ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • อู๋สายลากจะเอาจริงอะทำเป็นอยู่มังทำง่ายๆเองเพื่อน

ถ้าทำให้ต้องมีค่าครูนะโว้ย:o069: หนึ่งเมา..........555

:o065::o003:
  • ไปอยู่แล้วคับถ้ารถพี่เต้ว่างนะคับพี่หล้าเดี๊ยวถามพี่เต้ก่อน

พี่เต้ละรถว่างปล่าวพี่หรือมีสาวๆขึ้นเต็มแล้วพี่:o003:
  • ทำงัยก็ได้ครับ:o013: ให้มาถึงพิดโลก พอมาถึงเด๋วมีรถเอง..ฮ่าๆ:o028::o028:..รถเมย์แดง พิดโลก-พานหิน คริ คริ:o003::o003:
  • พิดโลกฝนตกอีกละ:058: เลยฝนตกมั้ยครับ....:026:
  • วันนี้ เลย ฝนก็ตกคับพี่หล้าแต่ก็เมาได้นะพี่5555

พี่หล้าเอารูปน้องหมาของพี่มาโชว์หน่อยซิคับพี่
  • >>>>>>พี่เติ้ล.....บลูม่ามันเทินสวยจริงๆ วันที่ 18 ต้องเข้าไปดูใหม่อะพี่ ฮา...............ๆ
  • >>>>>>>ไอ้คุณน้องคี....เลิกงานยังนิ .......................................
  • คุณพี่หล้า ครับ ก็แบบว่าแบ่งเวลาให้เป็นอ่ะครับ กินได้เมาได้ไปเรียนก็ต้องได้ อิอิอิ
  • พี่เต้วันนี้อยู่ดึกๆนะพี่ไม่คนคุยด้วยเหงาจังพี่555
  • เยียมมากครับ เมาได้ :o065:ก้ต้องเรียนได้:o033: แจ๋วมาก:o028:
  • อู๋วันนี้อยู่ดึกๆหน่อยเพื่อนมัวแต่ไปนอนกกเด็กอยู่ได้ดูแลบ้านช่วยกันหน่อยซิเพื่อน
  • จัดไปครับ ท่านเบนท์...ตัวนี้ชื่อพอใจ เป็นตัวเมียครับ
    ไฟล์แนบ
    บิน1.jpg 77K
    พอใจ3.jpg 97K
    พอใจ2.jpg 101K
  • พี่หล้าว่าไงพี่ขอรูปของพี่และน้องหมาด้วยอยากเห็นจังพี่ว่าจะหล่อจะเท่ขนาดเห็น นะๆๆๆ:o005::o005:
  • ตัวนี้ ชื่อ บอมเบ ตัวผู้..16 เดือนละครับ
    ไฟล์แนบ
    บอมเบ9.jpg 113K
    บอมเบ7.jpg 72K
    ท่าสวย.jpg 93K
    บอมเบ6.jpg 88K
  • รูปเจ้าของน้องหมาละพี่หล้ารออยู่นะพี่
  • ส่วนนี่ ผมเองครับ..ไม่หล่อแต่ เล้าโลม เก่ง ครับ:o003::o028:
    ไฟล์แนบ
    หล้า.jpg 65K
  • มีผลงานของทั้งสองตัวบอกนะพี่หล้าจองหนึ่งตัวคับแหล่มๆๆๆๆ:063::063:
  • โห..นายหล้า..ดังใหญ่เลยน่ะ..ท่านประธานจะยอมได้ยังไง..จะนั่งอยู่เฉยๆๆไม่ได้แล้วน่ะ..ต้องแซงหน้านายหล้าให้ได้5555
  • เฮ้ยยยยยยยย...:o007:. ตกลง แหลม รึ แหล่ม เนี่ยยยยยยยย.....:o037::o018::o028:
  • พี่หล้าผมพิมท์ตกนิดตกหน่อยเล่นกันเลยนะพี่

แล้วคุณพี่ดาอยากดังไมคับ เอารูปพี่ดากับพี่บอยมาให้ดูหน่อยคับอยากชมคับ

เอารูปพี่แล้วก็น้องหมาด้วยนะคับพี่ดา
  • เอางั้นเลยรึ เจ๊..........
  • รูปนายหล้าหล่อซะเลยน่ะ..แต่ยังไงก็สู้ความหล่อท่านประธานไม่ได้หรอกน่ะ5555 ล้อเล่นน่ะอย่าถือสาเลยน่ะ
  • จะดีเหรอ..นายหล้าเอาพี่ตายแน่ๆๆเลย..เอาไว้วันหลังดีกว่าตอนนี้ให้น้องหล้าดังก่อนดีกว่าน่ะ..อีกอย่างหมาของนายหล้า..สุดยอดแล้วน่ะ.
  • แหม๋...เจ๊...แค่ไอ้แอล ตัวเดว ก็งาม หยดละครับบบบบบบบ.....:o040:
  • งันไม่เป็นไรคับพี่ดาเอาไว้โอกาสหน้านะคับ ถ้ารถพี่เต้ว่างงานวันที่ 18 เจอตัวจริงก็ได้คับ
    ผมชื่อเบนซ์ฝากตัวด้วยคับ เพื่อพี่หล้ารังแกจะได้มีพี่ช่วย

อะๆๆๆล้อเล่นนะพี่หล้า
  • วันนี้กลับมานอนบ้านโว้ย เบ้น คิดถึงคัตเตอร์ไม่มีคนพาวิ่ง

คิดถึงแม่ด้วยอยู่แต่กะแฟนไม่มีเวลามาดูแลแม่ ก็เลยต้องกลับบ้าน

เอาวันนี้เราจะอยู่ด้วยกันจนดึกเลยถ้าไม่มีสายเข้ามาให้ออกไปไหนนะ อิอิ
  • โอโหลูกที่ดี่ของพ่อแม่พึ้งกลับหรือเนี้ยข้าน้อยนับถือจริงๆ:o030::o061:555

อู๋เอารูปคัตเตอร์ลงหน่อย รูปแก่ไม่ต้องนะ กร๊ากๆๆๆ:o046:
  • มาแล้ว มาแล้ว

พี่เต้........ประชุมกะโต้งหนักไปนิดนุง

มาช้า ..... ห้าๆๆๆๆๆ
  • ประชุม เชี้ย ราย ล่ะ!!

นั่ง คุย แต่ เรื่อง หนี เที่ยว...แม่ง เซ้ง...

เออๆๆ แล้ว แร๊ว ตก ลง เรา จะ เที่ยว ไหน ดี ว่ะ..55+
  • >>>>>>จะมีที่ไหนได้........บ้านพี่ไง.++++++++++++++++++++++++++++++
  • วันนี้เงียบจังคับพี่น้อง:o047:
    ไฟล์แนบ
    37771.jpg 86K
  • >>>>>>เบ้น อู๋ หายไปไหนอะ.................................
  • โอ๊วๆๆๆๆๆ.....

เห็นรูปสาวๆๆๆแล้วลืมเมีย

กร๊ากๆๆๆๆ.........ห้าๆๆๆ
  • >>>>>>เบ้น.....มีแต่หน้าลาวทั้งงั้นอะ จัดให้ใหม่เลย ฮา....................ๆ
  • กำลังจะถามหาพี่เต้อยู่พอดีพี่ วันนี้ไปกิหอยทอดที่ถนนคนเดินได้กิหอยอยู่สามตัว

พี่เต้พาผมไประเบิดร้านมันทิ้งหน่อยพี่ :m000::m025:
  • >>>>>>คี มาเห็นตัวจริงดีกว่า...........
  • จัดให้เลยพี่
    ไฟล์แนบ
    1339-1228467.jpg 38K
  • โห ห ..พี่เบนต์..

ถ้า สาว มา อย่าง ใน รูป นะ...

ผม คง มั้ย เลี้ยง แร๊ว หมา อ่ะ...

ปัย เปง เอดส์ ยู่ เลย ดี กว่า...55+
  • พี่เต้เอารูป เจ้าลีโอ ลูกของโอเว โชว์หน่อยพี่
  • ยอมขนาดนั้นเลยหรือน้องโต้ง ใจเย็นพี่ขอก่อนโต้งแล้วกัน 5555:o003:
  • -ขอด้วยดิ.............นะ นะ นร้าาาา.............โคตรเป็คเรยหว่ะ
  • อ้าว นายก หล้า มา แว๊ป นี่ อีก แร๊ว!!!:o058:

จะ กิน ข้าม จัง หวัด เร๊ย รึ.....อิอิอิ:o043:

หรือ แค่ มา ดู งาน อ่ะ คัฟ..:o010:

ชอบ อ่ะ ดิ...:o003:
  • แหม๋...รองนายก ก็มาเหมือนกันนั่นแหละ...แบร้.........:m006::m006::m073::m073:
  • ผมขอเป็นลูกน้องนายกได้ไมพี่หล้า .........5555
  • ฟานดีคัฟพี่น้องชาวเลย
  • >>>>>>มันต้องอย่างนี้สิเบ้น ถูกใจอย่างแรง............................ง
  • น้องเบนท์..ลองเข้าไปดูในห้องพิดโลกนะ ว่ามรัน ให้พี่กะเจ้า คี เป็นนายก สมาคมอะไร...แสร่ดดดดด.:o019:.มันช่างกล้า:o003::o003:
  • รู้แล้วพี่หล้าผมก็เล่นข้ามจังหวัดเหมือนกันพี่
  • มาแว้ววววว สวัสดีครับพี่เต้และพี่ชาวตะพานหินทุกท่าน นอนกันยังเอ้ยยยยยยยยยย
  • แซม หายไปไหน
    พี่ต้น หายเลย มะคืนเมาป่ะพี่ต้น ผมเมามากเลย อิอิอิ