ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ชาวพิตบูลจ.จันทบุรี
  • สวัสดีท่านcatpit ผมเคยไปมาสองรอบครับ
    พักที่คีรีตาลากูนนะครับ ที่คลองพร้าว ชอบ
    เรื่องบรรยากาศ ติดคลอง

ต้องพายเรือออกไปเล่นน้ำทะเล ยังได้พาย
    เรือคายัค ไปดูป่าชายเลน กลางคืนชมหิ่งห้อย

นี่ยังติดใจอยู่เลยครับ กะหาเวลาว่างโอกาศ
    เหมาะๆก่อน อยากไปอีกรอบครับ

อ้อแฟนผมชอบตอนไปสนอคเกิ้ลครับ ยิ่งเห็น
    พวกพี่มาร์คไปสคูบ้าแล้ว อยากไปเรียนเลยครับ

:015:
  • เอ็มเอ็ม ฟิตจริง ๆ นะครับ คุณธน ดอลลี่ โดดกัดไม่ได้เลยครับ ไม่รู้เป็นไร โดดแล้วเดี้ยงทุกที ว่ายน้ำอย่างเดียว 555
    มองไปมองมา ผ้าที่ใช้กัด เหมือนผ้าสามสีเลยนะครับ 5555 ถ้าเกิด เอ็มเอ็ม ไม่กัด มองเฉย ๆ ตอนกลางคืนคงจะขลังน่าดู เน๊อะ

คุณตั้ม ถ้าซื้อทริป ผมว่าเค้าสอนฟรีเลยล่ะครับ สกูบ้า อะ เสียดาย ตอนวัยรุ่นไปเรียนใน ค่ายทหาร เสียเงินไปเยอะ เดี๋ยวนี้ สกูบ้ากันแพร่หลายมาก อิอิ
  • ตื่นเช้าจังนะครับ อะหรือมีผมคนเดียวที่ตื่นสาย แต่หมากล้ามสวยดีครับ หุหุ บ้านอยู่แถวไหนหรอครับ
  • เอ็ม เอ็ม อยู่นครปฐม ครับ เอ็ม เอ็ม กับ ดอลลี่ พี่น้องคอกเดียวกันครับ ดูหน้าตาสิ 5555
  • อยู่นครปฐม ครับ พี่น้องกับดอลลี่ ของคุณปอครับ....

ใช่ครับคุณปอ...สำเนาถูกต้อง..
    ไฟล์แนบ
    A005_1.jpg 24K
  • เหมื่อนกันมากๆสวยทั้งคู่เลย วันนี้ดีใจเป็นพิเศษครับลูกผมลากยางรถยนต์ได้แล้วแต่ได้แค่ช้วงฝาท่อระบายน้ำไปอีดฝาท่อนึงเอง ลากแบบไปกลับครับมันต้องใช้ขนมล่อนี้สิถึงจะลากเซงเลย
  • ยังดีครับ..ที่มันยอมลาก...ของผมต้องใช้ตัวเมียมาล่อถึงจะลาก...ขี้หลีสุดๆ...:o008:
  • ของผม ปี้บอลอย่างเดียวครับ ฮาาาาาาาา
  • มันอยู่ในสายเลือดครับ...:o003:(คอกนี้เค้าเอวดีทุกตัวเลย)...:o036:
  • แหมตกลงของพี่ปอเป็นหมาทอมหรอครับ
  • เดี๋ยวนี้ผมออกไปตีไก่ที่นาเชยกะพี่ตี๋มา2คืนแล้วพี่ปอสนใจไหมครับ 5555+ ไม่ใช้พาลูกไปเล่นน้ำของพี่ตี๋ฟิตมากๆลูกผมมันไม่ยอมตื่นเลยไม่ยอมลุกจากที่นอนเลยด้วยเลยไปนั้งเล่นนั้งคุยกะพี่ตี๋เค้าแต่ไปดึกมากๆตี2-3แนะ เมื่อคืนก็กลับมาตี4แต่ก็หุกดีเพลินดีชอบๆ
  • เงีบเหงาอีกแล้วสิเนี้ย
  • มีคนฝากขาย แม่หมาพิทบูลสายเก่า สแตม ติดท้องมา2 เดือน มีใครสนใจมั้ย ราคา.....สนใจ.ติดต่อ 0863286183 ด่วน!!!!!!!!!
  • มีรูปมั๊ย ท่าน
  • ตอนนี้ผมรอรูปจากเจ้าของ

เด๋วถ้าด่ายมาจะรีบเอาลงหั้ยดูน่ะคับ...

• หลง ทาง เจอ บอร์ด ใหม่ งง เลย อ๊ะ
  • ขออนุญาตค่ะ
    อยากสอบถามว่า ที่จันทบุรี มีฟาร์มบูลเทอร์เรียที่ไหนบ้างคะ...

• วู๊วววววววววว แนบไฟล์ได้แล้ว ประเดิมหน่อย

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0001-1.jpg 85K
    DSC_0009.jpg 109K
    DSC_0005.jpg 99K
  • ที่จันทบุรีมีค่ะ แต่ไม่ทราบว่าใช่ฟาร์มรึป่าว พึ่งไปดูมาที่แหลมสิงห์ มีหลายตัวเลย ตอนไปเหลือ 4ตัว จองไว้ 1 ตัว
    ลองไปดู้ได้น่ะค๊ะ พ่อพันธุ์สวยดี
  • ขอบคุณครับพี่ปอ โหๆๆ สวยจัง ไมใช้หมานะ แล้วก็ไม่ใช้คนซ้อนด้วย ภาพน่ะฝีมือสุดยอดจิงๆ ชอบๆ
  • อืมพี่ปอ ลูกสาวพี่ไปผสมหรือยังครับ
  • ลูกชายหน้าแหกอีกแล้ว หุ หุ แต่แหกน้อยกว่าในรูปนะ
  • อยากทราบว่าทีจันส่วนมากตัดหูกันที่ไหนค่ะ พร้อมบอกราคาด้วยน่ะค๊ะ ขอบคุณค่ะ
  • เยอะแยะมากมายครับ บ้านเจ้าตูบ อิสเทิร์น บ้านแก้ว ราคา ก็ 1000 - 2000 บาท
  • อ๋อค่ะ ปกติก็พาสุนัขไปหาที่อีสเทร์น ค่ะ ขอบุณน่ะค๊ะ catpit
  • ใกล้ๆกันเลยผมก็ทำงานอยู่อิสเทร์นอ่ะ ลูกผม7เดือนแล้ว รูปที่คุณcatpitลงให้ข้างบนนั้นแหละครับ หุหุ
  • ลูกผมตอนนี้กำลังจะเป็นขี้เรื่อน กำลังรีบทายาอย่าด่วนเลย ทีนี้เป็นเยอะเลย เป็นด้านชายโครองขาวทั้งแถบเลย หาไวๆนะลูกพ่อ
  • อากาศมันชื้น เหอ ๆ
  • ลูกชายหล่อดีนะค๊ะ
  • ตอนนี้มันอ่วนมากๆเลย
  • ไม่ค่อยได้พาเดินเหรอครับ ตี๋
  • ครับไม่ได้ไปหลายวันแล้วอ่ะ ตอนนี้ที่ทำงานเข็มงวดมากๆให้ไป6โมงตรงมาสาบหักนาทละ2บาทแนะ แต่ก็ว่าไปเค้าก็ทำถูกแล้วแหละครับเมื่อก่อนเข้างานทุ่มนึกตลอดเลยเค้าให้มา6โมง จะพาไปตอน4โมงมันร้อนไปทุกทีส่วนมากผมไปเกือบๆจะ5โมง เวลามันเลยกระชับเข้ามาอีกหน่อย แล้วอีกอย่างกำลังบ้าเล่นเกม์คับหุ หุ
  • คุณจีดๆๆๆๆเดียวนี้กวนจังนะ
  • เมืองจันท์เดี๋ยวนี้คึกคักขึ้น ค่อยใจชื้นหน่อย
  • ล่าสุด ไม่รู้ว่าจะได้มีโอกาศได้เป็นชาวท่าใหม่กับเขาหรือเปล่าครับ
    ฮ่าๆๆๆ แต่คงอีกพักใหญ่ๆเลย พอดีทางบ้านจะให้ไปอยู่ที่นู่นแหละครับ

แต่ไปอยู่ก็ดี จะได้เที่ยวทะเลบ่อยๆครับ
  • อาหารทะเลหร่อยยยยยยน่ะค่ะ
  • ดีครับไม่ทราบว่ามีแฟนหรือยังครับ ถ้ามีแล้วรับลองแฟนหวงคุณแน่ๆ เพราะที่จันมีท่าใหม่ไง มุขเก่าจัง ยินดีต้อนรับครับ
  • พี่ปอ ดีครับ พี่ผมมีเรื่องอยากถามพี่เรื่องกล้องครับ พอดีเพื่อนผมซื้อกล้องมา ฟูจิ รุ่นhs20exr ครับเพื่อนผมบอกว่าเวลาถ่ายแล้วรู้สึกมันมัวๆครับ มันเป็นี่อะไรหรอพี่ รบกวนทีครับผม
  • มีญาติอยู่แถววัดท่าเขาชำห้าม ไม่รู้ถูกหรือเปล่า ถ้าไปจะแวะไปชมสักหน่อย ผมโทรถามอาที่นู้นว่ารู้จักพิทบลูไหม ทำงง..
  • เขาชำห้าน หรือ ท่าเขา อยู่ใกล้ ๆ ผมนี่แหละครับ มาก็โทรมานะครับ 086-5599307
  • อย่าให้เสียชื่อลูกหลานพระเจ้าตากนะพี่น้อง ว่างๆก็ทุบหม้อข้าวไปตัดกรรมหลังอิสเทอร์นกันบ้าง ฮิ้วๆๆๆ
  • รู้จักอีสเทิร์น ซะด้วย แล้วรู้จัก นิวไม๊ครับ
  • พี่ผี พี่มาร์ค เค้าคนจันทบุรี ครับ -*-
  • หาเจอแล้วคนเมืองจันอยู่นี่นี่เอง อ่าวๆๆๆๆไปไหนกันหมด
  • จันทบุรี พี่ๆซื้อ F-1 ร้านไหนกันครับผม

ผมอยู่แถว ร.รสตรีมารดาครับ แถวนี้มีคนเลี้ยงพิทบลูเยอะมากครับ
  • ลืมครับ... อยากถามพวกพี่ๆว่า *** ซื้ออุปกรพิทบลูได้ที่ไหนเหรอครับ...เช่น
    ปลอกคอ สายจูง ไม้งัดปาก ประมานนี้ครับ ขอบคุณมากๆครับ by จันทบุรี
    ไฟล์แนบ
    IMG_2320.JPG 98K
    IMG_3875.JPG 92K
    ภาพถ่าย0085.jpg 52K
  • สมาชิกหายไปไหนกันหมดหว่า หรือว่าช่วงนี้ยุ่งๆกันครับ
  • อยู่ในเมือง ซื้อที่ร้าน บ้านเจ้าตูบ อยู่ตรงลงทางร้านเพื่อนวีดีโอ เนินศรีบูรพา น่ะครับ

อยู่แถวสตรี ก็ต้องรู้จักปังย่าสิ

อุปกรณ์พิทบูลต้องสั่งนะครับ หรือถ้ามีโอกาสไปเดินที่จตุจักร ก็สามารถหาซื้อได้ไม่ยากครับ ในจันทบุรี มีแต่อุปกรณ์ที่ ไม่ค่อยทนมือทนตีนพิทบูลเท่าไหร่ กระชากสองสามทีก็จะขาดละ

บางอย่างทำเองได้ก็ทำนะครับ บางที มันเล่น 2-3 ทีก็เบื่อ เมื่อก่อนผมก็บ้าซื้อมาเยอะ สุดท้ายขายทิ้งหมด เหลือแค่ โซ่กระตุก ชุดรัดอก ชุดลาก แล้วก็ สายจูง

สำหรับอุปกรณ์ที่ผมสั่ง สั่งจากที่นี่ครับ http://www.anajakmagazine.com/home/index.php?option=com_content&view=article&id=275:the-pit-equipment-accessories&catid=55:article&Itemid=112