ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ชาวพิตบูลจ.จันทบุรี
  • มือผมเองแหละ 5555 อิฉล่ะสิ พี่ปอ
  • งั้นฝีมือสิ แสดงว่าฝีมือล้วนๆ สุดยอดครับ การหามุมถ่าย การปังคับภาพให้อยู่ในโฟร์กัส(ไม่รู้เรียกถูกหรือเปล่านะ) รู้แสง รู้มุมสวย 555 ถือว่าสุดยอดครับแสดงว่าพี่ชอบถ่ายภาพแน่ๆเลย นี้ผมยังไม่อยากจะเชื่อเลยว่าไม่ใช้ช่าภาพ
  • สปอร์ต ๆ กันนิดนึง
    ไฟล์แนบ
    DSC_0064.jpg 88K
  • สวยครับ เมียหึงเลยผมดูบ่อยมากๆ555555+ มันยืนบ่นอยู่ข้างหูเนียแหละ เวงของกำ
  • ตัวเกร็ง (รึเปล่า) 5555
    ไฟล์แนบ
    DSC_0134.jpg 77K
  • แวะมาสมัครเป็นหลานชายคุณปอ ฮ่าๆๆๆ
  • ไม่รับสมัครครับ รับแต่ช่อดอกไม้หน้างาน ช่อละ 100 บาท เป็นคะแนน 55555555
  • ไรว่ะ มีงี้ด้วย
  • โอยยยย อยากไปเที่ยวจันทบุรี เกิดอาการคิดถึงบ้านขึ้นมากระทันหัน

ท่านปอ ช่วงนี้เมืองจันท์เปลี่ยนไปเยอะ จำทางไม่ค่อยได้หลงประจำ
    ผมไปเที่ยวคราวหน้าขออนุญาติ ยืมตัวหลานท่านมาเป็นไกด์นำเที่ยวหน่อยได้ไหม ฮิฮิฮิ
  • เอางี๊ดีกว่าพี่ มาคืนวันที่ 3 เลยดีกว่า แล้วค่อยว่ากัน 5555

ไหน ๆ ก็ไหน ๆ ฝากผลงานหลานผมคนนี้ไว้ด้วยนะครับ pretty MC pretty MV. โฆษณา ถ่ายภาพ และงานอื่นๆที่เกี่ยวข้อง http://www.facebook.com/himoodang
  • อยู่เทศบาลเมืองท่าช้างอ่ะ แต่ขออวยพรให้ได้รางวัลนะครับ
    เอาไว้เป็นกำลังใจให้กับชาวพิทบูลเมืองจันทร์
  • ..
    ไฟล์แนบ
    New-Year-201122--51-[Converted]21.jpg 62K
  • สวัสดีปีใหม่ครับ
    ไฟล์แนบ
    happy-new-year-20115.jpg 49K
  • ไม่น่าเชื่อว่าชายหนุ่มน่าตาน่าเกลียดแถมเพี้ยนๆ แต่มีหลานสาวสวยมากขนาดนี้ ฮ่าๆๆ
  • หวัดดีปีใหม่พิตบูลจันทบุรี

ผมก็มีของขวัญมาให้ชาวจันทบุรีไว้ครอบครองกันนะคับ

ตอนนี้พิตบูลของผมใกล้คลอดแล้ว อยู่สอยดาว

เป็นสายบูลลี่

เดี๋ยวผมจะลงรูปให้ดูภายหลังน่ะคับ

ถ้าท่านใดมาเที่ยวอ.สอยดาว

ก็มาเยี้ยมชมด่ายน่ะคับ

ผมมีพิตบูลหลายสาย (บูลลี่(ใหญ่สะใจ) ,เร็ดโนต(สายลาก) , สแต็ม(สายประกวดรับรองสาย))ทั้งหมดเป็นพิตบูลจากเมืองเชียงใหม่

สนใจโทรติดต่อผมได้ตลอด 0863286183 (อั้ม)

ฝากอีกนิดนึ่ง ถ้ามีมิ๊ตติ๊งกันรบกวนโทรชวนด้วยน่ะคับ ขอบคุณคับ
  • ยินดีด้วยครับพี่ปที่หลานสาวสุดสวยอนาคตแฟนผมได้ที่3 ครับดีใจจังๆ(กระซิบนะผมว่าคนได้ที่1อะสวยสู้หลานพี่ไม่ได้เลย) ขอโทดทีครับที่ไม่ได้ไปเชียรืครับ ผมลืมจังๆ กลับบ้านมาเปิดTVมาเจอพอดีเลย พี่ก็รู้ว่าบ้านผมอยู่ไกลกับนาเชยขนาดไหน ขี้รถไปไม่ไหวหลอก 55555เค้าล้อเล่น พอดีผมต้องตื่นเช้า พาพ่อไปฉีดสีพอดีพ่อเป็นโรคหัวใจ ครับ
  • ที่ 1 แม่งล๊อคไว้ เส้น เห็น ๆ กระดอแมว !

หลานผมควบ 2 ตำแหน่งครับ ขวัญใจสื่อมวลชน กับ อันดับ 3 นางสาวจันทบูร เดี๋ยวจะลงรูปให้ดูครับ ผมกลับมาก็ตี 4 แล้ว ขอพักแปปนึง
    ไฟล์แนบ
    DSC_0659.JPG 82K
    DSC_0445_pit.jpg 73K
  • ผมยังคัยกะแฟนเลยว่ามันร็อคไว้ หน้ายังกะตีนแมว
  • พี่ปอเอาภาพมาเทียบกันเลยนะว่าระหว่างที่1กะที่3ใครสวยกว่ากันมาเอาให้ชาวpitbullZoneคอมเม้นกันเลย555จะได้รู้ซะที่ว่าใครสยกว่าใคร ไม่ยอม
  • 1. รองอันดับ 3 เสื้อสีชมพู
    2. รองอันดับ 2 เสื้อสีเขียวตอง (หลานผม)
    3. อันดับ 1 นางสาวจันทบูร
    4. นางสาวจันทบุรี ปี 2553 อำลาตำแหน่ง
    5. รองอันดับ 1 เสื้อสีชมพูอ่อน ได้ได้ไงวะ 5555 ดันกันเห็น ๆ เมอซิเดส เบนซซซซซ์ !!!
    ไฟล์แนบ
    DSC_0656.JPG 104K
  • คว้ามาแล้ว ขวัญใจสื่อมวลชนจันทบุรี !!! 555 ป๋าดัน
    ไฟล์แนบ
    DSC_0594.JPG 79K
    DSC_0569_pitbull.jpg 95K
    DSC_0548_pit.jpg 80K
  • ท่านปอ ฝากบอกน้องเขาด้วยว่า อย่าเสียนะ ถึงอย่างไรเขาเป็นที่หนึ่งเสมอในใจพี่เสมอครับ ฮ่าๆๆๆ
  • ฟาด 2 รางวัล !! เงินรางวัลเกือบเท่าที่ 1 5555
    ไฟล์แนบ
    DSC_0662_pit.jpg 95K
    DSC_0652_pit.jpg 75K
  • คุณหวนดที่ยืนข้างหลังใครว่ะ ออกมาเลยนั้นแฟนผมนะ
  • ดีใจด้วยครับ...:m110:
  • เฮ้ย วันนีเป็นวันดีจังเลย พ่อฉีดสีแล้วใส่บอลลูนที่หัวใจไปแล้ว ผ่านไปได้ด้วยดีเลย ขอบคุณหมอธันวาครับผมขอบคุณมากๆเลยครับ :m001:โล่งอกเลย นั้งลุ้นตัวโก่งเลย:001:
  • ช้วงนี้ทำไมเงียบจังสงสัยไปเที่ยวกันหมด
  • หุหุ เงีบยจังเลย
  • เมืองจันทร์เงียบอีกตามเคย
  • ช่ายครับ วันนี้ก็พาลูกไปนาเชยมาครับ เดินเล่นซะ2รอบพอดีนัดกับพี่ตี๋มาเฟีย หลังจากไม่ได้ออกมาซะเกือบ2อาทิตย์ เอาซะหมาและคนหมดแรงเลย ขอบคุณพี่ตี๋ด้วยครับ สนุกดีแล้วขอพี่ตี๋ลองซาเล็งเค้าด้วย อนาคตจะได้ติดบ้าง
  • สวัสดีครับพี่ชาวจันทบุรี ช่วงนี้คลื่นลมดีไหมครับ อยากไปเที่ยวหาดเจ้าหลาวครับ :o008:

กะว่าจะไปไหว้ศาลสมเด็จพระเจ้าตากสินด้วยนะครับ สวัสดีปีใหม่ย้อนๆหลังด้วยครับ :o030:
  • วันนี้อากาศดครับไม่ร้อนมากแถมมีลมเย็นๆพัดผ่านมาด้วย หุ หุ วันนี้ก็เลยว่าจะพาลูกไปทรมาร โดการลากยางรอบนาเชยซะ2รอบ ถ้ามันไหวนะ555
  • หวัดดีครับ เพิ่งกลับจากเกาะหมาก แวะเก็บภาพมาให้ชาวจันทบุรี ชมครับ ดอลลี่ .. เหมือนเดิม เบื่อกันยังว๊า
    ไฟล์แนบ
    DSC_0337.jpg 108K
  • ต่อ ๆ รูปใหญ่ไปหน่อย ขี้เกียจ resize ละ แสรดดดด
    ไฟล์แนบ
    DSC_0562.jpg 91K
  • ต่อ ๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0374.jpg 112K
  • ต่อ ๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0401.jpg 75K
  • ต่อ ๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0406.jpg 90K
  • ต่อ ๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0461.jpg 116K
  • ต่อ ๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0479.jpg 93K
  • ต่อ ๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0483.jpg 84K
  • ต่อ ๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0556.jpg 91K
  • ต่อ ๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0561.jpg 104K
  • เบื่อแระ อยากดูรูปหลานสาวมากกว่า
  • 555 รอบนี้ไปกับเพื่อน ๆ ครับ หลานไม่ได้ไป เอาไปแล้ว เมารั่วไม่ค่อยได้ ต้องดูแลมัน
  • ดอลลี่ถ่ายรูปออกมางาม มากๆ...หน้าได้อารมณ์จริงๆ...ช่างภาพก็เก่ง...perfect :m001:
  • ก็บอกแล้วต้องมาโดนกันซักทีนะครับ คุณธน เดี๋ยวผมจัดให้เลย ให้หมาลงเรือไปด้วยกันเลยอิอิ
  • เห็นภาพท่านcatpit แล้วอยากไปเที่ยวเกาะช้างอีกจังเลยครับฮ่าๆๆๆ :m001:
  • น่าไปเที่ยวบ้างจัง วิวสวยๆ แล้วพักยังไงอ่ะ เค้าให้เอาหมาไปได้หรอ แล้วที่พักไปพักบ้านเพ่อนหรือไปพักโรงแรม สวยๆทุกภาพเลย
  • ถ้าอยากไปจริง ๆ สอบถามหลังไมค์ได้นะครับ ผมพอที่จะ คุ้นกับเจ้าของรีสอร์์ท ก็สามารถให้ราคาพิเศษ กันได้ครับ
  • คุณปอ เอาเจ้า MM มาอัพให้ดูถ่ายไว้เมื่อปลายปีที่แล้ว...:o013:

...ช่วงนี้กลับบ้านมืดทุกวันเลยไม่ได้ฟิตเลย..ปล่อยวิ่งเล่นอย่างเดียว...(เซ็ง...):o004:
    ไฟล์แนบ
    140.jpg 41K
    241.jpg 45K
    338.jpg 44K
    427.jpg 44K
    527.jpg 48K