ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• 5555555555 มากันสนุกสนานอยู่นี้นี้เอง 5555555 ตามมาติดๆ ครับ น้องสาม น้องเอ็ก พี่หล้า คูณบูม เอ้าพี่แจ็คด้วยนะครับบบบบบบ ปากขอบต่อท้ายให้ทุกๆ คนเลย อิอิอิอิ
  • สวัสดีคับ พี่ชาญ

เป็นเกียรติอย่างยิ่งคับที่ พี่ชาญ แวะมาทักน้องคับ

• จัดให้ตามคำขอบคับ พี่บอย น้องเบ้น

จัดไปตามกันเลย พ่อ แม่ ลูก คร้าบ

imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    199040.jpg 78K
    199030.jpg 74K
    199026.jpg 74K
  • ตั้งใจรอมานานคับชุดนี้ พี่กระทิง ทำไม่ได้บอกใครคับ

มาบอกอีกทีก็ตอนลงขายแล้วคับ อิอิอิ

และก็สมปราถนาคับ แต่ไม่รู้ว่าจะเป็นดั่งที่ผมตั้งใจใว้หรือเปล่าไม่รู้คับ

• ตั้งใจเอามาทำ หมาลาก โดยเฉพาะเลยนะคับ

ขอแรงใจจาก พี่ๆน้องๆเพื่อนๆ ทุกๆท่านช่วยลุ้นมั่งนะคับ
  • ไม่มีตัวเมียบางหรอคับพี่บูม
  • มาใหม่อีกแล้ว หรอ บูม.......สวยดีนะ ชอบๆๆๆ
  • ถ้า เบ้น อยากได้พี่จะคุยให้นะ

งั้น เบ้น หลังไมร์ เลยน้องชาย

ราคาก็ค่อนข้างสูงนิดๆอะคับ
  • คับมาใหม่คับ พี่หล้า

ไปรับที่สนามบินเมื่อวานนี้เองคับ อิอิอิอิ

หมา ของเพื่อนในกลุ่มอะคับพี่ แค่ผมเป็นคนติดต่อให้คับ

เอามาทำ หมาลาก โดยตรงเลยคับ (เพราะแม่งตัวใหญ่อะคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆ)
  • ความตั้งใจของผมก็คือ อยากให้มี หมาแดงสายเลือดดีๆ มาอยู่

พิด"โลก เยอะๆคับเวลาเราจะ ทำ เราก็ไม่ต้องไปไกลคับ

เราทำเราใช้คับ................. เดี๋ยววันไหน ไปบึงราชนก จะโทรไปชวนนะคับ พี่หล้่า

จะให้เอา นางพอใจ ไปโชว์ซะหน่อยคับ อิอิอิ
  • พี่เปรม

ขอหมายเลขบัญชี หน่อยคับ

ด่วนเลยนะคับ อิอิอิอิ
  • :065: :065: :065: :)
  • จัดเต็มอีกแล้วพี่บูม พี่บูมชุดนี้มีเลือด บีเจ มั้ยพี่
  • เลขบัญชีนะครับ ...
    ธนาคารกรุงไทย สาขาย่อยแอร์พอร์ท 497-0-09466-7
    หายไป 2 วัน ไปดูลัดดาแลนด์มา ว่าจะหนีเที่ยวป่าซะหน่อย ดันโดนไข้หวัดกินซะงั้น เหอ เหอ
  • ไม่มีคับ อู๋ น้องฮัก

สายเลือดมีดั่งต่อไปนี้คับ (สายเลือดแน่นมากคับ อู๋)

ดับเบิ้ล สโตนโคร

ดับเบิ้ล ไทเกอร์

ดับเบิ้ล แจม แจม

ดูที่สายเลือดดิ ดับเบิ้ล ทั้งนั้นเลย คงความนิ่งของเลือดล้วนๆคับ

ราคาที่พี่ซื้อมามันยังถูกมากเมื่อเทียบกับ สายเลือดแบบนี้คับ อู๋

2x.xxx คับ
  • สนุกปะ อ้ายเปรม ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

หายเร็วๆนะคับ พี่ชาย

ถ้าโอนเสร็จจะโทรไปบอกนะคับ
  • หมายักทั้งนั้น
  • ตอบน้องบูม พ่อแม่ผมคนเพชรบูรณ์ ผมเกิดโคราชโตมาที่โคราช ก็มีไปเรียนเพชรบูรณ์บ้าง มีช่วงนึงที่ต้องเก็บตัวก็ไปอยู่เพชรบูรณ์ เพื่อนๆที่นั่นก็เยอะพอสมควร แม่ผมขายของอยู่เขาค้อตรงแถวๆเนินมหัศจรรห์ ไปอยู่พิทโลกก็หลายเดือน ทุกวันนี้เมียเก่าที่พิทโลกยังมาหาที่บ้านแม่อยู่เลย
  • แดงๆ มาอีกแล้วนะครับคูณบูม เป็นเกรียรติ เลยเหรอครับอะไรจะทางการจังรู้สึกเขินขึ้นมาทันทีเลยครับ 5555555 เอาธรรมดาๆ ดีกว่าครับดูหนิดหนมกันดีครับ ว่าแต่เจอกันที่งานพัทยาก็อย่าลืมทักกันนะครับผม ยินดีที่ได้รู้จักด้วยนะครับทุกๆ คนเลย :X
  • คับ พี่สาม

ตอนนี้ พ่อผมก็ไปมีแฟนใหม่ที่ อ.ชุมพวง คับ

ก็เคยไปเที่ยวหาพ่อมาครั้งนึ่งแล้วคับ ตอนไปคัดเลือก ทหารคับ

ผมพึ่งย้ายทะเบียนบ้านออกจาก นครราชสีมา มาอยู่บ้านแฟนที่ พิด"โลก คับ
  • คับ พี่ชาญ

เข้ามาคุยทุกๆวันยิ่งดีเลยนะคับ พี่ชาญ

ห้องนี้มีแต่ มิตรภาพ และ พีน้อง คับผม

• งาน พัทยา ต้องดูก่อนคับว่าจะได้ไปเปล่าคับ

เพราะต้องดูแลหมาตัวใหม่นะสิคับ พี่ชาญ

พลาดงาน พัทยา ก็รอไปงาน เชียงใหม่ ทีเดียวไปเลยคับ

เงินทองก็ไม่ค่อยมีคับ หมุนไม่ทันเลยคับช่วงนี้
  • 55555 แล้วจะเสียดายนะครับบูม อิอิอิ มีตัวไหม่ด้วย เอามาลงแบ่งๆ กันดูด้วยนะครับ ยินดีเหมือนกันครับผม
  • เป็นไอ้ตัวแดงๆ ข้างบนเปร่าครับผมบูม แหล่มเลยนะนั้น
  • คึกคัก กันเชียวพี่น้องงงงงงงงง.........
    เลี้ยงแต่ลูกหมา เพิ่งว่าง ค้าบบบบบบบบ
    บูม แต๊งกิ้ว เรื่องสปริง เด้ออออออออ...........
  • ไม่ดูตาม้าตาเรือ ไปพิมพืผิดหน้าซะงั้น 55+ โทษทีครับ
  • ใครไปพัทยา ... ยกมือขึ้น เหอ เหอ

image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
  • ไม่เข้ามาแป๊บเดียวข้อความเยอะเลย
  • คุณเปรมถ้าแบบในรูปผมไปด้วยคน
  • คุณเอ๊กซ์ครับ ผมว่า ... เตรียมเงินไปเท่าไร ก็ไม่พอ เหอ เหอ
    งานนี้กลัวไม่ได้ไปจริงๆ ทาง ผบ.ทบ ยืดเงินไปหมดเลย

• มันต้องอย่างนั้นคุณเปรม เรามันแก๊งเดียวกัน แก๊งเกลียมัว
  • แต่ผมไม่เกลีย ค้าบบบบบบบบ..........แต่เกรงงงงงงงงง จายยยยยยยยย :-D
  • นั่นแหละ เหมือนกันพี่หล้าอย่างเดียวกัน
  • Party Night @ Pattaya ...
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
  • บางคน ผมก็ว่าน่ากลัว นะครับ พี่เปรมมมมมมม.....
    บางคนก็น่ากอดดดดดดดดดดดดดด............
    อย่างนี้ต้องเลือกดีๆ แล้วค่อย...ไม่อย่างงั้นตื่นมามีหนาววววววววววว :o071:
  • ฮ่าฮ่า ... คิดเหมือนกันเลยครับหล้า
    ผมแหละไม่รู้กลัวจริงๆ ตอนพามาเหมือนนางฟ้า ... ตื่นเช้ามาเป็นนางยักษ์
    แต่ว่าที่ไหนก็คงสู้สาว ม.น. ไม่ได้แน่ๆ เหอ เหอ
  • รับลมทะเลกันหน่อยดีกว่า ...
    image
    image
    image
  • พัด ยา นีสวยจริงๆเนอะ เฮ่อ เห็นแล้วอยากปัย :031:
  • ผมไปกลับพี่หล้าด้วยคน
  • :-$ :-$ เด๋วเค้ารู้หมด ว่าผมอยากไป ฮิ้ววววววว
  • คำนิยามของพัทยา ... พร้อมภาพพิทบูลสวยๆ เหอ เหอ

• เจ้าของบ้านนี้ตื่นสายแฮะ
  • ว่าเหมือนกันเลย ตื่นสายจริงๆ ด้วย 55555555
  • บูม ไปตลาดม้าง สงสัย ยังไม่กลับ...........
  • อ้อ ขายของ
  • พัทยายังมีอะไรดีๆอีกเยอะครับ นั่นมันของฝรั่งเขา ของคนไทยเจ๋งกว่าเยอะครับ 555

• ผมเข้าระบบไม่ได้ตั้งแต่เมื่อวานก่อนคับ

เลยต้องรอแฟนเขามาสมัครให้ใหม่อะคับ พี่ๆๆๆ อิอิอิ

• อ้อ นึกว่าบูมหายไปไหน
  • พี่แจ็ค มีอะไรดีๆบอกน้องมั่งนะคับ

จะได้เตรียมเงินไปเยอะๆอะคับ ฮ่าๆๆๆๆ