ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • ไม่มีใครอยู่..ไปดีกว่า.
  • มีครับพี่ศักดิ์ แต่แอบอยู่ข้างๆๆ โอ่ง อิอิอิ
  • วันนี้ สิง ขี้แตก โดนหงษ์จิก คร้าบบ พี่ตั้ม
    ของเค้าดี จิงๆ 55555555555555555555555555++++++++++++

และก็ขอไว้อาลัยให้สาวก ผีแดง ที่โดนหมาป่า กัด ตายรอบ 2 คร้าบบบบ...
    กร้ากกกกกกก.......

พี่เต้ ลูกหมา มีให้ยืมเลี้ยงมั่งมั้ยพี่ คริ คริ.........
    ไม่ได้เข้าบอร์ด มานาน คิดถึงทุกคนนะครับ ไปละ กริ้วๆๆๆ
    บอร์ดใหม่เล่นยากอิ๊บอ๋าย
  • ยังไงก็แชมป์ครับ แมนยู อาจจะพลาดการทำสถิติ ไม่แพ้ใครใน ฤดูกาลนี้ไม่ได้ แต่จะสร้างประวัติศาตร์หน้าใหม่ ครองแชมป์ลีก มากกว่าใครเค้าเพื่อน อีกทีมมันจะเป็นแค่อดีตครับ หล้า ....5555+

ดูงานลากดีกว่า
    Image Hosted by Image Host  : บริการ ฝากรูป ฝากไฟล์
    Image Hosted by Image Host  : บริการ ฝากรูป ฝากไฟล์

แล้วก็สมาชิกใหม่ ที่เจ้าหัวฟูจะปั้นมาเป็นนักลาก
  • สวัสดดี ค๊าฟฟฟ พี่น้องชาว เลย ที่นู้นหนาว กันหรือป่าว ครับ ดูแลสุขภาพกันด้วยน่ะครับ

101 Pitbull Club
  • แวะมาเที่ยวเล่นเมืองเลย ไปและ!! !

imageimage by free.in.th
    ฝากรูป

imageimages by free.in.th
  • เป็นไงมั้งคับ พี่ตั้มกับนายอู๋ คืนชีพกันยัง
  • เริ่มจะกลับมาช่า เหมือนเดิมแล้วพี่หลังจากกลับมาสลบเลยง่วงเมาเหนื่อย แต่ก็สนุกตอนนั้งจิบเบียร์เบา

พี่แค น้องคนนั้นชื่อไรอ่ะ น้องพี่นัดอ่ะ
  • ไอ้เบนร์มันหายไปไหน พี่ตั้ม พี่เต้ มัวซุ่มทำไรกันอยู่หน่อ พวกคนแก่นิ
  • >>>>คราบอู๋ คนแก่มีคนเดียว คงรู้นะไครแก่ ฮา.....................ๆ
  • >>>> สวยคราบพี่เหน่ง หน้า-ตัวได้ใจเลย สุดยอดคราบ...........................
  • ตื่นแล้วหรือคับ พี่เต้

อู๋ สบายดีนะคับ น้องรัก
  • >>>> ตื่นแล้วคราบบูม รถ sr เสร็จยังอะน้อง........................
  • >>>> นายคำหล้ามาเลือกไปได้เลยคราบ 555....................
  • ไอ้หายไปไหนเพื่อน
  • ยางคับ เพ่เต้

รอ พี่ตั้ม เครียเรื่องเงินอยู่คับ

• พี่ตั้มติดค่าไรพี่บูม ที่บอกว่าไปสาราไท แล้วไม่จ่ายตังหรอ

รึว่าไม่ใช่ อิอิอิ
  • สวัสดีคับทุกๆคน ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างคับฝึกงานหนักมากๆ

ไม่ค่อยได้เล่นเน็ตคับคงไม่ว่ากันนะคับ

พี่ตั้ม พี่เต้ พี่แนนสะบายดีนะคับ
  • กลับมาแล้วจร้า....
  • อ้าว..เงียบ.
  • สวัสดีพี่ ศักดิ์ สุดหล่อครับ

เบนซ์แล้วมึงไม่ถามกูหรอว่าสบายดีมั้ย
  • เรื่องเล็กๆน้อยๆคับ อู๋

วันไหนมาเที่ยว พิด"โลก ก็บอกนะคับ จะได้เตรียมที่เตรียมทางเอาใว้ให้

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ (พูดจิงๆนะ)
  • >>>> คุณบูมคราบ เรื่องอื่นๆคุยได้ ยกเว้นเร่องเงินคราบ.....................
  • >>>> คราบเบ้น สบายดีคราบ เหนื่อยมากก็ต้องกินเหล้ามากๆนะน้อง ของคู่กัน.................
  • จริงดิพี่เต้ ของคู่กัน ผมว่าไอ้เบนซ์ไม่เหมาะกับเหล้าอ่ะพี่

พี่ตั้มไปไหนเงียบเลย ขอร้องอย่าแสดง
  • ช่วงนี้ไม่ได้กินเหล้านานแล้วพี่เต้ กะจะเลิกเหล้าไปเลยคับ

อัพรูปน้องหมาให้ดูหน่อยคับพี่เต้
  • ลูกหมาลูกหมาลูกหมาลูกหมาลูกหมาลูกหมา.....

อยากดูลูกหมาจัง...
  • หวัดดีครับ ทุกท่าน แวะมาเยี่ยม ไปแระ..........
  • เอ้าพี่หล้า ทำเป็นวัยรุ่นใจร้อนไปได้ มาเร็วไปเร็วชะแบบเนี้ย น้ำท่ายังไม่ได้กินกันเลย อิอิอิ

เบนซ์ออกเหล้า แล้วใครจะกินกับกูว่ะ พี่เต้พี่ตั้มเค้ายิ่งสายอ่อนๆๆอยู่ อิอิอิ

พี่ตั้มไปไหนเนี้ย ไม่มาแสดงเลย หายไปหลายวันแระ
  • สงสัย ทำใจอยู่มั้ง อู๋..คริคริ ...วูฟแทมป์ตัน
  • >>>> ใจเย็นๆคราบ พี่ศัก-เบ้น ไม่มีเวลาถ่ายรูปเลยคราบ ขอเวลาอีกนิด.........
  • >>>>ขอบคุณนัทมากๆคราบ ได้รับของแล้ว อีกไม่กี่วันเจอกันแน่ๆ.........
  • >>>> อู๋.. ถามหาพี่ตั้มต้องมีสาวๆแกชอบ ฮา..............ๆ
  • >>>> หล้า ทำใจหรือซับน้ำตาคราบ....................
  • อรุณสวัสดิ์ ครับพี่เต้ ไม่เจอกันนานเลยเนอะ..
    สบายดีนะพี่.....ลูกหมาเป็นงัยมั่ง ครับ....
    พี่ตั้มเค้าคงทำใจได้แล้วมั้งพี่ ..ฤดูกาลนี้หงษ์ยอมมมมมมมม...
    แต่ฤดูกาลหน้า มีลุ้นมันๆครับพี่ หงษ์เค้ามาแว้วววววววว...........
  • เสาร์นี้มีศึกใหญ่ ครับ น้องหล้า...น้ำแดง ทีมรักของพี่ยังเดินหน้าเผื่อ ทำสถิติ คว้าแชมป์ลีกสูงสุด 19 สมัย แซงหน้าบางทีมที่ยังย่ำอยู่กับที่ มานานนม....เหอๆๆๆ

เอ้า...เบ็นท์ พี่นึกว่าเบ้นท์เลิกกินเหล้าตั้งนานแล้วไม่ใช่หรอ เห็นกินแต่น้ำแดง
    อู๋ มากินกับพี่ก็ได้

ไอ้บูม...ตอนนี้กำลังรักษาตา B.A. หมอว่ามันเป็น chery eye แต่เช้านี้ดีขึ้นมากละ

คุณน้องเต้-แนน กรุณา อัพรูปน้องหมา ลงด่วนเลย
  • ลูกหมาพี่เต้สวยจริงๆน้อ งามบักคักเด้น้อ
  • เอารูปงานลากมาชมเล็กๆน้อยๆ
    ตัวนี้เพื่อนเจ้านัท ส่งเข้าประกวด...เหอๆ
  • >>>>ขอบคุณคราบเบ้น ถ้ามีโอกาศต้องมาวกันหน่อยแล้ว.........
  • >>>> งานลากสุดยอดจริงๆคราบ เสียดายที่ไม่ได้ไป ดูแล้วอากาศจะร้อนน่าดู......
  • อยู่กับผมก็ไม่เห็นมันมีอาการนะพี่

เข้าเรียกต้อนรับเจ้าของใหม่คับ ดีใจด้วยนะพี่
  • พี่เต้ร้อนไม่ร้อนก็ทำให้พี่ตั้มคุยไม่รู้เรื่องตั้งแต่ในงานแล้วพี่ ไม่รู้แกเมาเบียร์หรือเมาแดดกันแน่ อิอิอิ

พี่บูม ก็ว่ากันไป พี่ตั้มเค้ามาอยู่กับเราแล้วต้องเลี้ยงด้วยรักและรับผิดชอบด้วนนะครับ พอดีของผมดีหน่อยมีน้องเลี้ยงให้พาวิ่งว่ายน้ำ อะไรประมาณเนี้ย
  • พูดได้ดี อู๋ น้องรัก

เมื่อไร เมืองเลย จะจัดงานซักดีนะคับ รอไปเที่ยว เลย จะแย่อยู่แล้วคับ
  • ออกไปดูผีแดง ดีก่า...........ฮิ้วๆๆๆๆ
  • >>>> ไปดูด้วยคนคราบหล้า......................
  • >>>> ฮา.....................ๆ อู๋ก็รู้พี่ตั้มเค้าแก่มากแล้ว..
  • สวัสดีคับพี่ๆทุกคนคับ
  • จริงสิ เมื่อไหร่เมืองเลยจะจัดงานครับท่านประธาน อยากเมาแล้วเนี้ย อิอิอิ

คงแอบไปหลับที่ไหนชักแห่งใช่มั้ยพี่ตั้ม อู๋จะให้ฉายาใหม่ชะเลย ท่านผู้เฒ่าเต่า หลับตรอด อิอิอิ ขำๆๆเด้ออ้ายเด้อไม่รักไม่หยอก ก๊ากกก