ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

MUSCLE DOG IN PATTAYA BULLY SHOW
  • จัดไปหนุ่มหล่อครับ
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0646.jpg 225K
    IMG_0649.jpg 245K
  • omg!!! บระเจ้า!!! หล่อเจงๆๆๆๆครับ
  • ขอบคุณทุกท่าน ที่ร่วมกันสร้างประวัติศาสตร์ในงานวันนี้นะครับ และท่านที่นำหมากล้ามมาประกวด และยังไม่ได้รับรางวัลเงินสด รบกวนบอกเลขที่บัญชีมาหน่อยครับ เดี๋ยวโอนให้ก็ได้ครับ ขออภัยจริงๆ ผมมัวแต่ยุ่งอยู่สนามที่หนึ่งเลยไม่ได้รู้ว่าใครได้ทีเท่าไรกันบ้าง ไม่มีรูปเลยด้วย
  • อันดับตามนี้เลยครับ
    Fun Show : Best Muscle Tone (Male)
    ที่1 หมวดเป๋ Battalion Pit Tank
    ที่2 คุณจรุง ฟาร์มเฮ้าส์ Chocolate
    ที่3 ตัวนี้ไม่แน่ใจครับ ว่าชื่ออะไรแต่เป็นบูลลี่ สีบลู-ขาว ผู้จูงเป็นผู้หญิงครับ

Fun Show : Best Muscle Tone (Female)
    ที่1 น้องพอส RNFC Duk Dik
    ที่2 คุณคิม Kim Petshop Carrot
    ที่3 คุณมุนินทร์ (ตั้ว) Redzone Iris

งานนี้เล่นเกือบเอาตัวไม่รอด ดีนะที่ไม่มีใครมาเล่นติดปลายนวมไม่งั้นโดนกินเรียบ
    และขอแสดงความยินดีกับทุกๆท่านที่ได้รับรางวัล รางวัลที่ต้องแลกมาด้วยความพยายาม ความเหน็ดเหนื่อยของทั้งสุนัขและเจ้าของ
  • เกลียด ดุ๊กดิ๊ก จ๊ะ ...!!!
  • ถึงหมวดเป๋ คิม และท่านที่ได้รับรางวัลทุกท่าน ตอนนี้บัลลังค์แชมป์ของท่านจะเริ่มสั่นคอน

หาน็อตยึดไว้ดีๆ ผมเหลียง Scubapit จะลงมาปราบพวกท่านขอเวลาสักนิดพวกท่าน หนาวแน่
  • จอนนี่ เหลียง พร้อมจะลงมาลุยหมากล้ามแน่ เร็วๆนี้
    การขยับตัวของพญาอินทรีย์ครั้งนี้ มีเฮแน่ๆ
  • เห็นเฮียเหลียงในงาน พูดเก่งจังเลย ป้อแต่พริตตี้ อิอิ พี่มาร์คก็น่างอหงิกสงสัยจะเหนื่อย
  • งานนี้ พี่โดนวางตัวให้เป็นผู้รับการถ่ายทอดวิธีการตัดสินจากรอน เพื่อจะนำมาเป็นแนวทางให้แก่กรรมการที่จะมาทำการตัดสินสุนัขในบ้านเราสำหรับงานครั้งต่อๆไปครับ มันค่อนข้างเครียดต้องพยามเก็บรายละเอียดให้ได้มาที่สุด เพราะบูลลี่มันยังอยู่ในช่วงเริ่มต้น และหลายอย่างพวกเรายังเข้าใจไม่ตรงกัน

งานนี้เลยซ่าส์ไม่ออก ไม่ได้ไปดูการประกวดอื่นๆ เลย ขนาดหมากล้ามยังไม่รู้เลยว่าผลเป็นอย่างไร
  • มาริษา พี่ก็โดนวางตัวให้มอบความสุขให้กับเพื่อนๆมันคือหน้าที่ได้รับ งานเลี้ยงเลิกลาพริตตี้กลับจบหน้าที่

จากนั้นพี่ก็กลับบ้านอยู่กับครอบครัว ทำอย่างไรก็ได้ให้พวกคุณมีความสุขและรอยยิ้มนั่นคือหน้าที่ของผม

หวังว่าคงเข้าใจนะครับ ขอบคุณครับ
  • 55+
    เฮียเหลียง
    งานนี้ หมาผม ถึงจะได้ที่ 2
    แต่ก้อ แลกมาด้วยเลือด
    ( เลือดนองสนามแข่งเชียวนะคร๊าบ )
    งานหน้า ถ้าจะมาปราบหมาผม
    ข้ามศพ เชน มาให้ได้ก่อนละกัน
    ( อยากได้ ที่ 1 นี่หว่า )
    ...
    วันนี้ carrot นอนทั้งวันเลย
    สงสัยคงจะเหนื่อย เนี่องจากเสียเลือดมากไป
    ( นอนเข้าไว้ลูก กล้ามจะได้อยู่ตัว )
    อะ จึ๊ย...............ย
    ...
  • ไม่เข้าใจอ่ะเฮียเหลียง ไม่มองล่างเวทีที่ส่งยิ้มให้เลย งอนกลับบ้านเลย 5555555555
  • งานนี้มีหมากัดกันด้วยหรือ
  • อยากดูรูปครับ ใครถ่ายหมาแดง หมากล้ามช่วยลงหย่อยเถิดดดด
  • เฮียจะน่ารักไปถึงไหนเนี่ยกับหมวกชมพูของเฮียอะคับบบบ
  • รุ่นหมากล้ามทั้ง 2 ประเภทผมไปเชียร์ติดขอบสนามเลย แท้งค์สุดยอดมากกล้ามหลังแบ่งเป็นเป็นรอนยาวตลอดแนวเลย สมราคาแชมป์จริงๆครับ
  • ผมช่วยถ่ายรูปเจ้าช็อค ใหน้องเขา
    image

ไฟล์แนบ
    DSCF0859.AVI_000002066.jpg 169K
  • กะจะมาดูหมากล้ามที่ขี้คุยขี้โม้กันไว้ซะหน่อย
    พอเห็นแล้วรู้สึกสังเวชมากกว่า นั้นหมากล้ามหรือหมาขี้ก้างว่ะ 555

• นอกจากไม่ช่วยส่งเสริมแล้วยังทำตัวเป็นขยะของสังคมได้อย่างสมบูรณ์แบบ :063:
  • ครับ สังเวชทั้งปากและใจมึงจริงๆครับผีน้อย
  • คนที่ปลอมเป็นผี
    ไม่รู้ว่าจะเป็นคนที่ชอบทำเจ้าของกระทู้หลายๆกระทู้มึนรึปล่าว555
  • แต่หมาน้องเขาก็สวยนะ ถ้าเนื้อมัดใหญ่ดี ชอบครับ
  • หมาน้องเขาก็สวยดีครับ กล้ามเนื้อใหญ่ดี
  • ผี 2: 58 แม่งเก่งแต่ปาก แสดงตน เอาหมามาอวด ถ้าสวยกว่าหมาที่เค้าประกวดกันจะเลี้ยงเหล้า 1 ขวด

หัวดอ
  • ดูยังงัยว่ะว่าเป็นหมาก้างหมาเขาออกจะกล้ามชัดขนาดนั้น แต่ขอตินิดนะหมวด เรื่องที่หมวดโม้ไว้หน้าแรกนะที่บอกกับน้องuniteenว่าเจ้าแทงมันนิ่งนนะ บอกเลยว่าไม่สมกับที่โม้ไว้เลยล่ะ
  • โชคดีที่ไม่มีข่าวหมาฟัดกัน.. เยี่ยมที่คนเลี้ยงและหมาจริงๆ
  • เจ้าชอคตัวจริงสวยมาก กว่าจะได้แบบนี้ไปว่าหมาเค้าก้างอีก อยากเห็นหมาน้าผีจัง
  • ผมไม่อยากเห็นหมาเขาหรอกเพราะคงไม่มี ผมอยากเห็นหนังหน้าพวกมือไม่พายดีกว่า ว่าหน้ามันเป็นอย่างไร
  • ช็อคโคแล็ค สวยจริงๆ สมควร ฟิตอีกหน่อยรอขึ้นแท่นได้เลย
    เสียอยู่นิดเดียวตรงที่ตัวมันรู้สึกบาดแผลจะเยอะไปหน่อย
  • เฮียเหลียง ผมยอมให้ไอ้แท้งอ่ะพี่ แต่เดี๋ยวรอไอ้เผือกผมก่อน รับรองแร๊งงงงงง
  • แม่งซะถุนทั้งกายและใจเลยนะไอ้ ผี มึงนี้เอามาทำอย่างไงก็คงล้างความสกปรกใจสมองอันเหม็นเน่าในจิตใจมึงคงไม่หมด กูว่าความสะถุนเทียบเท่ากับน้ำชำคองเตยยังไม่ได้ขี้เล็บมึงเลยนะ กูอยากรู้มึงดำเนินชิวิตอยู่ีในสังคมมาจนถึงทุกวันนี้ได้อย่างไง หน้าจะตายตั้งแต่เกิดนะไม่หน้ามาเป็นสะเนียดสังคมแบบนี้นะ
  • หมวดต้องขออภัยเรื่องเจ้าเผือกจริงๆ แฟนผมเข้าปิดประตูเลย

แอบเซ็ง

ขออนุญาตกล่อมก่อนนะครับ ได้เรื่องไง เด๋วแจ้งให้ทราบ
  • ต้องยอมคับตัว ช๊อค มาเต็มจิงๆยอมแพ้แต่ไม่ยอมถอยนะสนามหน้าเจอกันใหม่นะจะ
  • สุดยอดครับพี่บอย 101เป็นกำลังใจให้เสมอครับสู้ๆ :062:
  • ยอมเมื่อแพ้แต่ต้องสู้เมื่อมีโอกาศคับ
  • ตัวนี้ที่3 เพศผู้ บลูลี่ตัวเดียวในการประกวดimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0112.JPG 258K
  • Muscle dog 1 2 3imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0542.JPG 217K
    DSC_0532.JPG 217K
    DSC_0534.JPG 198K
  • งานหน้า เจอกันครับ / ตอนนี้ครบ 1 ขวบปีพอดีแล้ว imageimage
    ไฟล์แนบ
    k1.jpg 209K
    k2.jpg 155K
  • ขอแสดงความยินดีกับคุณเก้วและเจ้าChocolate ด้วยครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0553.JPG 219K