ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • >>>>>>งานมิทติ้งครั้งหน้าต้องสนุกกว่าเดิมแน่ๆ ฮา5555+++++++
  • ไอ้อู๋ติดเด็กจัดเงียบเลยคับพี่น้อง ทำอะไรอยู่โว้ยอู๋รู้นะ:o036::o036:รายงานตัวด้วย:o023::o023:
  • ถ้ามีโอกาศอยากให้มีงานแบบนี้บ่อยๆๆที่ จ.เลย นะครับเราจะได้รู้จักกันและสนิทกันแบบพี่น้องกันเพราะเรารักในสิ่งเดี๋ยวกัน ส่วนพี่ต้นที่มาไม่ทั้นโอกาศหน้าพี่ พี่ก็ห้าสาวๆๆที่ยังชิงอยู่มาปักตะไคร้อย่างว่าด้วย อิอิอิ ล้อเล่นนะพี่ แซม หวังว่าเราคงได้เจอกันบ่อยๆๆ ส่วนพี่เต้ต้องขอขอบคุณพี่มากที่คอยเป็นที่ปรึกษา เดี๋ยวเข้าไปหาที่บ้านบ่อยๆๆพี่(( และที่ขาดไม่ได้เลยครับคือพี่ๆๆต่างจังหวัดที่มาเป็นกำลังใจให้กับกลุ่มเราครับ ขอบคุณครับ ))
  • นึกว่าลุก:o036::o038:ไม่ไหวซะแล้วคุณอู๋
    ไปหาพี่เต้แล้วมารับด้วย:o040::o005:
  • :020: เบ้นพูดก็พูดไปเด็กๆๆๆอาไรละครับ เพิ่งเข้าบ้านครับ ครั้งต่อไปต้องฝากพี่เต้เข้ามาแนะนำเอาให้พร้อมกว่าจะดีมากเลยพี่เพราะผมตอนแรกผมไม่ได้มีการเตรียมตัวไรไว้ลวงหน้าชักเท่าไหร่ครั้งต่อไปอยากให้พี่เข้ามาแบบเต็มตัวเลยครับเพราะเราเห็นว่าเรายังขาดผู้นำอยู่ไงก็ฝากไว้ด้วยนะครับ:021::021:
  • เป็นความคิดที่ดี ครับ
    ทีมฟุตบอล ยังต้องมีกัปตันทีม..
    เช่นเดียวกับกลุ่มพิทบลู..ก็ต้องมีผู้นำเช่นกัน.:o010:.
    เย้..:o036:..เฮ้ยพี่เต้ มาพิดโลก วันไหนบอกด้วย
    จะไปถล่ม คลองขอนแก่นหว่ะพี่.:o065:.แต่เราต้องไปด้วยกันนะ...
    ได้ข่าวว่าเจ้าถิ่นเค้าแรง..:o011:

แล้วมรันจะเลี้ยงแตงโมยัดไส้ ให้เรารึเปล่าพี่..คริ คริ...

ฝันดีครับ พิทบลู เลย...:o038:
  • อยากเสนอประธานกลุ่มให้เลือกกัน ผมขอเสนอพี่แต้แต่พี่เต้จะว่างรับตำแหน่งนี้หรือเปล่า พี่น้อง จ.เลย อยากจะเสนอใครบอกด้วยคับ
  • >>>>>>>>>>ขอขอบคุณน้องเบนซ์มากๆครับ..........ดีใจมากที่น้องให้เกรียติพี่ พี่ไม่พร้อมจริงๆแต่ขอเป็นที่ปรึกษาพี่น้อง จ.เลย

พี่ขอมาววววว...อย่างเดียวมีสาวๆด้วยยิ่งดี ฮา555++++++++

>>>>>>>>>>>>>ขอขอบคุณน้องเบนซ์อีกครั้ง......หาสาวมาให้พี่ซะดีดี ฮา555555++++++++++
    ไฟล์แนบ
    x2.jpg 80K
  • >>>>>ได้คราบหล้า.....เราจะพาเที่ยวคลองขอนแก่น เอาให้ถึงใจกันครับ++++++++++++

>>>>>เราระชอบกินแตงโม แต่ไม่ชอบไส้แตงโมอะ ฮา5555++++++++
  • สวัสดียินดีต้อนรับครับ
    ดีเจ.แก่นแก้วระยองครับ
    dj_kankaw1981@hotmail.com
    ไฟล์แนบ
    แก้ไข้รูปถ่ายหมู_resize2.gif 97K
  • โอ๊ว พระเจ้า.........

หวัดดีชาวพิทบู เลยจร๊า

ผมไปแน่พี่ๆเต้เลยอะมิตติ้งวันไหนหละ.....

ไปแน่นอนว่าแต่ไอที่เขาว่าบ้านล่าง....คือไรอ่า(ผมยังเด็กยังมะรุเรื่อง)

แต่ได้ยินชื่อบ้านล่าง.....ไม่รู้เปงรายช๊อบๆๆๆๆๆๆๆชอบๆๆๆๆ...........กร๊ากๆๆๆๆๆๆ
  • ขอสวัสดี คุณdj_kankaw และ คุณSpecial_one แทนกลุ่มพิทบลูเลย เป็นกลุ่มน้องใหม่ฝากตัวด้วยคับ:m077:

ออพี่เต้เรื่องสาวๆพอแล้วมังพี่ สาวๆของพี่จะเต็มรถกะบะพี่แล้ว ว่าแล้วแฟนของพี่ตามจัง 555:o023:
  • ไปเมืองเลย จะไปกินอาหารที่ร้านหนึ่ง ที่มีของแปลกๆเพียบ จำชื่อร้านไม่ได้ ใครรู้บอกหน่อย
  • :o029:แถวๆในเมืองเปล่าคับ
  • จำไม่ได้ครับ พนักงานที่บริษัทพาไปกิน แต่อาหารแปลกๆทั้งนั้นเลย
    เมนูแต่ละอย่าง สุดยอด ไข่มดแดง จิ้งหรีดทอดก็มีด้วย
  • :006:สวัสดีครับผม พี่ๆ จ.เลยเห็นแล้วอยากไปเดินเล่นด้วยจังครับผม:063::062:
    ไฟล์แนบ
    Picture 7282.jpg 53K
  • หวัดดีคับทุกคน

pitbull เมืองเลยคับ

ร้านอาหารที่ว่า ส่งสัยจะเป็นร้าน บ้านยาย คับผม

เป็นอาหารพื้นบ้าน ส่วนใหญ่เป็นอาหารท้องถิ่นทั้งนั้น

อร่อยแบบ ไทเลย ดีคับผม ด้วยความเคารพ

pitbull เมืองเลยคับ
  • >>>>>>สวัสดีป๋ามาร์ค.....น่าจะเป็นร้านอาหารบ้านยายนะครับ เป็นอาหารพื้นบ้านหรือพื้นเมือง แซบหลายเด้อป๋ามาร์ค............

>>>>>>ถ้ามีโอกาศมาเมือง จ.เลย อีกนะครับป๋ามาร์ค........
    ไฟล์แนบ
    bb7-copy[1]2.jpg 59K
  • >>>>>>สวัสดีครับโรมัน....ถ้ามีโอกาสมาเที่ยว จ.เลย นะครับ........
    ไฟล์แนบ
    IMG_30662[1].jpg 117K
  • เออ ใช่แน่เลยครับ อร่อยมากขอบอก ใครผ่านไปแนะนำเลยครับ
    อยู่กรุงเทพฯ หากินไม่ได้ง่ายๆครับ
  • หวัดดีครับ พอดีผมเพิ่งย้ายมาอยุ่ จ.เลย เลี้ยงเหมือนกันครับ มีการนัดเจอกันมั้ยครับ แถวไหน ผมจะได้พาเจ้าตัวเล็กไปทักทายหน่อย พอดีเลยกำลังมองหาอยุ่ ว่า ชาวเลย ใครเลี้ยงกันบ้าง โทรมานัดก็ได้นะครับ แถวไหน 080-1000981 ว่าจะถาม จ.เลย มีร้านไหน ตัดหูได้ครับ เพราะไม่งั้นว่าจะเข้า ขอนแก่น
  • ว่าแล้วพี่เต้ต้องรู้เห็นเที่ยวบ่อยไปกินข้าวหรือทำอะไรแถวนั้นพี่เต้รู้นะ:o028:555
  • >>>>>>ป๋ามาร์คครับ..........อาหารอร่อย สาวๆก็น่ารักนะ เอาหัวใจมาทิ้งที่เมืองเลยซักดวงครับ

>>>>>>>นายเบ้นรู้ใจพี่จริงๆ.....กินอาหารอร่อยตบด้วยของหวานๆ นอนหรับสบายครับ
    ไฟล์แนบ
    s.jpg 99K
  • สวัสดี คัฟ พี่ๆๆ เมืองเลย!!!

ผม ชื่อ โต้ง นะ คัฟ.......ฝาก เนื้อ ฝาก ตัว ดั้ว คร้าฟฟ...

รายละเอียดตัวผม..ถามพี่เต้ ดั้ยเลย คัฟ...อิอิ
  • สวัสดีครับป๋ามาร์ค คงใช่แล้วครับร้านบ้านยายมีเมนูอาหารออกแนวพื้นบ้านของจังหวัด แต่ต้องมาตามฤดูกาลนะครับเพราะอาหารเค้าจะมีตามฤดูกาล แต่ที่สำคัญอยากให้ป๋ามาเที่ยว จ. เลยจะดีมากครับ อิอิอิ
  • :020:(((((........ พี่เต้ วันไหนว่างพี่ แจ้งด้วย ช่วยสอนให้ผมกินเหล้าแบบเมาๆๆหน่อยเพราะกินทีไรไม่เคยเมาเลยเพราะอ้วกก่อนนอนก่อนทุกที่เลยแบบว่าไม่เมากะเค้า 555555 ........ ))))):013:
  • สมัยเรียน เคยมีสาวเมืองเลยขโมยหัวใจไป ว่าจะไปตามหาอย่เหมือนกัน ฮ่าๆๆๆ
  • จริงดิ ป๋ามาร์ค งั้นคงอยู่ไม่ได้แล้วป๋าเอาไว้ให้กลุ่มเราแข็งแรงอีกนิดผมคิดว่าหน้าจะมีงานดีๆๆเกิดขึ้น คงได้มีโอกาศเชิญ ป๋ามาร่วมงานด้วย อ่ะครับ
  • คุณ tumdale ครับเรื่องตัดหูผมว่าที่เลยไม่ค่อยสวยเท่าไหร่ครับเพราะเห็นเพื่อนไปตัดมา

แถมราคาแพงอีก ขอนแก่นเลยก็ดีครับแต่ผมไม่รู้ชื่อร้านนะครับพี่เค้าเอาไปตัดให้ก็โอเคน่ะคับ

นี้เมลผม อู๋ ou_ouzaa@hotmail.com โทร 0833513384 ว่างโทมาคุยกันนะครับ

ผมก็มือใหม่เลี้ยงได้แค่ปีเดียวเองแต่อยากมีเพื่อนครับ :021::021:
  • วันนี้ถ้าจะเงียบที่ เลย ฝนตกส่งสัยพี่น้องพิทบูลเลย นอนซะแล้ว
    พี่เต้ก็หายกำ ไม่มีคนคุยด้วย:o004::o017::o034:
  • ขอบคุณครับ คุณอู๋ วันไหนว่างชวนกันออกมาจูงเล่นหน่อยนะครับ จะได้เจอกัน ในรูปนั้นแถว กุดป่อง ข้างๆอาชีวะ เนอะครับ ไว้ว่างๆแจ้งในกะทุ้นี่ล่ะเด่วจะไปเจอกันบ้าง ตอนนี้กำลัง เล็งหาตัวผู้สวยๆมาเลี้ยงอยู่ครับ
  • หวัดดี ครับทุกท่าน.............:o068:
  • >>>>>>มาแล้วคราบ....คุณโต้งกลับคลองขอนแก่นด่วนๆทางบ้านให้อภัยแล้วนิ ฮา555+++++++++

>>>>>>อู๋... เข้ามาหาพี่ ซ้อมคอก่อนได้นะ อิอิอิ.............................

>>>>>>เบ้น... โทรหาหรือมาหาพี่ที่บ้าน มาคุยรายระเอียดกันอะ..................

>>>>>>คุณหล้าครับ....รูปอะทวงทั้งวันอย่าลืมนะจ๊ะ++++++++++++++++++++++++++++
    ไฟล์แนบ
    v32.jpg 92K
  • ว่าจะให้พี่เต้สอน ไอ้อู๋หน่อยพี่ มันว่ากินเหล้าไม่เมา เอาแบบเมาๆว่างันสอนแบบไม่ให้อ้วกแต่ให้น็อกไปเลย:o024::

ออ:o018: อู๋ใช้หนี้เบียร์ 3 ขวด:o069: พี่เต้ยัง ถ้ายังเดียวพาไปตัดดอกบ้านพี่เต้ เย็นวันเสาร์ว่างไมชัก 5 โมง

แล้วพี่เต้ว่างไมพี่ จะพาอู๋ไปใช้หนี้ 5555 ผมอยู่ตัว:o003::o003:
  • >>>>>>เบ้น....... โทรหาพี่ด่วนเลยอะ.++++++++++++++++++++++++++++
    ไฟล์แนบ
    1152.jpg 72K
  • พี่เต้แบบนี้ชอบไมชอบไม
    ไฟล์แนบ
    1225783043.jpg 33K
  • คึกคักกันดีจังนะครับพิดบูลเลย มาทักทายครับอยู่กลุ่มพานหินครับ

ตกลงได้ประธานกันยังครับ
  • :013::013::013:เสียดายอยู่นะ ฝนตกไปไม่ทันเลยอ่า ไว้เจอกันงานหน้าละกันนะค่ะ ถ้าฝนไม่ตกคงจะมีมาเยอะกว่านี้ค่ะ งัยก็ไว้เจอกันคราวหน้านะค่ะ
    ไฟล์แนบ
    รูปถ่าย0160 (Small).jpg 99K
  • รออยุ่นะครับ วันไหนว่างๆพาน้องหมาออกมาเล่นหน่อย
  • พี่ต่ายนานๆมาที่เอาตัวโหดมาด้วย :o036:ลอเล่นนะพี่

มิตติ้งครั้งหน้าห้ามพลาดนะพี่เดี๋ยวอดนุก:o063:
  • >>>>>>>>ขอขอบคุณเป้ แทนพี่น้องเมืองเลยมากนะครับ จำได้ครับ ไม่ลืมแน่นอนครับมิตไมตรีที่มีให้กัน อบอุ่นมากครับ ว่างๆมา

เที่ยวเมืองเลยนะเป้ จะให้ลืมเมืองเลยไม่ลงอะ ฮา555+++++++++++++

>>>>>>>ขอบคุณเป้อีกครั้งที่ยังจำกันได้ +++++++++++++++++++++++++++++
    ไฟล์แนบ
    IMG_3179[1].jpg 120K
  • พิทบูล นครสวรรค์รายงายตัวครับ ยินดีกับบ้านของพิทบุลเลยด้วยนะครับ

:005::005::006::006::063:
  • ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคร้าบบบบบบบบ...........
    ไฟล์แนบ
    โซจา4.jpg 95K
  • จัดหนัก
    ไฟล์แนบ
    จุ๊บ.jpg 90K
  • อีกนีสสสสสส.........
    ไฟล์แนบ
    หันหลัง.jpg 86K
  • สักวันเลยจะต้องมีแบบนี นะครับ..........
    ไฟล์แนบ
    gmL[k]2.jpg 80K
  • >>>>>>>ขอบคุณ sanfong 007 แทนพี่น้องเมืองเลยด้วยครับ แวะมาบ่อยๆนะครับ..............
  • >>>>>>>>วันนี้อู๋ ไปอยู่ไหนรีบมารายงานตัวด่วนฮา555+++++++++++++++++++++++

>>>>>>>เบ้น หุ่นอ้วนอย่างนี้ พี่ยอมตายอะ....................
  • >>>>>>>>วันเสา....เจอกันที่กุดป่องจิบเบียเย็นๆนะคราบ++++++++++++++++++++++++++
    ไฟล์แนบ
    20091204215836_IMG_9383[1]2.jpg 62K
  • ไปด้วยพี่เต้ๆๆๆๆ........

จิบเบียชอบๆๆๆๆๆ.......ฮิ้วๆๆๆๆๆๆ