ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • หวาดดีคับพี่เต้ เจ้า Baphomet กับ Osiris โตวันโตคืนเลยคับ แต่เวลาผมมาทำงานชอบตาช้ำทุกเช้าเลย ฮา ๆ
    เมื่อวานไปชมสุนขบ้านพี่บอยมาแต่ละตัวงาม ๆ ทั้งนั้นเลยพี่ เลยแอบจิ๊กกรงเล็กเอามาใส่เจ้า 2 ตัว ไปฉีดยา ไม่ต้องซื้อ BOX เลย ใจดีจิง ๆ พี่บอย ขอขอบคุณนะคับ
    ไฟล์แนบ
    P14101921.jpg 43K
  • >>>> คราบคุณเต้.. เด็กๆของพี่บอยสวยสู้เราไม่ได้หลอกคราบ ฮา.................ๆ
  • พี่เต้คับ คราวนี้ชื่อไม่น่าจะซ่ำใครแล้วนะ อุตส่าหาชื่อมาทั้งคืน ฮา ๆ
  • ได้เลยคับพี่ตั้มผมกลับบ้านวันที่5 ไอ้มะขามตอนนี้ดุมากเลยเพ่
  • ใครบอกว่าบอร์ดใหม่ไม่มีผี ผมได้ทดลองการเป็นผีไปแล้ว
  • ฝากให้ พี่เต้ ดูตัวคับ ดีเซล คับ
    ไฟล์แนบ
    1062.jpg 84K
    1012.jpg 94K
  • ใครเป็นคนจูงวะ บูม
  • บ้านนี้มีผีด้วย...ไปดีกว่า
  • ตั้ม วันที่ 20 เดือนหน้าห้ามเบียว 655555
  • ครับท่านบอย ไปแน่นอนครับ แล้วเจอกันครับ

วันเสาร์นี้ใคร ว่างมาช่วย จัดของ ขนของหน่อยเด้อ จะมีเครื่องดื่มเย็นๆไว้ให้ :)

ปล.ถ้าไม่มาไม่ได้ล้อเด้อ
  • BOOMBOOM_REDDOG 6:57AM Permalink

พี่เต้ ถ้าคนนั้นเขาว่าไงก็โทมาละกัน

รอฟังอยู่นะพี่ หมาเราไม่รู้ว่าจะสวยถูกใจเขาหรือเปล่าหน้อ

โทหามั่งนะพี่เต้

ไอ้น้องบูมเอ้ย คนนั้นเค้าไม่ว่าอะไรหรอก เพียงแต่เค้าไม่สะดวก หมามันก็สวยถูกใจอยู่นั้นล่ะ จะเลี้ยงให้อย่างดีเลยล่ะครับ ไม่ต้องห่วงไว้ว่างๆจะ อัพรูปให้ดูพัฒนาการมันเรื่อยๆ ช่วงนี้บำรุงอยู่ ไม่งั้นก็บิดมอไซด์มาดูเองโลด
    :)
  • วันนี้ ตอเรส ยิงอีกแระ.........2-0
  • ใครหรอ ตอเรส ไม่ยักะรู้จัก เล่นตำแหน่งไร หล้า.... :-D
    แมนยู 1-0 เชลซี
  • >>>> นี่ตาตั้ม คุณบูมเค้าพูดถึงหมาแดงที่จะไปทับคุณน็อค ผู้เฒ่าเข้าใจผิดแล้ว ฮา..........ๆ
  • เออว่ะ พี่ก็ว่างั้นล่ะ 5555+

ร้อนมากวันนี้ วันเสาร์ใครว่างมาเสียเหงื่อหน่อยเด้อ
  • หว๊าดดี ครับ พี่น้อง ชาวเลย ร้อนกันหรือป่าว ไม่ไหวๆร้อนมากมาย
    งาน ตะพานหิน กับ พัทยา ไปหรือ ป่าวค๊าฟผมมมมม ทางร้อยเอ็ด คง เก็บตัวไปงาน พัทยา ง๊าฟ โบ้ย เก็บตัวพ่ะน่ะ เอิ๊กๆๆ (เรียกว่าเก็บเงินดีกว่า 555+)
  • >>>> วันนี้ไม่เห็นร้อน เย็นสบายต้องห่มผ้า หนาวๆ :o047:
  • ครับชาว 101 ไปครับ ไม่มาหรอครับไม่งั้นถ้าจะมา มาพร้อมน้องผม ที่ขอนแก่นก็ได้นะครับ ขับรถจาก 101 มาแล้วมาขึ้นรถที่ ขอนแก่น ไม่มาม่วนนำหันบ่ รึมัวแต่สาวไหม กันอยู่น้อ ...ชวนพี่โตมาโล้ด
  • สวัสดีค่ะพี่ๆทุกคนและเพื่อนอู๋ด้วย

• สวัสดี พี่น้อง เมืองเลย ทุกๆคนคับ

• ตอเรส คือ อดีต กองหน้าของเป็ดน้ำแดง ที่ยิงผี กระ จายไงพี่ ฮิ้วๆ

พี่ตั้มเตรียมใจไว้เลย ผีตายซ้ำสองแน่ แฮ่ๆ
  • ตาหล้า มากวนบ้านเขาอีกแล้วนะ ฮ่าๆๆๆๆ

ผมว่าพี่เอาเวลา แบบนี้ มาสวดมนต์ ช่วย หงษ์ พี่ให้ติดอันดับ ดีกว่าคับ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ขอแสดงความเสียใจกับพลพรรคปีศาจแดงด้วยนะครับ........
    2-1 แบบใสๆ.........
    พี่เต้ ช่วยดูพี่ตั้มด้วยเด้อ......เด๋ววันงานพานหิน แกจะถือ ลังเบียร์ไม่ไหว...ฮิ้วๆๆๆๆ
  • แหม๋ บูม เรื่องหงษ์ พี่ทำใจละโว้ยยยยยยยย......
  • ผมว่าผลเสมอ น่าจะดีกว่าแบบนี้นะ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ

จะชนะอยู่แล้ว แม่งทำไม่ได้ หนักใจว่ะพี่
  • >>> ได้คราบหล้า เราจะช่วยดูให้ ฮา.......ๆ
  • หวาดดียามเช้าพี่เต้ !!!
    เทสร่างกายแต่ 05.30 เลยผม เหนื่อย ๆ
  • พี่ตั้ม ถ้าว่างก็จะไปช่วยครับ

พี่บูม ดีเซลงามแท้
  • 5555+
    :-(
    โดนปล้น จังหวะนั้น แมนยู น่าจะได้ลูกฟาล์ว หน้าเขตโทษเชลซี ก่อนนะ กรรมการเฮงซวย

เต้ ozawa งามแท้ๆหมาน้อย เอารูปมาลงให้ดูหน่อย
  • ขอบคุนมากคับ อู๋

• image

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    P1410421.jpg 294K
    P1410447.jpg 270K
    P1410444.jpg 259K
    P1410462.jpg 259K
  • สวยมากครับ เต้ ozawa
  • หัวนี้โหนกดีจัง

ถ้าเป็นผู้หญิงละก็ ดูกันยาวเลยทีเดียวเชียว ฮ่าๆๆๆๆ
  • ฮึๆๆๆ..เฮ้ยบูม หัวโหนกแสดงว่า ไอ้นั่น หย่ายใช่ม๊า
  • ไอ้หื่น.ทะลึ่ง...
  • อะจ๊ากกกกกกก...........ผมมะได้ทะลึ่งคร้าบบบบบบบ....
    คนเฒ่าคนแก่ เค้าบอกมาาาาาาา.........
  • >>> ไอ้พวกบ้ากาม เอิ๊ก.......ๆ
  • >>> คราบคุณเต้ เทสร่างกายแต่เช้าเลย ลูกสองแล้วนะคราบ ฮา...........ๆ
  • มาเปิดบ้านให้คับ พี่น้อง

ปู้นๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ดีมาก เพื่อนบ้านมาเปิดให้ :)
  • น้องมันมาเปิดบ้านแล้ว งั้นผมเข้าบ้านต่อเลยเด้อ
  • เข้าด้วย
  • ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ลูก ๆ สบายดีคับ แฟนผมป้อนแต่เช้าเลย ครบสูตร !!!
    สบายใจได้พี่เต้ อาบน้ำเมื่อบ่ายแฟนยังด่า อิอิ (ทีลูกไม่อาบให้)

อนาคตไกลคับ
    image
    ไฟล์แนบ
    รูปถ่าย0735.jpg 148K
  • แล้วเจอกันที่ตะพานหินครับทุกท่าน....
  • วันนี้ต้องจัดวันเกิดคับพี่เต้ เตรียมซื้อเค้กให้เจ้า 2 ตัว อิอิ
    เที่ยง ๆ จะพาไปฉีดยา
    พี่เต้โทรมาผมให้อาหารลูก ๆ อยู่คับ เลยไม่ไดรับ
  • พี่น้องเมืองเลยหายไปไหนหมดน้ออประธานก็หายสมาชิกก็หาย
  • งี้ล่ะน้องๆเมืองเลย ไหนว่าจะมาช่วยพี่ขนของ เด่วจะแอบไปปล่อยหมาที่บ้านพวกมันให้หมดเลย X(

เย็นนี้ไปดูบอล แดงเอดที่ไหนน้อ โทรมาชวนบ้างเด้อ เมื่อยก็จะไปคร๊าบบบบบบบบ.....