ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ปิดการขายครับ (RED noes ลูก STOM vs TUBTIM)
  • โคตรจะอดทนเลยพี่อ้วน รอปีหน้าเลยนะ สวยดยวด
    แต่ก็ขอบคุณพี่นะที่ชอแบหมาแดงเพราะคอกนี้ 555+ ถ้าพี่เข้าไปดูบ้านเชียงใหม่ พี่เปลี่ยนใจเร็วกว่านี้อีก
  • Oui_Lampang โทษทีครับพี่อุ๋ย.. เหอะ ๆ
  • ตอนแรกแฟนไม่ให้เลี้ยงหรอก ผมเข้าเว็ปนี้ทุกวันเกือบ4เดือนแล้ว..
    แฟนเห็นเราชอบมั้งเลย..ยอมใจอ่อนยอมให้เลี้ยงแต่ไม่ใช่ตอนนี้
    ต้องให้บริหารจัดการเวลาลูกออกมาก่อน
    จะได้ไม่ต้องลำบากทั้งผม ครอบครัวและหมา..
    ถึงเวลานั้น..อาจเปลี่ยนใจมาชอบหมาแดงมากขึ้น คริคริ..
    ผมก็ใช้เวลาศึกษาดูไปเรื่อยๆล่ะครับ..

รักจริง ชอบจริง ต้องอดทน..
  • จัดไปพี่อ้วน เบื่อๆ ก็เข้าไปเล่นที่บอร์ดลำปาง กะบอร์ดเชียงใหม่มั่งเด้อพี่อ้วนนน
    ถ้าพี่ได้หมามาครอบครอง มันต้องมีความสุขกะพี่ และครอบครัวแน่ๆ เลย เลี้ยงด้วยความเข้าใจล้วนๆ ^^
  • ครับผม..ไว้จะแอบไปแวะทักทาย..แน่นอน..
  • ฮี่ๆ ครับพี่ จะรออย่างตั้งใจน้าาาา ^^ 555+
  • Noname กิน อย่างกับ พายุ กินเสด แล้วเลื้อยอย่างกะอนาคอนด้าเลยอ่ะ
    กินจนพุงแทบลาก หลังแอ่น -*- จะไหวมั้ยเนี่ย
  • หมาเด็กๆเลี้ยงอ้วนๆน่ารักดีครับ
    เดี๋ยวโตมาค่อยโหด :015:
  • อ้วนจนหลังแอ่นแย้ว=0="
  • ดีแล้วครับแบงค์ กินจนอ้วน ดีกว่าไม่กินนะครับผม ^^
  • น้องเตี้ย นังเตี้ย f1 ครับ

ยืมอ้ายสมพงษ์มาเลี้ยงครับ
    ไม่รู้ว่าผมเลี้ยงผิดสุตรป่าวออกแนวสุงยาวเข่าดีแต่ไม่ตีเข่านะครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSC00621 (Small).JPG 84K
  • กินแบบรุนแรง
    ไฟล์แนบ
    DSC00605 (Small).JPG 93K
  • ลืมครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSC00605 (Small).JPG 93K
  • สูงยาวไม่ผิดสูตรหรอกครับผม ถูกแล้วครับ เพราะคอกนี้ สูงปนล่ำครับ อิอิ
  • อย่าผอมบักโกรกแล้วกันครับ อิอิ แล้วนี่ ไปขอยืม รึ ขอลืมพี่สมพงษ์มาหล่าะครับเนี่ย
    แล้วอ้ายสมไม่เอานังเตี้ยไปตัดหูเหรอครับ