ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ชาวพิตบูลจ.จันทบุรี
  • ชาวพิตบูลจ.จันทบุรีมีบ้างมั้ยคับหรือกลุ่มพิตบูลจันทบุรีมีมั้ย...
  • รอมานานแล้ว จันทบุรีกับตราดนี่ละ เมื่อไรจะรวมตัวกันติดเสียที
    ระยองกับชลเขาไปไกลแล้ว
  • 5555 ผมอยู่จันทบุรีครับ pitbullzone รุ่น 1 NO.0042 ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0444.jpg 59K
  • ส่วนใหญ่คนจันท์ ไม่ค่อยใช้คอมพิวเตอร์ครับ ผมมันส่วนน้อย
    กลุ่มพิทบูลจะอยู่ท่าใหม่นะครับ ถามหาที่ส้ม ร้านขายอาหารสัตว์ R3 อะ
  • เมืองเพชรเมืองพลอย สวนผลไม้ พริกไทย รวยจะตาย ไม่มีเงินซื้อคอมหรือ
  • อย่าว่าแต่คอมเลย บางคนมือถือยังไม่ใช้เลยครับ เมืองจันท์ เน้นสันโดด ฮา ๆๆๆๆ
  • ดีนะที่ย้ายมาอยู่กรุงเทพฯ ไม่งั้นพิตบูลโซนไม่มีแน่ๆ
  • 55555 นายปอ ว่างๆๆๆก็ขับรถล่ารายชื่อเลย เอาคอมไปให้ถึงที่ จะได้มีกลุ่มซะที
    เดี๋ยวไม่ทันกลุ่มระยองนะ อิอิอิ
  • ผมไม่มีพาวเวอร์ พอ ครับ ฮา ๆๆๆ หมาบ้าน ๆ จะไปเป็นหัวเรือใหญ่ ชวนพี่เทพ ๆ ในเมืองจันท์เข้ากลุ่ม คงไม่เหมาะ กำลังหาคนมีพาวเวอร์อยู่ อิอิ
  • กำลังมองหา bully อยุ่ครับ
  • สงสัยคนจัน เอาเงินไปไว้ที่ ออบิท กันหมดมั้งครับ เลยไม่มีเงินซื้อคอม 555+
  • จัดไปครับ พิทเมืองจัน(ท่าใหม่) คุยกันครับ 081-3771589 อาร์ตครับ
    ไฟล์แนบ
    P1030528.jpg 109K
    P1030129.jpg 95K
    GetAttachmentCAG1PIED.jpg 42K
  • ปักหมุดไว้ให้ก่อนก็แล้วกัน เผื่อจะเห็นเมืองจันทน์ มาสร้างสีสันกันนะ ฮิ:030:
  • พี่ปอหวัดดียามเช้าครับ แวะมาทักทาย 555+ ดีใจด้วยคับ มีปักหมุดเพิ่มขึ้นอีกแห่งแล้วว
    ไฟล์แนบ
    1186.jpg 87K
  • โฮ๊ะ !! หัวเรือใหญ่แห่งจันทบุรี มาแล้ว พี่อาร์ต ปั๊มท่าจุ๊ยครับ แวะเข้าไปได้ครับ ปั๊มที่มี ป้าย AMERICAN PITBULL สีดำ ตัวหย่าย ๆ ผมไปไม่ได้แวะซะที อิอิ เอาไว้เจอกันครับพี่

หวัดดีตอนเช้าเช่นกันครับ อ้น 5555 ไปนอนเฝ้าไข้ภรรยา เพิ่งกลับจาก โรงพยาบาลครับ อากาศตอนเช้าช่างแจ่มจริง ๆ เมืองจันท์ตอนนี้ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0026.jpg 79K
  • คุณอาร์ตท่าใหม่ อยู่ส่วนไหนของท่าใหม่ครับ ผมอยู่มะขาม เเล้วคุณอาตมีหมากี่ตัวครับ ว่างๆๆอยากไปชม
  • ขอตอบแทนครับ อยู่ติดถนนสุขุมวินครับ ตรงข้ามโรงกระเบื้องเด่นจันครับ เพราะรอตาอาทเข้ามาตอบ คงอีกนาน.......5555
  • เห้ย!!ท่านประธานอาร์ทพาหมาเล่นน้ำเลกันดีกว่า แก้หนาวหน่อย อิอิ
  • :013: แวะมาทักทาย หน่อยครับ มีกระทู้แล้ว เดี๋ยวก็มีคนเข้ามารวมกลุ่ม
    ดีใจด้วยครับ กระทู้ได้ปักหมุด
    ไฟล์แนบ
    15.jpg 39K
  • มีเลี้ยงอยู่ประมาณกี่คน เอามาshow กันหน่อยดีไหม ส่วนตัวผมยังไม่มีเลย เเต่ปีใหม่นี้มีแน่นอน จองไว้เเล้ว นัดกันเย๊นอาทิตย์ ทุ่งนาเชย ดีไหม
  • จัดมิตติ้งในสวนเงาะสวนทุเรียนก็น่าสนุกดีนะครับ(ล้อเล่นนะครับ):032:
  • สวัสดีครับชาวจันทบุรี ตอนนี้คลื่นลมเป็นไงบ้างครับ

อยากพาหมาไปเที่ยวอยู่เหมือนกันครับ ...........
  • แรมโบ้ หมาริมเล อายุ 10 เดือนคับ
    ไฟล์แนบ
    DSC03182.JPG 107K
    DSC03181.JPG 107K
    DSC01938.JPG 97K
  • แรมโบ้ อยู่หาดเจ้าหลาว ชอบเล่นน้ำมากคับ....
    ไฟล์แนบ
    SAM_0380.JPG 119K
    DSC03183.JPG 116K
    SAM_0411.JPG 74K
    SAM_0408.JPG 110K
  • เมืองจันทบุรี เป็นศักดิ์ศรีแห่งเมืองบูรพา พระบรมราชานุสาวรีย์อยู่เป็นมิ่งขวัญ
    ทิวทัศน์ก็สวยงามทั่วเขตคามธานี ทะเลก็สดใสศรีฟ้าสีครามงามตา
    เรารักเมืองจันทน์ เรารักกันเหมือนน้องพี่ สิ่งศักดิ์สิทธิ์ที่มีเป็นสักขียอดบูชา .....

เห็นเงียบเหงา แวะมาปลุกระดมให้ครับ ฮิ้วๆๆ
  • คุ้มครองชาวจันท์ให้สุขสันต์หรรษา ทุกข์และภัยนานาไม่มีมาพัวพัน
    ชาวจันท์รักชาติไทย เชิดชูไว้ศาสนาคงดำรง น้อมภักดีในองค์มหากษัตริย์ผู้เป็น
    มิ่งขวัญ เรารักมิตรร่วมชาติขอประกาศทั่วกัน เมืองคู่แดนบูรพานั้นนามว่า
    จันทบุรี
  • รู้สึกว่าเพลงมันจะผิดนะครับ หายไปเยอะเลย ฮ่าๆๆๆ
  • 5555 พี่มาร์คไม่อยู่จันท์นานนี่ นะ "พระบรมราชานสาวรีย์นี่เป็นมงคล ตากสินมหาราชท่านเก่งกาจกล้าล้น สถิตถ์ในดวงกมลของชลชาวจันทบุรี" อิอิ
  • ซัก 1 ภาพ
    ไฟล์แนบ
    DSC_03562.jpg 83K
  • ยี่สิบกว่าปี มั่วมาได้ขนาดนี้ก็แจ่มแล้ว
  • ต้องแวะมาซักครั้งนึง เปล่าพี่มาร์ค มาปลุกระดมพล 5555
  • แน่จริงจัดงานดิ อาจจะไป
  • แวะมาทักทายซะหน่อย จะได้ช่วยอัพกระทู้ ชาวจันทบุรีมั่ง ท่านปอ เร่งขยายลูกค้าแบบนี้
    มีโครงการทำไรป่าวครับ อิอิอิ
    ไฟล์แนบ
    146.jpg 39K
  • หมาผมมันจะโตได้อีกป่าว คับ
  • ถ้าไม่บอกว่า เพลง ผมก็ยังงง ไม่หายอะอิอิ นึกว่า เจอคนสมัยโบราน 555
  • เมืองจันไม่มี หมา สวยๆไห้ดุมั่งเหรอคับผมก็อยากเห็น
  • ตกหน้าแล้วครับพี่น้องเมืองจันทบุรีครับ
    มาเที่ยวเมืองชลบ้างไหมครับพี่
  • อยู่จันทร์เหมือนกัน ชอบbully เเต่ยังไม่มี เเต่รู้ว่ามีเลี้ยงที่ขลุง เเละในเมือง สวยสวย หลายตัวเป็นหมานอก เเต่หหลายปีเเล้ว
  • เมืองจันทน์ เมืองคนมีกะตังครับ
  • sermsak อยู่จันท์ แถวไหน อยากรู้เกี่ยวกับพิทบูล คุยกับผมได้นะครับ เบอร์โทรผมตามหน้า สติ๊กเกอร์ ผมหมายเลข 0042 ครับ
  • ตาปอก็คนมีตังคับ ขาดเหลือยืมได้เลย ฮ่าๆๆ
  • -ขอบคุณครับ k.catpit ที่บ้านมี หมาsizeเล็ก2ตัว ไม่รู้ว่า bullyอายุ 2-3 เดื่อน จะมาอยู่ด้วย จะไปกันได้ไหม
  • @พี่มาร์ค บอกไปงั๊น เดี๋ยวคนก็มายืมกันหมดสิคร้าบบบบบ - - ผมคนมีตังก็จริงครับ แต่ยังมีน้อยอยู่นะคร้าบบบ

@sermsak ขึ้นอยู่กับเจ้าของครับ ถ้ามีความเป็นผู้นำ มีความเป็นจ่าฝูงมากพอ ก็ไม่มีปัญหาครับ พิทบูลเวลามันเล่น มันจะเล่นแรง ต้องดูตัวเราเองว่าสามารถหยุดเค้าอยู่ ป่าว
  • หวัดดีครับทุกคน พี่มาร์คด้วยครับ ปอ เราน่าเจอกันนะกำลังหาคนมีแรงอยู่เลย

หมาสวย หรือ ไม่สวย อยู่ที่ใจครับ
  • อยากเห็นเมืองจันท์มีชมรมกับเขาบ้าง
  • จะรวมตัวเมื่อไหร่บอกมั่งนะ จะไปแจมด้วย บ้านไกล้เรือนเคียง
  • เข้ามาเชียร์ด้วยคนครับ
    จัดมิตติ้ง ผมขอไปด้วยนะ ครับ :065:
  • ถ้าได้จัดก็ดีเนอะจะได้เจอเพื่อนๆที่ชอบเลี้ยงพิตบลูเหมือนๆกัน
    พี่มาร์ค นังพอลลี่ได้คู่แล้วiนะ. พอลลี่ vS โอเลี้ยง
  • เรื่องมิตติ้งไม่มีปัญหาครับทุกคน ถ้าทุกคนพร้อม
    บอกเสี่ยปอได้เลยครับ
    ไฟล์แนบ
    SAM_101444442.jpg 112K
  • เย้ยยยยย ... ได้ยังไงกัน 5555 รวมตัวกันซักระยะดีกว่าครับ ใครว่างก็ไปเจอกัน ปั๊มแก๊ส พี่อาร์ทได้นะครับ ฮาๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0002.jpg 75K
  • จัดที่บ้านผมได้ นะคับ อยู่ติดทะเล เลย คับ พี่ต้น ชะเมาพิท คับ ไม่แวะมาเที่ยวมั่งเลย ว่าแต่จะทำไงไห้มัน ตัวหนาๆ พาวิ่งพาโดดพากัด โหดดมั้ยเดียวเอารูปลงไห้ดูเย็นนี้ ถ่ายไหม่ก่อนหารุปเท่ๆยาก อิอิ