ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • ฝนตกทั้งวันแบบนี้นั้งจิบเบียร์ไมพี่เต้5555
  • ท่านเต้เป็น สวยอย่างที่บอกปะ
    ไฟล์แนบ
    1164.jpg 75K
    2139.jpg 73K
  • XL อะคับ ใหญ่มากกกกกกกกก
  • ฝากให้เต้
    ไฟล์แนบ
    3119.jpg 81K
    745.jpg 80K
    561.jpg 60K
    636.jpg 61K
  • >>>>>สวยครับพี่ จัดมาเลยชอบๆ ไอ้ตัวเล็กมันอ้วนดี มันกินอะไรพี่ ตัดหูแหล่มเลยสวยดี.................
  • >>>>>>เบ้น ตอนเย็นๆเข้ามาเลยกำลังกระหายน้ำ ฮา5555+++++++++++++++++++++

>>>>>คุณคี เมื่อไรท่านจะมาบ้านพี่ พี่แนนให้ถาม.....................................
  • หวัดดีครับพี่น้องชาวเลยเร็ว ๆ นี้จะมีปีศาจน้อย ๆ เตี้ยๆ กร่าง ๆ หน้าเหี้ยยยยยยยม มากขอบอก

โปรดคอยติดตามนะครับ
  • >>>
    ไฟล์แนบ
    GIANT_web3.jpg 34K
    20090818191027009r[1]2.jpg 74K
    32563.jpg 35K
  • ผมมาถึงค่ายทหารแล้วพี่อดเข้าไปหาเอาไว้โอกาสหน้าคับพี่เต้:o060:
  • อ้าวชวนกันกินเบียร์ไม่ชวนผมเลยพี่เต้ อิอิอิ

ไอ้เบ้นโทมาชวนอยู่พี่แต่ผมอยู่หอไม่ได้กลับบ้าน

วันไหนถ้าว่างเราจะเบาหรือจะหนักเจอกันหน่อย

ผมซ้อมคอไว้รอแล้ว 555555555555555
  • >>>>>>>ขอบคุณตั้มมากครับ ที่มาแลกเปลี่ยนความคิดกัน โอกาศหน้ามาใหม่นะ.........

>>>>>>นายเบ้น ถึงค่ายหรือยัง โอกาศหน้าเจอกันมีมาวแน่ๆ.............
  • >>>>>>อู๋ ว่างๆมาได้เลยต้อนรับทุกคนคราบ ซ้อมไว้ๆเจอกันได้มาวแน่. 555555+++++++++++++
  • >>>>>>พี่บาส จัดหนักเลย อย่าลืมน้องนะพี่ ฮา55555+++++++++++++++++++
    ไฟล์แนบ
    569.jpg 78K
  • ถึงแล้วคับพี่เต้ ผมว่าเย็นวันเสาร์จะเข้าไปเมาที่บ้านพี่ จะลากไอ้อู๋ไปใช้หนี้เบียร์ 3 ขวด เสาร์นี้ใครจะไปบ้านพี่เต้รายงานตัวด้วยคับ

จะพาไปคุยแลกเปลี่ยนความคิดกันซะหน่อยที่แน่ๆมีเมา :o065:

พี่เต้เตรียมเด็กๆๆเสาร์นี้ไปจริงพี่คงว่างนะคับ:o018::o029:
  • >>>>>>นายเบ้น อย่าลืมเพื่อนแฟนเบ้นนะพี่เอาจริงๆ ฮา+++++ ใช้หนี้เบยร์อย่าลืมดอกด้วยอะ จัดมาๆ.................
  • เดี๋ยวจัดให้พี่

55555
  • น้องแนนคร้าบบบบบบบ........ตาเต้ จะนอกใจ คร้าบบบบบบบบบบ:m109:
  • ...(( ไม่ต้องลากเบ้น เราเต็มใจไปชวนไอ้แซมด้วยดิจะได้สนุกไปกันเยอะๆๆจะได้รู้ว่าไผคือไผ เปรี้ยวปากจริงๆๆเลย ))......
  • >>>>>นายหล้า เรากลุ่มเดียวกันนะ เราต้องช่วยกันและกัน อย่าหนีเอาตัวรอดก่อนสิ ตายด้วยกัน. ฮา+++++++
  • >>>>>เอาเข้าแล้วงานนี้ นายอู๋ นายเบ้น เอาจริงโว้ย พี่ต้องซ้อมคอทุกวัน ไม่งั้นสู้บอไหว อิอิอิ.............................
  • พี่เต้ นอนดึกจัง วันนี้ผมก็นอนไม่หลับ เหล้าไม่ถึงท้อง มะคืนไปซ้อมคอเกียบตีสี่ เรื่องสาวๆๆๆให้ไอ้เบ้นเลยวันเสาร์พี่เจอกัน อิอิ
  • เต้ ถ้าฟาลูกมาฉีดยาแวะมาหาพี่หน้อยนะคับ
  • เรื่องบ๊อกว่าไงโทรบอกด้วยนะคัน
  • >>>>>>คราบพี่บอย มีน้ำมาวหรือปล่าวครับ ผมจะได้ซ้อมคอยาวเลย ฮา++++++++
  • >>>>>>บ๊อกเอาแน่ๆพี่ พรุ่งนี้น่าจะรู้เรื่อง ขอบคุณมากนะพี่ที่เป็นธุระให้..............
    ไฟล์แนบ
    637.jpg 96K
  • >>>>>อู๋นอนไม่หลับ มาถอนกันจะได้หลับสบายๆ............................
  • อูยยยยยยยยย..:o071:.ที่นี่มีแต่ข้มาววววววว.......:o065:.
  • ผม ว่า ถอน มั้ย ขึ้น แร๊ว คัฟ พี่ เต้...

มา วัน ไหน บอก นะ พี่...

จะ พา ปัย ถอน ...:o003:

ป.ล. เรา รู้ กัล..ช่าย ป่าว พี่ เต้..

น้อง โต้ง น้องคีย์ น้องตี๋..และ พี่ เต้!!.........ฮา ๆ ๆ ๆ ..
  • สวัส ดี ตอน ใกล้ๆๆ ตี 1 คัฟ..พี่ๆๆ เมือง เลย!!

ฝัล หวานๆๆๆ...

ฝัล แจ๋วๆๆ

ฝัล โคตรๆๆ คัฟ...พี่ๆๆ.......
    ไฟล์แนบ
    06022010697-small2.jpg 27K
  • โย่ว ว ว.......
    ไฟล์แนบ
    18082010948-small.jpg 52K
  • http://www.youtube.com/watch?v=WLsgMFvSXBc
  • >>>>>>คุณน้องโต้งครับ....ยังไม่นอนอีกหรอ รักษาสุขภาพบ้างนะน้องรัก พี่กลับบ้านเราเมื่อไรมี ฮา+++++++++++

>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>> คลองขอนแก่นรับประกันความฮา.
    ไฟล์แนบ
    x3.jpg 80K
  • แหมๆๆ

ว่า ผม มั้ยนอน!!

แร๊ว พี่ ทาม ราย ยู่ อ่ะ...คัฟ

อย่า บอก ว่า หนี เท่ว นะ...
  • เซงจิต................

แย่ๆๆๆๆ....เพิ้ลโต้ง พี่เต้ ผม แย่

เมาแมร่ง 24 ชม.........ห้าๆๆๆๆๆ

กลุ่มคลองขอนแก่นเป็นไทยแล้วพี่.......น้ำลดแล้วกร๊ากๆๆๆๆ

เดวไปพี่เลยแค่นี้ว่าแต่เตรียมสุราไว้ไห้ผมแบบถึงเช้าอะพี่........กร๊ากๆๆๆๆ

แต่ไปไม่เยอะนะแบบว่า ผม โต้ง น้องหญิง ไลงี้ ซัก 3คนพี่.......ไปวันไหนเดวรู้แบบว่าตกใจเลยมายุหน้าบ้านกรูได้ไง......ฮิ้วๆๆๆๆๆ
  • เพื่อน คีย์ (ด่วย)!!

มึง รู้ จัก บ้าน พี่ เต้ หรา..สาด ด ด
  • เอาจริงพี่เต้เดี๊ยวหาไก่ที่บ้านไปอบบ้านพี่ซัก 2 ตัวเป็นไงพี่เมนูแรกตามด้วยย่างเนื้ออีก 2 กิโล

แน่ๆพี่เต้กับอู๋คิดช่วยกันจะกินไรดีหรือจะเอาเด็กๆซัก 2,3 คน:m012::m001: 555555

ไอ้อู๋คงจะได้แต่พี่เต้อดพี่แนนอยู่:m112::m117:

ว่าแล้วพี่ตั้มเพื่อนแซมไปด้วยไมใครจะไปถล่มบ้านพี่เต้ด้วยกันบอกด้วยคับ
    ไฟล์แนบ
    0812mt_10_z+1987_nissan_hardbody_pickup+custom_grille.jpg 65K
  • ใช้คติประจำใจพี่เต้ป่าวพี่ 555
    ไฟล์แนบ
    ขขขข.gif 69K
  • เมื่อวานได้ไปเจอ คุณเต้ เเละพี่ๆน้องๆอีกหลาบท่านได้ความรุ้มาเยอะเลย ขอบคุณมาก ว่างๆก็มาเจอกันอีกครับ ช่วงนี้ฝนตกบ่อยเหลือเกิน เมื่อคืนก็ไปนั่ง ซดเหล้ากับเพื่อน ล่อซะตี5เลยครับง่วงมาก ขอไปงีบก่อนครับ
  • พี่ตั้มเสาร์นี้ไปบ้านพี่เต้ด้วยไมพี่ไปชมลูกสมุนของพี่เต้กันพี่

พี่เต้เสาร์นี้ต้องว่างนะพี่:o003:
  • ได้ครับ อยากไปชมเหมือนกันครับ แล้วค่อยนัดอีกทีครับ
  • ผมเบนซ์และฮัมเมอร์ รูปพาออกกำลังกายตอนเช้าคับ
    ไฟล์แนบ
    SP_A3080.jpg 92K
    SP_A3079.jpg 108K
  • >>>>>ดีมากๆครับเบ้น ฟิตไว้ๆถึงเวลาจับเทสเลย55555+++++++++++++++++++++
  • >>>>>>>สวัสดีครับพี่น้องคลองขอนแก่น ขอแบบมาวถึงเช้าเดี๊ยวพี่จัดให้นิ.++++++++++++++++++++

>>>>>>>แล้วคุณน้องคีรู้จักบ้านพี่หรอคราบ โทรบอกก่อนนะน้องรัก.................
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment[9]2.jpg 29K
  • >>>>>เดี๊ยวเจอกันครับพี่น้องเมืองเลย เบ้นเอาอะไรมาพี่ก็ทานได้หมดอะ เรื่องสาวๆเดี๊ยวพี่เปิดโรงแรมไว้คอย ไม่ต้องพามาบ้านพี่นะโว้ย..555555555++++++++++++++++++++++
  • โห..เล่นแรงเลยน่ะน้องเต้..น่ากลัวจังเลยน่ะ..น้องแนนเป็นอย่างไรบ้างเนี้ย..ไม่ได้ๆๆเดี๋ยวพี่จัดการน้องเต้แทนน้องแนนดีกว่า5555
  • บ้านนี้ขาดสาวๆๆไม่ได้เลย..มาทีไรเรื่องสาวๆๆหนีไม่พ้นเลย....ถ้าเป็นพี่บอยหัวแตกแน่
  • >>>>สวัสดีครับเจ้ดา....ผมก็แซวกันเล่นอะพี่ แต่ถ้าไครจัดมาผมก็ปฎิเสธไม่ลงอะ ฮาฮา ว่างๆชวนพีบอยมาเที่ยวเมืองเลยนะเจ้.....
  • ไปแน่นอนเลยล่ะ..พี่ไม่เคยไปเที่ยวเมืองเลย..ไม่รู้เป็นไง..อยากไปน่ะ..เอาไว้ให้งานที่ตะพานหินเรียบร้อยแล้ว..แล้วค่อยว่ากันน่ะจะไปเมืองเลยเมื่อไหร่ดี
  • วันนี้ไม่ไปเชียงคานอะพี่เต้ แล้วเมื่อวานเจอหอยยังไปกินหอยทอดที่ถนนคนเดินแต่ไม่มีหอยซักตัว:o015:

แบบนี้ต้องไประเบิดร้านทิ้งไมพี่เต้ :o049::o051::o052:555
  • >>>>>>โต้ง มันนี่มันสวยอะอัดมันอีกแยะๆ ลูกโอเวฮีดมาแล้วนะโว้ย โดดไอ้ตัวเล็กโด๊ะทุกวันอะ......................