนายกโต้ง...ท่านนายก คี สงสัยไม่ว่าง เลยไม่ได้เปิดสมัยประชุมซะทีเลยเนี่ยยยย.........:o017::o003:
  • มันแอบ ปัย เปิด คน เดว บ่อย จะ ตาย พี่..
  • พี่กลัวว่านายเต้จะเมาอย่างนี้น่ะดิ555555
  • วันนี้คับพี่ดา พี่เต้ต้องเมาแบบในคลิปนี้แน่นอนเพราะเจ้าของบ้านไม่ได้ขับรถกลับบ้านต้องเมาสุดๆ:o065::o021:

พวกผมต้องได้ขับรถกลับบ้านต้องเมาน้อยๆใช่ไมคับพี่ดา อิๆ..........:o003::o049:
  • 55555.ฝากบอกนายเต้ด้วยน่ะวันที่16ต้องเมาแบบในคลิปเลยน่ะ..พี่จะได้แอบถ่ายรุปนายเต้ตอนเมา.จะขนาดไหน5555
  • อย่า เมา หั้ย มาก นะ คัฟ พี่ๆๆๆ..

ฝาก ดู แล เด็กๆๆ ผม ที่ ปัย หา พวก พี่ๆๆ ดั้ว นะ...55+
    ไฟล์แนบ
    Bickel2[1]2.jpg 60K
  • จัด หั้ย หนุ่มๆๆ เมือง เลย..55+

http://www.youtube.com/watch?v=jMB8vHVIl90&feature=player_embedded#!
  • เบ้น ตอนนี้อาการไม่ดีเลยว่ะ มะคืนหนัก แต่ตอนเย็นอ่ะไหว ชัววววววววววว
  • ดีเหมือนกันคับพี่ดาถ่ายรูปเอาไว้แบล็คเมย์พี่เต้ แต่วันเดี๊ยวผมถ่ายรูปไว้ให้พี่ดูไม่รู้ว่าพี่เต้จะเมา

หรือผมกับไอ้อู๋จะเมาสรุปใครเมาโดนถ่ายแน่ๆคับ
  • เมา แร๊ว มั้ง บ้าน เนี้ย....:o065:

มั้ย ดั้ย ปัย เร๊ย ตรู!!:o004:

เสีย ดาย อย่าง สุด ซึ้ง!!:o070:
  • เพลงอะไรของโต้งวะ แมร่งฟังทีเดว ชอบเลย.:o037:.ไลท์มาให้ด้วยนะ..ขอ..วันที่ 18 จะเปิด ตอนไปพานหิน:o069:
  • ไอ้ สอง ตัว..(คลองขอนแก่น)..

เมา แร๊ว มั้ง..พี่ เต้!!

55+..........
  • แต่ โต้ง.....55+

never die......คัฟ.
  • เฮ้ยเด็ก คลองขอนแก่น มาป่วน เมืองเลย หรือไรคับ เพื่อนโต้ง

พี่เต้ อย่าลืมเรื่องที่ผมคุยด้วยนะคับ ถ้าใครสนใจบอกมาเลยนะ

ไม่มีผิดหวังแน่คับ
    ไฟล์แนบ
    PicassoXSweetPeafemale2.jpg 21K
  • >>>>>สวัสดีคราบพี่น้อง......ขอขอบคุณพี่น้องที่มาพูดคุยกันนะคราบ วันนี้ใครว่างๆเราไปมาวต่อกันที่เชียงคานริมโขงคราบ............
  • >>>>สวัสดีครับเจ้ดา.....ให้ผมมาวเหมือนคริป เจ้ดาต้องจัดสาวๆมาให้ผมนะ ฮา...........................ๆ
  • มั้ย ต้อง ขอบ คุณ หรอก คัฟ พี่....

เรื่อง เล็ก...55+

แบบ ว่า ชิวๆๆ...
  • >>>>>โต้ง.....คลองขอนแก่น 2 ท่าน มาวหนักเลยอะ........................................

>>>>> ok. คราบบูม
  • พี่ เต้ ก้อ ต้อง เข้า จัย น้อง บ้าง....

เมา ฟรี ลูก หมา ป่า!!..55+:o023:
  • สงสัยบ้านนี่ตับคงแข็งแรงน่าดู มีแต่เหล้า เมา หญิง อิจฉาจัง
  • น้องโต้งฝากสายลากไว้กับพี่เต้แล้วนะ ทักพี่เต้ด้วยพี่เต้จะไปพิดโลกเดี๊ยวจะลืมเอาไป

พี่เต้ยิ่งเมาหนักทุกๆวันเลยช่วงนี้ :o065::o065::o042:5555555555
  • ขี้เมา วู้ยยยยยยยยยยย...........:m073: